New Heaven ( TheEnd ) một guild hùng mạnh của Marea.

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi hugolila, 15/7/08.

1. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

DS full vit cũng ít người giết đc lắm ạ :'>

2. PozoE

PozoE Mr & Ms Pac-Man

đêm nay TB , Armada làm rất tốt , như vậy là tuần sau chúng ta lập 1 G thuần Việt , Alliance với Armada thì LH và LH2 cũng bình thường thôi đúng ko :D

3. Tuthan37

Tuthan37 Youtube Master Race

NewHeaven đc để trước TE =)) vậy thoai bỏ cái TE đi cho lẹ ;)). Mong rằng kô đi theo con đường của TE mà chắc cũng giống thoai, trước dang pt 2 ng train Q trên Spire 1 bạn scort Noob.... lên ks rùi kéo pt lên chiếm cả bãi hỏi sao ks ko thèm trả lời =))

4. iloveyou56

iloveyou56 Youtube Master Race

Scout noob đó ai vậy bạn ^^! . Tại sao gọi họ là ks thế :D

5. hugolila

hugolila Mr & Ms Pac-Man

Xin thưa NH ko như TE ngày xưa. Anh em trước khi tổ chức pk hay bảo vệ mem đều điều tra rỏ ngọn nguồn, tránh tình trạng mem pk bừa bãi và phá guild khác rồi lôi NH vào. Đồng thời mỗi tuần tổ chức offline một lần vào thứ 7, nhằm tăng thêm tính chất gắn bó. Đồng thời củng bàn về việc liên minh hay công thành. Hiện tại Armada đã ngỏ lời liên minh với NH. Nhưng vì tránh việc như TE ngày xưa, lực lượng chưa đủ, lv mem ko đồng đều khó war. Nên anh em trong NH còn đang trong thời gian tập trung train và train.

Một lần nữa mời anh em nào muốn làm nên một diện mạo mới trong sever thì tham gia NewHeaven. Cứ vào game pm doccokhach.

Còn việc có một hai mem trong guild pk hay ks là việc ko tránh được. Nhưng chúng tôi hết sức cố gắn giải quyết, mong rằng không phụ lòng những người ủng hộ.

Cám ơn quí vị đã góp ý.

6. thachvu2020

thachvu2020 Mr & Ms Pac-Man

hehe vậy là lâp được G mới rồi à luv chúc anh em thành công nha.G nào cung được miễn là che chở tốt cho anh em Viêt Nam chơi game ko bi nước ngoài khinh thường là được.Luv cũng đang chiến đấu hết mình bên sever akama đây chào anh em

7. asian29

asian29 Youtube Master Race

Luv ko choi acc con human dó nũa à, cho tui acc đó di

8. lanlv

lanlv Mr & Ms Pac-Man

Bấy lâu nay theo dõi, không một lời bình luận, không ý kiến. Nhưng có lẽ đã đến lúc mình lên tiếng. Lúc TheEnd bị kos quá nhiều, anh em level thấp trong TE train không được yên ổn. Theo lời của zeiki, mình out guild để lập một guild mới cho anh em level thấp của TheEnd có chổ train yên ổn. Không lâu sau thì rock bán char ::(
    Thế là guild New Heaven cứ thế mà cố gắng tồn tại. Guild Armada thật ra cũng chẳng tốt đẹp gì, nó nể New Heaven vì có NANOKNIGHT (Armada nhờ NANOKNIGHT qua để phụ nó đánh TB Siemech và đã thành công) và nó muốn liên minh chống lại LastHope. Nhưng hiện tại trong G Armada có một số member của LastHope random pk và đụng cả New Heaven. Cũng vì một số chuyện xích mích như vừa rồi (killed cả 2 party của Armada) mà có lẽ mình đã làm mất lòng một số anh em. Vì mình chỉ muốn hòa bình một thời gian nữa, và nói thật mình cũng chẳng muốn liên minh với Armada, mình muốn liên minh các guild VN. Việc Armada nói nó pk là do nó nghĩ VN toàn là botter (chính thằng Kyusen đã nói là "may be"). Cho nên mình cần anh em hãy hết sức bình tĩnh, hãy cũng cố lực lượng trước. Nanoknight nói là trong guild Armada giờ có mấy đứa xàm lắm.
    Mình rất tiếc là cái rohan này không có chức năng chuyển Guild Master như SRO. Nên nếu được thì NANOKNIGHT, em có thể lập một guild để liên kết mọi người. Vì anh level thấp cũng khó nói chuyện.

zinzozin

9. Tuthan37

Tuthan37 Youtube Master Race

Thì mình nói tên rùi mà :| . Tên là Noob... gì đóa mình kô nhớ kỹ :P chứ kô phải mình muốn ám chỉ noob đâu đừng hiểu nhầm ;))

10. topgunvn13

topgunvn13 Mr & Ms Pac-Man

Nhân tiện SV update, THUHUONG xin thông báo với toàn thể anh em trong Marea: NANOKNIGHT đã lập G mới tên là BIG BOSS, hiện nay đang tập trung khá nhiều anh em VN lv cao , cùng phấn đấu để một ngày kia có thể làm thay đổi cục diện sv, đem lại chỗ đứng mới cho gamer VN trong sv.
    Guild mới hiện nay hầu hết từ lv 6x trở lên, số mem 8x cũng khá, và có thể nói hầu hết mem VN lv cao của Armada đã về đây góp sức... ( Armada quả này hao hụt nghiêm trọng ^_^)
    Vậy, TH mong các bạn VN trong server đang chơi (hoặc có ý định chơi lại sau khi ban^^) cùng góp mặt tụ họp vào 1 Guild thống nhất, ta cùng bắt tay hiệp lực tạo nên một hình ảnh mới cho Gamer VN.
    Guild mới lập sáng nay, giờ có gần 30 mem từ 6x trở lên online thường xuyên , do NANOKNIGHT lv 90 làm chủ G, đang trong quá trình xây dựng lực lượng, cần sự góp sức của tất cả các bạn...
    Giờ tình hình cũng đã sáng sủa, anh em ta hãy cùng nhau góp sức để tạo dựng đựơc 1 G có thế lực cho mem VN, bỏ qua mọi sự cố chấp hoặc hiểu nhầm trước đây nhé :hug:
    Hy vọng vào 1 tương lai tốt đẹp hơn, chúng ta chơi game chứ không phải vào game để ức chế....
    TH cũng xin phép được lập hẳn 1 TOPIC mới để anh em dễ thấy & cùng vào thảo luận ý kiến cho G mới, bỏ qua những quá khứ đáng buồn ở trên...
    Thay mặt Guild Big Boss, xin đựơc gửi lời mời gia nhập tới toàn thể anh em thực sự tâm huyết và mong muốn tạo dựng 1 tương lai mới cho gamer Việt!!!!

11. QuanIsHere

QuanIsHere T.E.T.Я.I.S

sao mấy pac đổi tên Guild chi vãi :|
    để tên cũ đi chớ :|

12. CamVan1988

CamVan1988 Youtube Master Race

xin chào mọi người ... :D tranh thủ sever đang bảo trì .. Vân vào trình diện ( hiện là Mem của NH ) lever mới 4x nên :p cũng đang ra sức train đế có thể TB với mọi người !!!! :;) mong là sẽ sớm lên 6x để wa Big Boss ...

13. asiakem

asiakem Youtube Master Race

nghe có vẽ hấp dẩn nhỉ ;;). 3x xin vào dc hem vậy :'>. nếu đc thì xin trả lời dùm nha BIG BOSS ^^.

14. hihikhokho

hihikhokho Youtube Master Race

BigBoss luôn mở rộng cửa cho member việt nam thiệt là buồn khi thấy các member Vn ở lasthope lại lại giúp LH chơi trò bẩn thỉu như xưa áp dụng để đánh TE.
    Pk lv thấp ko cho lv thấp train bắt rời phải guild BB.
    Sau khi cân nhắc tôi rất bực tức thât sự ơ LH toàn 1 lũ hack bot thấy guild nào manh lên tý là đi kill và report Gm block acc vô lý.Giờ tôi quyết định anh em minh chiến đấu tới cùng kill sạch bon LH. 2/9 nghi lễ tôi it online mới làm 1 trận đánh LH hồi chìu dồn ca bọn LH về lime ko cho ra cứ ra là bị giết .Anh em yên tâm mình LH ko mạnh ma chỉ được cắn trộm voi Pk lv thấp thôi. Gio mjnh quyết tam doàn kết war đến cùng với nó cùng chơi game phai có tinh thần dân tộc tự trọng ban thân cớ đâu cái thứ cú bám vay' nước ngoài cả chơi game nơi thể hiên tính đoàn kết va tinh than dân toc anh em còn ko có thi ngoài đời chắc cũng toàn thứ vất đi.Cũng giống cái thứ đươc cha mẹ kiếm tiền từng đồng từng cắc cho đi du học nước ngoài học xong ko giúp đuơc cho đất nuớc mà con nhìn về dân tộc va chính ba mẹ mình chê là lạc hậu quê mùa hay ngu?
    Ko nhớ chính cai ngu lạc hâu quê mùa đó từng nuôi mình lớn lên uống tưng ngụm nuớc o quê hương mà nên người.Nên nhớ game tuy la trò chơi nhưng o thế giới ảo tinh thần và bản tánh cung same nhu ở ngoài thôi.NN coi thường dân vietnam thi o game nguoi NN cung coi thuờng người Vn .Vây mà có nhìu người chấp nhận sự coi thường đó được ?:((

15. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

chơi ở bên này một tháng mình chưa pk với LH lần nào nhưng mấy bọn như Inferno, Ankh hay ZeroPain thì ko thể đỡ nổi =)) train trong Ankma Cave nó vào ks mình rồi bảo mình ks nó, có lúc đang train ở Might soul bị con Ruin Kan nó ra oánh cho lòi kèn cả pt =)) pt mình nhích vào thịt Ruin Kan rồi train thì một lúc sau thấy cá bạn lên đòi trả bãi =)) xong còn cái thằng mẹ gì của Armada đang train tự nhiên cưỡi con Hidden Kurger vào xong "look at my mount", đứng như một thằng dở hơi đến tận 10 phút mớ chịu đi =)) chắc thấy cả pt mình train ko ai thèm com cho một câu thằng bé nản mà lượn mất =)) oánh nhau thì đến 4 vs 1 mới giết nổi mình xong đứng đấy xD :P :D như một bọn thiểu năng khó có thể đỡ nổi =))

16. MinLei

MinLei Youtube Master Race

Hahahaha lâu lắm rồi mới trở lại diễn đàn xem, ai ngờ bọn LH vẫn còn những trò bẩn thỉu như vậy a`, mình nói cho các bạn big boss nghe mà để ý nha, The End chúng tôi lúc trước đã bị tụi LH chơi 1 vố rất nặng: nó dùng mấy đứa LV cao cho ra khỏi G rồi đi pk loạn xạn, sau đó nói "tao là member của The End" thế đó các bạn à, mình đã từng chứng kiến cảnh đó và sau đó bị tụi nó giết luôn bịt đầu mối, ặc ặc thật là đê tiện, mong rằng các bạn để ý những thằng như vậy nha. Mong các bạn sẽ trở thành 1 G mạnh đập tan được tụi LH.
    280 member của The End luôn hướng về các bạn

17. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

tình hình là vừa vào NewHeaven được hai ngày :'> muốn tổ chức đi off gặp gỡ anh em trao đổi kinh nghiệm :-" ai ở Hà Nội rảnh lúc nào thì pm sắp xếp lịch ăn chơi nhảy múa nhé :'>

18. hugolila

hugolila Mr & Ms Pac-Man

Vô 4rum của guild mà bàn, miễn bàn trên này hen :D.