[MU] Trung tâm Thiết lập Hướng dẫn MU hoàn hảo nhất

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi anhnhobe, 19/10/04.

1. Mip

Mip Donkey Kong

em ca`i ban 99B+ duoc roi nhung ma con DL ko hoc duoc phep va choi cung ko co tieng nua. mong may anh huong dan. cam on nhiu... :D

2. could

could Youtube Master Race

Mấy bạn ơi . Máy của mình thì cài xong được MU ofline rùi nhưng mà mình ko biết làm sao để chỉnh khi lượm tiền thì lượm được nhiều nữa . Ai biết chỉ giùm mình , và sao máy mình ram 128MB nhưng khi chạy vẫn bị giựt rất nhiều dù là mình để tới 3G của ổ cứng làm ram ảo . Làm sao cho giựt ??????

3. lion_heart832000

lion_heart832000 Youtube Master Race

hĩ hĩ cac anh co ban 097 khong?
    attack cho em voi nao` cam on nhiu` nhiu`

4. lion_heart832000

hix hix cac anh yeu oi...........attack file cho em main 097 voi' cam' on nhiu` nhiu` ha

5. lion_heart832000

hix em cai` MU oflỉe ban 097 ma sao khi chay main no cu bao' la [email protected] gi do
    gi do'
    cac anh ke don thuoc' dum` emh a hiihihihhh

6. asongthewinter

asongthewinter Youtube Master Race

các anh ơi chỉ em cách cài Mu-37 online đi từ đầu dến cuối nha cả cái đoạn tạo cái gi` mà có usesname là meo02001 và pass là 8537020 ấy

7. bemap1

bemap1 Youtube Master Race

Từ bài viết của devil_maycry
    Mấy cái lỗi như bạn nói thì server này mình đã fix được rồi chỉ còn cái kalima là hơi có chút vấn đề nhưng cũng chơi được down load ở đây nè http://70.84.24.98/~lovesn/BOBO/Muserver0.99B+BOBO.rar .
    Sau do' down load cái file newfolder ờ đây http://70.84.24.98/~lovesn/BOBO/ giài nén chép đè vô cái thư mục tương tự trong cái Muserver mà bạn đã down load ờ http://70.84.24.98/~lovesn/BOBO/Muserver0.99B+BOBO.rar sẽ fix được 1 số lỗi sau đây .life bug fix,pk bug fix,war guild fix,mana shield fix, add full newmonters (nhớ chèp file monster50.bmp vô cái client, có thể down load ở mucnc) ,chaos castle giết tới con 99 .Còn nếu không muốn crack cái link 8 thì bạn down load cái Muserver của tratphuong ở địa chỉ http://70.84.24.98/~lovesn/tratphuo...r-nobuglife.rar giải nén copy các files sau :Gameserver.exe,MyGSFun.dll,mumsg.dll chép đè vô cái thư mục gameserver mà bạn vừa download ở http://70.84.24.98/~lovesn/BOBO/Muserver0.99B+BOBO.rar(nếu vẫn bị đòi crack thì bạn vui lòng restart máy lại chạy lại server từ link 1--> 8 thế là xong)
    Nếu trong quá trình chạy link 1 và link 2 bị báo lỗi :can't connect to update server .Thì các bạn làm như sau :vô thư mục \Muserver\DataServer1 mở file wz_update.ini tìm dòng SkipUpdate=0 sữa số 0 thành số 1 nó sẽ trở thành như sau :SkipUpdate=1 .làm tương tự cho \Muserver\DataServer2 wz_update.ini

xin lỗi vì cái phần hướng dẫn hơi dài dòng mong bà con thông cảm , chúc bà con mai mắn và thành công.

delete data là chuyện không bao giờ có trong server của mình ----->chạy đã 4tháng rồi có bị delete cái table hay cái gì đâu

Ong chi cho toi cai file main cua client di. tui chay vao la bi disconnect from server. chua hien ra server gi het.
    Thanks

8. kudo20

kudo20 Youtube Master Race

oh! Tôi cũng bị lỗi này nè. tôi đã chỉnh thanh 1 rồi. nhưng không có kết quả gì.
    ai biết làm ơn chỉ tui với.
    thank!

9. kudo20

tui cung sài ban của ong BOBO nè. nhưng chỉ dung dược 1 ngày thi bị báo lỗi.
    không biết phai lam sao đây

10. Souma176

Souma176 Youtube Master Race

Làm ơn cho mình hỏi một số vấn đề :
    -Mình đang dùng server nobuglife dùng phím M để di chuyển, tất cả các map khác đều được trừ Devias và Icarus thì ko được, làm ơn chỉ dùm mình cách sửa lại .
    -Làm cách nào để sử dụng MuBagShop vậy,cần phải có chương trình gì ?
    -Bạn nào có BMDEditor full (chỉnh được cả Gate và ...) thì cho mình xin (hay là do xài free nên ko có bản full).
    -Cho mình xin code item của bản 99b+ (cả item thuờng và exc).
    Các bạn và các anh làm ơn hướng dẫn dùm .
    CẢM ƠN NHIỀU.

TO COULD:
    Giật là phải rồi bạn à, ít nhất Ram của máy bạn phải là 256 (nếu card màn hình rời) hoặc 384(nếu card màn hình onboard) thì mối ko bị giật (vì phải chạy server và cả client mà).

11. hieumao02

hieumao02 Donkey Kong

cac bac down cai nay ve xem roi chi toi voi giup toi voi toi

Các file đính kèm:

• mu.rar
      Kích thước:
      203.9 KB
      Đọc:
      1,254
  12. hieumao02

hieumao02 Donkey Kong

cac bac oi giup voi

13. kudo20

bạn chỉ cần ckicl chuột phải và nhấp vào refred . vậy là nó hiện ra à.

14. kudo20

nghe hấp dẫn quá. tui ủng hộ cái vụ này đó. các bác cố lên

15. kudo20

tui down MU server bản 99 nào về cũng vậy (của Tratphuong, BoBo....) cứ chạy được 1 lần, lần sau chạy nữa là báo lỗi link 1 với link 2 như sau:
    "dataserver.exe has generated an error and must be closed"
    bạn nào biết chỉ giúp tui với.
    Tratphuong , BOBO , Kho_vi_yeu. Maste_VN .Các cậu đâu cả rồi. làm ơn chỉ guíp mình với. mình thật sự rất mong tin cua các câu.

16. culap123

culap123 T.E.T.Я.I.S

Ủa các pác ơi. Nếu muốn upload hình từ máy mình lên web gamevn thì làm cách nào vậy tại vì em có cái lỗi SQL là: restore database của Mu offline mà em chụp được hình rồi mà ko biết up lên. Xin các pác chỉ em với

17. hqty

hqty Youtube Master Race

các bác ơi co bác nao làm ơn chỉ giùm mình cach chỉnh gia tiền bán đồ trong shop với
    các bác ơi co bác nao làm ơn chỉ giùm mình cach chỉnh gia tiền bán đồ trong shop với

18. Mhuy

Mhuy Youtube Master Race

Sử dụng cái sử dụng dầy đủ chức năng khi gõ bài thì sẽ có phần upload thôi :D :D :D :D

19. iKernel

iKernel Youtube Master Race

Đây nè:
    http://s7.yousendit.com/d.aspx?id=0YQVC3EGZZBF32ZI86U0U7HNO8

20. kudo20

Trần phương ơi! cứu minh với. mình đang xài web của cậu , nhưng bị 1 lỗi này nè: không thể xoá tội được trong trang web. câu làm ơn cho minh trang web để reset được không bạn!