Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

vẫn buồn chưa thấy hồi âm chán nản. chẳng buồn chơi game nữa .

2. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Chưa bao giờ thấy nhớ em như hôm nay,mặc dù tối qua vừa thấy em,vừa thấy nụ cười ấy....:-< .... mặc dù chỉ qua màn hình vi tính,cũng đủ làm anh vui hơn nhiều rồi.Bây giờ ko còn được chat với em hàng ngày nữa,những ngày ấy anh biết làm gì đây :| .... ngủ chẳng ngủ được........:-<
    Hôm nay anh thay Sim rồi đấy,nhắn tin trực tiếp được cho em rồi....^^ ... mừng thật.
    Đợi anh nhé...À ko,phải là anh đợi em chứ...còn 4 tháng nữa thôi nhỉ ^^

3. breathe

breathe Guest

Một ngày quái quỷ ... buồn kinh dị . Anh kô biết vì sao anh buồn nữa , nhưng có lẽ là vì hành động của em . Anh vẫn luôn nghi ngờ em có phải là gf của anh hay kô nữa ... hay do anh nghĩ nhiều quá . ::( . Trong lòng anh giờ này chỉ có 2 từ "nhớ" và " buồn" . Anh kô muốn chấm dứt mọi chuyện , nó quá khó với anh . Anh nghĩ anh vẫn đủ sức để níu kéo nó . Đến giờ phút này anh chỉ nghĩ , anh kô dám yêu cầu em nghĩ đến anh . Anh hứa , anh sẽ chỉ như một ngọn gió bên đời em . Bảo vệ em khỏi những hạt sạn kia . Anh kô cần gì hơn là nụ cười của em . Anh yêu em hơn yêu chính bản thân mình . Anh yêu em ...

4. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Đồ cố chấp...X( ..thuốc cảm chứ có phải thuốc độc đâu mà ko chịu uống X( thuốc nhỏ mũi chứ có phải Axit đâu mà ko chịu nhỏ X( .... tức quá thôi

5. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

Lại nữa, lại được trồng cây mobile... sao không hồi âm gì thế này... đêm nay đã chán, không nhận được hồi âm của ấy, mình lại buồn hơn...

6. re_birth20

re_birth20 Donkey Kong

Nhỏ là người đầu tiên làm cho ta có cảm giác lâng lâng ... :whew: làm cho ta bỏ nhà đi đêm dù đã có ADSL ở nhà...... :whew: , dán mắt vào màn hình chờ từng lời yêu thương....... :whew:
    :whew:
    Đáng tiếc thay , nhỏ ko nhận ra được những giá trị mà một người thực lòng đem lại cho nhỏ , ko thấy , ko cảm nhận ........ :whew: :whew:

7. Pink Floyd

Thôi, đi ngủ thôi, ấy chẳng nhắn lại cho mình... buồn chết đi được... có lẽ lại... ôi mà thôi! phù phiếm quá...

8. tsstalin

tsstalin Youtube Master Race

có vẻ như tình yêu chỉ là một chiếc là thoảng qua trước mặt , còn tình bạn mới là vĩnh cửu nhưng tôi dường như đã đánh mất cả hai thứ đó......

9. Pink Floyd

Đấu tranh tư tưởng: có nên nhắn tin cho ấy không nhỉ, hay là thôi nhỉ... thôi thì tuỳ... bố đã dạy rồi mà mày ko nhớ àh, "trèo cao ngã đau", nhớ chưa con, mày nhớ chưa... hay là ngã thêm lần này nữa mới nhớ...

10. lightdevil

lightdevil Space Marine Doomguy

...whatever ....i'm too tired now .... .

11. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

ngày 2/3 nhỏ nói yêu mình sau hơn 1 tuần mình tránh ko gặp nhỏ..... có phải vì mình đã tìm cách quên nhỏ ko???? nhỏ ko muốn mình ra đi sao???? mình ở lại để làm gì khi mình ko có chỗ trong tim nhỏ???? ước gì nhỏ nghe bài Dằm trong tim của LBH mà thấm thía tình cảm của mình dành cho nhỏ.....

12. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Ngày 3-3 và ngày 5-3 2 ngày tuyệt vời.
    Lòng cứ lâng lâng.Mình có GF.GF mà mình đợi cả năm rồi ^^.

13. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Anh ko muốn làm người số một,ko muốn là The Best.Anh chỉ muốn là người duy nhất mà thôi................
    ============================
    wow...chúc mừng gamerbi nhé...cuối cùng cũng thành công rồi à :D .............

14. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Ngày đầu tiên làm office nước ngoài +___+ nói xí xa xì xồ mỏi miệng wé.. thế mà mí thèng du học sinh như L-) vẫn chịu nổi :))

15. cankhondainadi

cankhondainadi Youtube Master Race

$________$ buồn quá, đêm GAMEVN văng như cái chùa , ngày LAG không chịu dc $________$ Tiền lại hết hu hu hu

16. mom

mom Youtube Master Race

Lâu lắm rồi mới vào lại gamevn thấy topic này vào xem thử ai ngờ gặp lại được nhiều nick quen thuộc chợt bùn bùn. Đọc những dòng tâm sự của mấy bạn tự nhiên giật mình, từ hồi xuất hiện game võ lâm truyền kì tới giờ hầu như đã hết các cuộc vui chơi bên bạn bè mà chỉ lo cày level bây giờ nhìn lại bỗng nhiên thấy mình cách xa mọi người quá ::( .Trong này còn ai nhớ tui hông dậy :-<

17. Pink Floyd

ùhm, cảm giác đó lại đến... không, lần này khác... nhưng thôi... chắc cũng thế... mộng làm gì, đời vốn là giấc mộng mà, lúc ta chết đi cũng là lúc ta tỉnh mộng... thôi thì có lẽ cũng không cần phải để ý... ùhm, lại như những lần khác thôi, chưa phải đâu nhỉ... (nói cứ như là nhiều lắm rồi ấy, mới 1 2 lần gì đó àh - mới có một hai lần thôi mà cũng không nhớ rõ - đúng điên)

18. Steel_and_Stone

Steel_and_Stone Mr & Ms Pac-Man

Buòn vì hết tiền , trời ơi sao ông cứ bắt con hết tiền thế lày

19. kamikazevi

kamikazevi Youtube Master Race

:rose:Cảm ơn cuộc đời đã cho anh gặp em.Cảm ơn em vì đã xem anh như một người bạn.Nhờ tình bạn đó anh ấp ủ tình yêu của mình,mang tình yêu đó anh đã có đủ sức mạnh để nuôi dưỡng những ước mơ của mình:rose:​
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta được thêm ngày nữa để yêu thương​
    Wherever you go
    Whatever you do
    I will be right here waiting for you..... ;;)

20. kamikazevi

kamikazevi Youtube Master Race

:Rose:Cảm ơn cuộc đời đã cho anh gặp em.Cảm ơn em vì đã xem anh như một người bạn.Nhờ tình bạn đó anh ấp ủ tình yêu của mình,mang tình yêu đó anh đã có đủ sức mạnh để nuôi dưỡng những ước mơ của mình:RoseLEFT]Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta được thêm ngày nữa để yêu thương[/LEFT]
    Wherever you go
    Whatever you do
    I will be right here waiting for you..... ;;)
    [/QUOTE]