Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Ngày nào cũng như ngày nào.Vẫn chơi GB cả ngày rồi ngủ.Ngày nào cũng đợi nhưng GF ko online.
    Ngồi chán lên đọc nhật ký chơi.Kể cũng vui nhưng khi đọc tới bài của WS thì chẳng hiểu gì cả.Người gì mà vô box VN nói tiếng Anh.Muốn English thì wa box English mà nói chứ chời

2. Alex

Alex Ăn mày đại gia Moderator

Are u a Vietnamese ? Where do u come from ? Iraq, Iran, Camuchia or North pole.

Làm ơn nói tiếng việt ở đây kô phải chỗ bé thực tập tiếng ANH.

Mấy hôm nay nghỉ chơi GB, cái server bị cái gì không log in được, cảm thấy bơ vơ quá

3. Memory Castle

Memory Castle Cỏ dại

I'm waiting for someone but don't now who ... waiting for something but don't know what ...

Who the heck am I ? What the f*ck am I waiting for ?

4. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Một ngày ko có gì đặc sắc hết, chán ngắt ................................................................................................................................

5. Memory Castle

Memory Castle Cỏ dại

Hy vọng người đáng-lẽ-ra nên xem tấm hình này sẽ xem-được nó ...

Mong rằng khi người đó xem được tấm hình này thì đã không quá muộn (dù biết rằng người đó chẳng bao giờ vào GVN ...)

6. black_cat1

black_cat1 Glory to Mankind Lão Làng GVN

Hơ hơ sáng ngủ tới 7h mới dậy uể oải ngáp dài rồi phone cho mấy thằng bạn rủ đi chơi PS2,mẹ nó kêu đang khò,chán tập 1,vừa lò dò xuống gác,mama kêu cho chó ăn,chán tập 2,lên forum xem có người quen nào trả lời chưa,ko có,chán tập 3.Trời ui sao hôm nay chán quá vậy hở trời

7. 12h31

12h31 Youtube Master Race

ức chế
    chẳng biết viết gì
    keke
    chị Minh ơi

8. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Hôm nay, mọi chuyện đều ổn, chuyện duy nhất làm mình như cảm thấy buồn là nhớ H quá trời trời, mai 30 Tết rồi minh sẽ gọi chúc Tết H sớm vậy……………..

9. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Full s***t. Đang yên đang lành tự nhiên lại lôi cái chuyện đây ra làm gì. Chủ động với cả chủ điếc. Biết cái quái gì mà bảo mình thích thiếc rồi chủ động. Việc đó ko fải là lỗi của mình. nó có fải là GF đâu mà nó biết là do lỗi của ai.
    Nó đã tránh mình cũng chẳng dám quấy rầy. Cái thằng kia nói như thế làm như tất cả mọi thwú là do lỗi của mình hết.
    thằng kia nó ko hiểu gì thì đừng có mà nói ra. Mình đã cố quên đi chuyện xảy ra rồi mà nó còn bới móc ra thêm làm gi cơ chứ. " hiếm có người tốt được như nó" :))!

10. phanpooh

phanpooh Mr & Ms Pac-Man

nè hôm nay tui là ng đầu tiên nói chuyện.
    tuy rằng mới vào box nhưng cũng mún viết vài dòng kỉ niệm.
    mà thiệt tình tự nhiên nhật kí tối viết mà sáng đã đi viết gòi
    mới mở mắt ra thì tui đã gọi cho nàng gòi, kết wả là tốn 45' tán dóc và lại tiến thêm 1 bc nửa he he he ( vui wá sá )
    bữa bay 30 rồi mà tui vẫn chưa chuẩn bị tết mà thôi coi như bỏ luôn.
    nói trc cho ai mún câu bài( tại thấy trong đây hơi nhiều) là bài trong này ko đc tính điểm đâu nên coi như khỏi câu đi
    tối nay tui lại post vô đây nữa( nói trc để thông cảm) dù luật ko cho nhưng nếu vậy tui sẽ post thêm bài tạ lỗi

11. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Hôm nay là 30tết.....đó...1 ngày kỷ niệm=))=))=))

12. love_of_saturn

love_of_saturn Youtube Master Race

Không hiểu sao mình chẳng có cảm giác gì về Tết cả ,khác hẳn cái cảm giác ngày hôm qua vui vẻ chờ mong . Mình có chuyện gì đó buồn chăng ? hay vẫn còn việc gì mình mong muốn làm mà không thể làm được ? Bao cảm giác cứ hỗn độn ...

13. thai_cong_vong

thai_cong_vong Legend of Zelda

hôm nay có thằng bạn thân chết dịch wa nhà phá đám
    MK nó cái thằng suốt ngày vênh váo tưởng mình đứng trên thiên hạ

14. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Biết hôm nay là 30 đáng nhẽ fải vui vẻ nhưg toàn chuyện điên dồ. Tối qua đã thế hôm nay online lại thế. Càng về sau sao cái số mình nó như thần kinh thế nhở?
    Biết thế hôm qua mình đã ko kể cho nó nghe để hôm nay lại bị chất vấn. Như s**t

15. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Ngày 30 Tết chán nhất từ trước đên nay, không có H bên cạnh, chán như con gián, buồn như con chuồn chuồn. Hồi chiều gọi chúc Tết cho H thấy H nói chuyện vui vẻ, mình cũng cảm thấy đỡ hơn nhưng mà bây giờ thì nhớ quá, muốn nhìn thấy H mà thôi, mai mùng một lại nằm nhà rồi, mùng 2 thì lên Đà Lạt, nhưng nghĩ lại, Đà Lạt một mình thì cũng chán nốt rốt cuộc thì Tết này là Tết buồn nhất.Người ta đi lại nhộn nhịp rần rần, còn mình nằm trong BV cho cái nỗi buồn nó gặm nhấm con tim, đau tim quá. Hôm nay nghe được một vài bài của Cẩm Ly và Celine Dion, hay và đúng tâm trạng ghê. Mình nhớ H lắm, phải chi bây giờ H ở bên mình nhỉ, lúc đó thì mình sẽ là người hạnh phúc nhất thế gian............

16. Memory Castle

Memory Castle Cỏ dại

Hừ ... Giao thừa ? Giao thừa ? Thì đã sao nhỉ ???

Bao nhiêu dự tính ấp ủ tan thành mây khói, nào là cùng TQH dọn phòng chung trước Tết, nào là giao thừa cùng nhau ra Sài Gòn xem pháo hoa, rồi cùng nhau đi xem phim ngày Tết ...

Hết rồi, hết tất cả rồi ... nhất định phải quên ngay đi TQH vì năm mới sắp đến rồi, còn vài tiếng nữa thôi ... Mình và TQH đứt liên lạc từ đây ... trong Yahoo List của mình lẫn của y đều không còn nick của nhau nữa ...

Giao thừa sao mà buồn ghê rợn ... Nhớ TQH, đau cho nỗi lòng cỏ dại không dám nói ... cho nên đánh liều, khui nguyên chai XO của papa ra uống 1 mình ... nốc sạch bách, 5 lon Tiger ... để rồi cho đến khi Papa về, papa trách mình tại sao không chịu hỏi ý ... Papa mama gây lộn, gia đình xào xáo, chị em đối mặt, mất vui cả ngày tết ... tất cả cũng tại vì mày thôi, Syaoran ơi ...

Tết này mày chỉ muốn đi chùa... Tại sao vậy nhỉ ?

Thôi, mày nên đi ngủ sớm đi, mai là mồng 1, còn nhiều chuyện phải làm ...

Mặt mày đỏ gay rồi đó, ngủ đi cỏ dại ơi ...

Cỏ dại, cỏ dại ... Gió, gió ...

Khi nào cỏ mới hết lung lay theo gió nhỉ ...

Năm mới rồi mà ... nghĩ đến điều tốt đẹp hơn đi ... Cỏ ơi là cỏ, Syaoran ơi là Syaoran ...

TQH là cái gì chứ ... Who the heck TQH IS ... ??? !!!

No more champagne -
    And the sadness are through -
    Here I am, me and beer -
    Feeling lost and feeling blue -
    It's the end of the love story -
    And the morning seems so grey -
    So unlike yesterday -
    Now's the time for me to awake ...
    Gambarimasu ...

17. slinly

slinly Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay là ngày cuối cùng mà Slinly viết diary vì Slinly sắp phải trở về với papa.
    Chuyện hôm nay cũng không có gì đặc biệt.
    Sáng nay mình đi chợ để mua một vài món ăn để cho tối nay cùng anh Yr ăn.
    còn anh Yr thì ở nhà ngủ như con heo vậy :))
    sau khi mua đồ ăn xong thì mình và anh ấy đi dạo.
    Sau đó anh ấy trở về nhà ăn cơm đoàn tụ với gia đình còn mình thì tự mình đi mua sắm.
    Mua một số đặc sản của vn trở về cho papa và mua cho anh ấy 1 số quà nữa :">
    Buổi tối thì lên mạng chat với Q, M và anh so'i.
    Lúc đó mới phát hiện ra anh sói đúng là bị điên. ;))
    Anh ta thường nói những chuyện bậy bạ không nhưng có lúc anh ta đúng là hơi dễ thương ;))
    Khoảng 10h, anh Yr đi làm đồ ăn cho mình vì sáng đến giờ mình chưa ăn gì cả ::)
    Sau đó lên đây viết final diary ;;)
    Chào tạm biệt các bạn, slinly phải đi đây, chúc các bạn có một năm mới vui vẻ, vạn sự như ý ;;)

18. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Hờ hờ... năm mới sẽ có nhiều việc phải làm đây, nào là thi thố, nào là gia đinh, rồi còn cả GF... biết đào đâu ra tay nữa để lo cho hết bi chừ?!^^...

19. Memory Castle

Memory Castle Cỏ dại

Ngu gì đi ngủ sớm ... tội tình gì phải hành hạ bản thân vậy chứ

hehe, tự 1 mình ra Sài Gòn đón giao thừa, xem pháo bông 1 mình, đi chùa 1 mình ... cũng đâu đến nỗi tệ đâu, tự mình fải làm mình vui lên chứ ...

chúc tất cả mọi người 1 năm mới thành đạt nha ...

20. Bunnyforever

Bunnyforever Guest

---- Hum nay vui quá! Sài Gòn đêm 30 thật náo nhiệt ^^! Đây là cái Tết đầu tiên của mình với LS ^^, vui ơi là vui! Dzui tới nỗi quên lun cái mobil trong túi LS lun :">
    ---- Năm mới mình mong bạn bè luôn hạnh phúc và MC sẽ trở lại là 1 MC vui vẻ, hồn nhiên như ngày nào. Chị rất mong đấy MC thân yêu!