Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

========================================================
    Hi vọng và hi vọng!! Biết đâu nó trở thành sự thực thì sao...:x

2. Memory Castle

Memory Castle Cỏ dại

Có lẽ tui đã nhầm lẫn khi tỏ ra quá dại dột ...

Tui tự hứa sẽ ko thích bất cứ một người nào nữa cho đến khi có sự nghiệp vững chắc

3. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Hôm nay mình lên trường nhưng chẳng có thêm được điểm nào mới, thôi vậy qua Tết là có hết. Minh buồn quá, cũng hên có mấy đĩa anime mới mua về làm bạn nhưng coi cũng sắp xong rồi. Mình nhớ H ghê, muốn gọi cho H nhưng lại cứ ngại ngại gia đình anh ấy, từ lúc mình nhìn thấy ba anh ấy thì mình lại càng ngại hơn. mình không hiểu sao mình mới chỉ gặp ba anh ấy có 1 lần thôi, chưa có nói chuyện được câu nào nhưng sao mình cứ sợ sợ thế nào ấy. Nhớ H quá,.........

4. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Hôm nay sướng quá sá. :))! Sướng từ chiều đến bây giờ luôn.
    Chiều đi tập quân sự tập 30 phút rồi về. Sướng thế. tính ra thời gian tập còn ngắn hơn cả thời gian đạp xe lên trên đấy. Hôm nay quyết định đi xe. Đi xe rồi mới thấy nỗi khổ của bạn tuấn khi đi 1 quãng đường 6,7 km mà fải đèo đằng sau 1 đứa như mình.:((! NHưng hôm nay đi xe tan sớm nên đi lượn với bọn nó ra chỗ Giảng Võ
    :))! vào trong đấy toàn đồ ăn. thèm quá sá. Đành ra mấy hàng Netcafe uống ké vậy.
    Tối về thì thằng Tuấn gọi bảo bật kênh FM có nói về NB. Sướng thế :))! Nói về anime, manga cả game nữa. Dù nghe Suteki dane đầy lần nhưng nghe trên FM sao thấy sướng quá sá.
    À! Vừa mở cái file thằng tuấn gửi. Chết cười ông con fải ghi trước là ko fải virus chứ. Nó cho mình quả bằng khen Best friend mới nhắng chứ lị

5. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Hôm nay, mới sáng sớm đã gặp H trên mạng, mình cũng thấy vui vui, tới lúc trưa, nhớ quá, thu hết can đảm gọi cho H, trong bung cứ nói rằng nếu Ba hay Mẹ H bắt máy thì cúp ngay, nhưng may sao, bé Tý bắt máy, hên ghê, mình nói chuyện với H, cũng cái kiểu vui vui, tửng tửng của H làm cho mình vui lắm, nói xong tưởng đỡ hơn, ai ngờ mới được chút xíu thì nổi khùng, nhớ chịu hông có nổi luôn. Hồi sáng, Mẹ gọi kêu đi shopping, xách nặng muốn gãy tay luôn, vừa đi vừa kiếm thứ gì đó làm quà cho H nhưng mà chẳng kiếm được gì cả, cái gì mình cũng thấy H có hết trơn rồi, mà thiệt tình thì H đâu có thiếu thứ gì. Mới vửa nãy, xem Thuý Nga, có mấy câu thơ hay ghê, hôm nào chép lại mới được. Tết này buồn quá......................

6. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Ngày mai là sinh nhật của nàng rồi. Sao mình lại nhớ P thế nhỉ ? Chẳng lẽ lại iu nữa rồi ??? Pó tay thật. Chẳng lẽ mình trở thành người mau quên như vậy sao ? 3 tháng trôi qua nhanh thật. Ko biết trong lòng mình còn hình ảnh của T nữa ko ? Sao mỗi lần nhắc đến cái tên ấy mình cảm thấy nhói trong tim vậy ? Có lẽ đã muốn có ý định xa T từ trước nên lần này mình cảm thấy bình thường. Thôi, qua rồi thì thôi.
    Bây giờ là P. Ko biết sẽ gắn bó được bao lâu nhỉ ? Thôi thì hy vọng cho đến năm mình 25 tuổi. Nếu mà bền vững tới đó thì mình nhất định cưới P luôn. Hic hic..nói trước bước ko qua. T_T
    Hôm qua hơi bị sock khi nói chuyện với nhỏ bạn cũ. Con gái bi giờ ghê thật. Dám khoe với mình là đã xem xxx và xxx với bf rồi. Pó tay con gà quay. Nhỏ mới 21 mà liều thật. Mình có vợ giống vậy chắc chết quá. ^_^
    Hy vọng lần này luận án mình sẽ thành công. Mục tiêu 200 triệu vẫn còn trước mắt.

^_^ Hôm nay nói nhiều quá ^_^

7. slinly

slinly Mr & Ms Pac-Man

hôm nay hình như chỉ có một câu hỏi trong đầu mình và mình đang tìm câu trả lời: I don't know my feeling

8. slinly

slinly Mr & Ms Pac-Man

I'm confusing.......................... all day

9. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Chiều nay GF lên chat nhưng tại sao chỉ có 5 phút.Đã 5 tháng rồi kô gặp tại sao em chỉ nói 5 phút vậ.Vẫn là nụ cười ngượng ngùng đáng yêu ngày nào.T_T

10. Memory Castle

Memory Castle Cỏ dại

Hôm nay cỏ dại thui thủi dọn dẹp 1 mình ...

Có nhắn tin cho gió nhưng chẳng biết gió mãi ở đâu mà không thèm nhắn lại ...

Thôi kệ, nhắn tin mục đích là tìm lý do để chờ đợi mà ...

Cũng tốt thôi, tin rằng mọi việc rồi sẽ qua ...

Dọn cho xong nốt phần còn lại của cái phòng bé xíu (mà sao nhiều đồ thế không biết)...

Tết đến nơi rồi mà sao chưa thấy mùa xuân trên gương mặt cỏ nhỉ ? Cười lên đi cỏ dại ơi ... Phất phới và lung lay theo gió kìa ...

11. White_Star

White_Star Em gái admin

I gained some weight!!! :o
    That's bad news, right? All my jeans fit nicely...but at the same time, I gotta say bye-bye to my cute little black dress. That belly of mine is popping out...it's about time I hit the gym! ::(

12. NhocNhoc

Hôm nay là 1 ngày mệt mỏi. Đạp xe cật lực và chạy cũng cật lực luôn. Chậc chậc. từ tối đến giờ chạy từ tầng 3 xuông tầng 1 ko biết bao nheiu lần.
    Chưa chi hôm nay đã được 100k rồi. :))! Sướng thế

13. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Hôm nay không biết là ngày vui hay là ngày buồn nữa, hồi sáng nói chuyện với H qua điện thoại thì thấy vui, lúc chiều đang chat thì tự nhiên H log out, gặp cái net trên BV cứ như là mát dây ấy, ba hồi được ba hồi không, bự hết cả người, gọi dt thì cứ trục trặc đường dây. Tối về thì Miền gọi phone than làm bài hông được, rớt. Ngày gì mà kỳ vậy nè, vui cũng không được mà buồn thì cũng không xong, nhớ H quá chừng. Nhớ quá đi………, muốn dòm mặt H một cái, hay là mai chay xuống nhà H, để coi có đủ can đam làm chuyện đó không.

14. p&d,q.e.d

p&d,q.e.d Donkey Kong

lần đầu tiên vào trang wed này chẳng biết vào đâu nên vào đây bost bài đầu tiên .Hôm nay có thể nói là một ngày vui khi mình giúp được nhiều việc cho mọi người Nhất là lời mời đi chơi với người mình thích không bị từ chối mà chỉ là lời hứa sẽ dẫn mình về nhà khi cả hai cùng đỗ đại học như thế có nên vui không nhỉ .Chắc tội gì không vui vẻ cơ chứ như vậy là tốt rồi đúng không ? vững tin nên nhé đừng nản lòng .

15. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Vẫn đang tiếp tục hi vọng...:))

16. NhocNhoc

Hôm nay là cái ngày như cái ngày thân fkinh. Điên cả người lắm rồi đấy.
    Cái bọ thần kinh bên đường kia bà đang điên thì chpws nó cứ bật ra rả cái bài của thằng điên Duy Mạnh duy mêíc kia. Lịa mang bomb ra bomb cho nổ tung bây giờ chư lại chứ,
    Ở nhà thì như dở hơi thần kinh. SHit

17. White_Star

White_Star Em gái admin

Today, was a big mistake - I ended up SHOPPING!! The stores were irresistable. All so sexy :x , so alluring...and it got me by the neck (and wallet).

18. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Không thể nào gom đủ can đảm để chạy lên nhà H, cả ngày cứ thay đồ ra rồi lại thay đồ lại, chản bỏ xừ, nhớ H lắm lắm nhưng cứ bước chân ra cửa thì lại có cái gì đó kéo mình quay lại,"không nên", hôm nay biết thêm được một điểm nữa, không rớt nhưng cũng chẳng vui, chẳng biết là mình đang bị gì nữa, chắc sắp điên rồi. Cả ngày chán chường, Tết này chán phèo, mọi thứ chán ngắt......

19. mkinhcan1984

mkinhcan1984 Mr & Ms Pac-Man

Năm mới sắp đền những việc mình cần làm đã làm hết chưa nhỉu, mình biết còn thiếu sót nhiều lắm nhưng thật vui làm sao mình cũng đã làm 1 việc có ý nghĩa trong những ngày cuối cùng của năm cũ, đã giúp nó hoàn thành cái nó mong nhất, dù sao cũng đem lại niềm vui cho nó trước lúc sang năm, hi vọng năm sao ngoài nó ra mình sẽ đem lại niềm vui cho nhiều người khác nữa.
    Năm mới hi vọng sức khoẻ mình tốt hơn để khỏi làm phiền những người khác nữa

20. slinly

slinly Mr & Ms Pac-Man

Mission complete :devil:
    Có lẽ mình chỉ lên mạng tới thứ 2.
    Sau thứ 2 mình sẽ không lên mạng nữa.
    Nếu có thì có lẽ twice a month.
    Cho nên tâm trạng vừa vui vừa buồn.
    Không biết rõ cảm giác của mình như thế nào nữa.
    Nhưng đêm hôm nay là ngày vui nhất của mình :devil: