Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Sáng hâm như thế chứ đến buổi chiều là mình lịa thấy okie liền. Chiều nay đợi mãi đại ca salat mới đến. Suýt nwũa đi chợ luôn. hôm nay đi với mami sướng thật. Khiếp trời nóng kinh đi được. Mồ hôi chạy ra như tắm thế là được cốc nước sấu phê cả nguwòi. về nhà gọi luôn túi nuwóc mía nữa
    tôi nay xem Đuổi hình bắt chữ xòng rròi bật sang MTV xem. cxả buổi hôm nay toàn chiếu các soundtrack trong các phim. Ở phim 50 first dates ngeh hay phết. Sau đấy tự nhiên bật sang Star world hay ko tả được. Sao ông Crist angel kia siêu thế ko biết nwũa. ôi muốn kể quá sá. nhưng buồn ngủ rồi. ngủ bù hôm nay thức khuya.

2. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

hôm nay đi 1 vòng hà nội đến giữa đống đa hỏi đống đa ở đâu vậy bác mấy đứa nhỏ cười nghượng chín cả mặt thêm tí hương vị nữa là mình có món ăn rùi đã thế lúc vìa quên mất nhà mình ở đâu tìm mãi mới thấy công nhận đen thật

3. YinYang

YinYang Độc cô cửu kiếm

___Làm sao bây giờ khi mà người mình yêu hơn mình 8 tuổi :(( , ngay từ lần đầu mình nhìn thấy her mình đã biết trái tim mình đã thuộc về her rồi , nhưng biết làm sao khi mình ko quen her , mới gặp her lần đầu và cũng có thể là lần cuối , làm sao bây giờ nhỉ ? :(( . MÌnh biết her cũng hay nhìn lén mình lắm và mình cũng vầy ..... nhưng phải làm sao bây giờ nhỉ ? chẳng lẽ nhờ thằng f8 nói với her , nhưng mà ngại quá , so shy :((

4. tom_raider9999

tom_raider9999 Donkey Kong

___Thật không hiểu ví sao khi đi bơi mình lại cứ bị một her cứ đá hình nhỉ, mà trông cũng khá xinh đó, đã thế thì thôi càng nhìn lại càng bị cuốn vào mới chết chứ, thật là khó xử.

___Đã thế con bạn lại còn gợi ý: em muốn có baby thì bạn làm thía nào, tình huống thật khó xử keke.

___Hôm nọ nó rủ mình đi xem phim, vào rạp roài mà cứ kêu: ôi tớ sợ lắm, sợ lắm roài khoác luôn tay mình mới chết chứ, tội lỗi, tội lỗi. Lúc đó biết làm thía nào đây.

5. YinYang

YinYang Độc cô cửu kiếm

___Trời ơi nhớ em quá trời luôn nè Huyền ơi , yêu em quá em ơi

___P/s bà con đừng nghe cái thằng vua bốc phét ở trên nhá

6. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Ôi, tiếc cho mình wá... hôm wa chỉ tại trận Đức - Latvia đã... vắt kiệt sức lực của mình đến nỗi cả cái đồng hồ mới mua cũng không đủ sức lôi mình dậy xem trận Hà Lan - Séc... Để đến nỗi 7h30' mới dậy... xem được có bàn 3-2 của thằng Séc! Tiếc wá, không được xem đá trực tiếp rùi lại còn không được xem phát lại luôn!
    Còn tiếc cho Hà Lan và Van Nistelrooy nữa chớ!
    Oa, bùn ngủ wá!!!

7. Đức còi

Đức còi The Warrior of Light

Mất ít tiền cá độ rồiiiiiiiiiiiiiiiiii. :(( :(( :((

8. Mèo Đông Lạnh

hôm anh gặp pháp tui mất toi 2 lít by giờ vẫn còn cú nè mún tim chỗ giải sầu quá đi

9. GCN[vn]

GCN[vn] Mario & Luigi

Ôi anh Mèo hoang câu bàì giỏi quá......
    Đó là nhật ký ngày hôm nay của tôi
    :p :p :p :p :p :p :p :p :p ​

10. Mèo Đông Lạnh

ủa vậy ko phải bác đang câu bài hay seo
    hôm nay đi chơi bạn chẳng gặp đã thế còn rơi mất 50000 đồng tức chết đi được sao mà đen giã man lun

11. Ashe

Ashe Youtube Master Race

Khổ thân. Nhưng ko sao đâu. Yêu người hơn tuổi mới hay. @};- Nhưg hơn 8 tuổi thì..... [-o<

12. Mèo Đông Lạnh

người iu m&c mới hơn có 3 tuổi thui đã thấy khó khăn roài nhưng hổng sao hít chúc you hạnh phúc bên người mình yêu hehhe

13. @@@@@@@

@@@@@@@ Fire in the hole!

Chà có quyển nhật kí hay nhỉ,xem nào...hôm nay đẹp trời mình ngồi ...spam diễn đàn gamevn,sơ sơ chắc cũng đuwọc chục bài rồi.
    Không ngờ sau nhiều ngày rửa máy gác tay mình vẫn còn nhanh nhẹn đến thế.chắc phải làm 1 chập nữa wé... @};-

Teo định dừng máy nhưng đọc đến đoạn ''yêu người hơn mình 8 tuổi'' thì suýt ngất------>thiéu gì Gf mà mày đi yêu ....chị mày hả???

14. troc

troc Dragon Quest

Một ngày chán ngắt. Chẳng biết làm gì. Vừa coi đá banh xong thì đi ngủ, sau đó ngồi dậy đi vòng vòng. Hehe 2 trận đá banh làm mình thắng độ vui ghê. Toàn bắt kèo dưới và được chấp. Thế lại được lời 2 bữa ăn. hé hé. Bước ra đường lái xe vòng vòng mà củng chẳng biết đi đâu. Bất chợt có thằng bạn gọi điện rủ đi ăn, thế là phóng xe đến tiệm ăn. Hic hic bất ngờ thiệt, gặp lại vài đứa bạn cũ mà 2 năm rồi không gặp. 1 thằng đi học ở Hàn Quốc mới về, chẳng biết nó học gì mà sao thấy lạ thật. Mới nhìn chẳng biết là ai, đám bạn nói ra mới biết. Lúc trở về nhà lên online thì cái máy lại hư nữa rồi. Hic hic Có lẽ vì bị virus hoặc trojan nào đó, làm internet chậm rì. Buổi trưa/chiều thì cả đám bạn rủ đi nhậu. Thế là có 1 chầu nhậu miễn phí. Hic hic bây giờ chẳng biết làm gì, phải đến nhà bạn mượn máy lên gamevn viết nhật ký. Chán kinh khủng. Hè mà cứ như thế này thì chắc chết mất. Chẳng học được gì, củng chẳng đi làm ở đâu. Chỉ phí thời gian.

15. Mèo Đông Lạnh

lại 1 ngày chán đời đi qua thế là ý loại roài chán thiệt mất bao nhiu công sức mong chờ hy vọng cuối cùng chỉ còn lại con số ko có ai bùn như tôi ko

16. Tidus_XH

Tidus_XH T.E.T.Я.I.S

Một ngày đầy nhớ thương ,hi vọng rùi thất vọng vì không nhận được mail của người mình mong ,song cũng khá là hạnh phúc vì tụi bạn tuyệt vời an ủi hết lời à

17. neon

neon Legend of Zelda

bữa nay chán quá,ở nhà có 1 mình ngồi online à,mấy thằng bạn không thèm phone cho mình lun,bùn quá,có ai rảnh rỗi thÌ qua bên nhà tui ở phần chữ kí dưới chat với tui nhé,buồn quá^_^^_^

18. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Chời ơi, sao lại thua được cơ chứ???
    Cái thằng Beckham sút penalty dở như phưn!!! Cái chân thúi hoắc xì quắc cần lun đó!
    Hu hu... thế là bye bye roài... đau không chịu được.
    Biết là thế nào cũng thua chủ nhà mà...

19. ninza_lua

ninza_lua Mr & Ms Pac-Man

trời đà lạt hôm nay lạnh thịt, đi ngoài đường mà cứ run cầm cập. mà mấy con girl đà lạt bít ăn mặc ghê chứ, không bá láp như mấy con ở sài gòn. mà toàn là sành điệu hông.nhìn từ phía sau và xa xa mới thấy, còn lại gần thì choáng. hic, bất hạnh thịt, cứ tưởng đợt này câu được nhìu cá chứ
    mà cũng nhìu em xinh lắm cơ, có điều đứng kế bên nói chiện hông nghe được chữ nào.
    cuối cùng đành pải kết luận là girl đà lạt chỉ để nhìn thui. đành pải way dzề sài gòn thân iu dzậy

20. kothebiet

kothebiet Mr & Ms Pac-Man

hôm nay bình thuòng như bao ngày khác chả có gì đang nói cả vẫn chơi vẫn ăn vẫn ngủ đều đều ( đang nghỉ hè nên không học) vẫn ngồi đây nhớ về một người vẫn sinh hoat vệ sinh đều sáng đi tiểu một lần lúc ngủ dậy chưa một lần chiều chiều một lần và tối là một lần quan trọng .thế đã phải là nhật kí chưa hả .nếu chưa thì chỉ nên nhắc nhở chú đừng trừ exp của em