Một vài sw Thái Lan cho anh em vào test cho vui nè!!!!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi tranduckhoa, 3/6/09.

1. charles12387

charles12387 Mr & Ms Pac-Man

có bạn nào chơi cabal Sonic chưa vậy?cho mình hỏi cách nào farm alz nhanh thế? drop rate nó sao vậy?:(

2. Keishark

Keishark Youtube Master Race

anh charles12387 có nick chat hem ạ cho em với :)

3. charles12387

4. Keishark

Keishark Youtube Master Race

em add nick chat anh rùi đó :D em cũng chuyển qua sonic rùi chơi thử bên đó với anh cho vui :D

5. pevipkute

pevipkute Mr & Ms Pac-Man

6. pevipkute

pevipkute Mr & Ms Pac-Man

:Dbác nào chơi cabal sonic chỉ chổ cho em fram alz được kô alz khó kiếm we hixhix sẳn nếu có guild cho vào luôn:(

7. DakSora

DakSora Youtube Master Race

Sau vài ngày test vài cái sv Thái , tui thấy có cái có thể chơi lâu dài đc , sẵn giới thiệu với các bác , lâu wá chưa thấy forum giới thiệu sv mới :D

-Tên sv : World of Cabal
    .Web : http://jojo.gameza.net/home.html
    .Reg : http://jojo-online.no-ip.org/cashshop/
    .Patch : http://jojo.gameza.net/load.html
    .Class rank 19 : http://jojo.gameza.net/freerank19.html
    .Free OS set +7 ( 14%S+M) : http://jojo-online.no-ip.org/cashshop/cashshop ( login >> vào mục PET >>> kéo xuống dưới là có >> mua )
    .Reborn : Có . Nhưng hơi đặc biệt 1 tý . Điều kiện : max lvl 250 , tốn 5 tỷ alz :D ( nghe tới đây chắc hết hồn , nhưng các bác yên tâm về vụ alz , dễ farm lém :) ) . Điều đặc biệt là nó chỉ rs có 10 lvl cho mình , nghĩa là mình sau khi rs sẽ trở về lvl 240 -_- !! Sau khi rs lần đầu thì hệ thống sẽ hiểu là mình lvl 10 , cứ vậy +10 lvl cho những lần sau , max là 9999 lvl :D . ( cái vụ reborn này là mình đc 1 thằng Thái nó bảo , vẫn chưa thử :D )
    .Về vụ Alz : rớt rất nhiều , mấy con golem cuối map Port Lux rớt tới hơn 2m3 1 cục :D , wái lvl càng cao thì alz cang nhìu. Đây cũng chính là nơi tập trung nhìu ng farm nhất :D. Thấy có vài thằng mặc set alz đánh rớt tới hơn 10m 1 cục :( . Sv này đồ Alz có khi lại có giá hơn đồ amp :D , tại vì 1 điều đặc biệt của sv này là port lux rớt đồ Titan 28% amp ( orb với crystal là 38% ) ;)) .
    Chính vì vậy cuối map port lúc nào cũng có người farm alz ngày đêm . Viết bài này để kiếm thêm vài người VN wa đó fụ tui ks chiếm bãi farm kiếm tiền rs :D .
    .Nguồn : http://www.frmtr.com/cabal-private-serverlar . Forum này là của tụi Thổ Nhĩ Kì , tụi này chịu khó kiếm ps lắm , nhất là ps của Thái . Các bác có gì vào đây mà search .
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ah sorry , mình nhầm , ko fải Titan 28% mà là 33% :D , sory bác mod , ko fải em spam :D

8. charles12387

để vào thử xem sao,daksora nick là gì thế;;) có drop MT ko?còn EOX+8 thì sao?

9. blackpool0

blackpool0 T.E.T.Я.I.S

sv này có cho free avarta không . có thì có lẽ vào đầu quân xem thế nào;))

10. DakSora

àh về cái vụ reborn thì có nhầm lẫn tý , thằng Thái kia nó nói sai rồi . Mình đã thử reborn và kết wả như sau : sau khi reborn , kô fải mình bị giảm 10 lvl mà nó tăng 10 lvl cho mình mới đúng , nghĩa là lvl 260 sau khi reborn lần 1 .......nhưng nó kô cho điểm cộng , chỉ tăng lvl , tăng mấy cái chỉ số như hp , att ,adef ,.....mà thôi :( .
    EOX+8 thì chưa thấy ai mặc . Còn về cái vụ avatar thì khỏi lo , mới tạo acc nó sẽ cho 3 món avatar Night Walker (Battle,Amour,Material) , 2 con pet , avatar của kiếm và orb+crystal.
    95 thì drop đồ 99 op sẵn , MF với PF đương nhiên là có drop Forcium .
    Sv nào thì tui cũng chỉ tên Wasted :D

11. blackpool0

blackpool0 T.E.T.Я.I.S

ko đc tự chọn avarta àh chứ cái night warker xấu bỏ mịe:|

12. DakSora

ko đc chọn đâu :D
    .Reborn : kô tăng đc chỉ số att , def,...chỉ tăng đc HP T_T , pó tay kô bik reborn để làm gì :(

13. mr88

mr88 Mr & Ms Pac-Man

sao tui đăng nhập vô cash shop ròi mà ko có mục pet là sao, còn rank 19 nữa vô hiện lên bảng đăng nhập ấn vô rồi ok xong vô trống trơn ko có j là sao:((:((:((:((

14. DakSora

ecx, có mà , kéo xuống hết lun là thấy , hình như fải xài IE mới đăng nhập đc fần class 19

15. bluedragonxXx

bluedragonxXx Legend of Zelda

sv cabal thái hầu như là free class rank 19 trong carh shop

web top sv cabal thái đây:http://bbs.pramool.com/

bấm chữ cabal vào ô tìm kiếm là 1 đống sv hiện ra=))=))

ngồi test sv mệt muốn chết

16. bluedragonxXx

sửa lại là trong ô tìm kiếm phải nhấn vào chọn bbs.pramool.com mới đc:P

17. charles12387

bạn ơi vào = IE mới được FireFox không đăng nhập vào được đâu, mà test vài hôm thấy sv này chán còn hơn YaYa =)) nhường chức GM lại cho Wasted luôn đó về YaYa cày tiếp đây ;))

18. bluedragonxXx

www.Sweet-cabal.com

sv nè vô chơi vui lắm ko lag,1 avatar,osi +7,EOX +8 3 cái 7 ngày,1 bike Blue,mỗi char là 10m cái này để kiếm alz drop FC cube ở quái cùi mà chỉ có katana Blade Orb thôi.toàn bộ sv đều drop đồ craff=))=))

19. DakSora

cái sweet mình đã test trước khi test sv WOC . Nó vừa mở lại sau khi bị hacker tấn công , trước đó sv chơi rất đã , drop đồ ngon lắm ( bên Bloody có thể lụm đc FC cube vũ khí ,...) , đc rs 3 lần (lvl 250) , mỗi lần tốn 1 point ( 10h online = 10 point ) . Sau này mở lại thấy nản nên thôi :D
    Sky đang test sv này ah ??

20. charles12387

RS sv này có được + point ko Sky?hay là như thằng sv kia nữa RS ko cho point mà + được 30HP =))