Need For Speed Carbon (Full Version) !!!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Mike_shinoda, 27/10/06.

1. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

Do bug của game đó , e lên forum thấy bọn nó bị crash kinh lắm , đang ko biết sửa thế nào , mà EA nó sắp cho ra patch mới để ngăn chặn ng` chơi online ko cần cdkey rồi , nhưng chả biết có sửa luôn lỗi crash hay ko

2. oladi_oladi

oladi_oladi "...Must Be Dreaming..." Lão Làng GVN

Éo chơi nữa , ức chế rồi , toàn bị bật ra ngoài thế này thì đua = niềm tin ah`X( .. Chờ Patch rồi tính tiếp ... Mà cái này hình như xài Vid SM2.0 đổ xuống nó ko cho bật Blue Monitor thì phải .. +__+

3. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Sao tui chơi liền tù tì 5h liền ko làm sao nhỉ? Vid cũng cùi thôi 6200TC :| Hay bạn thử chỉnh Compatibility về Win 2000 hay 98 xem. Hồi xưa tui chơi U2 cũng bị crash liên tục nhưng để COmpa về Win 98 thì ko bị nữa :D

4. GiantTiger

GiantTiger C O N T R A

Đọc qua mấy trang chỉ biết là đã có bản tiếng Pháp rùi, vậy bây giờ có bản tiếng Anh chưa mấy bạn, có cách nào phân biệt giữa bản tiếng Anh với tiếng Pháp ko vậy? (ý mình là lúc chưa vào game chơi, chỉ xem ngoài bìa với phần cài đặt thôi). Với lại ở Tp.HCM có chỗ nào bán game này chưa? (ông HHteam có bán ko vậy?).

5. Fear83

Fear83 C O N T R A

Dùng exotics đi bác, mặc dù nó ko chịu quẹo nhưng dùng phanh nhiều là ăn thôi, em dùng Murci đập thằng này ngay trong lần đầu, mặc dù chỉ hơn sít sao.

6. dante04

dante04 T.E.T.Я.I.S

sợ là có bật được bác cũng ko dám:D , bật blue lên là giảm đi bao nhiêu fps, ngay cả 6600gt như tui cũng chưa giám bật nó nên.
    đúng là có bị crash, nhưng chỉ chơi 1,2h mới bị 1 lần. bác thử sài mini image xem

7. Mike_shinoda

Tui vừa đua lại với nó , dùng dodge challenger concept , đoạn đua canyon vừa được có khoảng 30% là` ..... vượt mũi xe nó rồi, đúng 10s sau là thắng =)) , công nhân là muscle tăng tốc sợ thật :))

8. skyline86

skyline86 Mr & Ms Pac-Man

Ko biết có cách nào chỉnh đua với máy cho khó chút xíu nữa ko? Ở chế độ Hard toàn là thắng máy ko à. Chán quá đi. Chẳng lẽ từ bỏ game này sớm.

9. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Có bản tiếng Anh lâu rồi bạn à, chỉ vài giờ sau bản tiếng Pháp là có tiếng Anh ngay rồi, chỉ việc ra mua & ng` ta sẽ bán cho bạn bản E chính gốc, ko phải lo lắng chi cả. Have Fun!

10. oladi_oladi

oladi_oladi "...Must Be Dreaming..." Lão Làng GVN

Thanks bà con ! Giờ tình hình đã khả quan hơn trước rồi ^^! , ... nhưng cái NFS : Carbon này có vẻ ngắn hơn bản MW nhỉ ... :-?

Nói vậy chứ tui cũng ko khoái bật cái đó lắm , tuy trông đẹp hơn thiệt nhưng mà lúc phóng nhanh khó nhìn quá .. +__+!

11. skyline86

Series NFS này lúc nào đua với máy cũng dễ hết. Mặc dù ở Hard. Ai có cách nào tăng độ khó lên ko? Chơi qua Hamachi thì mạng lag liên tục. Chán.

12. Mike_shinoda

Chài pác biết chơi qua hamachi hả , chỉ em với :|

13. mtfk-ặc 3

mtfk-ặc 3 Mr & Ms Pac-Man

Sao nhiều người bị Crash thế, tôi chơi bao nhiêu mà chả sao cả

14. Fear83

Fear83 C O N T R A

Hình như ko phải NFS Carbon, Carbon có thấy chế độ Hard hay Easy gì đâu, lại còn Hamachi nữa chứ.

15. longca147

longca147 Mario & Luigi

Oái! Lên đến 60% bắt đầu khó rồi, nhưng đó là do em còn đang ham chiếc Porchase chưa đổi wa con Aston Martin :D :D(do chưa có tiền độ) nên chắc khó ^^

16. DaivyPhuong

DaivyPhuong Liu Kang, Champion of Earthrealm

Hic thành phố chán wa hôm qua mới có trong khi anh em ở Hà Nội chơi gần hết rồi làm ăn càng ngày càng chán.Nhận định đầu tiên có nhiều đổi mới xe wa đẹp cấu hình thì lại nhẹ hơn NFS:MW(theo cảm nhận cùa mình)

17. hoang_296

hoang_296 Donkey Kong

Các bác cho em hỏi lấy file miniimage ở đâu ạ :|

18. skyline86

Ý tui nói là mấy phiên bản trước kìa. Bản này có chơi lan được đâu. Nếu có chắc cũng lag điên. Đua Quick Race thì có chế độ hard hay easy. Nhưng Hard cũng thắng quá dễ. Phải chi hard mà giống như đua với boss trong carbon thì hay biết mấy.

19. Secretcom

Secretcom Hardware Enthusiast Moderator

Game này dễ thật, Most Wanted có khoản bounty khó nhằn hơn nhiều. Mà hình như game không supports cho dual monitor, chỉ được cho widescreen, tiếc thật.

20. Kanone

Kanone Mario & Luigi

mấy bác giỏi thật
    chơi drift cứ gọi là đau tim 8-} chỉ sợ rớt
    công nhận cảnh drift ở cái đeòhay thật
    bản này trông cảnh ko như underground :-?