Neverwinter Nights 2..

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Seriel, 2/11/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. helpme85

helpme85 Youtube Master Race

bro dựa vào đâu mà phán vậy :-/ em onbo phi rầm rầm ram 1G đang để share128 mấy hôm nữa chích thêm 1Gram nữa share lên 512 cho mát mắt :x
    có the witcher thì bị giật một chút chán quá :((

2. helpme85

helpme85 Youtube Master Race

bản mới nhất là bản 1121295 mình dùng ultraiso không dùng crack chưa thấy bug gì :D

3. Cassidy

Cassidy Mr & Ms Pac-Man

Máy tôi Dual 2 G, 512 onbo chỉnh lowest mà giật tung chưởng có chơi được đâu, đã thế còn mờ mờ ảo ảo... chán, NWN 2 thì cứ phải rời mới chơi ngon lành được....

4. A o i

A o i Mario & Luigi

Có thể 1 loại card onboard rất mới rất xịn nào đó chơi đuợc chăng :-?

5. Blood_moon94

Blood_moon94 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

thế cái FX 5200 chạy nổi ko nhỉ,lơ cũng đc

6. nguyenhoanh

nguyenhoanh Mario & Luigi

5200 thì đừng mơ bạn à ,kẻo lại mất công cài

7. 00sonsong00

00sonsong00 Mario & Luigi

Có ai finish Mask of betrayer chưa, sao mà khó thấy mồ, build 1 con meele mà toàn bi immu crit >> chán

8. swordsaint

swordsaint Legend of Zelda

nhiều người finish rùi, game này ra lâu rồi mà. Phần này phải chịu khó tạo đồ thì mới mạnh được, chỉ dùng đồ nhặt được thì đánh khó đấy. Đúng là phần này toàn ghaul với ghost và undead nên critical hơi bị khó, nhưng có vũ khí holy dam thì lại rất lợi hoặc phép của paladin cấp 13 ấy (đếch nhớ tên) thì nó chết nhanh lắm, tuy nhiên, quái phần này khá đông, đừng có đánh hết, bỏ lại đi, về sau bọn này rất có lợi để mình consume hồn của nó.

9. A o i

A o i Mario & Luigi

Tớ vẫn crit suốt mà :| có mấy con chống đâu, cầm Scythe, crit 5x..chém quái như chém chuối
    Đồ đạc cũng toàn nhặt, chả buồn tạo
    Melee thì cứ chơi Frenzy Berserker với Weapon Master, vô đối. Đến cuối game chọn Bad Ending, 1mình đánh chết 3 đứa đồng đội =))

10. 00sonsong00

00sonsong00 Mario & Luigi

cái game này tớ yêu từ nhỏ, mặc dù chẳng hiểu nội dung ra sao (nhỏ quá chằng đủ vốn từ mà hiểu)
    tớ build theo kiểu kết hợp tận mấy class với nhau, Paladin lên có 3 lv ^^. Đọc trong readme thì nó khuyên chỉ nên kết hợp 2 class thôi. NWN2 , bản 1 giết rồng vô đối, thế mà sang bản mask of betroyer này yếu đuối quá.

11. datheomap

datheomap Youtube Master Race

ai chơi thấy nhứt óc wá thì cứ cheat giống tui:D,feat xp alignment đầy đủ,mấy bác mà tăng roghe với nine thì la trùm,cứ sneak rồi đánh,mốt roghe có chiu đánh 1/2 dam cho máy thằng chống sneak nên ai củng giết hết:;)

12. xxhellangelxx

xxhellangelxx Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

hĩ các bác cho tui hỏi sao tui vừa vào chới làm nv của thằng bắn cung nó kêu đi tìm viên silver crystal ở trong cái ruin mà tui tìm dc rồi mà nó ko chịu là sao???nv đó ngay đầu game luôn,sau khi chống dc mấy đợt tấn công vào làng thì thằng bắn cung ra cứu rồi bảo đi tìm viên đó.tui đên khu vục swam thì có 2 cửa nhưng chỉ vào dc một,trong đấy đánh nhau với bọn người thằn lằn ấy

13. A o i

A o i Mario & Luigi

Bị bug rồi, update đi

14. vinhgman99

vinhgman99 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Mới về nước NW2 thấy cốt truyên hay ghê, rốt cuộc bị 3 đứa phản bội. Mà kì ghê con Qara và con Naashka influent + 2 mà bị phản bôi về thằng bishop thì khỏi nói rồi.
    Mới qua bản mở rộng, không biết có ăn khớp vời phần đầu không nhỉ?
    Cho hỏi về animal companion , tui đã lv 21 wis 25 có feat "dragon shape, dragon companion, epic animal companion" nhưng summon ra con sói chứ ko summon được con rồng ? , ai biết về cái này không chỉ với

15. vinhgman99

vinhgman99 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Không ai chơi NWN2 nữa à ?

16. swordsaint

swordsaint Legend of Zelda

chơi xong lâu ròi. Có gì cần hỏi hay bàn luận không? chứ không cần bình luận game hay hay dở.
    trò này không khó, build thế nào cũng chơi được, nó chán vì không khó, giết trùm mà cứ nhẹ như không ấy... chán.
    influent + 2 mà chẳng phản bội, tui chơi thằng bishop còn chẳng phản bội. Con quara phản bội thôi, vì chẳng bao giờ cho nó đi cùng nhóm cả nên điểm infulent không tăng. Chơi hardcore nên không khoái mang theo phù thủy.

17. haccuongl

haccuongl Youtube Master Race

mí bác ơi em cần crack patch 1.06 , ai có share cho em với nè

tiện thể giúp em build con assassin với , hok bít nên chọn core class là ranger hay fighter nữa . Em search mấy cái guide nó bảo chọn elf ranger , stat points ban đầu là
    Str 10 , Dex 18 , Con 10 , Int 16 , Wis 12 , Cha 8
    Nhưng hok thể nào mà em đẩy Int lên 16 được , chỉ được 15 còn dư 1 point , em đành để 15 Int với 11 Con , sao lại thế nhỉ , hic hic T_T

còn nữa , có phải NWN2 max lvl là 40 hok vậy , thằng kia nó kiu em build 30 assassin / 10 ranger , vậy là max 40 chứ hok phải 20 như NWN1 à

thanks các bác nhìu

[email protected]

18. solochom1993

solochom1993 Mr & Ms Pac-Man

Cho mình xin patch + crack bản mới nhất đi .

19. mitomsong

mitomsong Youtube Master Race

cái này em mua đĩa về thử rùi nhưng cấu hình đòi cao quá ko chơi được
    Tiếc hùi hụi:L

20. hunter_tien

hunter_tien Mr & Ms Pac-Man

đang chơi NWN2 bản đầu, hồi trước mua về máy cùi quá chơi ko đc, h nâng cấp lên đánh max cấu hình nhìn cũng lởm , đồ họa hơi xấu nhưng được cái chơi hay phết... đang bị kẹt rồi..đánh đến chapter 3 thì nó ko hiện lên bảng quest nữa,vừa đánh xong 2 con rồng đất canh trái tim của thằng northela gì đó. h up len pacth 1.3( auto update ), nhưng trên game copy mới có crack đến 1.11 la` thế nào vậy, chả biết có chơi dc ko?:D:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.