Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Hic sang TQ mà dùng nè.......nó đuổi thẳng cổ.....thà ko làm được...nhăn răng cười với nó...bài kiểm tra ghi chữ Lưu học sinh to đùng vào đấy thì nó cho qua :D ....chứ nó mà tóm được dùng tài liệu thì.....được gặp người thân ở nhà ngay ^^

2. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

Đang kì thi mà phải cãi nhau với thằng bạn thân, đúng là không còn gì chán bằng. Nó đúng là một thằng vô tâm, mình chỉ có duy nhất một thằng bạn thân là nó mà nó hổng bao giờ biết nghĩ coi tâm trạng mình như thế nào hết, mà hình như thằng này ngoài nghĩ cho nó ra nó chẳng biết nghĩ gì cho ai hết, thật không hiểu tại sao thằng bạn thân duy nhất của mình lại là nó nữa?

3. su47

su47 Legend of Zelda

Ở trung quốc nghiêm quá, ở nước ngoài nếu thầy cô giáo phát hiện được thì sẽ nói: "Tôi hiểu" và sau đó thu tài liệu và được điểm 1, thế là hết, khônng phải nghiêm như trung quốc đâu.

4. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Hôm nay là 31/12. Hôm nay TD được nghỉ sướng thế. :D! Rủ mấy đứa đi chơi mốt xầm xì sai khiến. Chết cười.
    Mấy hôm nay lạnh quá sá. Hic! Đánh đàn răng suốt ngày. CHậc chậc! Điểm thi HK ko đến nỗi nào có thể nói là khá khẩm thế mà tại mon Toán môn LÝ mà tốn bao nhiêu chất xám nghĩ phương pháp khả thi sao cho giảm tỉ lệ thương vng nhất. CHậc chcậc! Nhưng chắc là để đến CN. Hôm nay có phim hay. Thứ 7 có phim hay. Làm sao bây giờ. Bọn nó bảo đầu năm mà nói là dông cả năm hay học cái Mi đến gần họp phụ huynh mới nói.
    Đau khổ cho cái số mình. Đời là bể khổ!!!!

5. aeon

aeon C O N T R A

hoho >:). mấy vị còn có bạn mà than, còn aeon thì cô độc, chả biết than với ai cả, chắc là phải than với 2 con mèo ở nhà quá, haha :)), năm mới không ai đi chơi với mình cả, chắc là phải ôm gối ở nhà ngủ quá, haha :)). trong này có ai ở hcm và chưa có hẹn không? ::)

6. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

Mình ở HCM và chưa có hẹn đây, aeon, cùng số con rệp rùi.
    Phù phù, vừa thi xong mệt muốn đứt hơi và sốc cộng choáng không biết nói sao cho hết luôn: không bao giờ mình có thể tưởng tượng được là có 1 ngày mình phải dùng mấy môn tính toán tùm lum như Toán, Lý, Hóe (lúc nào tính cũng lộn xộn tùm lum dù có 1 cái CasioFX ở kế bên) gỡ gạt lại ba môn Sinh, Sử, Địa chết tiệt, nhứt là môn Sinh. Đúng là "Đời mà, làm sao biết được chữ ngờ!". Vậy mà năm ngoái vừa thi tốt nghiệp vừa học bồi dưỡng Sinh luôn mới ghê chứ???!!!

7. DoccoPhuong

DoccoPhuong The Warrior of Light

Nản ghê, học bài nguyên đêm, sáng ra thi cho coi tài liệu, pó tay con gà quay luôn. Kệ, đời mà, chịu thui.

8. NhocNhoc

Hôm nay đã là 1/1/05 roài. Thật là hay. Hôm nay là 1 ngày trọng đại kể từ 4 năm mình bắt đầu thích anh Mark. Tự nhiên hôm nay lại nằm mơ thấy anh ý chứ. Sướng ơi là sướng. Ngủ dậy rồi vẫn thấy nó cứ phê phê.
    Rồi còn hôm trước,. nằm mơ thầy văn là pháp sư hàng nghìn năm tuổi mới chết cười chứ. Mình là dũng sĩ lãnh sứ mạng đi giải cứu thế giới. Kể đứa nào cũng cười lăn bò toài. Nó bảo mình chơi game cho nó khoẻ vào rồi mơ mẩn.
    Khổ thân mấy bác kia thật bây giờ vẫn còn phải thi. Khổ thật. Tui thì thi xong từ trước noel lận. CHuẩn bị tinh thần lãnh Kamezoko của bố mẹ thôi.
    Trên đời ta géht nhất Toán và Lý

9. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

Ghét nhất Tán, Lý huh? Hợp rơ với mình wé. Nhưng mà bây giờ ngoài Tán, Lý ra mình còn ghét thêm môn Sinh nữa, cái môn chết tiệt đó ngoài phải có trí nhớ siêu phàm ra còn cần phải học đâu hiểu đó nữa vì đề có cho lý thuyết suông không đâu, 90% là phải suy luận rùi, thà nó cứ là một môn có cái cốt là suy luận như Tán còn dễ thở 1 chút, thí mà bà giáo viên trẻ măng đó dạy đã không hiểu còn không biết củng cố kiến thức gì cho học trò hết trơn!

10. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

hê hê gì mà ghét vậy.....đi học ghét tất cả các môn trừ thể dục :))

11. NhocNhoc

Chắc là BD học lớp 12 hoặc lớp 9 nên mới ghét Sinh. Lên hk 2 này bọn tui cũng phải học mấy cái di truyền đây này. chậc chậc. Cái cô Sinh này ghi sai điểm cho mình ko đã 9' tròn trịa.
    ước chi môn Sinh nó cho môn toán 1' nhỉ? Hey zà. Ko hiểu có nên mai cho bố mẹ biết điểm ko đây???
    Hôm nay mặc cái áo len trắng cao cổ với áo khoác màu đỏ đệ mutsu kêu mình như ông già noel. hichic!

12. phanpooh

phanpooh Mr & Ms Pac-Man

trong đây có vẻ vui quá ta vậy mấy bữa hổng biết . ở đây thấy có thể nói thoải mái mọi việc thiệt là đã luôn làm tui cũng muốn tham gia box TÂM SỰ mong đc giúp đỡ thêm. mà này tui ít lên đây chơi đặc cách 1 ngày post vài bài trong topic này đc hông vậy????

13. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

NhocNhoc... hiểu lầm rùi, không cần phải học 2 lớp này (9,12) mới ngán môn Sinh đâu, mình học chương trình cải cách chuyên ban, chỉ chuyên Toán, Lý, Hóa thôi, nhưng mà hổng biết mắt cái giống gì môn Sinh học bài còn nặng hơn lớp 9 nữa, học đã rồi vô thi chỉ có 1 câu lý thuyết suông thôi, còn bao nhiêu toàn phải ngồi vắt óc ra suy nghĩ, hổng dưới trung bình mới lạ!

14. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

các bạn ko chat ở đây nhé ^^ .thx
    Tối wa xem film ma ;)) Nhỏ hôm wa tự nhiên đòi thuê film ma về xem hehe....nhỏ đã sợ ma còn thích xem...hơ hơ thế là mình lại là cái gối cho nhỏ ôm mỗi khi sợ hehe...kiểu này phải tăng cường thuê film ma mới được :D

15. NhocNhoc

Hôm nay mẹ đi mua bồ kết về để gửi cho cềnh. hic! Ngồi nhặt bồ kết vwùa nặht vừa hắt xì. Đau nhất là nó cứ nửa nửa chuẩn bị hắt xì thì lại dừng.
    Chẳng hiểu sao mà tay mình lạnh thế nhẩy? lúc nsào cũng lạnh cóng. bọn nó kêu tay như tay ma. Ức chế.
    Ôi sắp pảhi đi tập quân sự rồi. trời này mà dậy lúc 6h30 chắc chết. ngã 4 sở thì đông. Chắc pahỉ nịnh mấy thằng trong nhóm "thất học 9b" đèo đi vậy
    To bác pocolo: sướng nhẩy. :D!
    to VD: khổ thân đồng chí. Bọn tui học ở trong sách nên nói chung là dễ. Thi HK vừa rồi cả lớp trổ trình ra nên điểm cao ngất ngây. học sinh tuiko thíh bị gọi lên bảng đến cuối kỳ cô gọi mang vở lên chấm lại 10. Sướng hơn lên bảng nhiều. Cứ lên bảng là tui alị run là trả lời lung tung hết

16. SP_XXX

SP_XXX Youtube Master Race

hôm nay Sp_XXX đã quay trở lại 4rum. hix, nhớ mọi ngươi qúa. sau 3 tháng điều trị cái chân dau giờ lại đưọc bay nhảy sướng dek chịu đưọc, cong jig vui hơn

17. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

sáng ngủ dậy 12h....-_- đánh răng rửa mẹt...bật máy tính....2h ăn bát mì tôm...vẫn ngồi máy tính......6h ăn tạm cái bánh ngọt...vẫn ko nhấc đít khỏi máy tính.....bây giờ là 11h30 ( giờ TQ ) vẫn ngồi máy tính...ko biết ngồi đến mấy giờ đây...

18. slinly

slinly Mr & Ms Pac-Man

Blue Daisy ở HCM àh, năm nay bạn học lớp mấy và học trường gì vậy.
    Mình cũng ở HCM và muốn làm bạn với những người trong room.
    Bởi vì mình đang....... thiếu bạn ::)

19. deadly

deadly C O N T R A

Oài mêt quá, sáng 6 h đi học, 1 h làm thêm đến 12h tối, hoịc thêm 2 h nữa, ngủ được có 3 h troài ơi, khổ thía.

20. NN_Shadow of Angel

NN_Shadow of Angel Youtube Master Race

Em suy nghĩ rất nhiều về mọi chuyện , có thể anh cũng biết nhưng anh ko hiểu đâu . Tuy có khi em gạt bỏ những suy nghĩ nghi ngờ đó qua một bên nhưng nó cứ chen vào đầu óc em .Nhiều lúc anh nhắc đến N hay H em cũng tỏ vẻ như rất bình thường nhưng em ko thích đâu vì em cũng như người khác mà .
    Em cũng biết là nhiều khi em chọc anh giận nhưng em.......anh cũng phải hiểu cho em với chứ . Nhiều lúc em khóc nhưng em cũng ko hiểu vì sao em khóc , chắc khóc vì anh hay vì một chuyện gì đó em chính em cũng ko rõ , em ko phải là một người cứng rắn như mọi người tưởng đâu ,em rất nhỏ nhen chỉ muốn anh là của em , em chỉ muốn anh làm những gì em thích chỉ muốn anh theo ý em thôi , em ích kỷ quá phải ko anh , em rất mềm yếu nhưng ko thích để người khác biết , em sống rất nội tâm tuy là bề ngoài đối với mọi người em rất vui vẻ rất vô tư . Em viết những dòng này biết đến khi nào anh mới đọc .