Muốn bít trình độ bản thân, vô đây

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi darkpower, 22/4/04.

1. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Lại thêm một bác nữa có quen biết với Sinbẹt nói bóng nói gió rằng hắn hám gái. Nghe chừng đây không phải là tin đồn nhảm nữa rùi. Theo quan niệm của tui thì không hám gái không phải con trai nhưng hám gái đến mức để người khác nói mình hám gái thì... ^_^

2. snowlion

snowlion T.E.T.Я.I.S

Không ngờ mod của chung ta lại nhiều tai tiếng đến thế.Chắc bác Sibẹt bị trúng tim đen chết luôn hay sao mà không ý kiến gì cả vậy????Hám gái thì con trai thằng nào mà chả ham....nhưng....

3. DIPLOMANCY

DIPLOMANCY Youtube Master Race

hò hẹn nhau rôm rả quá nhẩy.May mà hôm nay vừa về nếu ko thì chắc là chậm chân.Mai tui sẽ tới đó,lần này chắc là dông vui lắm đây.Casablânc đừng có tự cao như vậy,không bao lau nữa tui sẽ hạ gục chú cho mà coi! :)):))

4. casablanca_No.1

casablanca_No.1 Youtube Master Race

DILOMACY tranh thu luyen tap di nhe

5. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Chỉ tiếc là Casablanca ngày mai lại không thể tham dự! Biết đâu đó lại là điều may mắn cho bác đấy Diplomancy ạh!

6. Sinbad

Sinbad Administrator Administrator

Chán mấy bác wá,chả lẽ mấy bác không để ý giọng điệu của Thái Tử và Dracula rất giống nhau sao?Bài của Dracula lúc trước là do ông anh Thái Tử cầm nick vô viết,còn lần này thì ông anh xài chính nick của mình đề viết lun.
    Nói thật với mấy bác tính tui thế nào thì thật sự ngay cả tui cũng còn chả rõ,nói gì đến người khác nhưng có một điều tui có thể chắc chắn tui không hề hám gái :p ,tất nhiên thích thì vẫn thích nhưng chỉ là thích,không đến mức độ hám gái như ông anh Thái Tử nói,chỉ biết nói vậy thôi còn tin hay không cũng là tuỳ mọi người thôi,dù sao cũng là trên mạng nên thật sự tui cũng chả biết có cách nào để chứng minh cho mọi người nữa,có lẽ phải quen nhau ngoài đời mới hiểu tính nhau T_T

7. hoangtuluoi308

hoangtuluoi308 T.E.T.Я.I.S

Đúng đó, chúng ta lên mạng thế này chỉ là thế giới ảo thôi mà! Nếu mà muốn thực sự hiểu rõ tính cách của nhau thì ngoài đời mới biết được.
    Còn vụ hám gái thì có gì mà bác Sinbẹt phải giải thích zữ zậy. Con trai thấy con gái mà không ham mới lạ đó ...

8. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Trước chưa gặp Sinbẹt thì tui đùa chút cho zui thui chứ hôm nay biết mặt rùi thì tui thấy bác đúng là... hám gái ^_^

9. hoangtuluoi308

Các bác thi đấu thế nào ? Kể cho mấy thằng em không được đi , ở nhà biết mấy trận đấu đỉnh thử coi xem có gì hay không ạ !!!

10. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Đỉnh cái con khỉ mốc. Không phải là anh em đều biết mục đích chính của lần nè là gặp mặt nhau (hay gặp mặt AD nhỉ ^_^) rùi kia mừ. Đùa zậy thui, iem cũng đã viết một bài sơ sài trong topic " ngày 18/7...." rùi đó! Bác sang đó mừ xem!

11. Ares'daughter

Ares'daughter Donkey Kong

khiếp quá, Sinbad làm gì mà mọi ng` hùa nhau bắt nạt ổng vậy.
    Sinbad ui, hihiki làm chứng cho anh nè :D, phải cám ơn hihiki nghen.
    To all: Sinbad ko hám gái dữ như mọi ng` nói đâu nà, AD gặp ông ý nhìu gòi, lần nào cũng có hàng tá con gái ý chứ :D. Hùi trc', AD cũng thử lôi kéo ỏng làm chùn rùi, nhưng ổng có chịu đâu. Dù gạ gẫm thế nào ổng cũng phải giữ cái danh hão: boy chung thuỷ nhất các box A&M :D. Cuối cùng gạ hụt hơi ổng mới chấp nhận làm pò nhí :p.

12. snowlion

snowlion T.E.T.Я.I.S

Thế mà bảo ổng chung thuỷ.Bạn có nhàm không đấy.Ổng không nhận làm po nhí của bạn sau đó mới đồng ý là có ý đồ đó.Bạn không thanh minh thì tui còn nghi ngờ lời nói của anh em về bác ý.Bạn thanh minh xong thì tui thấy ...anh em nói rất đúng.

13. Sinbad

Sinbad Administrator Administrator

Chậc chán Snow wá,đọc kĩ lại bài của Hihiki xem
    Mà thôi,tui cũng chán vụ này lắm òi,đang mệt mỏi nên cũng chả quan tâm mấy bác nói gì,mấy bác nói xuôi nói ngược gì thì mấy bác cứ nói,em đây chả liên quan,em hám gái hay không tự em biết,không phải vì lời nói của người khác mà tính tình lại thay đổi,có thanh minh nữa thì cũng chả có cái quái gì khác nhau cả,mí bác nghĩ sau cứ tự nhiên,chỉ cần tự mình không thấy có gì hổ thẹn là được!

14. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Seo phải hổ thẹn kia chứ Sinbat! Tui mừ được ai khen là hám gái có khi zui mất mấy ngày í chứ lị ^_^

15. Enchanteur

Enchanteur T.E.T.Я.I.S

Các bác thấy tướng trong H3 thế nào ?em thấy tướng nữ bao giờ đánh cũng chiến hơn tướng nam . hehe....

16. snowlion

snowlion T.E.T.Я.I.S

Nữ tướng nhìn đáng yêu hơn tướng nam.Chiến cũng tốt.Nhưng hình như nhóm lập trình game này còn tư tưởng trọng nam khinh nữ hay sao ý.Các kĩ năng chiến khủng như offen,amor,achery...đề là kĩ năng sở trường của tướng nam đó.

17. darkpower

darkpower C O N T R A GameOver

ý thằng cha này nói nhảm rùi :)) tướng nam thì chỉ được tay chân to, đầu đất. Tướng nữ thì uýnh nhau bằng cái đầu (spell ko ah) và cái miệng (diplomacy) hehe nên nếu so sánh công bằng thì tướng chiến lợi hơn.

Ở đây hình như ai cũng nói Luna và Adela là vô địch mà :)

18. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Thực ra thì m hay fm đều thía cả thui! Quan trọng vưỡn là mí cái Skill! Nếu các bác cho rằng fm ít có những khả năng chiến khủng thì phải xem lại àh nghe! Tui chưa muốn nói đến chuyện Skill dùng để chiến khủng hay Skill hỗ trợ phép thuật khủng nhưng tuyền quanh quẩn kí việc kỹ năng A và O các bác thử so sánh mừ xem! Tuyền bộ có 5 Heroes có spencial về 2 kỹ năng nè nhưng có tới 3 chú là fm đó ( Menphala, Neela và Gundula). Tui chắc là ở đây nhìu bác nhầm tưởng Gundula là male nhưng hổng phải đâu. Hắn là female đó (xấu xí thí mồ luôn!)

19. hoangtuluoi308

Nói chung mấy con tướng đều xấu cả mà, nếu đẹp nhứt em nghĩ chỉ có Menphala và Cicle thôi. Lúc mới tập chơi chưa biết chọn thành chọn tướng, máy nó chọn cho Menphala em ngồi ngắm cả ngày không biết chán. Menphala thì là nữ tướng xinh đẹp còn Cicle là tiểu thư đài các wá . ha ha...

20. Ares'daughter

Ares'daughter Donkey Kong

chuyển sang bàn về vẻ đẹp của các nữ tướng... :D
    Hùi AD mới chơi, chỉ độc chơi Adela vì 1 lí do duy nhất :D : Adela nhìn thế nào trông cũng giống mami, xoay ngang xoay dọc thì vẫn thấy giống mami. Thế mà nói thế với ông anh họ, ổng cứ cãi là ko giống. Rùi sau này, chơi SOD :D khoái nhất Ciele, vì cô nàng này trông hết ý (thế mới biết, girl còn háo sắc hơn boy nhìu :p)