ngựa chém phút thứ 13'03

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi Tuansuzu_hamachi, 25/6/06.

1. Legen_agi

Legen_agi T.E.T.Я.I.S

Thế có gì là lạ . đó là chuyện thường mà . Các cao thủ bây giờ đánh có độ ổn định cao lắm thường là từ 12 13p

2. Gà nhưng nó chịu khó học hỏi , còn hơn là những cao thủ nói suông thì ai cho nói được nhưng đến lúc đánh thì gà , thế mới đáng bị coi thường , đâu phải box nào cũng toàn dân chuyên nghiệp vào , phải có nguời biết nguời không thì mới có cái để bàn luận .

3. SnoobDodd

SnoobDodd Dragon Quest

Nói vậy nghe đc , nó tấn công mình không chạy trước sao [-x .

Đã đánh AOE bao giờ chưa, dân đã có bánh xe chạy thì Archer chariot bắn không trúng nổi [-x .

4. SnoobDodd

SnoobDodd Dragon Quest

Khu Tam Giác BK có cao thủ nào thế :O . Chẹp chẹp nói tam giác chỉ thấy bẩn và hôi , cao thù nảo ta ? :|

5. - Làm sao mà biết trước được trừ khi đánh nhìn máy , mà kể cả đánh nhìn máy bị móc dân chưa chắc đã để ý , chỉ có bao giờ trên bản đồ nhấp nháy mới biết bị đánh dân rồi mới chạy .
    - Dân có bánh xe nhưng ngựa vẫn chạy nhanh hơn dân , mà ngựa Ass nó bắn thì chỉ cần cho nó 10s không để ý thì số ngựa đó luộc sạch 30 thằng dân.

6. SnoobDodd

SnoobDodd Dragon Quest

kê kê, đã là người biét đánh không bao giờ để bị móc dân kiều đó :| . Ai đã coi 1 thằng đánh chưa : Nó xây 3 cái be 3 hướng để túm đc quân thằng khác chạy đến chưa , đã có ai để ngựa dò trên bản đồ ở những chỗ nhạy cảm để suy ra đường đi của địch chưa , chưa bít chưa làm đc thì thui , đừng có nói sao mà làm đc .

7. SnoobDodd

SnoobDodd Dragon Quest

Câu này bạn nói tui nghĩ tại sao bạn lại chả hiểu đc tui nói gì cả , =)) xin thưa là ngựa Assyrian chạy nhỉnh hơn dân xíu thật nhưng ngựa sẽ bị dừng lại khi bắn còn dân có bị không , hay là nó buồn sản xuất nên ngồi xuống sản xuất cái rùi chạy tiếp =)) .

8. Chắc là nói kiểu này mà không gặp gỡ thì đúng là có nói nữa cũng chả có tác dụng gì . Chả biết nó đánh hay như thế nào nhưng trước đây mà gặp thằng hungcongtu thì dân của nó được chạy cả ngày không cần nghỉ ..

9. khoa@

khoa@ Youtube Master Race

chi toan la ga ma no nhu bom ngua som ma king te ko co cung tieu dua ko a

10. Không biết bác khoa@ là ai thế , làm ơn viết TIếng Việt để mọi nguời đọc , nói theo kiểu của bác chắc bác là gamer thích đánh phát triển rồi , mà ở đây đã nói đến đánh nhau rồi thì đều là những người có khả năng vừa phát triển vừa đánh rất ổn định chứ không phải lên đời sớm lấy chết đâu

11. SnoobDodd

SnoobDodd Dragon Quest

HungCOngTu sao , kêu nó coi Comoro là ai , nói đến thằng kiêu ngạo đó mà bùn ói =)) .

12. Tôi chỉ đang nói cách nó đánh trước đây thôi , hồi đó ai mà xem nó đánh cũng phải nể nó . Còn bi giờ nó gác kiếm rồi , comoro à :D chưa từng nghe thấy ở HP . ::(

13. SnoobDodd

SnoobDodd Dragon Quest

Đã nói rùi tui không fai người HP , còn thằng Hưng , tui đánh với nó là cái lúc nó ti toe vào đây thách đấu này , lúc đó nó còn muốn thành gamer aoe hay nhất thế giới đó :o . Tui cũng chả nổi tiếng gì , chả ai bít cả , vì cũng chẳng thích đánh với mí người trên hamachi , bị cheat nhìu chán rùi .

14. Nếu đã từng thắng nó thì chắc Snoob cũng không đơn giản đâu , hy vọng có dịp thử sức ^^

15. thit_nuong

thit_nuong Youtube Master Race

cho hoi?bi' kip' len doi nhanh the lam the nao`

16. Trong box cũng có nhiều bài hướng dẫn cách lên đời 3 đó , nhưng có nhanh hay không thì chả rõ , còn SS khuyên bạn muốn lên đời nhanh thì xem người đánh hay đánh nhiều vào rồi mình cũng đánh nhiều vào là dần sẽ khá thôi .

17. giaosu_tiensi

giaosu_tiensi Youtube Master Race

chao tat ca cac ban khap moi noi tren the gioi dang co mat tai gamevn.com . toi co the giup duoc cac ban dieu gi` ko ? hien gio thi toi dang la nguoi vo dich vn . toi ko co doi thu , neu cac ban co' biet' ai danh' tot hay thong bao cho toi . danh solo nhanh map medium , ban se~ duoc chon shang .

18. -Truớc hết là đề nghị giáo sư viết Tiếng Việt để anh em trong box dễ đọc .
    -Nhà vô địch phải nói mình từ đâu đến chứ ?:-/
    - Bạn cho chọn Shang nhưng bạn sẽ đánh Radom chứ , hay bạn cũng nhận quân . Nếu bạn cũng nhận quân thì cái này không phải là chấp , vì Shang đâu phải mạnh nhất ::(

19. giaosu_tiensi

giaosu_tiensi Youtube Master Race

ko chọn random lam sao goi là chấp hả bạn , hãy 1 lần đến và biết aoe::)

20. Ồ thế thì bạn phải nói rõ , nếu bạn đã tự tin thế xin mời bạn xuống HP , rồi ghé qua Cát dài , Đại Học Dân Lập HP hoặc Hàng kênh , chắc chắn sẽ có nguời thử sức với bạn với lời đề nghị hấp dẫn này .:>