Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Không hiểu đến mùa đông năm nào mới khoác tay nàng đi chơi đêm được nhỉ???^^...

2. REALM

REALM Legend of Zelda

tui đang rất buồn vì thứ bảy nào nàng cũng xuất hiện mà tui ko dám nhìn thẳng vào nàng!!có lẽ tui còn con nít wá chăng,nhiều người bảo rằng tui nhút nhát nhưng tui đã rất cố gắng mà ko được!!suốt 3 năm nhìn nàng một cách ko tự tin tui mới buồn làm sao!!!có ai hiểu thấu lòng tui!!

3. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Nhút nhát là bệnh có thể chữa chứ ko phải nan y. Nhút nhát thì cứ cố gắng 1 lần có chết ai đâu. ^)^

Tự nhiên hôm nay gặp nhiều chiện buồn cười quá. ^_^

4. mkinhcan1984

mkinhcan1984 Mr & Ms Pac-Man

Thế là bây giờ mình đã biết chẵng còn bao lâu nữa mình đã xa bạn thật rồi, người bạn thân mà mình mới tìm được, thế là chúng ta sẽ ko còn những buổi đi chơi với nhau, đi ăn với nhau ::( , nhưng tương lai mà ai cũng phải lo cho tương lai của mình chứ phải không bạn, biết đâu nữa khi bạn về chúng mình cùng làm chung 1 cty thì sao :D , biết đâu được vì đâu có ai đoán được tương lai, rồi chúng mình sẽ vừa làm vừa ăn vừa chơi game tiếp, phải không :D . Nếu có 1 điều ước bây giờ có lẽ mình ước phải chi mình quen bạn sớm hơn, phải chi thời gian sẽ quay trở lại thì hay biết mấy , bạn thấy vậy đúng ko ? Nhiều năm nữa bạn mới về , còn mình thì sao ? khi đi rồi mình ko biết mình có thể quay trở lại đây hay ko nữa, vì hoàn cảnh mình thì bạn cũng biết rồi đấy, cuộc đời mình ko hề có sự lựa chọn, đi rồi mình có trở về hay ko đó là điều mình ko biết trước được. Biết đâu sau nhiều năm bạn cũng sẽ quên mình bạn cũng sẽ có thêm những người bạn mới,còn mình mình ko thể nói với bạn rằng mình sẽ ko quên bạn, bởi mình biết khi mình nói câu ấy bạn sẽ nói rằng " đâu ai biết trước chuyện đó " nhưng mình chì muốn nói 1 đièu rằng khoảng thời gian quen bạn là khoảng thời gian mình ko thể nào wên được, vui vẽ đó là từ mình có thể diễn tả về nó.
    Cảm ơn bạn , cám ơn bạn rất nhiều, giữ gìn sức khoẻ và mình chúc bạn đủ, người bạn thân, 1 nữa twin của mình ( bạn còn nhớ twin mà phải ko :D )

5. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

chả biết năm nay Bắc Kinh có tuyết ko nhể +_+ đợi mãi chả thấy >.<

6. Fan_Fan_VII

Fan_Fan_VII Fire in the hole!

Khà khà , thế là mình đã hoàn thành bài thực hành mĩ mãn rồi , tạ ơn chúa , không bõ công thức 4 giờ sáng đến giờ.

7. Squall Leonaheart

Hic hic... cứ mãi suy nghĩ chuyện không đáng. Chắc mình già đi nhiều rồi quá. Nhiều lúc cảm thấy mình thật vô dụng. Hic hic... con gái nhiều quá chọn ai bi giờ ??? ^_^

8. DoccoPhuong

DoccoPhuong The Warrior of Light

tối wa mất ngủ, 10h đã ngủ rùi, sáng dậy thấy ko có gì làm, ngủ tiếp. Tính đi học, thằng khùng nào thông bào hôm nay nghỉ 2 tiết đầu, hì, chơi game thui.

9. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Sáng nay đi học ngủ từ đầu đến cuối +_+ Chả biết gì cả.Đến lúc tan học bạn gọi dậy => lững thững đi về .Ngủ tiép +_+

10. Squall Leonaheart

Một cánh cửa đã đóng lại và một cánh cửa đang mở ra. Lòng phân vân không biết nên đi tiếp hay dừng chân lại nghỉ ngơi. Chán thật. Quyết định sao đây ? Năm cuối rồi mà toàn làm chuyện nhảm.

11. DoccoPhuong

hì, hôm nay tự nhiên khoái mưa ghê, nhớ tới hôm nào cùng đám bạn đội mưa về, nghĩ cũng lạ, đứa nào cũng có áo mưa, nhưng ko mặc, cứ thế đi, nước quất rát mặt, gió lạnh thấu xương, nước ngập đường (chắc bơi còn được), thế mà vẫn cứ đi, đi về rùi thì hôm sau cả lũ nghỉ học cả, vì bệnh. Nghĩ lại hồi cấp 3 thấy mình trẻ con thật, hì đúng là còn bồng bột và háo thắng wá, thi coi đứa nào chịu lạnh giỏi hơn, nhảm cả bọn.

12. Lih

Lih T.E.T.Я.I.S

Hèn gì đang ra đường định đi ngắm mặt trời mọc ở biển tự nhiên trời đổ mưa :(
    Làm bực chết đi được, vừa ướt vừa lạnh nữa chứ. Hóa ra là trước đó có người chù ẻo cho trời mưa , đến là khổ với bro này lun :-P

13. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Hôm nay ở chỗ nhà mình lại chẳng mưa gì cả. Được cái trời trong xanh gió mát long lanh. Trời đẹp thế mà mình bị 1 lão ác thú véo đau thấu xường. Đồ cậy lớn bắt nạt bé, đò cạy con zai bắt nạt con gái. Ức chế. Bật lại còn bị đánh lại chứ. :((! MÌnh đánh nhẹ hều mà tay bây giờ như đồi hoa sim tím á.
    Hôm nay gặp lại cái thằng mặt giống hệt ông mèo
    Sang nay phải đi học TIn. Đặt đồng hồ 6h30 dậy mà nó kêu từ 6h :((! Đau cả người. Phải nhwu tuần trước ngủ luôn đến 8h30, hôm nay có chuyện nên mới chăm ngoan dậy đi học.
    Gặp em mac. Đáng yêu thật :D! Con bạn nó cứ hỏi thăm em MAC mãi. :))
    To LIH: Cos quar ava giong nhau :D

14. DoccoPhuong

Pó tay rùi, ý trời đó, ko phải do tui đâu.
    Hổm rày bàn chuyện teamwork với mí thằng bạn, lên trễ 1/2 tiếng, chúng chửi như thú, chẳng wa vì đi đường lỡ chạy theo bé kia xinh wá, wên cả lối về >_<. Mí thằng ấy thú tính thật, bàn bạc chưa được 1 tiếng thì thằng nào cũng đòi về chơi WCIII cả, cuối cùng lại hẹn tiếp bữa sau, ko biết chừng nào mới xong nữa. dạo này làm biếng học wá, ko có động lực gì cả, nghe người ta bảo iu đi rùi có động lực, chắc phải bỏ mê game để kiếm girl wá, chứ suốt ngày ôm máy tính và đi chơi với mí thằng bạn chắc tiêu wá.

15. Squall Leonaheart

Một bài thơ hay:

STANDING UP with orthers
    For the thing that we BELIEVE
    Provides a GREATER courage than our own.

But never is our COURAGE
    So UNFAILING and so STRONG
    Than in those moments
    when we STAND ALONE.​

Mọi người hãy tự tin vào chính mình.

16. Lih

Lih T.E.T.Я.I.S

to nhocnhoc: láo nhỉ, bản quyền đã được đăng kí của mình lại bị bro này xài ké, ặc ặc chít mất thui, có muốn thành a man without bird ko hả bro nhocnhoc >_< +_+
    to doccoPhuong: Động lực học tập là ở chỗ mình nghĩ sau này mình sẽ làm gì kìa, thiếu girl chẳng ảnh hưởng gì cả.
    Còn níu bỏ game thì pó tay, trước đây cũng có thằng nói dzậy đó, nhưng một tháng sau hỏi nó dạo này mày học đến đâu rồi, nó cười đểu còn nói: " Àh tao mắc bận cái comandos 2 này đã, chuyện học thì vẫn bình thường", đến là pó tay với ku này lun :D
    Còn mún bỏ thiệt thì bày cho nè, mang máy ra đạp đạp vài cái rồi vứt xọt rác, nếu không thì đem bán đi kiếm tiền kua em :))

17. DoccoPhuong

wá dzữ, nhocnhoc hình như là girl đó.
    @Lih: cần gì đạp nó, tội lắm, dù sao cũng là "người tình" của mình mỗi đêm muh >_<, còn xiền cua em thì chắc ko thiếu đến nỗi phải bán máy ^_^.
    sáng nay bảo họp nhóm, lên trường chẳng có ma nào, hồi sau chúng nó gọi điện rủ nhau đi WCIII, lên đánh la ó khản tiếng, về lăn đùng ra ngủ, dậy mới học được vài câu thì bạn gọi đi uống cà phê, mie, thằng khốn nào dẫn vô quán dzở tệ, đang ngồi nói chuyện tự dưng con nhỏ phục vụ bay vào hỏi chuyện trên mây, làm mất hứng ghê. hic, chắc nó tưởng mình cần ... về nhà bật máy, viết được vài dòng thì nhớ mình còn chưa coi hết phim hôm bữa, thế là coi, coi xong đi ngủ. Wá khỏe, cứ thế này thì cuối kỳ thi lại là có vé rùi >_<.

18. mkinhcan1984

mkinhcan1984 Mr & Ms Pac-Man

Thế là mình biết ngày nó đi rồi, buồn lắm chứ đứa bạn suốt ngày ở bên mình chơi chung với nhau thế mà giờ đây chỉ còn mình ta với ta, đã có lúc mình mong nó đừng đi để ở đây với mình, nhưng tương lai mà ai cũng phải lo cho tương lai chứ, thôi thì đành chúc nó 1 câu " tao chúc mày đủ thui", hi vọng khi mày trở về mày vẫn còn nhớ tới tao , 1 thằng đã từng chơi chung ăn chung với mày,
    Bây giớ mới cảm thấy thấm thía câu hát " nếu có ước muốn trong cuộc đời này hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại". Nhưng cho dù thời gian ko trở lại thì chúng ta vẫn mãi mãi là bạn thân cũa nhau phải không, thằng bạn thân của tao, 1 nữa twins .

19. FFVII_Cloud

FFVII_Cloud C O N T R A

Today is my last day of school . . .after this, I will have a week break until my final I written examinations.. *nervous*panic*chants*
    So i 'm going to miss U , all my girls !!!! ^__^

20. Squall Leonaheart

"Dẫu biết rằng cuộc tình mình như khói mây mà thôi, dẫu biết rằng cuộc đời này anh chỉ yêu mình em". Bài hát của Phan Đình Tùng nghe cũng được nhỉ ? Tự dưng hôm nay nghe nói đến cô ấy lòng cảm thấy buồn buồn. Nhiều lúc tự hỏi có phải mình đang cô đơn ko ? Hì, chán thật. Đánh W3 riết mà vẫn ko qua mặt được thằng bạn. TT_TT