Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. black_cat1

black_cat1 Glory to Mankind Lão Làng GVN

Lên Gamevn tự nhiên thấy có "khứa" ;))
    Đôi lúc cũng phải có người để trêu chọc ;))

2. HONHA

HONHA Youtube Master Race

vẫn chưa nhận được email của nàng, một ngày buồn nữa, chán...

3. kyohiros

kyohiros Youtube Master Race

chả biết người ta có thích mình ko.......... lúc thì wan tâm tưởng chừng như "ăn chắc" rồi......... lúc lại thờ ơ lạnh nhạt.......... như bây giờ chẳng hạn......... buồn đến phát điên vì con gái mất thôi...........

4. aluta126

aluta126 Youtube Master Race

khi đã biết được sự thật
    lúc đó mình ko biết vui hay buồn

5. X-III

X-III Legend of Zelda

mới đi học về, nghĩ 1h đi học 5h tiếp, chán

6. HarryKing

HarryKing Không bao giờ DM u first :"> Moderator Lão Làng GVN

Hôm nay nàng bắt xóa cái avt "tìm người yêu",dở chứng bật lại bảo không xóa,chả thấy nói năng gì nãy giờ.

7. Địa_Long

Địa_Long Youtube Master Race

Đi làm về!Mặt đầy bụi,chưa kịp cất xe thì mưa.Mẹ....mưa đá mới vãi,dính mấy quả vào đầu #-o .Vừa chạy vào nhà bà chị gào lên: quay ra cất xe nhanh tiện thể hộ cái xe của chị luôn nhé @-) giữa lúc đang mưa đá??[-O<

8. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

12:39AM: a vẫn chưa ngủ ... vẫn online và vẫn chờ e. Sao thế nhỉ, có lẽ đã lâu a chưa gặp e, phải đến 1 tuần rồi thì phải, một quãng thời gian đủ để nhiều thứ xảy ra, tuần vừa qua là một tuần điên rồ. a chẳng làm được cái gì nên hồn, đi học được mấy hôm thì toàn ngủ gật, bài test làm như một thằng khùng, check lại thấy sai tung tóe, journal cũng không viết ra hồn, cả ngày phóng hùng hục ngoài đường chẳng biết vì cái gì, đêm nằm ngửa cổ nhìn trời ... a có quá nhiều thứ để nói với em về cái tuần 20/11 vừa qua, tuần mà a đã bỏ qua một đống việc quan trọng, một đống cơ hội và một đống những gì tốt đẹp để nhận lại toàn những thứ lởm khởm, vớ vẩn và vô tích sự... lại ong đầu muốn đấm đá cái gì đó rồi .... a nghĩ là a nên nghỉ ngơi. g9. lần đầu tiên viết diary theo cái kiểu này, hơi chuối ....

9. never_forget

never_forget Donkey Kong

hôm qua, " I love toilet u go go", dạy nó đọc wài, thế mà vẫn chưa đọc được, chả hỉu sao, nó nhìn tớ rồi "I luv you", tớ cũng tròn mắt nhìn nó --> "tau đùa thôi" =_=, đây là lần đầu tiên có đứa nhìn tớ và nói 3 chữ này, nhưng lại ko tin đc, chán...

10. lucnhien89

lucnhien89 Mr & Ms Pac-Man

Tình đầu là tình vỡ ... nhưng cũng có câu ... tình đầu là mối tình đẹp ... H thì không thấy vậy ... chỉ thấy nước mắt H chảy dài ... chỉ thấy những đớn đau mà H phải chịu ... chỉ thấy tình cảm H dành cho T ngày một lớn ... trong khi ... T chỉ im lặng ... T không bao giờ chịu phấn đấu cho chuyện của mình ... H biết ... T vì nghĩ cho h nên mới làm vậy ... nhưng ... nhưng T không hiểu ... có người con gái nào mà không muốn thấy người mình thương phấn đấu chống lại mọi trở ngại vì mình ko ... H đã ko chịu ra nước ngoài cũng chỉ vì T ... nhưng mọi chuyện như thế ... còn nguyên nhân nào khiến H vấn vương ở lại đây nữa ... H ra đi ...
    Tại sao T không tin H ... không tin vào tình cảm của mình có thể vượt qua được những lời nói đó ... ???
    H hận cuộc đời ... hận những tập quán cổ hủ đã đưa H và T về hai thế giới khác nhau ... hận bản thân sao không mạnh mẽ hơn ... hận T không chịu phấn đấu ... và ... hận cuộc đời sao lại mang đến cho H một mối tình đầu quá cay nghiệt !!!!!!!
    Giờ đây ... ko còn gặp mặt ... H mong mình có thể quên T nhanh ... H tưởng mình đã làm được ... H quen với người khác ... cố quên đi hình bóng của T ... nhưng ...
    Chỉ có thể nói một câu ... đời cay độc quá !!!!! :-<

11. Police Online

Police Online Cảnh Sát Nông Thôn

Happy Birthday to me .............. ^_^ 1 sn buồn ^_^

12. deathprotect

deathprotect Donkey Kong

hi anh Khang + mèo .... từ ngày gặp 2 nguời trong box tâm sự này là những ngày vui nhất của tui ... mặc dù cãi nhau tè le ... và .. quậy banh cái box TS này nhưng ... thật sự tui rất quí 2 người :) có lẽ là ... hơi xa .. nếu như gần thì .. tui sẽ cho ông chết trên bàn nhậu đó ông khang :P ( con nít mè uống cái gì :)) ) ^^ anh em ông rất vui :) tui ko có bạn .. sinh ra đã solo ko hòa đồng ... còn bị nói là sống nội tâm nhưng ... co lẽ tui thix vậy .. cởi mở đễ làm gì??? :)) chẵng ai quan tâm tới mình ^^ ... hơi bi quan phải hem ^^ x-mas này có lẽ sẽ tặng cho anh cái disc hoạt hình ok?? còn mèo thì ... chẳng biết tặng gì cả .. mong là tui có thể thưc hiện được ^^ ..
    #dolls .. anh thật sự rất vui vì có em làm bạn gái ... mặc dù hay giận hờn nhưng .. anh thật sự rất thix điều đó ^^ .. anh chẳng muốn giấu gì em đâu ^^ hãy hỏi anh tất cả những gì em muốn biết ... anh ko muốn giấu em gì cả .. có lẽ em ko phải là người đầu tiên của anh .. nhưng anh mong em sẽ là người cuối cùng .. hi vọng em cũng nghỉ vậy ^^ luv ya honei

13. colenao

colenao Donkey Kong

Hôm nay sao trời lạnh thế nhỉ, sáng dậy phải mất 3 giây mới biết mình là ai và đang làm zi` ở cái đời này. Cứ như hồi bé lại hay chẳng phải lo nghĩ gì nhiều, giờ lớn rồi lại có quá nhiều điều phải suy nghĩ. Như need for speed Carbon ra 1 tháng rồi mà mình vẫn chưa đc chơi, ko phải ko chơi đc mà là chơi nó không đẹp, con card lởm. Bao giờ mới thay đc card sịn đây, đúng là ước mơ , chẳng bao giờ thành hiện thực. Nó chỉ thành hiện thực với ai biết vươn lên và chăm chỉ thôi, còn mình vừa lười, vừa ham chơi thì làm đc zi`. Như năm ngoái học cao đẳng mở bị đuổi chỉ vì ham cầy điện tử với đi chơi bia. Năm nay sang cao đẳng back khoa cũng chẳng khá hơn là mấy. Cuộc đời nó vẫn thế mà, năm lớp 12 mình thick nàng, nhưng nàng lại thick thằng khác. Mà thằng ý có hơn zi` mình đâu, đếch đẹp trai hơn mình, chỉ đc cái nó có LX để đi, còn mình thì chỉ đi Dream, buồn thật. Nhưng ko sao ngày mai mình, à mà mai ko đc tháng sau mình sẽ ra ngay Lí nam đế mua đĩa Carbon về chơi. Dạo này cày Au điên quá nên hết xiền, mong là ngày mai sẽ đẹp hơn hôm nay.

14. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

-Còn 1 tháng cuối thôi Sonomi ơi , cố gắng cày để thi điểm cao cái ! Còn nhiều việc đang chờ mình phía trước ! Cố gắng lên chứ , tạm thời gạt chuyện chơi qua 1 bên ... thi xong rồi tha hồ mà chơi !

-Cố lên em ...cố lên :))

15. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

:((, thik 1 ai đó nhưng ko dám nói :((......... cảm thấy còn quá ít thời gian nhưng việc học lại lỡ cản đường mất ùi......ko thể làm cho mẹ lo lắng và buồn vì mình thêm 1 lần nữa

phải làm j` đây?

16. LittleJimi

LittleJimi Youtube Master Race

Có một điều thật ngu ngốc là : một người đang yêu ko dám nói lời yêu hay tâm sự chất chứa trong lòng với người mình yêu hay thích! Mr.Kurt

17. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Lạnh quá +_+ ..............
    Ho........

18. lucnhien89

lucnhien89 Mr & Ms Pac-Man

To god : U give me all the things I want as I said ... U r so wonderful ... but ... Please ... give me the best things I really need right now ... money - money - money !! I need money to buy DVDs !!! Please ... now ... it's thanksgiving day ... it's on sale !! Just 14.99$ !! :(( :(( :((
    Now ... even 2$ ... im fraid that ... I have nothing :(( :((
    From me to my life : Đời cùi bắp ... :devil:

19. VN|MoUsE

VN|MoUsE Somewhere I belong Administrator Lão Làng GVN

- Mời em đi sinh nhật mình , em nói rằng để em suy nghĩ .
    - Em nói với bạn em rằng : " không muốn đi vì sợ bị hiểu lầm "
    lolzzzzzzzzzzzzzzzzzz

20. Police Online

Police Online Cảnh Sát Nông Thôn

Lại 1 ngày buồn trôi wa ..... >_< ......... nhưng cũng đỡ vì trên lớp còn có những thằng bạn đưa ra những cái lý luận gậy cười khiến mình đỡ bực .....
    Nhưng tại sao đám bạn trong lớp và đám bạn bên ngoài khác nhau thế kà ?
    Vì sao chúng nó đối xử vậy >_< người với người thôi mà ....... có nó thì ko có người khác àh >_< ........ đúng thật là ......