Muốn đập con bồ ?

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Linheli, 17/2/13.

1. Linheli

Linheli Dragon Quest GVN Veteran

Ai có cảm giác quen với con bồ mỗi lần cãi nhau với nó là điên máu muốn đập phá thứ gì k. 3 bữa trước tối chở nó đi làm về cãi nhau, mình tức đến mức tấp xe vào lề đập bể cái nón bảo hiểm, nó sợ xanh mặt về nt khóc bảo sợ chưa từng thấy.

Mịa bà nhiều lúc nó ích kỷ như gì, nói cái này chắc bảo mình hèn với ác. Những đứa từng quen mà hỗn với ngồi trên đầu,bụp hết, đứa chịu đc thì ngoan với sợ hẳn ra, ko chịu dc thì đừong ai nấy đi. Con này mình nhịn lắm rồi, nhiều lúc muốn tát cho cái bạt tai ( mình ko phải côn đồ, ở ngoài rất nhẹ nhàng tử tế, đàn bà nhiều lúc hiền quá nó coi mình d.. ra cái gì )

P/s : nhiều lúc mình cảm thấy tâm thần ko ổn định, khuynh hướng bạo lục khủng khiếp, thần kinh có vấn đề ?

Ai cho lời khuyên với ?

2. dung.lonely

dung.lonely Mario & Luigi

toàn thấy kể xấu bản thân, xem chừng nó chưa làm mặt giận đã tỏ thái độ biết lỗi rồi này :))

3. otcayxe

otcayxe Fire in the hole! GVN Veteran

ko ko ko ... Tôn chỉ của ta là ko xuống tay với phụ nữ , cảm thấy ko yêu đc thì chia tay . :8cool_matrix:

4. Anikisio

Anikisio Mr & Ms Pac-Man

=)) được . rất có khí phách , đề nghị nên phát huy thêm , nó chịu dc thì nó ở lại chứng tỏ nó thương mình lắm. còn ko dc thì hiểu lun :))

5. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter GVN Veteran

Trc mắt tốn tiền mua nón bảo hiểm ... :D Khó khăn quá thì bỏ ( vài ngày or luôn ) việc gì phải làm khổ mình như thế ( giận quá mất khôn, máu dồn lên não, nhồi máu cơ tim v.v... )

6. Linheli

^
    Uh tuần này mình quyết định cho nó đi luôn, mệt quá rồi, đi làm mỗi lần họp là mỗi lần ăn chửi, về gặp nó nữa khí tú đan điền đấm phát chết luôn wa. Chia tay sớm tránh điều đáng tiếc. Happy new year all !

7. Nighter

Nighter GVN Veteran

theo kinh nghiệm của mình, thằng con trai càng kiểm soát đc con gái nó lại càng yêu mình hơn ^^
    kiểm soát ở đây ko phải cái kiểu cô ở đâu, cô đi vs ai mà là kiểm soát tâm lý, hành vi của gái ý

cho nên đừng bao giờ để nó ngồi lên đầu mình như mẹ mình ý, nó sai đâu thì nhắc nhở nó, cần thiết cho cái vả, là nó chừa ngay

8. xinemtrovevoitoi

xinemtrovevoitoi Donkey Kong

dồn nén tới cực điểm rồi đấm nó 1 phát chết luôn

9. Tui_la_ai?

Tui_la_ai? Sonic the Hedgehog GVN Veteran

- Ha ha, từng đập banh cái đt, đi thay 3 lần màn hình, 2 lần vỏ máy; từng tay không đập nát cái kính chiếu hậu, máu chảy đầm đìa, đứt gân tay; từng tông thẳng xe vào cột điện, banh cái bộ đèn 8-} ....... Vậy nó mới hết dám cãi, giờ nói câu nào thì nghe câu đó, thấy mình hơi bực là nó bắt đầu năn nỉ :)) ..... Tổn hại không ít :-" .......

10. Linheli

Sao bác trên tào lao quá vậy, bác tức con bồ bác hay bác đi tự tử thế, em là em bụp thẳng tay :8cool_matrix:.

11. The Last Emperor

The Last Emperor Youtube Master Race

bạo lực, bạo lực everywhere :2cool_misdoubt: các bố cứ như thê, chả trách sao VN nhiều tình trạng bạo hành...

Nói thiệt chứ dùng đến vũ lực là một việc hết sức thất sách

12. M.O

M.O C O N T R A GVN Veteran

mày bụp bà bà bụp lại sợ ai

13. mauthankinh

mauthankinh Dragon Quest GVN Veteran

nó láo là phải bụp thẳng tay luôn, để nó nhờn là nó khinh mình đấy, khuyên thành thật :8cool_matrix:

14. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator GVN Veteran

Bạo lực chỉ là giải pháp cuối cùng để giải quyết 1 vấn đề khó, người có khuynh hướng bạo lực thường ko có kết quả tốt về lâu dài. Cứ nói chuyện đàng hoàng trước là anh ko thích như thế như thế, anh không muốn áp đặt em nhưng những vấn đề tình cảm nó cần phải nhứ thế như thế...v...v..em nó vẫn ko nghe thì bố trí nghĩ thôi ! Nhưng cũng nên xem lại bản thân mình đã làm gì mà em nó như thế, 1 vấn đề phải xem từ cả 2 mặt mới có thể đưa ra phương án xử lý tốt nhất được !

15. ThacHuyetVuong

ThacHuyetVuong Waiting to respawn GameOver

như bạn có quen thêm n con bồ cũng thế,vì bản chất của bạn khá nóng tính và không biết tôn trọng bạn gái của mình,làm đàn ông mà như bạn nói thật có quen cả trăm đứa con gái cũng k dc

16. zin31389

zin31389 Mario & Luigi

nói chung là bạn có khuynh hướng bạo lực quá, mình dù chỉ là trong suy nghĩ cũng ko có việc giơ tay đánh người yêu, ko hợp thì chia tay thôi

17. Linheli

Dear all,

Mình nóng tính, công nhận, nhưng có ai bảo không tôn trọng phụ nữ thì không phải. Đối với phụ nữ mình thích nhẹ nhàng, trường hợp dùng vũ lực thì thật sự khi nào bất khả kháng, khi mà sức chịu đựng đến mức giới hạn.

Đồng ý yêu thương chiều chuộng là 1 chuyện, và tôn trọng ý tứ cho nhau nữa ko là chuyện khác, ko phải nó sổ mũi cái là nhảy dựng lên. Mình là đàn ông và có sự nghiệp, đồng nghiệp nói riêng và bạn bè nói chung đối xử cũng phần kiêng nể, nên việc quái gì phải để cho bọn đàn bà nó lấn lướt mình.

Trong một mối quan hệ, người con gái nào thật sự tôn trọng mình, mình sẽ đáp lại tương tự mà dành sự yêu thương đặc biệt. Tuy nhiên, đối với những con cà lơ phất phơ, mà đã hoặc đang có ý định qua mặt, có ý coi thường, cà rỡn...thì đừng trách sao. Đàn bà mà nhường nó quá, coi mình ko ra cái dog gì đâu.

Chân thành,

18. mauthankinh

mauthankinh Dragon Quest GVN Veteran

cũng tùy loại người thôi các bác, nhiều loại gái rất bướng bỉnh, cãi cùn, nhiều khi nó chửi mình ấy chứ, cứ đập thẳng tay, phang nhiệt tình là tốt nhất

19. Mihiro

Mihiro Waiting to respawn GameOver

làm thế là đúng!sai phải cho nó biết cái sai của nó!nhịn quá thì gọi là nhu nhược mất chất đàn ông lắm!
    cứ táng thẳng tay đi bợn! :6cool_boss:

20. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter GVN Veteran

Tóm lại là vẫn mua nón bảo hiểm ... nhỡ ra mai mốt đến cái gì khác - lại mua.

Đánh ko phải là phũ mà vẫn còn cách khác phũ và đáng sợ hơn :)) ( quan trọng đỡ tốn sức hơn )

Bảo trọng long thể đi bạn.