Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

_ Hôm này là 1 ngày vui và đang hên................. 45 phút nữa là biết hên hay không ...........

2. goodooboo

goodooboo Mr & Ms Pac-Man

mới nghỉ chưa đầy 1 tuần mà mai phải đi học típ, chán dễ sợ....đi lỡ 1 bước là thế đó, ráng chịu thui

3. Babycat

Babycat Mr & Ms Pac-Man

Buồn quá, đang thi tốt nghiệp, học bù đầu bù cổ, ko chơi, ko làm được gì hết! Nhiều khi nhớ người đó đến nỗi ko học được... nhưng mình cũng phải cố gắng thôi! Chưa tốt nghiệp xong mà cũng phải lo đi tìm việc làm, ko thì ra trường là thất nghiệp!
    Hôm nay tưởng gặp được người đó, vậy mà ko gặp, nhắn tin cho người đó cũng ko thấy trả lời.... Buồn...

11:32 PM
    Gặp người đó trên mạng, lúc đầu nói chuyện thật vui vẻ, nhưng tự nhiên mình lại gây sự chỉ vì cái diary chết tiệt, mình viết cho người đó từ hôm thứ 6 nhưng ko biết vì sao người đó ko đọc. Mình giận quá, mình trách người đó ko chịu quan tâm để ý đến mình... Mình giận rồi gây, rồi buồn... Dường như lúc nào mình cũng buồn... Những tình cảm trôi tuột đi cùng với những hờn giận, những lời yêu thương mình viết trong diary chung của 2 đứa bị mình xóa hết!
    Mình sẽ ok thôi, vì bây giờ phải biết rằng phải thi, phải tốt nghiệp, phải đi làm... Ko thể cứ nghĩ mãi về người ấy. Yếu đuối quá...

4. lllan_dn

lllan_dn Mr & Ms Pac-Man

Chao` các bạn trong BOX thế là gần 1 năm tưởng chừng như tôi không thể vô đây mà viết mấy dòng chữ kẻ nghiêng này nữa :D
    7 năm trôi qua 4 năm trôi qua Nhanh quá nhanh đến nỗi tôi không còn nhớ đến quá khứ nữa Nó sắp trỡ lại đã 12 năm rồi và giờ đây nó đang trở lại với tôi
    Sợ Tôi sợ quá các bạn Còn 4 ngày nữa thôi điều đó sẽ đến Tôi biết nó sẽ lấy của tôi nhiều thứ trong đó có cả người tôi yêu quý Một trò chơi công bằng hay một món quà cay đắng của cuộc sống .......
    Sợ quá Tôi phải đi ngủ đã các bạn ah :whew:

Hãy chúc tôi gặp lại em ! L ơi tớ sẽ trỡ lại với cậu Tớ hứa mà

5. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

HÔm Nay Vui LẮm ! Haha MÌnh Ko BuỒn MÌnh VẪn CÒn CƯỜi Đc !ĐÃ Sao NÀo ! ThÔi ThÌ MÌnh HÃy Vui VÌ MÌnh ĐÃ ThỨc TỈnh Sau GiẤc NgỦ Say ! TỪ Nay MÌnh HÃy CỐ SỐng ThẬt LÒng ChỚ CÓ Say SƯa VÀo GiẤc NgỦ ĐÓ LÀm GÌ NỮa

6. arthas

arthas Persian Prince Lão Làng GVN

Tự nhiên hôm nay chán như c**!
    Đá banh thì không có, vợ thì giận, net thì ngu, lũ chatter thì chó, lũ admin thì mang tính đàn bà... $^&$E%#%#
    Tiên sư cha!

7. NEYO

NEYO Youtube Master Race

Khổ thật đấy.Luc học thì chỉ mong nghỉ hè, lúc nghỉ hè thì chẳng có cai tâm sự,mong có người nói chuyện.Liên lạc qua Y!M: boydepzai_chuabiet_yeuai

8. NEYO

NEYO Youtube Master Race

Mấy bác than sự đời thì dài lắm.Than bao giờ cho hết. Nghe não cả lòng

9. Dragonite

Dragonite Donkey Kong

Mọi người ơi....girlfriend của tui thix 1 ng` khac...Cô ấy nói với tui là cô ấy đang making a choice kìa..Theo mọi ng` tui fải làm jì bi jờ..???Cho dù lần này cô ấy chọn tui..rồi sẽ có bao nhiu lần chọn lựa nũa đây...?Tui vẫn còn thương cô ấy lắm..nhưng...

10. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

Ôn hít toán, trừ lượng giác thì chỉ ôn mỗi công thức, bỏ lun cái hệ thức trong tam giác gòi :)) đầu bão hòa chứa hít nổi :))
    Mai ôn lại Lý lần cuối, mốt là Hóa còn thứ 2 bồi bổ :"> thứ 3 ra chiến trường :D

Tự dưng nhớ nhớ ai đó, đã del nick mất gòi, add lại cũng chả để làm gì chỉ để bùn thêm ....
    ....

11. otzi

otzi Dragon Quest

ô lá la hôm nay tui đi spam để quảng cáo cho diễn đàn của tui bị chém mất 3 nick tiếc wa' là tiếc

12. Dragonite

Dragonite Donkey Kong

Thôi , ko đc yếu lòng nữa tôi ơi ! Phải cứng rắn lên , biết từ bỏ đúng lúc...Dù cho mày còn yêu thương cô ấy ntn đi nữa , dù cho lần này ng` cô ấy chọn lần này là mày , sẽ ko có gì đảm bảo là NHỮNG lần chọn sau cô ấy sẽ lại chọn mày.Cô ấy thay lòng đổi dạ đc 1 lần thì hoàn toàn có thể có thêm nhiều lần nữa !!! Thà đau 1 lần thui,còn hơn...Có thể tôi ko tìm đc ng` con gái dễ thương,thông minh như em , nhưng tôi tin tôi sẽ tìm đc một ng` con gái yêu thương tôi = cả tấm lòng...

13. arthas

arthas Persian Prince Lão Làng GVN

Nhớ em vợ quá ::(

14. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

SẮp thi ĐH đến nơi rồi, thấy lo quá mất thôi. Làm sao bây h, >< Liệu mình có thi đỗ được ko đây?
    Bây h giờ mình muốn có ai đó luôn động viên mình. Tại sao mình thấy mình luôn động viên mọi người mà đến lúc mình cần lại chẳng có ai thế này

15. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

động viên nhocnhoc nè :-* tui cũng run lém ^^ cùng cố gắng nhé :D

16. SeiferAmusi

SeiferAmusi T.E.T.Я.I.S

không hiêu năm nay là năm gì mà sao xui quá. không một chuyện gì tốt đẹp đén với mình cả. hình như ai cũng ghét bỏ mình không quan tâm gì tới mình cả họ chỉ nghĩ tới what they need và áp đặt mọi chuyện cho minh thôi. mùa WC thì bắt banh toàn thua không ăn được trân nào cả. ôi cuộc đời thật đẹp sao :(

17. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

uh Thanh xo Kiri! ^ ^ NÓi chung là cứ đến đâu thì đến vậy. Sao ma mình geht môn Văn thế nhỉ >< Thế kiri thi khôi gì.

18. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

thi khối A, đang sợ môn Hóa ~___~ thui kệ, năm đầu coi như cuộc dạo chơi, xé nháp thui mà :D

19. Salamander

Salamander Cool and Nihilistic

mai là mùng 4 rùi, chúc các em gái thi cử thật tốt, luôn luôn có anh giai ở bên cạnh cổ vũ các em ^^

20. zZzDarkNesszZz

zZzDarkNesszZz Alone in the darkness...

Bực tức sau một ngày ​

Hum qua đang chơi Internet ngon lành tự nhiên cả nhà chạy lên bảo mình tắt ngay :(( . Số là dưới tầng 1 nhà mình bị hư điện thoại, ai cũng đổ tội cho cái Modem của mình...đúng là những con người thiển cận +_+. Ai cũng nghĩ cái Modem của mình ảnh hưởng đến đường dây âm tường của cả nhà, thế là bị ngắt nguồn online, đàm ra tiệm thổ lộ tâm sự vậy T_T.
    Những ngày trước đây, mỗi lần điện thoại gọi tới là mình lại bị disconnect do khi xây nhà mọi người cứ nối tất cả các dây vào đường "âm tường" (bây giờ nhắc lại chữ này nghe thấy ghét quá X( ). Mỗi lần bị dis như thế, mình đang upload cái gì thì cũng phải chịu...up lại từ đầu, thế mà mình có than đâu, vậy mà khi bị điện thoại có 5' thì lên rủa mình....Đà này chắc bỏ nhà đi sớm cho rồi