Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. human is me

human is me Fire in the hole!

Trời ! 30 tháng 4 mà còn đi học nữa sao ? Không tin you đâu ! Còn tui thì xui quá chời ! Ra tiệm bán đĩa mua black and white về cài hoài không đuợc tức chết đi thôi !

2. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Hôm nay là ngày 30/4 đặc biệt. :D! Nó ko như nhwũng ngày 30/4 những năm truiwcs. Sáng nay đi CV nước với mấy đứa hồi cấp 2. Sao bây giwò mình mới thấy bọn con trai tốt nhở. hic! Bọn nó bnao tất chws. Công nhận bọn nó tốt. :D
    Buổi chiều nói thế nào nhỉ. Vui! :D! Vui lắm. CHẳng biết bên kia thế nào chứ mình thì vui cực. :D

3. Phoenix99

Phoenix99 Fire in the hole!

chán ơi là chán 30/4 mà ko đi đâu chơi cả ngồi chơi game sáng giờ ,chơi chán rồi lên mạng ,bây giờ chả biết làm gì

4. NhocNhoc

Chán chán chán. Đó là cảm giác của tui lúc này. Terrible& horible. Have or no have is not problem. Chẳng quan trọng 1 cái quái gì cả. Điên dồ. Understand me? :))! Nực cười. Understand?Quá nực cười! No one understand me. No one

5. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

tui đây nằm nhà chơi DW 4(PS2) mà cứ bị chết,tức quá lên mạng kiếm mấy cái cheat về xài cho đỡ khổ

6. Yên Nhiên

Yên Nhiên The Warrior of Light

Sigh... Đọc diary mọi người viết bên này mà thấy thất vọng quá... Mình chẳng thể bắt người ta viết hay hơn được, vì cảm xúc đâu ai uốn nắn? Mình cũng thật buồn cười, viết bao nhiêu vậy, mà chẳng bao h đưa cho người cần đọc. Mong có người online lúc này để mình có thể ngồi nói những câu điên khùng & quái gở cho đỡ nặng đầu. Mà không thế mình cũng điên sẵn rùi, sao lại hy vọng có người on vào lúc 2 giờ sáng chứ?! Chắc lại phải dành ra một buổi... À không, không nói trước j` hết, lần nào nói trước cũng không thực hiện được. Hik... Nhưng sao lại mong có người bên cạnh mình lúc này đến thế! Nếu có, & người đó là b, chắc mình nhận lun làm bf. Còn nếu là g, mình coi lun là sis or close friend. Tiếc thật, nobody...

7. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

:)) đọc bài của lovelynhien thấy tiếc quá, lúc 2 giờ cũng on nhưng không qua đây, thế là mất cơ hội có gf :(( , hôm nay chẳng biết làm gì, thôi lại ở nhà chơi vậy, mấy ngày nghỉ chẳng biết đi đâu cả, toàn ở nhà chơi không, mấy thằng bạn đi chơi với gf cả rồi, hôm nay chắc chúng nó lại đi chơi tiếp. Thế là hết người chơi cùng rồi. Chán, lại ra ngoài hàng game chơi cho vui vậy. :(( bây giờ chỉ có games mới yêu ta :((

8. Yamato#5

Yamato#5 Mr & Ms Pac-Man

Chán (!) Kết thúc 3 ngày nghỉ và h đây lại phải đối mặt với một thực tế ... sắp phải thi Văn đầu h chiều.

9. Ono Yunichi

Ono Yunichi Donkey Kong

Hic ! 30-4 & 1-5 năm nay quả là ác mộng ! Buồn quá hổng biết tâm sự dzới ai nên lên đây viết vài dòng mong tìm được người cùng cảnh ngộ.
    30-4 vừa rồi là sinh nhật của "nhỏ" ! Trời ơi bạn có biết tui mong chờ ngày này lâu lắm rồi 0 ?!
    5h chiều ! Tắm rửa,xịt nước hoa,đầu chảy keo bóng mướt.Mặc cái áo thun Body sát nách + quần jean xách xe dzọt lẹ tới nhà nàng.
    Nhưng hỡi ơi buổi tiệc 0 như tui nghĩ ! Vừa bước vào cửa là hình ảnh 1 thằng con trai đang ngồi sát bên nàng & còn cười đùa vui vẻ nữa ! Ôi con tim tôi như tan nát,toàn thân rũ rượi,màn đêm như quay cuồng,tâm hồn như bay mất tiêu về đâu.....
    Thế là ngày lễ hôm sau tui cũng 0 còn tâm trạng nào mà đi chơi nữa,chỉ biết buồn 1 mình mà nghe nhạc thôi.
    Người yêu ơi có biết chăng tình anh
    Muốn đắp xây bên em suốt đời
    Lòng này đơn phương nhớ em
    Con tim thổn thức mỗi khi em cười
    Em cười như ánh dương rạng ngời
    Xua đi màn đêm tăm tối vây quanh hồn anh
    Nhưng không có ánh sáng nào là mãi mãi
    Tim anh vỡ nát khi thấy em cười vui bên ai
    Tôi tự trắch mình quá nhút nhát
    Tại sao lúc ở gần em nhất lại 0 thốt nên lời?
    Để rồi giờ đây người bên cạnh em có lẽ là tôi !
    Bài thơ "con cóc" nguyện dâng tặng em
    Thật lòng tôi chỉ muốn nói với em...
    Nói rằng : Now and forever,only you in my life.

10. NhocNhoc

Hôm nay thời tiết nóng ghê. Mẹ với đứa em đi chơi bỏ mặc mình ở nhà 1 mình. :((! ( nói thế thôi chứ mình xin ở nhà. :D) hihi! Học được 1 tẹo. Mấy hôm nay mình ra dáng 1 bà chị ghê. Giao bài tập cho nó làm bài. THấy cũng oai oai. hihihi! Chẳng hiểu cứ thấy siuwóng sướng thế nào ý.
    Buổi trưa xem lại phim cuối tuần . Ngộ thế. :))! Mấy hôm nghỉ này toàn chơi. Học được so tí. Vậy mà mai đã thi HK rồi. hic! Chán chẳng buồn ôn mà ôn thì cũng chẳng biết ôn quái gì cả. Cái trường này điên thế. Chẳng hiểu mai thi Văn thì thi voà cái quái gì nhỉ? Anmani là cho phân tích ở truyện Kiều chwú cho bà HXH vào chẳng biết đường anò mnà lần. Nhất là giả sử bắt phải chứng minh tại sao bảo bà ý là nữ sĩ của phụ nwũ. chẳng hiểu thế nào nữa.
    Hoá thì tẹo nữa ngồi xem lại mấy cái phương trình. Trong 5 môn đợt này thi mình sợ nhất là Lý với Toán. 2 cái môn điên dồ. Khối D đáng nhẽ Lý liếc phải giảm chứ. Tận 3 tiết liền. hci! TA thì cũng pảhi xem qua. nhỡ ngưòi ta hứng lên cho international trade với mấy cái buôn bán gì đấy chắc bán nàh mất. :((! Sao học TA hệ 7 năm điên dồ thế. Thôi cố gắng lấyc ái hs giỏi của sở vậy. Còn hs giỏi của trường em ko có dám mơ tưởng

11. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

Chán thật, đêm chẳng có ai, toàn nghe thấy chim lợn kêu đầy trời :)) , lên mạng mãi cũng chán, mai lại đi học rồi, còn 16 ngày nữa là thi rồi, học hành chẳng ra đâu cả, lại chán. Hôm qua thằng Khang không rủ mình đi chơi thì chết mất, tới Hà Đông xem hội làng, thấy chúng nó bảo xem kiệu quay, hỏi làm sao quay được thì chúng nó bảo ... ngài quay (sợ quá :)) ), nhưng cuối cùng có xem được đâu, chờ bạn của nó lâu wá, bảo nhau 7 giờ đi cao su đến tận 9 h, về đến nhà 9 giờ tối mệt quên chết. Um, hết cái để viết tiếp rồi, lại học vậy.
    To NhocNhoc: khối D có khác, nhưng mà khối D cũng có thi Toán mà, điên rồ môn này là chết đó ^^

12. NhocNhoc

Hôm nay thi Hóa với Văn. QUái dị ko tả được. Văn thì nói chung là tàm tạm. CÒn cái môn Hoá quái dị. :((!
    Đề ai ra mà điên dồ thế ko biết. hci! Làm xong cũngc hẳng biết mình có đúng ko nwũa. Mỗi đứa ra 1 kết quả khác nhau. Có đứa còn ra V của NaOH là 2 mấy lít nữa. To quá sá. HIc! Có đwúa chơi mol của HCl la 1, mấy lận. To hết cỡ luôn. CÒn cả cái bài điều chế dựa vào ccs chất. Chăng hiểu có đúng ko. Sáng nay ngồi tụng kinh liền tù tì cả Hoá với Văn . Nói chug là mà thôi kệ. Qua rồi. bây giwò chỉ còn buồn ngủ và đói. Hôm nay tận 3hAm mới ngủ đuwọc vậy mà sang ra 8hkém đã dậy rồi. Chẳng biết làm cái quái gì mà ko ngủ được mới điên chứ. :((

13. NhocNhoc

Hôm nọ thi Văn với Hoá còn đỡ chứ hôm nay thi Anh với Lý mới như thần kinh. :((
    Anh thì tận 3 trang phải làm cả của ban D lẫn ban A. CÒn mấy câu chưa làm xong. Nói chung là Anh cứ gọi là tạm ổn. Còn cái môn Lý mới khốn nạn chứ. :((! Chẳng làm được cái gì cả. Thầy kìa chẳng cho ônc cái phần khí khiếc gì cả. Tức điên đi được.

14. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

Hơ....-->ngáp thật dài coi ^.^ uiii buồn ngủ wá, ol từ sang tới giờ fê thiệt. Tự dưng hôm nay lòng thoải mái lạ thường. Hình như hôm nay mình ăn ít wá hay sao nhỉ, vẫn chưa cảm thấy no :p Thi xong nhẹ người ghê, chắc cú môn Anh với Lý òi ;;-) chỉ lo môn Văn cái môn mình ngu bẩm sinh, học tủ bị tủ đè >.< thui kệ nó cùng lém cũng đâu kéo mình bao nhiu. Đi ngủ thui, tối dậy ol ^.^

15. Yamato#5

Yamato#5 Mr & Ms Pac-Man

... Phào,thế là thi xong cả 5 môn chia phòng ! Kết quả chẳng bít ra sao nhưng mừ cứ phải ăn mừng cái hẵng .... Chiều vừa rủ hội bạn độ star xong, tệ thật, thua mà ko trả xiền,nhưng mà thui, đỡ phải trả xiền máy là cũng khá khẩm lắm roài ... !
    Tầng 4 ... 10.35 pm ... ngoài đường chỉ còn chút ánh sáng đèn điện và tiếng ôtô ... nhớ người iu,ngáp dài,ngán ngẩm,đi ngủ ...

16. ilu

ilu Mario & Luigi

lâu nay đêm nào bùn bùn là ilu lên priston tale chơi cho wên hết những chuyện tình cảm rắc rối của tuổi thanh niên, kô hiểu đêm nay cả priston tale cũng delay server chán wá. Nhưng phát hiện được mục nhật ký này cũng hay. Ilu kô có hứng thú học Pharmacy nhưng phải học, chán wá, ước gì mình được tự chọn nhĩ. Còn bạn gái thì gặp cô nào xinh cũng tán tĩnh, rút cuộc kô biết là mình iêu ai...Nhiều khi tự nghĩ đời có gì thú vị khi ta sinh ra lớn lên rùi học, học xong thì kiếm việc làm lấy vợ sinh con, rùi già coi con cháu lớn lên rùi chờ chết...ai cũng giống ai, cuộc đời có nhàm chán wá chăng.

17. yuna87

yuna87 T.E.T.Я.I.S

hôm nay đi thì địa quên mang compa và hình như mất hai điểm vẽ biểu đồ thật là sỉ nhục lần này mà điểm địa không được 8 điểm thề về nhà đập đầu vào gối không chết thì ......thôi

18. yuna87

yuna87 T.E.T.Я.I.S

một ngày buồn như mọi ngày dúng là chả ra làm sao thi xong hết rồi khoẻ ghê luôn.Mình lại về với WE và Manager .ấy chết mình lỡ tay mua bốn thằng cầu thủ luôn .Sau khi đá xong trận với deportigo trời phá sản tui chưa lưu.hix hix tieu táng ba tiếng đồng hồ .hom nay khong có gì là hay cả hix hix

19. Poseidal

Poseidal Legend of Zelda

Mịa kiếp, hôm nay ra hàng game online, chờ suốt 4 tiếng buổi sáng đến tận 12 giờ rưỡi mới có máy, vào chơi PT (vừa update bản mới), cứ 1 tiếng lại lost connection 1 lần, mãi mới kiếm được party ngon mà lại bị bật ra.
    Đến 8 giờ tối thì thảm hoạ xảy ra: sau khi bị dc, lúc vào lại thì có thông báo Server is Full. Sau đó, toàn bộ dân chơi PT trong hàng cũng gặp vấn đề tương tự (mà thực ra là gamer cả thế giới cũng bị luôn, lmao).
    Hy vọng mấy tay Admin sửa Server cho nhanh để mai ta còn chơi tiếp, không thì chết vì thèm chơi mất.

20. Keilyna

Keilyna The Warrior of Light

một tâm sự buồn , chưa bao giờ mình cảm thấy buồn như bây giờ ,mối tình đầu của mình có lẽ phải sắp chấm dứt trong vài này tới thôi , chưa bao giờ xung đột giữa mình và BF lại dữ như hôm qua , sao mình cảm thấy cô đơn quá vậy nè , chỉ còn mỗi gia đình là luôn gắn bó với mình , luôn che chở cho mình .Gia đình đúng là tổ ấm cho mình ,chuyện tình cảm mình có nên gạt đi không ? nhưng người ấy là người mình thương yêu chỉ sao gia đình mình , người ta có biết điều này không ?