Một góc nhìn riêng về Tru Tiên

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi kesangtaovanmenh, 6/2/09.

1. TuanBi

TuanBi Persian Prince Lão Làng GVN

Tôi nghĩ kesangtaovanmenh có cái sai đó là bạn nhận xét trên quan điểm 1 game bạn đã chơi lâu và 1 game bạn mới chơi. Bạn chưa khám phá hết TT sao bạn đã nhận xét so sánh thế được. Đúng như mod nói và ngay cả tôi đây cũng chưa khám phá hết được đâu bạn à. TT cũng có hang săn boss và linh thú cả thôi. Tớ thì ko hiểu biết gì nhiều và cũng gắn bó với TGHM lâu rồi. Thế nên tớ mới bảo TT là 1 thế giới khác cần khám phá. Mời bạn coi cái clip này : http://www.youtube.com/watch?v=WbMpq83S2UU

2. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

thế bạn có thấy ai farm Q Anh Hùng Vô danh để úp lv chưa;;)

Q đồng đội:-/ phải chăng là bạn nói đến Q Khiêu chiến :-/ xin thưa với bạn nếu không phải vì Q này những người lv cao giúp LV thấp làm Q có thêm exp, ngưng thần, danh vong thì liệu bạn có bỏ thời gian ra ngồi giúp nhưng người lv thấp làm ko:-/

còn về tiền ah,trong TGHM có tiền là có tất cả:'> có địa vị có quyền lực;;) đừng có ngồi đó so sánh game này với game khác nó ra sao ra sao mỗi game có 1 sự khác nhau để hấp dẫn gamer. Đúng là TT khá giống TGHM ( theo tớ là 60%) thì cũng đã sao cả bởi vì đâu phải ai cũng chơi qua TGHM và cũng không phải ai chơi qua TGHM điều không chơi típ game có đồ họa giống game TGHM nhưng nội dung cốt truyện hình ảnh có phần khá hơn cả.
    Còn nêu so sánh thì cậu đã chơi qua TT chưa? Nếu chơi rồi thì ở đâu ra cái chuyện TT không có những Q đòi hỏi tới tính đồng đội? ở đâu ra chuyện trang phục TT giống Cabal? cậu thử chụp cái hình trang phục TT và so sanh với trang phục Cabal xem,cậu đã bao giờ thử để câu hình max TT mà thong dong trên con pet đi ngắm cảnh chưa? cậu đã thử qua trang phục của từng phái trong TT chưa? Đúng lv thấp trang phục trong TT khá xấu nhưng từ 3x trở lên thì đã là khá đẹp rồi, cậu thử nói xem trang phục từng lớp của TGHM đẹp thế nào? hay cũng chỉ toàn mặc trang phục trong card shop:-/
    Cậu thử cho 1 cái nhận xét công bằng xem nào:-/