Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. aeon

aeon C O N T R A

hôm nay là một ngày xui xẻo, sáng đi chơi bóng rổ cất mắt kiếng vô túi quần, ai ngờ khi về nhà nó biến thành 2 mảnh :((
    trưa kiếm sách học anh văn và nghe, ai ngờ chỉ có sách chứ không có băng/cd, không có cd thì không biết làm sao mà tập nghe nữa :;(
    buổi chiều vô học anh văn thì cảm thấy mình rất dở, muốn độn thổ luôn, không biết tối nay lại có chuyện gì nữa, chắc là không thấy bảng viết bài rồi, mất mắt kiếng rồi, không mua nữa đâu, cho đụng xe chơi :devil:

2. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

4 ngày nay ko biết sao đau bụng wé.Chả biết là bị cái gì nữa,ăn chơi khó khăn T_T.
    Hôm nay bé bên lớp kia nói vớ bé lớp mình là bé thích mình.Khổ thân tui,người cần thì chưa tới đâu,bây giờ người ko cần lại nhiều.God plz save me!!!!!!

3. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

CHậc...dạo này sao lão thầy giáo hay để ý VN thế nhẩy...cái gì cũng lôi VN ra để sửa..mấy thèng HQ nó đọc như c...vậy mà ko nói gì.Thế mà...bực cả mình

4. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

Đi và về đều là do cậu chở, thích cậu chở nhất \:d/ nhưng dạo này ông ta thường xuyên bắt mình phải đi với ông ấy... chắc để...:)) vì ông ta có thương yêu gì đến mức phải vậy. Hôm nay mẹ hỏi mấy giờ về, mình nhất định ko nói, chỉ nói là đi xe ôm về... Bữa nào ông xe ôm ko có ở đó thì đi bộ hơn 2 cây về chơi, #>:) còn nếu gặp cha nào điên điên đòi giá gấp đôi thì...#>:) "đúng là tui có tiền, nhưng tui cũng có chân mà"

5. aeon

aeon C O N T R A

hôm nay có lẽ là một ngày vui, mình cuối cùng đã biết được lý do =)) và giờ cảm thấy muốn tìm vài tá rượu để uống :)) =)), không ngờ có người lại tưởng mình là loại người như vậy, ha haha =))

6. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

mấy hôm này oải quá , chả có gì hứng thú , sáng chơi game , chiều chơi game . Đôi khi ngồi không lại tự hỏi có lẽ mình ko còn là gamer nữa rồi. Quả thật là mình ko còn hứng thú gì cả , mất hết tinh thần.
    Yahoo thì mất pass . Có mỗi một tấm hình định bữa nào rảnh đi in ra thì cũng bị thằng em xoá mất. Đã vậy nó còn bảo "hình người dưng , để mà làm gì , xấu hoắc". Còn thằng bạn thì lại bảo " mày hâm nặng rồi , có mỗi tấm hình mà cũng tiếc".
    Chả hiểu bọn nó đúng hay mình đúng nữa , khó khăn lắm mới có được 1 tấm chân dung , vậy mà mất , ko tiếc sao được. Đem chuyện này nói cho 1 đứa trên mạng , nó phũ phàng mà bảo rằng " mất là tốt ". 3 người đều bảo tốt, ko lẽ tốt thật ? Nếu tốt sao mình chả có tinh thần gì cả.
    8-3 vừa rồi cũng buồn , định mua hoa tặng , mà cũng chả biết nói gì , cũng ko có can đảm để mà chạy qua nhà. Ko hiểu sao mình lại tệ như vậy. Trong khi bình thường thì ........

7. babyktvn

babyktvn Legend of Zelda

hôm nay mưa to quá , đi học đúng là một cực hình ,đến lớp xong thì người ko ra người ngợm ko ra ngợm , luộm thuộm hết mức T__T về đến nhà lại phải nấu cơm cho thằng em trời đánh , đã tất bật nấu cho nó ăn mà nó còn chê ỏng chê ương, chỉ muốn bụp cho nó một trận mà ko được ->__<- lẽ nào mình nấu dở tệ đến thế ? T___T

8. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Chậc....sắp phải tham gia giải thể thao roài...oải quá...ko thi ko được >.< hic làm thế nào bi giờ

9. Fan_Fan_VII

Fan_Fan_VII Fire in the hole!

Tuyệt vời , mình đã thấy yêu đời trở lại , ha ha ha :))

10. gamerbi

Chán MU,GB thì đang chờ lên Wand.
    Kiếm 1 gameonline RPG để chơi.
    Skyblade thì ko được.Vastian(cái này thích nhất)cài xong lỗi,Doonline thì chơi lâu vật,ko có ai VN để hỏi cả?
    Thứ 6 tới mau lên để ta đăng ký MapleStory thôi.

11. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Mịa thằng cùng phòng mình bẩn đíu chịu được >.< Hôi như cú...giặt quần áo xong mà mùi kinh thế.Đã thế còn phơi cả quần áo của lão Th... hôi rình ....tất cả phơi ở đầu 2 cái giường .....trời ơi phòng hôi thế này chịu sao được :(( Xịt 3,4 lần nước xịt phòng mà ko hết.hic.Tối nay ngủ kiểu gì đây

12. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

hihi! mấy hôm nay vui thật. từ ngày bạn ý kt công thức Logarit mình chăm học công thức hẳn ( ặc ặc). Lần trước bạn ý mang sôcla đến may mình nhanh mồm chén được 2 miếng chứ ko thi chết.
    Ngồi load WL nghe lại anh mark đẹp zai

13. giang loves game

giang loves game Mario & Luigi

MÌNH KHÔNG BIẾT LIỆU AI CÓ THỂ ĐỌC ĐƯỢC NHỮNG DÒNG NÀY KHÔNG. NHƯNG NẾU BẠN ĐỌC ĐƯỢC, XIN HÃY CHO MÌNH ĐƯỢC LÀM QUEN. MÌNH LÚC NÀY CẢM THẤY HỤT HẪN LẮM, NHÌN THẤY NGƯỜI TA CÓ BẠN CÓ BÈ CÒN MÌNH ĐÊM ĐÊM VẪN DẠO PHỐ 1 MÌNH.MÌNH CẦN BẠN BÈ.......
    XIN HÃY LIÊN LẠC VỚI MÌNH Ở [email protected]
    MÌNH CHỈ CẦN CÓ 1 NGƯỜI ĐỂ CÓ THỂ TÂM SỰ THÔI. I DON'T WANT TO BE LONELY[​IMG]

14. gamerbi

GO GO GO!!!!!!Từ nay mình đã là wand rồi khà khà.Phải siêng bắn hơn thôi.Wand mà bắn dở chắc nó chửi chết wá.
    Ngày mai bắt đầu sự nghiệp MapleStory....Cầu mong đó là 1 ngày đẹp zời

15. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Ngày hôm nay chả có gì đặc biệt đáng để viết nhật kí cả. -_- Ngoại trừ việc bắn GB củ được 2 thằng rìu vàng :))

16. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

Hôm nay là một ngày thê thảm, bữa nay muốn đi ngủ luôn, khỏi học bài...X( cùng lắm thì ngày mai ăn 1 con 0 #>:)
    Yahoo chết tiệt! Gởi meo thì thành gởi bomb thư; tắt máy, rút dây luôn rồi nick vẫn sáng![-(
    Chat với thằng N thì nói ra câu nào nó cũng cố tình nói cho huề vốn hết, nói cái gì đâu ko, làm chat xong hơn nửa tiếng là sốt luôn, càng ngày càng chịu ko nổi nó, quá đáng!
    Gọi điện thoại hỏi bài thì bị kêu "hỏi mấy đứa khác đi" :)) gọi cho "đứa khác" thì gọi lộn số, gặp 1 đứa nhảm nhí X( bây giờ ko những sốt mà còn tới đau bao tử luôn:))
    Cậu thì đi về nhà, để cho ông ấy đưa rồi rước luôn:((

17. gamerbi

Hôm nay cuối cùng đã chơi được MapleStory mặc dù gần 3h mới bắt đầu cho đăng ký.
    Cảm nhận ban đầu thật tuyệt vời,đúng như sở thích chơi những game có hình như GB.
    Khà khà ngày mai luyện tiếp thôi.
    Còn GB thì luyện tập và nhớ gần hết wind chart.Bắn nửa buổi chiều với thành quả trên mong đợi.
    Good day!!!

18. Harley Quinn

Harley Quinn Sonic the Hedgehog

chỉ 3 đêm nữa thôi,sẽ mất bé mai mãi mãi.Bên ngoài trời đang mưa,bé có biết rằng anh cũng muốn khóc theo mưa không..............................................

19. flat10room6

flat10room6 Youtube Master Race

hic.....hic....hôm nay là một ngày khủng khiếp, sao mình cảm thấy chán nản thế nhỉ. Ngày mai đi chơi Edinb rồi mà chẳng thấy hào hứng gì cả. Hay là mình ở nhà nhỉ, tụt hết cả hứng, chẳng muốn làm gì. Game thì vẫn chơi, nhưng mà khi dừng lại, thấy xung quanh chẳng còn ai cả...hic....hic.....
    Ôi, sao chị lại lạnh lùng với em đến như vậy, không biết em đã nói sai điều gì khiến chị giận. Lúc gặp nhau trên thư viện, chị cũng chẳng thèm đưa mắt qua nhìn nữa....CHÁN QUÁ......
    Chị ơi bây giờ chị đi đâu vậy, không biết tối em có cơ hội để nói chuyện với chị không?. Ngày mai đi chơi rồi mà chị em mình vẫn như thế này thì có lẽ em nên ở nhà thì hơn. Đi mà không thấy vui thì đi làm gì... Thôi bật tạm bài nhạc nào đó lên nghe vậy

20. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Gặp nhỏ mà thấy rằng, cái cảm giác đó dường như đã vơi dần, thậm chí có những lúc =0 ...Chả lẽ mình đã quên được rồi sao ??? Ko, ko tin được.VÌ nếu quên được rồi thì việc gì lại phải viết lên đây.Đã viết lên đây là còn nhớ, còn thương....nhưng nhớ thương đâu có giải quyết được gì đâu....đành tiếp tục để thời gian "quên" hộ mình thôi