Nhận request PSX Game

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi ladcali, 22/3/09.

1. thach_hp

thach_hp T.E.T.Я.I.S

ah thấy bảo psx có game diablo ông lacadi xem hộ cái có ko giúp tui với (muốn chơi thủ xem sao )thanks

2. ladcali

ladcali Mario & Luigi

3. vankya11

vankya11 Donkey Kong

cho em xin cái game cảnh sát hoàng gia
    thanks nha

4. ladcali

ladcali Mario & Luigi

cảnh sát hoàng gia là cái fighting force hay là cái crisis beat đó, coi ở trang đầu có link down

5. thach_hp

thach_hp T.E.T.Я.I.S

thanks cái game diablo :( mà hỏi cái (hơi ngoài rừng tí tui định mua cái tai nghe remote cho PSP mà thấy bảo cái tai nghe PSP thì lao động đường phố còn cái remote mới quan trọng (thấy bảo 2 cái này là 2 cái riêng) cắm riêng cho nên hỏi thử ông có biết hay ko mà nếu muốn mua riêng cái remote thì cái đó giá bao nhiu ...tại định mua mà ko bít giá đễ bị lừa mà...thnask.
    ..........thêm cái nữa game diablo ông có chơi thử ko nó có giống hình diablo trên PC ko nếu vầy ko còn gì bằng... :D

6. nguyen_vinh315

nguyen_vinh315 Mr & Ms Pac-Man

Mây bác cho mình xin trò Gallop Racer (Đua ngựa) và trò Haverst Moon (làm vườn). À mấy bác có thể giúp mình câu hỏi này với làm sao lấy được icon và làm nhạc cho icon đó khi mình tự chuyển sang eboot.Nguồn hình đúng kích thước đó lấy ở đâu và nhạc đó lấy ở đâu.Hoặc có cách nào để tạo ra chúng mấy bác chỉ cụ thể giúp mình với.Mình hơi gà vi tính:D

7. ladcali

ladcali Mario & Luigi

uh, cái remote với cái tai nghe riêng nó kô có dính chung, cái remote nó có thêm cái cỗng dẹp dẹp cắm vào gần cái lổ tai nghe đó. Giá cả thì kô rành, bác wa topic mua bán hỏi thử xem.

Harvert moon thì bác wa bài của karjn coi nhé. Link đây http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=10670388&postcount=594

còn trò Gallop Racer thì mình chỉ có link mega thôi
    Gallop Racer
    http://www.megaupload.com/?d=WI34GDH1
    pass ( nếu có): www.gameternity.com

làm nhạc lúc chuyển file wa eboot thì mình kô ranh và mình cũng kô biết file nhạc lấy ở đâu. Mình chỉ làm cái icon nó hiện lên trong list cho dễ nhìn thôi, chứ mấy cái thumbail cho nó chạy đằng sau background thì kô biết. Làm icon thì bác vào mấy game giới thiệu game như gamefaqs.com hay ign.com rồi tìm cái hình bác thích, down về. Sau đó vào trang này
    http://www.picresize.com/ .
    Chỗ số 1 chọn cái hình trên máy của bác.
    Chổ số 2 đánh dấu vô cái custom size, rồi chọn 2 cái width: 144, height: 80, click vào cái list kế bên 2 cái đó, chọn pixels hết.
    Chổ số 3 thì chọn none, thích thì chọn mấy cái khác thử hiệu ứng mà cũng kô cần thiết lắm. Rồi chọn save as PNG.
    Cuối cùng click vào cái resize. Đợi nó resize xong thì chọn save to disk để save lại. Vậy là có hình đúng kích thước bạn muốn rồi

8. thach_hp

thach_hp T.E.T.Я.I.S

thông báo ai có ý định chơi diablo 1 thì nghỉ ngay nhé (hình xấu ..chơi chán tóm lại )...dẹp...ai thích down thủ về ....(dùng pop 3.80)chắc xóa sau 2 p =)) ý kiến thế nhé..ok =))

9. ellvest

ellvest Dragon Quest

Tốt nhất muốn dơn cái game nào về thì lên youtube đánh search tên game+hệ máy|gameplay xem thấy sao cho chắc down về rồi xóa tốn tg lẫn tiền bạc lắm ;))

10. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

Ladcadi ơi trò resident evil 2, 2 part 2 đĩa ấy : mình tải về chọn đủ pop từ 3.51 đến origin vẫn ko chơi được là sao ? máy mình 4.01 là cao nhất...FW 5.00M33-6 mới nhất vẫn ko chơi được trò này là sao ? giúp mình với, muốn chơi mà bó tay !

11. titom113

titom113 Mr & Ms Pac-Man

hehe, định hỏi về cái RE2 nhưng mà qua đọc topic bên RE thì hiểu rồi , nhận ra là trước đây mình mới chỉ chơi được 1/4 và tưởng là win roài ... còn chờ gì nữa mà ko down về chiến chứ !!

12. ladcali

ladcali Mario & Luigi

Bạn down cái popstation về rồi chỉnh GameID thành SLPS-01222 nhé. Xài pops 3.80. Coi thêm cái này để chống frezze "During the train boss battle with Birkin on Claire Scenario B the game will freeze if you stay too close to the train door-solution: go to the opposite side of the train and fight him there, once the battle is over there is no danger of freezing"
    Popstation trích từ bài của cyber

13. titeo6000

titeo6000 Fire in the hole! Lão Làng GVN

Link của bác hako die hết rồi :( giúp em giùm ạ !

14. bupbexitin

bupbexitin Donkey Kong

Cho mình xin vài game đá banh đi bạn. Game nào cũng đc, bạn thấy hay thì chỉ dùm, hùi đó chơi toàn vào tiệm nói game đá banh nên chẳng biết tên game. Game nhẹ thui khoảng 300,400mb đc rùi. Thank bạn trước nha

15. nguyen_vinh315

nguyen_vinh315 Mr & Ms Pac-Man

Thanks bác nhiều, nhưng chỉ làm được cái icon thôi, có bác nào biết cách làm nền và lồng nhạc vào chỉ giúp mình luôn với.
    Ah với lại sao có mấy cái đĩa game ps1 mình bỏ chạy chương trình alcohol 120% nó ko có lựa chọn thứ tư là chuyển ra file iso,nó chỉ có 3 cái đầu thôi.

16. My Name of Mine

My Name of Mine T.E.T.Я.I.S

Các pro cho mình xin game Tearing Saga đã gắn patch tiếng Anh nhé. Thanks!

17. ladcali

ladcali Mario & Luigi

18. bupbexitin

bupbexitin Donkey Kong

Phần 4 tên lạ quá ko giống mấy part kia "evil_zone_eur.part4.rar".Cái folder trong part cũng không giống mấy part kia lun. Nói chung là ko giải nén đc pác ơi.

19. ladcali

ladcali Mario & Luigi

20. bupbexitin

bupbexitin Donkey Kong

Không có gì, thank pác đã giúp đỡ. Khi nào gặp mấy game đá banh nào nhẹ nhẹ bác thấy hay thì giới thiệu mình với nha.