Ngô[LươngSơn] làm cỏ tiên ti

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi tuankhangttv, 1/3/10.

1. law_plaster164

law_plaster164 Donkey Kong

Thứ nhất tôi chưa bao giờ hổ báo
    Thứ hai đã ai thấy tôi nói các bạn sợ chưa nhỉ
    Thứ ba hòa bình thì vô đối rồi
    Thứ tư chẳng có thời gian đôi co vớ vẩn ta vào trang username vs HaAnh còn hơn ( đúng là trẻ con )
    Thứ năm mất Lữ Bố còn thấy bình thường thì ức chế là sao nhỉ

2. huyhoang0020

huyhoang0020 Mr & Ms Pac-Man

Caheozz bình tĩnh ghê, khích kiểu j cũng chẳng làm bác ấy nổi cáu ;)) . Giờ bovami muốn bác ấy lên thì cứ chuyển trạng thái chiến tranh 1 phát đi, biết đâu không chỉ mình caheozz mà nguyên LS phù thành lên, thế là được chứ j =)). chứ giờ bác đang HB mà bác thách người ta lên cũng bằng thừa, ngồi trong thành HB thì thix nói kiểu j chả được :D

3. bovami1

bovami1 Donkey Kong

cứ yên tâm là kéo lên đây bật ct luôn . kéo cả cái lương sơn lên càng tốt vặt lông một lượt cho dễ kiếm ít đồ man luôn :))

4. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

ôi......super man... bật đi rồi nc.... k bật cứ đứng trong thành chửi ra cứ như là đúng rồi.. có khi cái acc deptrai của bác... e đập cũng nát... cả lm....=))=)) nguy hiểm tột cùng =))=))

5. bovami1

bovami1 Donkey Kong

chưa đủ tuổi vào đây khích đâu =)) tở đâu phải là mù câm điếc đâu mà ko biết các bác đang làm gì =)) Còn riêng cái lương sơn cùi bắp thì tuổi gì =))

6. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

chứng tỏ mình k cùi bắp đi.... LS đang trên sóc phương 1 đàn đấy..có dám chui ra mà đánh k.....ở trong nhà tỏ ra nguy hiểm k a...k nên k nên...=))=))

7. bovami1

bovami1 Donkey Kong

anh đã bảo chú chưa đủ tuổi vào đây khích anh đâu . 1 mình thì sợ vãi tè ra sao ko lên đánh 1 mình đi mà kéo cả 1 đàn ngô bâu xâu quanh đây làm gì . 1 mình anh đâu 3 đầu sáu tay mà đánh vs từng đấy người đc =)) . Đã bảo rồi cùi bắp thì chỉ dám đánh khi 6 or 7 acc vs 1 acc thôi . Đừng có cố tỏ ra nguy hiểm nữa ku :))

8. kusieuto

kusieuto Legend of Zelda

Vẫn chỉ một câu:"Cho em xem cái chiến báo cái nào". Các bác toàn đấu võ mồm mà chả cho anh em mở rộng tầm mắt gì cả:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w

9. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

CHÚ WA BÊN TOPIC HAANH..có ng nhắc đến chú như một anh hùng núp đó=))=))

10. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Thực ra đánh kiểu như LS hay GP bọn tôi ko có ham, bọn tôi cũng ko phải đại gia tiền bạc hay thời gian gì mà đánh kiểu vài tháng chưa thấy ngô chưa thấy khoai như các bạn. Thế nên việc cả cái liên minh quây vào rape 1 2 cái acc, người ta hòa bình hay phù là chuyện rất bình thường...... Tôi chỉ nhắc cho bạn thấy: Đánh nhau thể hiện bằng chiến báo, mà cái này thì chắc bạn cũng tự biết chiến báo của LM của bạn khi đánh nhau với bên tôi là như thế nào.

TLH có nói 1 câu tôi rất ấn tượng " Đúng là acc top có khác " <== Tôi kết câu này của bạn này, 1 là tôi chưa bao h khen acc TLH như thế, 2 là acc TLH không đáng được khen như thế khi mới mua. Có Naka làm chứng trên này nhé, cái acc TLH khi mới mua ngoài dàn tướng văn ngon lành thì gần như chả có gì: Võ cao nhất lv 250 là Mã siêu ( trong khi như Caheo với Gaixinh thời đó là 27x 28x ). Quân giới quest không được 500k hung nô, 1 mil đằng du, quân giới 30 ~ 1 mil, ngựa còn phải xài ngựa 25. Đại học điện còn cùi hơn cả ĐHĐ của Shinlu so về bộ cung, bộ so với Depzaino_1, kỵ thì càng thảm, ko hề nâng cấp ( ( bộ nâng 25 cung nâng 30 ) . Vậy không hiểu bạn Caheoz nói cái acc TLH khủng là thế nào ? Các bạn thua về cách điều quân chứ ko phải là thua vì bên Ngụy có acc khủng đâu, 1 acc nghiên cứu như thế, quân giới như thế, lại còn xài KỴ để đánh tan tác cả cái LM lên tế nam tấn công. Bạn mang chuyện này ra nói thì thực tôi cũng thấy buốn cười lắm ....

Mà thôi....

Đôi co nhiều ....mệt.
    Khích đểu nhiều ... mệt.
    Chém gió nhiều ...mệt.

H nói thế này cho nó nhanh: Nhờ toàn bộ anh em chơi LV trên gamevn làm chứng: Tớ thay mặt Đại Ngụy mời Lương sơn solo tại 1 khu vực nào đó, 2 bên cùng phù thành đến ( đỡ phải ý kiến ông này phù ông kia ko phù ). Đánh nhau không miễn chiến bài, không MCĐL, solo trong vòng 1 đến 2 tuần, mọi chiến báo post lên cho anh em đánh giá ai thắng ai thua. Bên nào thua tự del liên minh và đề nghị từ h không chém gió trên forum nữa. Đấy, tớ nghĩ giải quyết thế cho nhanh, nhàn tênh, đỡ phải ý kiến nhiều.

Chỉnh sửa cuối: 5/3/10
  11. wine0

wine0 Youtube Master Race

thế này cóa phải hay không,:D forum chỉ sôi động khi có chiến tranh thôi. hê hê Cáheo đâu ra nhận lời thách đấu kìa

12. YuHai

YuHai Youtube Master Race

H nói thế này cho nó nhanh: Nhờ toàn bộ anh em chơi LV trên gamevn làm chứng: Tớ thay mặt Đại Ngụy mời Lương sơn solo tại 1 khu vực nào đó, 2 bên cùng phù thành đến ( đỡ phải ý kiến ông này phù ông kia ko phù ). Đánh nhau không miễn chiến bài, không MCĐL, solo trong vòng 1 đến 2 tuần, mọi chiến báo post lên cho anh em đánh giá ai thắng ai thua. Bên nào thua tự del liên minh và đề nghị từ h không chém gió trên forum nữa. Đấy, tớ nghĩ giải quyết thế cho nhanh, nhàn tênh, đỡ phải ý kiến nhiều.[/QUOTE]

-Trời bạn như trên mây ý:( để mình nói rõ lại cho bạn tình hình hiện tại nhé
    Quân Lương sơn đã ở trên đó để đánh lm đại nguy hùng mạnh;)) nhưng do đa phần các mem chủ chốt đã chuyển hòa bình từ trước đó và chỉ còn 2 bạn gvanthien và HacLang còn chiến tranh nên đành phải đánh với 2 bạn ý
    -H bọn mình lên các bạn ko tiếp thì thôi còn nói mấy cái chuyện cũ rích ra làm gì cho mệt :| còn đến mức cả lm LS phải phù thành lên hay ko là do các bạn thể hiện tinh thần đãi khách như thế nào chứ hòa bình thế thì nói làm gì nữa :-w :-w :-w :-w :-w=)) =)) =)) =))

13. Maichi2008

Maichi2008 Donkey Kong

Quân Lương sơn đã ở trên đó để đánh lm đại nguy hùng mạnh;)) nhưng do đa phần các mem chủ chốt đã chuyển hòa bình từ trước đó và chỉ còn 2 bạn gvanthien và HacLang còn chiến tranh nên đành phải đánh với 2 bạn ý
    -H bọn mình lên các bạn ko tiếp thì thôi còn nói mấy cái chuyện cũ rích ra làm gì cho mệt :| còn đến mức cả lm LS phải phù thành lên hay ko là do các bạn thể hiện tinh thần đãi khách như thế nào chứ hòa bình thế thì nói làm gì nữa :-w :-w :-w :-w :-w=)) =)) =)) =))[/QUOTE]

Hay đấy, cứ lấy số quân ai chết đông hơn là thua cho dễ tính, kiến nghị là lên Xích Bích đánh cho hoành, Đại chiến Xích Bích: NGỤY vs Ngô=))

14. general82

general82 Youtube Master Race

15. bovami1

bovami1 Donkey Kong

-H bọn mình lên các bạn ko tiếp thì thôi còn nói mấy cái chuyện cũ rích ra làm gì cho mệt :| còn đến mức cả lm LS phải phù thành lên hay ko là do các bạn thể hiện tinh thần đãi khách như thế nào chứ hòa bình thế thì nói làm gì nữa :-w :-w :-w :-w :-w=)) =)) =)) =))[/QUOTE]

có vấn đề về đọc hiểu à . chuyện cũ rích cái gì hiện tại đang rủ solo del liên minh thì đếch dám toàn nói nhảm . Mấy thằng lương sơn toàn thế ko rủ đc vài liên minh đánh cùng or ko 6 ,7 acc vs 1 thì toàn như rùa rụt cổ thôi ( à mà quên mất solo vs số người hiện tại thôi nhé chứ các bác kéo hết acc top quan độ vào lương sơn bay xuống solo thì bên em cũng đến del acc luôn vs mấy bác =)) ). MC bên này đứng ra mời rồi đấy có dám thì lên tiếng ko thì nín đi cho nó lành

16. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Sao cứ phải lảng đi thế. Muốn chiến trường tập trung, thì cả 2 phe phù ra 1 chỗ, chứ h rải rác khắp nơi, chả thấy mặt thằng nào mà đánh....Hay lại như hồi xưa, tôi di trại đến chỗ các bạn , các bạn lại chuyển trại chạy đi đánh mấy mem....be bé chưa nhớn. Có mỗi Gvanthien với HacLang thôi mà cả Gia Phong cả Lương Sơn hoành tránh bâu vào đánh àh.... Hãi thật b-(b-(b-(. Phải mình thì mình cũng ....xin thua sớm chứ ....đỡ sao được...

Đã tự tin như thế thì 2 bên cùng phù ra 1 chỗ đánh cho nó đã, đỡ nhập nhèm, có cái cho anh em toàn forum ngắm, nghía và ....chém.

Đề nghị chỉ trả lời đồng ý hay không, không giải thích lôi thôi, đỡ mất thời gian.

Chỉnh sửa cuối: 5/3/10
  17. Maichi2008

Maichi2008 Donkey Kong

Nóng quá, trời nóng quá, làm chai Dr.Thanh có khi vẫn không hết nóng được rồi:))

18. YuHai

YuHai Youtube Master Race

có vấn đề về đọc hiểu à . chuyện cũ rích cái gì hiện tại đang rủ solo del liên minh thì đếch dám toàn nói nhảm . Mấy thằng lương sơn toàn thế ko rủ đc vài liên minh đánh cùng or ko 6 ,7 acc vs 1 thì toàn như rùa rụt cổ thôi ( à mà quên mất solo vs số người hiện tại thôi nhé chứ các bác kéo hết acc top quan độ vào lương sơn bay xuống solo thì bên em cũng đến del acc luôn vs mấy bác =)) ). MC bên này đứng ra mời rồi đấy có dám thì lên tiếng ko thì nín đi cho nó lành[/QUOTE]

- sao bạn nói câu nào cũng kinh bỉ người khác thế mình đã nói thế rồi ls lên tiên ti là để đi dạo à lên là để đánh đại ngụy mà;)).Bạn nghĩ bạn hơn chúng tớ thì lấy acc depzai ra đánh với bọn tớ xem nào :-o:-o
    -Bọn tớ đi đánh xa có phần bất lợi nên phải 2 3 acc đánh 1 acc là đúng thôi vì có ai lên đủ hết tướng đâu(vì chưa đến nỗi phải lên hết tướng).Nói với người biết đọc đầu óc tuyệt đỉnh từ trên thành hòa bình nói xuống mệt quá cơ ;));));)).Nhưng mình thích bạn nói đi đôi với hành động cơ depzai sô1 ạ [-X[-X

19. deche_vn

deche_vn Youtube Master Race

- sao bạn nói câu nào cũng kinh bỉ người khác thế mình đã nói thế rồi ls lên tiên ti là để đi dạo à lên là để đánh đại ngụy mà;)).Bạn nghĩ bạn hơn chúng tớ thì lấy acc depzai ra đánh với bọn tớ xem nào :-o:-o
    -Bọn tớ đi đánh xa có phần bất lợi nên phải 2 3 acc đánh 1 acc là đúng thôi vì có ai lên đủ hết tướng đâu(vì chưa đến nỗi phải lên hết tướng).Nói với người biết đọc đầu óc tuyệt đỉnh từ trên thành hòa bình nói xuống mệt quá cơ ;));));)).Nhưng mình thích bạn nói đi đôi với hành động cơ depzai sô1 ạ [-X[-X[/QUOTE]
    Noi tóm lại một câu, giờ các bạn LS đang Ở tiên ti thi phải? vậy Dai Nguy lên hết đo xuc LS đi. Chưa gi đã cá độ del lm này nọ làm gi? Thắng thì vui vẻ, thua thi lại HB đơi trả thù sau? Dời có câu ..... 1000 năm trả thù còn chưa muôn. Ý kiến này ngon chưa nhi? :)

20. bovami1

bovami1 Donkey Kong

lèm bèm nhiều . Bọn tôi bật ct 2 bên phù ra 1 khu đánh ko MCB , DL thua del liên minh chỉ cần trả lời yes or no thôi . Không cần tảng lờ rụt cổ thế đâu mình đang hành động đấy còn thằng nào nói mà ko dám làm thì tự hiểu =))