Naruto (New topic)

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi (~_~")poseido208, 31/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuanha1310

tuanha1310 Legend of Zelda

Tình hình là lấu lắm mới đọc tiếp Naruto nên không biết nhiều thông tin mới cho lắm.

Nhưng nhìn qua cái cậu phu_dinhcao2 tớ có cảm giác là cậu ta đang nói nhảm thì phải :|
    Anbu là đội bảo vệ cao cấp của làng lá (nói như vậy ko biết chính xác ko). Cái "cao cấp" thì là ko có gì phải bàn cãi nhưng nó lại là "cao cấp của làng lá". Nên việc dùng chữ "khủng nhất" thì tớ thấy cậu này quá khiên cưỡng rồi :))
    Và cậu bảo cậu căn cứ vào việc họ làm mission nhiều, vất vả nhất nên họ mạnh nhất thì đúng là nực cười :)) Có phải khi nói cậu đang nghĩ đến một gameonline nào đó(như TGHM chẳng hạn). Làm Quest còn được nhiều exp hơn train =)) =)) =))

@Po: Tưởng mê mỗi Mech với hen ;)) lâu lâu không vào box này, hóa ra còn thik cả Naruto ;)) mình có nhiều điểm chung nhờ =))

2. JinLeonhart

JinLeonhart C O N T R A

2 Đứa là bạn hay là .... thế :'>. Có vụ so sánh điểm chung hả :>.
    Còn về Thiên Tài Phu_dinhcao thì bạn ấy đọc Nar bét mắt rồi, chắc chỉ đạo được cả tác giả =)). Nói câu nào đúng câu đó. Tớ phục bạn ấy lắm :)).
    Anbu chỉ làm những nhiệm vụ mang tính khẩn cấp, được Hokage trực tiếp chỉ đạo. Chả lẽ làm misson bắt gà , vịt, lợn, bò, phu_dinhcao, ...v..v cũng là Anbu làm hả :)).

3. tuanha1310

tuanha1310 Legend of Zelda

Ý hị hị (bắt chước Po:'>) ngại chết! :'>

____
    Hồi xưa trong topic Naruto cũ từng có người nói có cảnh Itachi nhìn thấy bóng của leader Ats thì đã bị bất động rồi :o rồi lại còn cả tin đồn thằng cha leader đấy chính là 4th
    Đến bây giờ thì mấy cái tin đấy đã được xác nhận chưa vậy :'> lâu lắm mới đọc típ, phải cập nhật tin tức cho bằng chị bằng e :'>

4. lamfox

lamfox Dragon Quest

A ha ha ha =))

Hả :o
    Còn tin thằng 4th là leader akatsuki thì chắc chắn là ko phải rồi vì leader là Pein :x , ngoài ra đứng sau chỉ đạo Pein là Tobi, hidden leader :))

5. A_Dragon

A_Dragon Persian Prince

Lâu rồi mới vào lại topic, thấy toàn những lời "cao siêu" =))

6. garaaofsand

garaaofsand Youtube Master Race

Chính xác, cao siêu quá ;))
    Hồi trước còn thấy bàn mấy cái thực tế kiểu như rếp với rủng :)), h sao toàn thấy bàn về " Ăn bù" thế này =))
    À bạn lek cho hỏi thằng cưỡi trên con ếch là ai, vụ đó thằng Jir đang nhớ lại hả bạn (tại thấy có cả Oro, Tsu...)

7. yellowflast

yellowflast Youtube Master Race

hix hix !
    chưa có chap 369 chưa bình luận thêm được gì

@phu_dinhcao: bạn ơi mình thấy bạn ko lên post bài ở đây nữa tuy bạn đọc Nar đầy đủ hơn mình còn mình chỉ là gà vịt thôi::)
    nhưng lúc mình nói sai thì mọi người sửa cho mình
    con lúc tớ thấy bạn nói sai thì mọi người r**e bạn=((

8. leelooliza

leelooliza Donkey Kong

Trông chờ trận chiến giữa thằng Sasuke với thằng Itachi mãi mà thằng Itachi lại đi đâu mất tiêu. Chán kinh.
    Thằng Pain có năng lực hay thiệt, tạo ra 1 cơn mưa. Trong cơn mưa đó cái gì xảy ra nó cũng biết hết.
    Tobi, 1 bất ngờ. Ko biết thằng Itachi có biết là nó vẫn còn có 1 người trong dòng họ nữa ko nhỉ. Ko biết thằng Tobi này nhiu tuổi rồi. Chắc phải già cỡ Jiraiya. Ko thì bị thằng Itachi no giết mất rồi.
    Thằng Itachi này chẳng biết nó nghĩ gì mà giết hết gia tộc để kiểm tra sức mạnh gì gì đó. Nói vụ giết bạn thân nhất để có được năng lực mạnh hơn từ Sharigan. Đã ra tay giết thì còn gọi là bạn thân nhất đc sao. Ở đây hơi bị ko đúng.
    Cách của thằng Sasuke tuy ko gọi là hay nhưng nó đã ko đi theo cái con đường giết bạn của thằng anh nó. Tuy nhiên nó ko quan tâm tới bạn nó nữa. Coi cái tập nó ra tay với Naruto va Sakura, giận nó hết sức. Mong no chết quách cùng thằng anh nó luôn cho xong.

9. killdragon00000

killdragon00000 The Warrior of Light

Hồi sau sẽ rõ :)) Tác giả tạo nên cốt truyện như thế hẳn có mục đích nhưng là gì thì mình chưa biết,mà mình nghĩ cái vụ thằng Itachi giết cả dòng họ nó kiểu gì ý,cứ giả giả thế nào ý,mục đích hoàn toàn không phải là để có được năng lực mạnh nhất của Sharigan.

10. JinLeonhart

JinLeonhart C O N T R A

Có thể nó sai, nhưng ý của tác giả chắc muốn diễn đạt rằng: Cái giá phải trả cho sức mạnh đó chính là "điều hạnh phúc nhất của con người" ...maybe :x ...

11. Aceeto

Aceeto Février

hình như trên NF nó bảo thằng cưỡi trên con ếch là 1 trùm khác của Rain Village :-s nó vs thằng pein đánh nhau thì phải. thằng trùm đấy tẩn 3 sannin tơi bời >> ko hiểu nghĩ j` mà tha + bắt chúng nó gọi chúng nó là sannin :o

12. yellowflast

đấy lại xuất hiện một thằng khủng long ::(
    @Jin:thấy chưa tớ đã bảo mà sanin của leaf vẫn còn yếu lắm sẽ còn có những nhân vật khủng hơn akat nữa
    chuyện Nar này lại kéo dài đến hàng 100 tập như phong vân thì.....=((

13. (~_~")poseido208

(~_~")poseido208 Fire in the hole!

đâu nào mech tớ bình thường thui còn Hen mới là món chính :)>-

ngoài Naruto ra còn nhiều thứ nữa kia \:d/

không đương nhiên sẽ có kha khá người hơn sannin nhưng nói sannin yếu thì hông đúng lắm thui ạ :p
    khéo ngược lại mới đúng nếu Itachi định giết Tobi thì h này người dòng họ Uchiha ở dưới mộ sẽ là Itachi ấy ạ :-s

14. yellowflast

thằng mandara có khi nó là quái vật mất , vì mãi đến bây giờ nó mới xuất hiện
    khéo cả itachi cũng ko biết nó là người có cùng dòng máu với mandara
    @pos: tớ với cậu cá độ đê mandara với itachi thằng nào thắng:D
    tớ cá là cá thằng itachi thể nào cũng r**e chết thằng mandara
    nếu thua tớ khao cậu một chầu rượu ốc::(

15. (~_~")poseido208

(~_~")poseido208 Fire in the hole!

2 đứa nó có đánh với nhau đâu mà biết ai thắng ai thua ạ 8-}

mí lị em không thik uống rượu ạ :-s

16. Operator

Operator Youtube Master Race

Thế hóa ra ko đánh nhau sao :o, sao lại thế đc :o

17. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Leon S. Kennedy ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Chap mấy nói cái này vậy,bản tiếng Việt lâu quá chưa ra,còn bản tiếng Anh thì ko biết link nên đang mù tịt đây =_=...

18. yellowflast

hix hix !
    thế mới gọi là cá độ còn bọn nó có fang nhau ko là fuj thuộc ông tác giả
    mình thì đoán thế mà cá độ thôi , nhỡ sau này nó gặp nhau thì sao?::(

19. Trùm online

Trùm online Leon S. Kennedy ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

Đề nghị bác đọc đúng tên thằng Madara :)), Tobi mới chỉ nói là nó có sức mạnh của Uchiha Madara chứ có bảo nó là ổng đâu :p
    Dễ tác giả để Sas hợp cùng Ita phang Tobi lắm, kiểu như anh em gặp nhau ở mật thất dòng họ Uchiha đang chuẩn bị táng nhau thì Tobi nhảy ra nói : "Ê tao mới là "true sharigan" nè, bọn mày dỏm hết " =)). Có thể lắm chứ
    Thấy mọi người càng bàn mình càng thèm chap tới nó nói gì, ôi anh Lek nhớ dich nhanh nhá ^:)^

20. Evil Spirits

Evil Spirits Nam Vương Thư Giãn Lão Làng GVN

Naruto 9 đuôi là mạnh nhất , có ai phản đối không ạ ?
    Đối thủ càng trâu thì nó càng gia tăng thêm đuôi !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.