[NA] WEST - Guild - VNDragons - Đại Việt Thần Long

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi MatelGamer, 6/2/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. legolas10

legolas10 Youtube Master Race

pvp ai cho ông trán đùa à :5cool_big_smile:

- - - Updated - - -

Chương post bài cetus karok cho lego đi :4cool_beauty:

2. Master Rid

Master Rid Fire in the hole!

Kobay có chơi Karok đâu mà post :6cool_beat_brick:

3. huy71411

huy71411 Mr & Ms Pac-Man

Không biết vụ đó :2cool_sad::2cool_sad: mà cho trans mới vui chứ , Dark Light đấu nhau, chắc tương lai sau này cũng có thôi.

4. Else

Else Mr & Ms Pac-Man

tình hình xem ra có nhiều ng chơi bt nhỉ :4cool_oh:
    tui đang làm 1 số thao tác ko biết thành công hay thất bại đây, nếu dc sẽ chia sẽ mn 1 tí:1cool_byebye:

5. Master Rid

nếu bị cái lỗi Program detected gì đó thì có cách fix rồi, Update window mình hoặc vào đây download cái files cài http://vindictus.nexon.net/Communit...al-Program-Detected-FIXED-(KB2653956)&nxid=15

nhừng lỗi khác cứ vào 4rum NX trong phần Tech Support kiếm sẽ có cách trị.

6. Else

Else Mr & Ms Pac-Man

hề hề đã up win y nhu hướng dẫn và... lỗi đã y như cũ ko có thay đồi :6cool_beat_brick:

- - - Updated - - -

sau 1 thôi gian choi Vin, bay h tui chả dame mê game nhập vai nào ra hồn cả chán quá là chán ra chơi trồng cây bắn zombie vậy

- - - Updated - - -

é Rid hôm nào cùng đánh lol chung với nào, xem tay nghề của bạn so với Vin ntn :5cool_big_smile:

7. Master Rid

Ờ, nhưng bữa trc mới cài lại máy nên chưa có install ra lại, đợi vài bữa nhé :6cool_smile:

8. tachibanareiji

tachibanareiji Mr & Ms Pac-Man

Akay quá thể, không tài nào log đc vào cái vpn nào để làm offer cả :(( cái nào cũng báo enter password again, dù rõ ràng mình lấy từ trên trang mạng nhà cha chúng nó xuống, ức chế quá đi

9. jackys

jackys The Warrior of Light

Các bạn cho hỏi mình down nguyên cục game ở ngoài trang 1 nhưng xong bị lỗi NGM gì đó ko vào dc T^T , ai chỉ mình vs

10. LGD

LGD Dragon Quest

ờ tiếu thiệt chơi vin xong buông xa không muốn chơi game nhập vai nào nữa :(
    bạn down cái này về chạy xong là mở vin lên được http://nxcache.nexon.net/maplestory/ngm/maplestory-ngm-download.html

11. SnowlightXII

SnowlightXII Donkey Kong

E hèm ... đầu tiên, sau khi down cái file đó về, bạn giải nén ra, khoan cho chạy game mà hãy vào thư mục của Vin tìm cái file setup tên "BDMPEG1SETUP", rồi cho chạy nó, cài xong cái đó thì vào đây >>> http://nxcache.nexon.net/maplestory/ngm/maplestory-ngm-download.html

Download cái NGM ở page đó về, rồi click cho cài đặt tiếp, cài xong xuôi hai cái ấy là bạn cho bật Vin để chạy launcher update đc rồi, bản này gần đây nên up nhanh lắm ^^

Tks bạn đã yêu cầu sử dụng dịch vụ hỗ trợ kĩ thuật của Gui Vi ên đờ ra gôn ! Rất hân hạnh đc phục vụ và support cho bợn :3

- - - Updated - - -

Á á Bụt nhanh tay cướp hàng con, óa ko chịu đâu, mất mối khách hàng rồi T^T Đề nghị Bụt bồi thường thương mại choa con 5 thùng Nép tuyn ngay & luôn :3

- - - Updated - - -

Chắc tại đi qua mấy game nhập dai khác hok gặp đc ai xinh xắn và dễ thương như con phải hơm ;)) ? Bụt khỏi nói, con hiểu mừ :3

12. HeoAcubu

HeoAcubu T.E.T.Я.I.S

đã update win vẫn dính lỗi illegal program nhé , có cao nhân nào trị được không :D , win XP nhé ;)

13. Master Rid

mình cũng là winxp mà, update win xong vô đc, mình update cai netframe 3.5 rồi rs máy rồi nó update tiếp 80 cái gì đó, sau khi update rs máy lần nữa vô chơi là fix đc.

14. vnforce

vnforce Donkey Kong

hic, hôm nay lần đầu đi đánh con combat kichkick, cứ thấy nó sắp tấn công là nhào vô cross cut, nhưng cross thì ko có tác dụng mà lại dc ăn thêm vài phát kamehamehe, hỏi bác Kyrjey thì mới biết cross cut ko có tác dụng với skill magic, thì ra cross của vella cũng ko phải là vạn năng :9cool_too_sad:

15. LGD

LGD Dragon Quest

con snow xàm tấu gì đó, bụt là chỉ khoái gặp maid thôi chứ ko phải con với lại cỡ này ko có xài neptune, bụt xài mỡ bò thôi con àh ;))

16. SnowlightXII

SnowlightXII Donkey Kong

Cross dùng để counter đòn cận chiến, Slip away dùng để throw back đòn tầm xa, tùy trường hợp mà sử dụng thôi :)

- - - Updated - - -

... ... ... :v ... ... ... Bụt làm con bùn quớ ờ T^T Mà còn đau lòng hơn nữa là cái vụ mỡ bò ...

... hùi đó con có thử dùng rồi mờ dị ứng nở hoa cả mấy ngày luôn, giờ nhắc lại tự dưng cái đuôi thấy nhột nhột :3

17. vnforce

vnforce Donkey Kong

thật khó đỡ 2 người này :cuteonion56:

18. SnowlightXII

SnowlightXII Donkey Kong

Sao mà mình có cảm giác mấy con mắm cộng tác viên bên gamek có thành kiến với Vin mình hay sao ấy, cứ bài gì liên quan đến ARPG mà lôi ra so sánh là chẳng bao h đem Vin hay Dragon Nest ra làm ví dụ, mà toàn pick C9 với Tera, trong khi về mặt action DN với Vin là hai MMO chuẩn nhất hiện h ( theo ý kiến cá nhân, những MMO ARPG mình đã chơi ấy ), mà cmt so sánh khách quan hay nhắc tới Vin thì toàn bị del ! Hay là nguyên hội ấy chơi C9 or Tera nên sợ minh nhắc đến gây dìm hàng nhỉ ??

- - - Updated - - -

Welcome bạn đến với thế giới của mình, môi trường thân thiện "tuyệt dzời" mang xì tai Vi ên đờ ra gôn chính hiệu :))

Cơ mà đó chỉ mới là đòn thăm dò chào hỏi ban đầu thui, còn cả tá tuyệt kĩ nội ngoại công bí truyền thâm hiểm nữa còn ém hàng chưa tung ra nữa ...

Để đó từ từ, không vội, làm quớ dễ làm new shock và gây scandal lắm ... hị hị hị ;))

19. vnforce

vnforce Donkey Kong

chắc là tại các bác ấy thấy hình DN thì chê là giống như trẻ con, muốn chơi Vin thì nghe đến vụ fake IP nên lười, thành ra đi chơi C9 cho khỏe :3cool_nosebleed:

- - - Updated - - -

Ơ, mình thấy bợn cũng nhiều scandal lắm rồi mà, thêm vài cái nữa cũng chẳng gây shock dc đâu :cuteonion33:

20. FionaBlocker

FionaBlocker T.E.T.Я.I.S

vui quá nhể chém nhau ì xèo bé ngoài cuộc :6cool_beat_brick:. Tiện thể sắp tới bé chuẩn bị thi HK 2 nên phải học bài nhìu lắm mà acc Fiona thì chả ai đi raid dùm có bác nào có thiện chí đi dùm bé k cho bé off 1 tuần yên ổn :2cool_sad:. Vào đi Lak thôi là được rồi :2cool_sad:,tại đang có cái VIP nên thấy uổng quá ngày nào cũng log vào thế là chả học hành gì hết :5cool_ops:

- - - Updated - - -

chị xài host nào nếu host đổi pass thì chị refresh thử cho nó update pass mới còn k thì tắt rồi fake lại @@

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.