[MU] Trung tâm Thiết lập Hướng dẫn MU hoàn hảo nhất

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi anhnhobe, 19/10/04.

1. bemap1

bemap1 Youtube Master Race

o link thu 8 bi ha. thi ban coi lai cai ip cua link thu 8 va thu 4 co dung ip ko. va ip trong may co dung ko?

2. bemap1

vay con do hon toi 1 chut. tui toi gio vao. vao roi thi ra man hinh desktop luon. hehhee.... tui dang kiem cai file text.bmd cho phu hop voi no day ne. hichichic... minh cung dang bi van de CC luon, minh chua vao duoc CC nua.

3. tratphuong

tratphuong Mr & Ms Pac-Man

Đã lâu rồi cũng chẳng có gì mới các bạn ui. Về CC bạn muốn không bị lỗi bạn dùng file text.bmd của MU Vinats hoặc MU nào mà bạn biết chắc là vào được Chaos, không dùng được file Text.bmd của Philipin vì nó sẽ bị rất nhiều lỗi.

4. bemap1

Thanks tratphuong
    Minh thu file text.bmd cua tui tq roi, nhung toan la tieng tau ko ah. minh dinh thu may file text.bmd khac day. cam on ban nghen.
    Minh thu cai server lv250 ra con DL thi chay ngon lanh lam, nhung 2 ngay sao thi mat het data va ko chay nua luon. may ban fix duoc chua. hihihi... minh ko biet ve co so du lieu nhieu. neu minh biet thi minh co the tiep tay voi may ban roi. bo tay luon minh chi di wa may dien dan khac kiem cach khac phuc thoi. ban co biet cho nao day co so du lieu ko, co the chi cho minh de minh di hoc 1 pha coi :D . cai nay la minh hoi thiet, va cho nao day web hay luon nghen.
    Thanks

5. nt80

nt80 Mr & Ms Pac-Man

Cau thu xoa het cac tep log di xem co duoc khong..hinh nhu la do tep log lon qua gay mat co so du lieu do, xoa het log di la csdl lai co tro lai...
    Chuc ban thanh cong

6. bemap1

hichichic... cam on ban nghen. nhung ma o cung cua minh 80g lan do, no su dung ko duoc bao nhieu het, va minh su dung con piV 2.8g va ram 1g. hon nua minh cung dau co choi gi nhieu dau. minh chi test thu thoi co 1 acc ah. minh chinh thoi gian cho may len 1 thang thu xem va minh chay lai server the la hehehe... ko con gi het va server cung di luon. ko chay duoc linh 8 luon thi phai. minh dang co thu nhieu cach day. neu duoc thi minh xin cam on nghen. bay gio dang o cty nen ko lam duoc. toi ve nha moi lam duoc.
    Thanks

7. locgame

locgame T.E.T.Я.I.S

minh download source ban 1.0 roi dang tim main de test chay xem sao

8. mu99ne

mu99ne Youtube Master Race

Bạn ơi có thể gửi cho mình hoặc post lên diễn đàn cho anh em cùng nghiên cứu. Bạn có thể gửi cho minh theo địa chỉ: vnt992000@yahô.com

9. kho_vi_yeu

kho_vi_yeu Mr & Ms Pac-Man

bản 1.0 của locgame ko biết có phải thật không chứ trên mấy trang trung quốc toàn là lừa đảo không. không có cài nao là 1.0 thật sự. vì dạo này busy việc gia đình và không có gì mới nên mình không có post bài. mong các bạn thông cảm bỏ qua

10. pantez

pantez Youtube Master Race

có ai giúp tui kô.cai` mãi không được cái wed.ko ai hướng dẫn kĩ .tui ko hiểu ty' gi` cả.ai hảo tâm giúp tui lam` thê' nao` mới chạy được trang wed

11. nhôccn

nhôccn Youtube Master Race

cho hỏi tí, sao server bên tui hễ quăng Kundun +5 ra là server bị disconnect liền, ai biết vui lòng chỉ tui cách sửa với
    cảm ơn

12. thaibinhgsc

thaibinhgsc Youtube Master Race

tep data\eventitembag12.txt bi sua doi sai. Copy tep tren may chay on la duoc

13. JHK&HKS

JHK&HKS Youtube Master Race

14. Souma176

Souma176 Youtube Master Race

To bemap1 :
    -Mình có file Text.bmd có thể vào CC nhưng chỉ vào được có 2 lần,lần thứ 3 click phải vào là thấy giờ ko thay đổi (cứ 1h45' hoài) ::( .Nếu bạn cần thì ghi cho mình địa chỉ mail mình gửi cho (chắc ko đâu hả vì còn lỗi mà :p )
    -À bạn có biết cách nào để sử dụng mubagshop ko làm ơn chỉ mình với (mình down về rồi nhưng chạy ko được, hình như thiếu chương trình gì đó)
    -Làm ơn chỉ dùm mình cách sửa lệnh move bằng phím "M" lun cái, ko thể nào move davias và icarus bằng phím "M" được ::( .
    -Yahoo:trungcang176
    To tratphuong :
    -Kì trước em có nói với anh là em sẽ giúp anh test mấy cái server nhưng em ko làm được.Em thành thật xin lỗi vì cái máy của em nó rất yếu (Ce 1.7Ghz,Card onboard,Ram 256) mỗi lần chạy server là 10 phút, đã vậy khi chơi thì giật giật ::( nên em ko thể nào test phụ với anh được.Em thành thật xin lỗi ::( .

15. kho_vi_yeu

Nếu bạn không chạy link được là do source server bạn bị lỗi. server chưa chạy thì làm sao main chạy được, còn nó thông báo lỗi đó là main bị lỗi GG, cứ lên server MU online nào của việt nam xài version 99b+ đó, download về chép đè cái main của nó vào clients của bạn là chạy được.

16. nntien9

nntien9 Youtube Master Race

Trong MU offline của mình, chỉ chọn được 3 character DK, DW, Elf. Co ai biết làm cách nào thêm con Magic không?

Nếu mình muốn dùng con DarkLord thi cài phiên bản nào? Sao minh download bản darklord từ TratPhuong lúc chọn "New character" chả thấy con Darklord đâu cả?
    Có huynh nào biết chỉ dùm nhé! Tạ ơn nhiều nhiều!
    NNT.

17. anhneem2005

anhneem2005 Youtube Master Race

Các bạn cho mình hỏi làm sao sửa được gậy rồng bị hư vậy mạc dù có đem lại ông lò rèn để sửa nhưng vẫn không được? mình đang sử dụng server 99b đó. Anh kho_vi_yeu và tratphuong oi giúp mình với. Thanks

18. locgame

locgame T.E.T.Я.I.S

Ban cua minh thi ra la ban 97.15 mod lai cung thay tot lam de rang chinh sua lai chay thu xem sao.
    Minh dang tinh len online 1 sever mot luc voi 3 game WOW,Lineage2 va Mu luon
    Co cach nao chay chung IIS va apache ko vi khi start cai apache len thi IIS bi stop tat web musever mat tiu luon

19. kho_vi_yeu

to anhnhoem : em phải dung tool để sửa item.bmd và item(chs).

to locgame : bạn có thể share cho mình test thử được không vậy. thank

20. jollyjoker

jollyjoker Youtube Master Race

Em có 1 sever 0.97 , em muốn thêm item 0.99 , làm trang reset , chỉnh đập box kundun 5 ra đồ cuối exc, và sever của em ko có các con vàng để săn box, vậy cần làm gì ạ?? có ai chỉ cho em rõ ràng dẽ hiểu một chút , những file cần cũng up lên hộ em luôn dc ko
    Em cảm ơn trước