mua đồ vcoin quá dễ

Thảo luận trong 'Audition' bắt đầu bởi LineAgeAu, 11/11/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. serebi

serebi Mario & Luigi

Màu tím xanh chứ bạn =)) =)) =))

2. SunCaBeo9x

SunCaBeo9x Donkey Kong

hướng topic nên chuyển thành : Chỉ dẫn dạy dỗ để trở thành nhà đào mỏ Pro ;)) ! cái nì chỉ 0 cần đẹp chai hay đẹp gái ! cóa cái miệng lời nói ra ngọt như đường thì cỡ 10 người cũng die ! lúc đóa tha hồ mà đào ! đào xong rồi thì phải chuồn êm ! không là vào viện nằm đọc báo :))

3. vuvantuanabc

vuvantuanabc Youtube Master Race

vậy à . anh bầy cho em cách này . em mua 1 cái sim viettel 70 nghìn .bây giờ đang trong thời gian khuyến mại . 1 sim 70 được 150 nghìn trong tài khoản . em lấy 150 nghìn đó nhắn 10 tin nhắn .ok? 70 nghìn được 1350 vcoin ổn ko em . xong hết thủ tục em ko còn đồng nào nhưng vẫn gửi được 1 tin nhắn "ung tien" tới số 1991 và em lại có 10 nghìn trong tài khoản . 10 nghìn đó em thích làm gì thì làm . ok ko lừa đảo ai cả ,chỉ lừa mạng di động 10 nghìn thôi à . cách này ko ảnh hưởng tới ai chứ . có thế mà ko nghĩ ra , cứ thích đi lừa đảo có ngày người ta oánh cho vỡ cái hố nuốt cơm . hehe . ai thấy ý kiến hay thì nạp đi nha , mà người nào có lòng hảo tâm biết ơn người mách nước thì tặng tôi 1 tin nhắn nạp tới codon_ nha . tôi sẽ cám ơn nhiều . được như thế rồi chẳng lẽ lại ko tặng em 1 tin nhắn nhỉ . cứ coi 1 tin nhắn đó mất ko đi ta vẫn lãi cơ mà . ok? ok . nick chát của tôi là [email protected] . ai gửi cho tôi 1 tin nhắn nạp thì add nick tôi vào nha . tôi sẽ đền ơn theo cách của tôi . ok? tôi đang nghe thấy kiểu nạp tiền bằng điện thoại ko mất tiền .chưa biết thực hư thế nào . tôi sẽ tìm hiểu sau .néu tìm được tôi sẽ cám ơn những người đã nạp cho tôi trước đây . ok? thôi nói nhiều quá mệt hết người .cám ơn các bác dã đọc nha. nhớ ủng hộ em nha :whew: :D

4. tranthai162000

tranthai162000 Youtube Master Race

kiếm anh nuôi ,anh nuôi cho nạp thoải mái có chi mà đi gạt ngừơi ta có ngày bị đòn nè;;)

5. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

có khi chuyển sang màu đen nữa =))
    P/S: bài này lâu quá ko ai nhắc tới mà thằng cha nào moi lên dzậy

6. morethansin

morethansin Donkey Kong

cái này thì tôi chịu, nghe kinh lắm, thà cứ chịu khó lấy máy mình ra nhắn 1,2 tin mua đồ vừa vừa thôi, hoặc là mua Vcoin của bọn rao bán Vcoin chuyên nghiếp ấy. Chứ cứ như mấy cái kiểu kiếm Vcoin kia á, có ngày "lợi thì có lợi, nhưng răng chẳng còn"

7. [T]ieu[G]iao

[T]ieu[G]iao The Warrior of Light

Đâu Có Nâu mà Là Bầm Đen Á . Hé Hé :D

8. khungbowamaoi

khungbowamaoi Persian Prince

thiên hướng về box thư giãn
    nhưng mà nếu a/d thực tế dc thì chắc gì thằng bạn ko biết
    nó bem chết :D

9. Hip170488

Hip170488 Dragon Quest

nhảm nhí quá, cứ làm thế này ko hiểu sao có ngày ko được uống bia uống rược mà cứ thấy ăn cháo rài rài#>:)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.