muốn xe cháy mà vẫn chạy được phải làm thế nào chỉ em với các bác

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi tuankeokeo, 20/4/05.

1. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Ghê vậy?????Té từ trển xuống ít nhất cũng mất 1/2 HP vậy mà còn đầy 1 cây 100 HPo-+:D:)) Bái phục luôn sao làm vậy?Bác chỉ tui đi:)):)):)):Do->

2. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Oài, còn nguyên 100 máu là do bác ý có 150, 175 hoặc là 200 máu đó, hehehe. Hay là bác ý ngã mất hết 150 giáp mà còn mỗi 100 máu thoai?

3. superman999

superman999 Mr & Ms Pac-Man

có gì lạ đâu, pác ấy đậu ở mép lề đường, ra khỏi trực thăng thì "rớt" xuống đường, thì đâu có bị mất máu đâu, hahhahahhahhahhahhaha. Mà cũng có thế pác ấy dùng artmoney, freezy máu thì dù pác có nhảy xuống sông thì cũng ko chít ( có điều phải load lại thôi, vì thằng Tommy đâu bít bơi => nằm ở dưới đáy sông hoài => cưới người cá làm vợ, hahhahhahhahhahhâhhhah )

4. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Àh!Mà bác superman ơi,bác nói dùng ArtMoney hack được mấy cái HP lên 101 cái sao tui hack ko lên được vậy nó hiện lên 1000 cái bấm xong chắc mỏi tay chết:)):))

5. hotfighter

hotfighter Youtube Master Race

mấy anh cũng hack hả ? mún hack thì download cái table nó làm sẵn trên web cua artmoney đó, cái table này toàn là pointer nên máy có xài DMA cũng ko hề hấn gì ? nó tự động apply địa chỉ đúng.

6. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Quá lạ luôn, làm thế nào mà ko bị mất máu thế, chỉ anh em coi nào??????????/ ;;)
    1000 cái hả?????????? Mình phải loại dần nó đi chứ, chả lẽ cứ để 1000 cái như thế àh, chán :D

7. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Các bác chỉ tui cách dùng Hack Art Money zới(chỉ cụ thể náh, tui ngu lắm!), tui đọc bài mấy bác thấy hay hay mà ko bít làm thế nào, tui mới kiếm đc 51 cái HP thoai, mà cái bài có chỉ chỗ của mấy cái Hp đó đơ hết roài, ko xem đc nữa---> bó tay, đành nhờ cậy các bác!!!

8. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Nếu muốn tìm hiểu về mấy cái đó thì bác cói thể ra box Cheat Code,trong hộp nlưu trữ có bài hứong dẫn dùng mấy chưong trình này rôi :p

9. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Hack bằng artmoney thì chỉ nhanh chóng với mấy game nhỏ (DOS chẳng hạn) hoặc mấy game cũ mà nhẹ như AOE...chứ hack mấy game kiểu GTA thì hơi bị mệt đoá:) . Theo ý tui ,hack làm quái gì cho mệt người ,nếu mún chơi cheat thì cứ trainer mà chiếnT_T

Cái nì thì tuy độ cao hoặc điểm rơi xuống thoai. Tuy nhiên ,dù có rơi từ 1 nơi rất cao ( nóc toà nhà ,nơi có cái đèn pha chiếu lên trời) thì cũng không mất quá 1/2HP đâu!

10. NAM_PHỶ

NAM_PHỶ T.E.T.Я.I.S

Cái vụ té trực thăng đó chỉ vô tình thôi - mà té gần chỗ maibu club đó - thật sự là kô mất giọt nào trong khi đó kô mặc giáp - lần sau thử lại 4 - 5 lần cũng ngay chỗ đó nhưng lần chết lần mất máu khá nhiều - có lẽ do máy có chút gì lẫn lộn thôi !!!

11. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Khi rơi đâu có bị mất giáp đâu ,chỉ mất máu thôi. Giáp chỉ giảm khi uýnh nhau hoặc bi bắn trúng thoai.

12. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Lúc đấy là lúc máy đang bị virút tấn công, nên nó bị down ý mà ;)) save mp save mp save mp save mp

13. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Các bác chơi trò này lâu có hiện tượng gì ko?????Lúc tui mới chơi thì ko có gì nhưng dạo này khi chơi thường hay có hiện tượng bị mấy cái hàng rào,hay mấy cái kiếng nó bị chèn thêm mấy cái màu kì lắmko bị do Game hay do Card màn hình có vấn đề nữa:D:D:Dmong các bác chỉ giáoo-+

14. NAM_PHỶ

NAM_PHỶ T.E.T.Я.I.S

Do game dó huynh à , tại cài vô chơi 1 thời gian lâu thì sẽ bị vậy - còn tôi bị ở chức năng điều khiển - lúc ăn lúc hông !!!

15. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ủa, bác có nhầm ko zậy? Mình ngã xuống đất thì đều mất giáp đầu tiên, sau đó nếu hết giáp thì mới tới máu chứ, làm gì có vụ chỉ mất máu thoai! Còn nếu mình rơi xuống nước thì đúng là mất máu ko, giáp còn nguyên(mà chỉ là ở nước thôi nhá, chỗ khác toàn mất giáp!)

16. diepgamer

diepgamer Youtube Master Race

Cha nôi KNIGHT hình như không chơi game này bao gio` thì phỏng ,bên box khác thì lại nói là GTA VC có mỗi một CD thui , em hỗng hĩu nũa

17. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Chà! lại còn có người bảo mình chưa chơi GTA bao giờ mới chết chứ ;;) Nếu chưa chơi bao giờ thì tui đã không dám post bài bởi có biết gì đâu mà post*_*

Tui chưa hề nói ở box khác như thế này bao giờ nhé ,ở topic khác thì có à.
    Tôi nói GTA VC có 1 CD bởi vì chính tui đang có nó đây ,chỉ 1 đĩa duy nhất và cũng không phải đĩa lậu . Mấy bản VC ra sau có 2 đĩa vì người ta thay nhiều xe mới vào ,thế thôi.

18. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Chài, lại còn con đĩa xịn thế nữa cơ àh, thảo nào mà tha hồ mod ko làm sao cả, sướng nhé ;))

19. NAM_PHỶ

NAM_PHỶ T.E.T.Я.I.S

GTA : Vice city 1 dĩa - cái này mới nghe à
    _Mà trên thị trường hiện giờ có cái GTA : Double Pack đó - GTA III và Vice City nhập lại - có nhiều bản đồ nhiều xe và nhiều skin - của hãng R* chứ kô phải bậy bạ à !!! tổng cộng có 4CD - tin này là nghe ở huynh ALY !!!

20. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

He he he,đĩa 2 hầu hết là các file media rất cần thiết cho game...nếu không có các file media này thì game nó sẽ ko chạy được đâu...mấy đĩa bình thường nó nén không mạnh lắm nên phải cần 2 đĩa....

Nếu bớt 1 số thứ không cần thiết mà ko ảnh hưởng đến game thì có thể sẽ nén được tất cả trong 1 disk