Ngô[LươngSơn] làm cỏ tiên ti

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi tuankhangttv, 1/3/10.

1. tuankhangttv

tuankhangttv Mr & Ms Pac-Man

nói đi nói lại vẫn là ngu:))pebi:))1 mình bé thì chưa đủ tuổi đâu=))nếu cả LS lên nhạn môn thì all DN bât qua chiến tranh chơi nè:))đâu ai rãnh đến nỗi phù thành xuống rồi nhìn ng ta MCB hay MCDL hay HBzzz=))hài thật=))

2. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

riêng acc của anh và tướng của a.... e k dám care đâu.... mạnh ngang ngửa đám man của em rồi đó... hi` ^^ nguyên lm... nghe to lớn wa.. có gvanthien va nobody...còn lại.... 1 đàn rùa

3. bovami1

bovami1 Donkey Kong

post nhầm mod del hộ.............................

Chỉnh sửa cuối: 3/3/10
  4. bovami1

bovami1 Donkey Kong

post nhầm mod del hộ ........................

5. bovami1

bovami1 Donkey Kong

mày chỉ là thằng chó thôi đừng có lôi cái kiểu vô học lấy mẹ người khác vào đây . Lubu bán 3,5 mil chắc là cho anh em mua :| và tao cũng chẳng phải là người mua con lữ bố đấy cho tao dùng , ông hợp nhờ tao hỏi mày mà tao còn thấy đất thì tao nói thế sai à . Hay là đụng vào cái tự ái đàn bà của mày nên suốt ngày lên nói xoáy nói đểu . Còn thùng rỗng kêu to thì cả liên minh nó biết mày là người thế nào rồi =)) . Sang vị thuỷ cố mà bợ đít cho tốt ở quan độ ko bợ đít đc nữa thì té nhanh thế =)) .
    ps : Rất ít khi xưng mày tao nhưng đã lôi cái kiểu vô học lấy bố mẹ ra thì mày chẳng đáng đc tôn trọng . Bài rep cuối với mày ở đây thằng vô học
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    mẹ xuống lần 1 thì bảo nghỉ game , lần 2 thì chưa xuống đã hoà bình mà h bốc phét vãi đạn :)) . đánh kim thiền cái gì cả cái lương sơn đã làm chết đc con tướng nào của TLH hay là từ đầu đến cuối chết như ngả rạ bị lùa như vịt chiến báo còn đó đấy lục topic ra mà xem

6. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

đánh nhau xài kim thiền bộ lạ lắm à...bác deptrai e nhớ là gan to như gan thỏ.....phi phi bắn 1 phát nổ nhà dân.. đã rối rít xin hòa bình....thế mà cứ thế....thôi k nói nữa.... Cảm thấy đủ tuổi thì xuống đây....trên đây bè lũ đông wa ^^... :)):)) hòa bình chửi ra thì c/m đc gì ^^

7. bovami1

bovami1 Donkey Kong

vâng cứ pm phiphi xem ai xin ai =)) . tớ bị hạ 1 cái nhà dân duy nhất và 1 cái quan phủ xuống 30 và phá đc vô số trại xin đc 1 cái thành chiến và rất nhiều quân của bạn phi phi =)) . Biết thì thưa thốt ko biết thì dựa cột mà nghe ko ai bảo là câm điếc đâu . Còn bảo tướng man mà thắng tướng TLH thì thế này đi TLH và bạn solo ko mcb nát nàh thì thôi nếu bạn bảo TLH gặp bạn kim thiền . Ngu còn tỏ ra nguy hiểm =))

8. tuankhangttv

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))hài vkl các ban ls

9. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

k bơi xuống mà cứ nói miêng..ai mà tiếp dc nhi

10. PhucLongYth

PhucLongYth Mario & Luigi

Ô nóng trong người hả cu em. Thấy mày nói anh mày là đàn bà nên anh bảo thử thế xem mày phản ứng thế nào đấy ;)). Tức không, cay nhỉ. Cay thì cũng bình tĩnh đi đừng lôi cái kiểu đầu đường xó chợ vào đây mà văng tục nhé , thế nó mới là vô học đấy.
    Còn Việc mua Lữ Bố , anh mày đã nói rồi không biết mua bán thế nào đưa ra giá trước là như thế nếu thấy đắt thì kêu , cậu em lại phang luôn một câu của thằng Vô học : Anh em mà chém thế à , bây giờ có thấy mình ngu không, hỏi xem CáHeo mua con Lữ Bố đó bao nhiêu tiền đi. Cái dạng như cậu em mày ý, thì có bao nhiêu tiền cũng *** bán đấy , có làm sao không. Không hiểu làm sao anh Hợp với , cậu Cường lại chơi được với thằng vô văn hóa tục tĩu như chú em.

Sao thế, Liên Minh Đại Ngụy biết tớ là người thế nào à ;)), là người thế nào vậy nói ra đi ;)). À hóa ra là người bợ đít ;;). Em lôi cho anh cái bằng chứng anh bợ đít ai ra đi, khéo phải bợ đít anh Depzai_no1 để anh ấy đừng farm vàng mình mất ý nhỉ. Không còn lý do gì để nói nên chỉ biết dùng Mỗi từ bợ đít thôi à ;)).
    Ờ cái loại vô văn hóa , thiếu học như chú. Hỏi xem trên gamevn này có ai là không bảo chú đánh thì *** đánh được ai , suốt ngày lên bô bô cái mồm là Trần Lê Hoàn này , Trần Lê Hoàn nọ anh thấy cái đấy mới là Rạng bợ đít đấy chú em mày ạ ;)). Năng lực thì không có nên mới phải thế à ;)) xấu hổ mà lại còn khoe ;))

11. bovami1

bovami1 Donkey Kong

thế bạn bé pi ko mcb ko hoà bình thì tớ bơi ngay . ok

12. tuankhangttv

nói như anh thế thì sắm tướng mà chơi đi:))còn cay cú cái quan độ làm gì:))anh nói là ko chơi với Nguy:))thì nguy phá rối có gì ko đúng:))anh nói là ko bán tướng cho nguy:))thì giống như là kẻ thù rồi:))

13. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

Anh phục long đừng nói vậy....tlh với deptrai cầm wan vô đối quan độ đấy....hòa bình chém gió.... Chiến thuật muôn đời

14. bumbumxinhtrai

bumbumxinhtrai Mr & Ms Pac-Man

bovami1 là TranLeHoan ah:-o thông báo cho chú biết chuyển sang chiến tranh anh lên vả vỡ mồm Mã Siêu

15. PhucLongYth

À thấy ngày xưa , ban đầu khi tiếp xúc mua acc thì bạn ấy tử tế lắm. Chơi dần với thấy mình nhầm ;)) lỡ rồi nên thôi.

Việc mua bán tướng, thì cứ thuận mua vừa thì bán. Còn không thích bán là không bán. Có người tướng cho không nhưng có kẻ thì không bán dù bao nhiêu tiền thì cũng thế.

Rút lại là , do nAkA không bán tướng cho các anh Đại Ngụy nên các anh ý kích ra khỏi liên Minh và sau khi tướng đã được thanh lý hết thì các anh ý đến farm vàng ;)). Hóa ra là thế cám ơn bạn tuankhangttv đến bây giờ thì mình đã hiểu ;)).

Khéo kiếm vài con tướng chuyển về nAkA xem anh nào vào farm vàng cái mới được ;)).

Đâu anh ý là Depzai_no1 vừa lánh lên khu Nhạn Môn và bật hòa bình đấy ;)) anh ấy bận công việc nên không có thời gian ấy mà ;))

16. bovami1

bovami1 Donkey Kong

ko mình ko phải chủ acc TLH . Chủ acc TLH có 1 ông chẳng bao h lên 4room chơi cho vui nên chắc cũng chả biết từ ks là gì đâu :)) còn 1 ông ratric thì chỉ cắm auto thôi =))

17. -PhươngLinh-

-PhươngLinh- Youtube Master Race

không nhầm đây là naka.mà hình như đang chơi ở vị thủy.thế có cái acc phuclongyth ở ngụy thì của ai.mà sao lại chém nhau với ngụy ?

18. PhucLongYth

uhm cái acc phuclongYth đó cũng là của mình và đã bán cho các anh Đại Ngụy rồi ?
    acc đó mình chơi đầu tiên , sau đó cầm acc nAkA một cậu bạn mình cầm phuclongYth rồi nó đi Tàu làm việc nên bỏ luôn :)

19. xXxPTVxXx

xXxPTVxXx Youtube Master Race

Giờ quan độ lại có thêm Ởt Moving mới à.
    ông anh bovami đang khóc thuê cho acc nào thế.
    chơi sao cứ phải lải nhải như nhai rẻ rách thế nhỉ.
    kiểu này vị thủy ghép quan độ
    ông hòa bình cũng đánh;))

20. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

Đâu anh ý là Depzai_no1 vừa lánh lên khu Nhạn Môn và bật hòa bình đấy anh ấy bận công việc nên không có thời gian ấy mà

BEPI KẾT CÂU NÀY CỦA NAKA RỒI ĐÓ:)):))