Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Trời ơi! tuần lễ gì mà kỳ vậy nè trời, tức muốn điên luôn nè trời, chỉ vì bị chửi có mấy câu mà bây giờ không có nhà để ở nè trời. Chỉ vì mình muốn làm điều tồt cho H mà H lại cho mình lên dĩa mà chặt nè trời, chỉ vì 1 phút bốc đồng mà thí luôn cả cái di động xuống gầm xe. Tuần lễ gì mà đen hơn cả mực. H ơi, em không hề trách anh đâu, em biết ai ở trong hoàn cảnh đó thì cũng như vậy thôi, nhưng em không hề có ý định đó với anh đâu. Sorry H nhìu, nhưng em buồn quá không có ai nói chuyện với em hết nên lên đây post vài câu cho đỡ buồn trong bụng vậy mà.
    To Hân: Mày làm ơn bớt nhìu chiện lại dùm tao cái, tao buồn nên mới lên đây post bài, mày làm ơn đừng có cho H đọc nha, mày cho H đọc, H từ tao ra là tao từ mày luôn, nghe chưa con kia?. Có kiếm tao thì đừng có gọi số nhà, tao không có ở nhà đâu mà gọi, có chiện gì thì tao sẽ liên lạc với mày, không cần mày quan tâm tới mức đó đâu. Một lần nữa tao xin mày luôn nhe :"Xì-tốp cái tính nhìu chiện của mày dùm tao cái, tao sợ mày quá rồi". Thanks.....

2. metal_29091989

metal_29091989 Mr & Ms Pac-Man

12/12/04
    sáng dậy đi học
    trưa về ăn cơm , ngủ
    chiều đi học
    tối đi học , ăn cơm
    khuya chơi game,ngủ
    ngày cứ thế mà trôi nhá

3. Lih

Lih T.E.T.Я.I.S

Cuộc đời sao mà khốn nạn thế <+>_<+>
    Chẳng còn biết nói gì cả, tâm trạng hiện giờ sao khó hiểu thế nhỉ, muốn khóc nhưng nước mắt không hề rơi, tình yêu cuối cùng cũng chỉ là sự phũ phàng.
    Yêu thì đã sao? Chờ đợi mãi thì đã sao? Tin tưởng vào mối tình mà mình muốn có thì được cái gì?
    Cuối cùng cũng chỉ là một sự thật phũ phàng rằng cho dù mày có là ai, mày có đợi chờ bao lâu rồi thì đã là cái gì khi mà cô ta đã nói rằng cô ta không có tình cảm với mày, rằng cô ta đã có người khác, rằng mày đừng chờ đợi nữa chi cho mất công. HAHA.
    Đúng thật, tình yêu quả thật có thể coi là điểm yếu nhất của con người, giá như có thể như những robot không tình cảm, không có cảm xúc thì hay biết bao, không còn biết đau khổ vì tình nữa, không còn biết đến cảm giác nhức nhói trong con tim, không cảm thấy muốn khóc mà chẳng thể nào tuôn lệ được.
    Buồn thật, đau khổ thật nhưng tại sao mình vẫn quyết định không bỏ cuộc nhỉ? Tại sao mình lại tiếp tục chờ đợi trong vô vọng thế này nhỉ? Sao không đi tìm một mối tình khác chờ đợi mình mà lại cố chấp lao đầu theo mối tình không có kết quả thế này nhỉ. HAHHAHAAA......... :)):)):))

4. mkinhcan1984

mkinhcan1984 Mr & Ms Pac-Man

Xé 1 tờ lịch xuống nhìn nó mà không biết nói lời nào, đúng là thời gian ko chờ 1 ai , chỉ còn 3 ngày nữa sao Chỉ còn 3 ngày nữa thì nó đã lên đường đi đến 1 nơi xa khác xa rất xa so với mình, những ngày tháng ăn chung chơi chung ko còn nữa, tại sao thời gian cứ trôi qua vô tình như thế, tại sao thời gian không như những chiếc đồng hồ, để ta có thể điều khiển nó trôi nhanh hay chậm, để ta có thể xoay mũi kim đi ngược thời gian, như vậy chả phải tốt cho mọi người lắm sao ?
    Hàng mấy năm trời liệu con người ta có quên nhau không, điều ấy ai mà nói trước được cơ chứ, mọi việc đều sẽ thay đổi ai ai cũng vậy nhưng chỉ 1 điều ko hề thay đổi ,bạn thân thì mãi là bạn thân

5. Fan_Fan_VII

Fan_Fan_VII Fire in the hole!

Oa oa oa , việt nam thua 0-3 đau đớn quá , trời ơi bao hi vọng vào đội nhà thế là tiêu tan. Đúng là xui thì xui cả ngày mà , thi lí làm bài không được , đến tối việt nam lại không ghi bàn , đời đau quá.

6. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Hôm nay tự nhiên thấy buồn buồn. Dở hơi thật. Quái gì mà phải buồn chứ. Chẳng biết thế nào nữa. Ko ngwò nó thích cái Hà. nó gòi cho mình chỉ để biết ve cái hà.
    Điên thâtk.
    Hôm nay nhu s**t á.! bị đứa quái nào nó vừa bomb vừa kick điên cả tiết

7. Lih

Lih T.E.T.Я.I.S

Hôm nay tưởng rằng sẽ gặp được nhỏ, nhỏ online trên mạng. Tưởng rằng mình có thể nói chuyện với nhau một cách thẳng thắn về tình cảm.
    Nhưng ai ngờ đâu lại là một người bạn của nhỏ, hình như nhỏ và bạn của nhỏ biết chuyện của mình ta ơi:(
    Nhỏ và bạn của nhỏ như đang chơi trò ú tim với mình hay sao ấy nhỉ, tòan nói ngay những câu như đóng đinh vào tim mình vậy, sao mà đau khổ thế không biết, đúng là số trời nó vậy, đểu giả chưa từng có [-(

8. hoaphuongdo

hoaphuongdo T.E.T.Я.I.S

Chán !
    Ra sớm coi kết quả đêm qua thế nào không dè MU hoà 1-1 , khỉ thật , ngồi mãi không có ai online đành quay sang chơi Pikachu , đang chơi lại bị out X(
    Nhưng mà chiều nay là đến hẹn chát với nhỏ :p Bao giờ mới đến ngày đó :hug:

9. mkinhcan1984

Ngày mai là nó đã đi rồi , buồn quá, không biết làm gì hết, 1 đứa bạn thân đã đi , chán làm sao khi biết đó là sự thật chứ ko phải giấc mơ, chúc mày đủ có lẽ là lời chúc thường xuyên của mình đối với nó, nhưng ngoài cách đó ra mình ko biết làm cách nào hết để cho nó trong thời gian còn lại này.

10. mkinhcan1984

Tối nay nó đã đi rồi, thật sự mình rất muốn tễin nó nhưng người đưa tiễn nó cũng nhiều mình ra đó sợ nó sẽ không có thời gian để tiếp mình, với lại sao những lần ra sân bay đưa tiễn mình đã ngại lắm rồi, phải nói là rất sợ khi ở trong tình huống ấy, vui vẽ gì cơ chứ nhìn nhau qua 1 tấm kính từ từ chia tay nhau, buồn lắm.. mình rất sợ phải ra vào tâm trạng đó thêm 1 lần nữa.
    Thui thì thà ở nhà mà chúc cho may đủ thì có lẽ sẽ tốt hơn, tạm biêt mày tạm biệt 1 người bạn thân . Dù ở đâu đi chăng nữa thì chúng at vẫn nhớ về nhau phải không ? những ngày tháng chơi chung ăn chung đầy vui vẽ ấy

11. White_Star

White_Star Em gái admin

Chán quá ,chán ghê ,chán dễ sợ .Cuộc sống cứ lặng lẽ trôi ,người mình thích học thì chỉ là sub người chính thì lại ... .Chán ,chán đến tận cổ luôn .Thế là giờ toán bây giờ lại sẽ như hồi đó ,chán và nản ,không thoải mái như thời gian vừa qua .Chẳng làm gì được hết ... Ngồi đây than thở thôi ..."I always have to work with people i can't get along ..." .Chán cái là bà cô nì hông có chịu hiểu gì hết .Ngán quá ,chỉ trông vào cái số mình thôi ,chẳng biết gòi sẽ xảy ra gì nữa đây .Chẳng muốn đi học ngày mai chút nào ,gặp lại bà cô cũ ... ngán quá .Sao cổ không giống ông thầy sub chút nào hết vậy .

12. Kiri

Kiri Mr & Ms Pac-Man

Lại 1 ngày nữa trôi qua, mệt mỏi chán nản. Thích chơi game thì sao, suốt ngày dán mắt vào màn hình thì sao, tại sao chẳnng ai hiểu hết vậy !. Buồn quá đi lung tung hết, vô tình thấy cái BOX này vô viết vài dòng cho đỡ buồn đỡ tức. SS sẽ chẳng bao giờ biết đâu. Thui kệ hơn nữa năm rùi, nhanh thật, mà sao cứ ngỡ như hôm qua, mỗi lần nhìn cái nhẫn lại nhớ SS. Sao K ko có đủ can đảm, chỉ là tháo ra vào quănng đi tthôi, sao mà khó vậy. Còn nhớ những chiều đi uống café ở CA DAO không, lần đó tính làm liều nắm tay SS nói hết. Ai dzè.. vẫn vậy thui không thoát khỏi cái kén thì nhộng vẫn là nhộng......THời qian qua mau nhỉ, lại bị cuốn vào dòng đời, lại phải đi làm, lại phải đối diện với những gương mặt đó..Thui K coi nốt disc2 của TIME LINE đây, thấy có 1 người giống MC quá, giống y chóc luôn.

13. DoccoPhuong

DoccoPhuong The Warrior of Light

hì, mới lấy được cái account, mừng wá, đi ngủ, wên cả thử, chán nhỉ. Hôm nay tới hạn đưa kết wả, ko biết mấy thằng ku kia làm xong chưa nữa, lát nữa có thêm 3 tiết buổi sáng để ngủ, nhảm nhí ông thầy, dạy chán nản học trò luôn. Mà sao dạo này bỗng nhiên hay nhớ teacher wá, chắc bị sét đánh cháy trái tim rùi, rung động mất 3 tuần trước teacher rùi sao đó thì ko còn cảm giác gì cả, quái thật.

14. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Hôm nay đang ngồi trong lớp, nhận được tin nhắn của nhỏ :"hix hix tuyết rơi rồi , thích quá "
    Tuyết đẹp thật......Trắng xoá.Nhưng cũng ko đẹp bằng dòng chữ hiện lên trên máy mình ^^

15. mkinhcan1984

Giờ này có lẽ nó vẫn còn ngồi trên máy bay, hôm qua nhận được tin nó vừa vui vừa buốn, vui vì cái gì vì nó đi 1 nữa chặng đường bình an, buồn vì cái gì ư thì có lẽ ai cũng hiểu được, khi phải xa 1 người bạn thân của mình thì ai mà chả buồn cơ chứ ? Thú thật cho tới giờ mình vẫn còn chưa thích nghi được cảm xúc đó, trước đây ngày nào cũng vậy cũng ăn chung chơi chung 1 game thế mà giờ đây thì sao, 1 cảm giác lẽ loi trống vắng, buồn làm sao .

16. NhocNhoc

Hey zà! Cuối cùng đã thi HK xong. Khiếp cai trường! năm ngoái đề Hoá mình alfm 20 phút thế mà năm nay ngồi cả tiếng cũng chẳng làm xong. Lý thì vẽ nhầm béng cái mạch. Anh năm nay khó vãi lúa. May là Toán hôm nay làm tàm tạm.
    Thi xong rồi thoải mái thật đấy. Mai xin bố xiền đi mua lịch Anime với đĩa cho cềnh luôn ( tranh thủ tí tí :D)

17. Lockheart

Lockheart Youtube Master Race

Có nguy cơ thi lại Triết. Chán
    Giả lập ps1 không chơi được. Chán
    Sắp thi tiếp, ngay sau đêm Noel. Chán
    Hết cái để viết. Chán

18. NhocNhoc

Hôm nay chết cười. Đi ra noel của LL. Lúc đầu 3 đứa đạp xe ra hồ Thiền Quang vwùa đi vừa hỏi đuwòng. Lạc mấy quả lận. Sau đấy đến nơi ngeh mấy đứa hát hay phết. Mấy thằng ở The Cold nhảy đẹp cực kỳ luôn. Rõ phê. Sau đấy đến phần trò chơi. Ngườ ta bật bài hát lên mình giơ tay rõ nhanh. nói rất rõng rạc. " Em thưa chị đây là bài Happy together" Trả lời xong rồi mới nhớ ra đấy là bài Quando. Ngại thế ko biết chwú lị.
    9h30 bắt đầu tan. 3 đwúa lại về lại lạc đường. :))! CHơi 2 vogn quanh Nguyễn Du, 2 vòng quanh Bà triệu. rồi lại lượn về hồ Thiền quang. MAy cuối cùng cũng ra Khâm thiên yêu quý. Ngọc Anh nó bảo: Minh ơi! Sau quả này tao với mày phải đi giải ngu thôi. Mang tiếng dân Hn mà lạc đường thế.
    Thôi nghỉ ngồi chén nốt bát cơm lấy lại tinh thần. :D

19. DoccoPhuong

DoccoPhuong The Warrior of Light

hic, hôm nau phải tuyên chiến dành đề tài, thằng nào đó nói đúng, ko thể có được đề tài bằng con đường hòa bình và thương lượng, phải bạo lực cách mạng dành đề tài, kakaka. nghĩ buồn cưòi thật, tự nhiên phải đi phỏng vấn để chọn, nhảm ruồi wá. ôi, nhớ teacher wá, ko biết teacher còn nhớ mình ko. Rõ bu`n.

20. thiensucth

thiensucth Youtube Master Race

Các bạn ơi!Tớ đang học 12 nè,cũng bù đầu chứ bộ, lại gần thi HK nữa. thời gian này tress wá. Muốn khùng đâyyy,Làm ơn giúp tớ với!!!