Ngô[LươngSơn] làm cỏ tiên ti

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi tuankhangttv, 1/3/10.

1. tuankhangttv

tuankhangttv Mr & Ms Pac-Man

oh nói thế mà nói dc hả ku=))DN bật wa CT để đánh một mình LS thì vô tư lắm chú àh=))Rồi GP kéo lên thì 2 đánh một ko chột cũng què ư=))
    ps: chỉ mới 2 acc thôi đã đủ làm cho LS chạy tuột cả quần rồi=))kerro 60v kỵ đi up mà canh ngay acc DHD bộ cung à=))

2. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

cái acc Khang của bác.... em k dám đụng vô là hiểu nó "khủng" cỡ nào rồi... đừng chém gió.. anh hùng thì cứ bật chiến tranh mà nhào ra...=))=))

3. tuankhangttv

thôi LS hổ báo quá em chỉ HB mà sim qua ngày thôi=((
    Quan độ 3 thế lực mà=))Ngụy ko dc thì chuyển qua bem phe khác=))Ngụy HB hết rồi=)) ở tiên ti mà fam vàng đi=))

4. PhucLongYth

PhucLongYth Mario & Luigi

Uhm chắc tôi nhầm thật :)
    :) tôi thì đơn giản lắm, đối với những người nhẹ nhàng thì tôi nhẹ nhàng còn những kẻ không ra gì thì cũng chẳng ngại mà k mạt sát cả :)
    Sao phải ngại thế nhỉ , lại nói chiện ngày xưa : nAkA và Trần Lê Hoàn cùng anh em Vàng anh cùng hợp sức lại chiến đấu chống lại [GVN] và Tập đoàn lính đánh thuê thua thắng thì đến bây giờ vẫn còn tranh cãi , nhưng được cái hai bên đều vui về sự đoàn kết của chính mình.

Trận Tẩy Huyết U Châu tính ra thì cũng đông các mem của [GVN] như Đào Viên , Huyết Sát , HVD , Brother . Tướng tá thì khủng kinh nghiệm chiến trường thì nhiều , nhưng mình thấy Vô Thần, Diệt Thần, Tàn Binh cũng đứng dậy chiến đấu tốt , người không nhiều như các bạn bây giờ nhưng vẫn phải chiến , sau trận đó Aponium không còn một ít quân giới nào cả :).

Chột thì chột què thì què , nhưng tinh thần chiến đấu không thể chột được :).
    mọi việc đều từ lớn đến nhỏ, đánh trận nhỏ để tích lũy trận lớn, có gì đâu mà lại chê bai người khác :)

5. kusieuto

kusieuto Legend of Zelda

Giá mà có thể tái hiện được những trận đánh tầm cỡ GVN vs TTV trước kia thì hay quá.Bác PhucLong nói đúng đấy, các bác đánh thì đánh luôn đi, học tập bác Apo kia kìa:):):):)

6. chocolate_LC

chocolate_LC Mr & Ms Pac-Man

đánh đi đánh đi , ủng hộ Đại Ngụy :D

7. tuankhangttv

=))người cầm đầu nguỵ chiến đấu bây giờ lại sang khích đểu kẻ khác bem cả AE mình=)), quả thật bác rất nham hiểm=))
    ở sg hôm nào cafe phát nhe;;)

8. Nhoem_Gp

Nhoem_Gp Mr & Ms Pac-Man

Thông tin mật báo, đại ngụy đang âm thầm chuẩn bị đẩy ae LB ngô ra khỏi Tiện ti ;;)
    Chiến thuật của Đại Ngụy là Âm Thầm Chờ Đợi Trả thù sau. Ae LB Ngô Chủ quan là chết :)) Lấy 8HT Gia Phong Làm Bài học đi:)
    Dự kiến LC BV chuẩn bị tham chiến cùng AE ĐN :)

9. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

quan trọng là có tự hỏi sống như thế nào để ng ta đối xử với mình như vậy k:|:|

10. tuankhangttv

hồi trước Aponium cầm đầu giờ đâu còn ai để bợ nữa=))h way wa các anh Ngô dc mối làm ăn=))và bảo các anh bên Ngô che gió cho chứ=))

11. chocolate_LC

Bác Nhoem phán 1 câu như sấm " dự kiến thì vẫn là dự kiến " Khi nào thấy quân của LC ở chiến trường thì mới nói thế , bác làm thế thì tội nghiệp bọn em lắm :)
    ps : đợt off lần trc do bik tin trễ quá nên ko thể sắp xếp time đi cùng các bác dc , có đi of thì vào chiều CN ý , vậy cho dễ xử . Cofee cũng dc , em hog bik nhậu , đi theo toàn ăn mồi thoai :))

12. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Tóm lại giẻ rách vẫn là rẻ rách.

Rủ đánh trận tử tế công bằng thì chối đây đẩy.

Mồm kêu thích đánh kiểu gỉ thì đánh, thế đây ko thích đánh nhau thích để hòa bình thì sao, có cái vẹo gì thì đánh vào đi hay cứ lên đây lải nhải ra vẻ ta đây.

Hỏi cả cái Liên bang Ngô hết mấy chú GP phù lên đánh người khác nhưng lại cù cưa MCB với MCDL cả tháng trời. Đến lúc người ta chán quá chuyển Hòa bình Sims cho sướng thì mấy chú LS lại vác vài cái trại lên chạy lon ton khắp nơi ra vẻ hùng dũng.

Hỏi thật nhé: Từ lúc phù lên đến h, LS có cái CB nào gọi là hoành tráng thì show cho anh em coi, hay toàn là võ mồm ....

Đánh AFU thăm dò, mẹ ơi.... có đánh AFU nữa thì cũng chả liên quan đến bọn này. Nói thật nhé, Cái Liên bang Ngụy nó ko tồn tại lâu lắm rồi, quen biết chơi bời gì đâu mà kêu đi cứu mấy ông giời ơi đất hỡi. Mấy chú LS tự sướng là giỏi.

Đấy, tớ rủ đánh thật tình các bạn ko dám thì tớ cứ hòa bình đấy, các bạn đánh được gì thì đánh đi. Để kêu nốt HacLang và Gvanthien hòa bình luôn, cho mấy chú LS với GP tự sướng một mình, bên đây ko có rảnh cù cưa cả tháng trời MCB với mấy chú được.

P/s: Nhớ thời nào, mình bạn usernames của HoaBinh lên đập kerro xin cha xin mẹ mà cả cái LS hay liên minh bạn GP cũng chỉ trơ mắt ếch ra nhìn rồi để Kerro lạy lục xin tha mà hài cho ngữ khí các bạn LS với GP bây h. Thôi, tớ ko có nhiều time rảnh chém gió cùng các bạ, nói ít hiểu nhiều, tớ là tớ cứ hòa bình đấy, thằng nào hổ báo thì cứ hổ báo tiếp đi....

Chỉnh sửa cuối: 6/3/10
  13. tuankhangttv

vậy chắc phải qua tháng 4 off một trận cho đã:))có gì pm trong game cho bác:))

14. chocolate_LC

oki.......... tìm cái địa điểm gần gần khu Q11 1 xí , tuốt ngoài Hoàng Văn Thụ mà em thì ở Q6 , chạy lên đó thì chắc xỉu :(

15. GVRDee8Tee

GVRDee8Tee Fire in the hole!

cái giọng GP phù xuống đánh HS vì bảo vệ mem yếu là cái giọng mị dân
    thực ra là lấy cái cớ nuốt huyết sát để nhất thống quan độ thôi , nhưng khoai quá nên thôi =))
    cái giọng kiểu hittle lấy cớ đánh poland trong WW2 thôi

16. chocolate_LC

Từ Linh Vương mà bác GVR cho qua WOW2 . Vui thật.......... =))

17. PhucLongYth

PhucLongYth Mario & Luigi

Cậu bạn đọc thử xem bài viết của mình, có chỗ nào khích đểu các liên bang khác sang đánh các bạn.
    Ồ thế à , cậu nói thế không thấy mồm ngượng à :), phụclongYth , Bạch Huyết bỏ tiền ra mua : Trần Lê Hoàn , nAkA. Rồi sau đó phụclongYth và aponium bỏ tiền ra mua thêm Mayuri và Hùng Bá để chiến đấu vì Liên Bang Ngụy vì những cái kẻ như bạn tuankhangttv , chẳng biết loại nào với là loại bợt đít :), nói thật sự mình rất khinh người như cậu loại chỉ biết nói không biết làm gì cả. Lúc cần người ta thì anh nọ anh kia :) lúc không thấy lợi dụng được gì thì giở giọng bảo người ta bợ đít.
    Tiếc là Aponium không để mình bợ đít , chứ được bợ đít anh ấy còn gấp trăm lần làm đồng đội với cái thể loại chỉ có cái mồm như cậu :).

18. YuHai

YuHai Youtube Master Race

19. LuuGiaNinh

LuuGiaNinh Youtube Master Race

Có tí chiến báo cho hạ hỏa nè
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Bonus cho mọi người thêm cái chiến báo nè . Đúng là chuyên gia móc lốp có khác:(

20. GVRDee8Tee

GVRDee8Tee Fire in the hole!

hình như lưu gia ninh hack speed CF à =))