muốn xe cháy mà vẫn chạy được phải làm thế nào chỉ em với các bác

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi tuankeokeo, 20/4/05.

1. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Vậy là dùng tới cheat ???Như thế nói làm gì..vừa chơi vừa thoát khỏi game,rồi chỉnh mã máu thì nói làm gì :))?

Chỉ có xe bốc khói và sắp cháy thôi,chứ nếu nó cháy thì chả ai chạy được đâu :))

2. sevenup

sevenup Dragon Quest

Nếu nói vậy thì người ta lập ra cheat làm gì ,người ta lập cheat để cho mọi người có thể wa dễ dàng các màn thui ,nếu thử nói không có cheat thì chơi đến chừng nào mới xong hết các nhiệm vụ ,pó cả hai tay hai chân

3. hoangthong1985

hoangthong1985 T.E.T.Я.I.S

nè cho hỏi chơi gta có về nước không vậy và làm sao để về nước,chơi tới nhiềm vụ gì thì về nước

4. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Ko có về nước đâu, chỉ có đoạn cuối bác phải giết thằng lance vance thui. Muốn có nhiệm vụ này thì bác làm hết nhiệm vụ của các nhà mà mình mua thì sé có điện thoại gọi đến để mình làm nhiệm vụ cuối

5. nguyentohieu

nguyentohieu Youtube Master Race

xe chay ha cu ngoi yen roi go ma aspirine la xong ngay co gi dau :p

6. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Xe cháy mà muốn hết cháy chỉ có 1 cách duy nhất thôi:D đó là lấy xe chạy dến bãi biển gần nhất và bay xuống bảo đảm xe sẽ hết cháy:)):)):))

7. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Hehe, đúng là cách hay thật, nhg chưa thử bao giờ. Nếu áp dụng cách này, mình ko lo chết cháy mà sẽ trở thành fish food đó các bác ạ, hehehe!!!

8. Kelly_chan

Kelly_chan Youtube Master Race

Dạ,có 1 cách đấy ạ : chỉnh mã SEAWAYS :D Nhưng hình như nước cũng ko tác dụng zì bác ạ.Có lần m thử để Tommy như cây đuốc rồi lao xuống hồ bơi nhà ổng nhưng cũng ko ăn thua gì.Xe thì chưa thử,chưa biết :>

9. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Troi`, chỉnh mã seaway cũng như ko thui mà, chỉnh làm gì. với cả cái bể bơi đó thì chìm sao được mà seaway. bó tay.

10. Kelly_chan

Kelly_chan Youtube Master Race

Ai nói là đáp xe vào bể bơi bao giờ,repeat giùm đi ạ T_T Thôi thì đằng nào cũng chết,không chết cháy cũng chết chìm,nếu dùng cách bay xuống biển ;;) Dùng mã ASPIRINE là tốt nhất,chỉ có điều cái xe nát như tương ko được đẹp mắt thôi.

11. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Bó tay roài , xe cháy ,người cháy thì cho dù lúc đó đang mưa rào hay nhảy xuống bể bơi ,xuông biển thì người cháy vẫn cháy ,xe nổ cứ nổ thoai.
    Không có chiện lao xuông nước để chữa cháy đâu.

12. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

.
    Đây là bài của ai ý nhỉ?????????????? ;)) Lại còn kêu tui repeat nữa chứ, bó tay. tui nghĩ khi xe bị cháy, thà chết đuối còn hơn là chết banh xác, ;))

13. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Nếu ở trong xe khi xe đang bốc cháy,cho dù 100 máu và 100 Armo cũng chết...nhưng mà tui chưa bao giờ thấy xe bốc cháy mà không nổ cả :-/!

14. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Bùn cừi wá xá, ở đây cả bác Tuan và Kel đều sai cả.
    Bác tuan sai ở chỗ:đúng là Kel ko hề nói cho xe tông xuống bể bơi, hắn nói cho Tom nhà ta xuống bơi đó chứ(bác tuan đọc kĩ lại mừh xem!)
    Còn Kel hình như cũng nhầm(tui ko chắc lắm), có chắc bác muốn bảo bác tuan "repeat" lại ko? Tui nghĩ ở đây bác fải dùng "reread" chứ, bác muốn bác tuan repeat cái gì zậy, ông anh đó có nói gì đâu mà repeat!

15. vsniperu

vsniperu datinh4you

ờh chơi chaete đó thì chơi được chứ xe cháy chạy còn ko kịp nói gì tới chữa cháykekekek

16. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Có đó huynh:D nếu huynh lấy cây súng lửa hay cái chai gì đó ném đốt xe thì xe chỉ cháy thôi chứ ko nổ nhưng vậy cũng đủ chết rồi:))

17. superman999

superman999 Mr & Ms Pac-Man

cái này thì tui pó tay, xe cháy mà ai chạy đc hơn 10 giây thì tui xin bái làm sư phụ,xin bái làm sư phụ,xin bái làm sư phụ,xin bái làm sư phụ,xin bái làm sư phụ,xin bái làm sư phụ,xin bái làm sư phụ,xin bái làm sư phụ,xin bái làm sư phụ,xin bái làm sư phụ.

18. vuaronghoangkim

vuaronghoangkim Youtube Master Race

Nếu đang chơi mà chạy nhanh quá đâm lung tung thì xe cháy là chuyện thường để khắc phục tinh trạng này chỉ cần bấm ASPIRINE thế là xong xe hết cháy

19. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

nghe như chuyện lạ trong VC ý nhểy. Nhưng mà xe cháy thì kệ nó chứ, chữa làm gì mệt người, cứ chạy vô tư thui, ngoài đường nhiều xe lắm, cháy con này còn con khác mà

20. NAM_PHỶ

NAM_PHỶ T.E.T.Я.I.S

Có 1 chuyện lạ trong Vice City này - té từ trực thăng xúống kô chết - còn nguyên 100% cây HP !!!! có phải chuyện lạ hông !!!