[NEW]Hướng dẫn fake IP để chơi GMS=PVN free,cải thiện lag,delay và loot chậmvv...

Thảo luận trong 'Maple Story' bắt đầu bởi futadonazy, 13/4/11.

1. sangprolathe

sangprolathe Youtube Master Race

2. ʇɐɔ

ʇɐɔ Donkey Kong

SEA thỳ nên HSS

AOL và bestfreeVPN fake sang ip US

3. sangprolathe

HSS mình đã xài. Nhưng lúc setup xong thì mạng ko chạy mặc dù đã tắt hay đã bật thì vào mạng ko chạy "exit nó vẫn thế" cách còn lại là Remove. Remove xong thì mạng lưu lót trở lại. Ko lẽ 1 lần chơi là phải setup và lại Remove để vào mạng???

4. ʇɐɔ

ʇɐɔ Donkey Kong

Bạn cài HSS sai r`, lúc cài thành công, khi có cái biểu tg xanh lá cây của HSS góc dưới bên fải màn hình nghĩa là HSS đang bật, còn màu đỏ tức là đang tắt

5. sangprolathe

Bạn hiểu ý mình nói cũng sai luôn rồi. Như bạn nói trên "khi có cái biểu tg xanh lá cây của HSS góc dưới bên fải màn hình nghĩa là HSS đang bật, còn màu đỏ tức là đang tắt " thì mình nói tắt lại là "dù đã tắt hay đã bật" thì mình vẫn ko vào mạng đc.
    Còn câu cuối cùng thì bạn trả lời sao đây? "Remove xong thì mạng lưu lót trở lại, ko lẽ 1 lần chơi là phải setup và lại Remove để vào mạng??? ??? "

6. ʇɐɔ

ʇɐɔ Donkey Kong

Thỳ chính vì setup HSS lỗi nên ko vào đc mạng, nếu setup đúng thỳ sẽ dùng đc bthg, sai thỳ ko dùng đc?

Remove HSS r`thỳ tức là uninstalled, chuyển về xài mạng như bthg, tất nhiên là nó sẽ lại giống như ... bthg thôi? :-??

7. sangprolathe

Bạn đang trả lời kiểu gì vậy?
    HSS cài đặt chỉ có next với next thôi thì lỗi kiểu gì?
    Còn câu cuối mình hỏi còn cách nào khác để lúc chơi thì ko cần phải setup và muốn vào mạng thì lại Remove?

Ko biết thì ko ai bắt trả lời......vậy trả lời chi cho mệt?

8. Seveth

Seveth C O N T R A

Vào đây cầu xin sự giúp đỡ của người khác mà bố đời nhỉ :))
    btw tôi với guildie dùng HSS vẫn bình thường, có chăng tại máy cậu có vấn đề nên mới thế

9. ʇɐɔ

ʇɐɔ Donkey Kong

Thì mìh biết j`thỳ nói vậy thôi? Kiểu vs kiếc j`ở đây :-??

Next next ok ok next next mà lại có ng`chạy bthg ngon lành, có ng`gặp lỗi ko thể chạy đc fải đem đi hỏi đấy bạn ạ :-??

Đọc lại đi, cài HSS bị lỗi (đến mức ko vào đc mạng), gỡ HSS ra thỳ hết lỗi, mạng trở về như tình trạng chưa cài HSS ban đầu
    Khắc fục = cách tìm xem setup HSS sai ở chỗ nào để mà sửa chứ còn j`nữa? Cài đã ko đc r`mà còn muốn chơi ko cần setup, vào mạng vs remove cái nỗi j`? @-)

Làm ơn mắc oán, bạn ko thích thỳ ignore đi, q`tự do ngôn luận của mỗi con ng`, có "mệt" thỳ cũg việc j`đến bạn? định cấm đoán cái j`? admin fương nào lạc sang đây đây? :-/

Đang giúp đỡ bthg, thế mà lại bị xổ mấy câu thông thái vào ng`, bẩn cả cái topic ...

10. [mapler]Raven

[mapler]Raven Legend of Zelda

chơi \m/

11. sangprolathe

Đã biếc là có lỗi vậy tại sao ko trả lời cách sửa đi?:| Đã ko biết mà vẫn cứ trả lời @-)

Mình chỉ nói thế còn bạn muốn trả lời thì tùy bạn. Chứ mình có nói "Cấm KO trả lời" bao giờ đâu?

Ý bạn nói bẩn là bẩn cái gì? Và ai là người thông thái?:-@

12. wth.is.life

wth.is.life Mario & Luigi

Làm cái cách này mạng có ngon không vậy ?

Mình chơi Battle Square mà lag quá, toàn bét bảng :((

13. [mapler]Raven

LOL, kids these days ...

14. bumbymbim

bumbymbim Youtube Master Race

Cho em hỏi sau khi cài xong thì xuất hiện 2 cái network ở góc màn hình , như vậy có hại máy không

15. [mapler]Raven

^ : không :>

16. ʇɐɔ

ʇɐɔ Donkey Kong

Ô, quy định ở đâu cấm ko biết thỳ ko đc trả lời? Mà ở đây ai là ng`ko biết thế? @-)

Mìh chỉ biết bạn setup lỗi chứ biết bạn setup ntn mà sửa cho bạn?

Bạn biết cùng hđh win XP sp 3 mà có đến hàng trăm hàng nghìn bản khác nhau ko?

Bạn biết cùg bị gọi là ngu nhưng cái lí do bị gọi như vậy lại có n`nguyên nhân khác nhau ko?

8-}

Topic đang sạch đẹp, toàn ng`lịch sự, tự nhiên có 1 bạn chả biết từ đâu đến xổ bậy xổ bạ, đã đi hỏi r`mà còn ra vẻ bố đời hoạch họe tn tkia làm bẩn topic. Sai ng`ta nói cho mà ko chịu tiếp thu, cho rằng mìh hoàn hảo, cái j`làm cũg đúng r`thỳ còn đi hỏi làm j`? :-/

Và cái ng`đấy vẫn đang cho rằng mìh đang đúng cơ :-< chính vì thế mìh mới mạn phép gọi ng`đấy là "thông thái" đấy :))

p/s: Nói thẳng thế nhá, nếu bạn còn tâm nguyện muốn đc khai sáng thêm j`thỳ cứ tự nhiên post vào đây, mìh sẽ giúp đỡ bạn đến tối. Còn đây, chỗ này là topic hd fake ip = vpn của futadonazy chứ ko fải chỗ để bạn hỏi đáp về HSS, càng ko fải chỗ để mìh khai sáng đầu óc của bạn, đừng có dài dòng làm topic bẩn thêm, học khôn cũg tùy chỗ tùy lúc bạn ah :-h

17. sangprolathe

Ko biết mình đã nói chữ Cấm chỗ nào trong này nhỉ? --->
    Chỉ next vs next...ok?

Vậy thì sao?:-??

xổ bậy xổ bạ lúc nào nhỉ#-o?
    KO biết ai mới bố đời đây?

Ko biết là ai đang đúng để đc gọi là "thông thái"?:-<

Tại người đâu tiên trả lời
    Nên tiện thể hỏi luôn.:-?? Có cấm ko?@-)

18. ʇɐɔ

ʇɐɔ Donkey Kong

Đôi lúc băn khoăn tự hỏi ai cũg như bạn thỳ xã hội này sẽ ra sao? :-< Có đánh vần 1 tí mà cũg ko làm đc, tư chất tn thỳ học hành kiểu j`đây :(

Ngu lâu khó đào tạo thỳ còn có khả năng đỡ đc chứ 1 khi đã ăn vào máu, ngấm vào thịt ntn thỳ đỡ = răng? :(

Vì sự trong sạch của topic, vì chút hi vọng nhỏ nhoi mìh còn ở nơi bạn, phiền bạn đánh vần lại đoạn trên!

gợi í là copy cả bài trên của bạn post làm visitor mes. Don't let ur hope down, i'm always here to support you :-*

19. zkungfupanda

zkungfupanda Donkey Kong

Hề hề !! Mình không muốn xen vào chuyện của Cat nhưng mà Sờ tốp thôi. Cat càng nói thì người ta càng gân 0_o.... Nghe câu : " Cãi Cùn " chưa Cat 0_o....

---------- Post added at 09:16 ---------- Previous post was at 09:12 ----------

=)) ôi vãi hàng. Đọc lại thì mới thấy . Thôi đừng sờ tốp CAT ạ =)). DO YOU THINK WHO YOU ARE ?? BỐ đời =))

Chỉnh sửa cuối: 22/7/11
  20. sangprolathe

:-??

Bạn chắc là bạn có đủ tư chất ko?:-<

Ý của bạn là mình ngu sao?:-/

Đây là mình đang thảo luận. Mình chỉ hỏi ~ gì mình ko biết.:-< Cần gì phải vào trang riêng của bạn mà thảo luận. Bạn chắc là bạn có đủ tư cách và thông minh để khai sáng 1 người nào đó ko?:-/