Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. phanpooh

phanpooh Mr & Ms Pac-Man

hic hic cả tháng trời bắt học thi, giờ mới đc thả ra, lên mạng thấy mình tụt hậu wá trời, cả đống topic lun, làm sao giải wuyết đây, thôi thì để tối coi thử, giờ chơi game online đây

2. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

Hôm nay chat với đứa bạn năm lớp 9, nó vừa nói cái kiểu sợ sợ "nếu nó nói nhảm hoài thì mày đổi nick khác đi" ... vừa nghe mình nói "nhưng mà mày cũng biết ai thắng mà"... nó chuyển phong cách liền "uh, biết rồi, ai mà thắng mày cho nổi =))" =)) tức cười thiệt... nó làm mình thấy mình thiệt là ghê gớm:))

3. Harley Quinn

Harley Quinn Sonic the Hedgehog

Qua đêm nay,em sẽ không còn là em nữa,anh sẽ mất em mãi mãi................................Viết thêm mấy chữ.

4. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Hic...hôm nay gọi điện về nhà ....bị chửi ghê wé >.<

5. Harley Quinn

Và rồi,anh đã mất em
    Vì hoàn cảnh đưa đẩy,anh không còn sự lựa chọn nào khác
    Hy vọng em có thể hiểu và thông cảm với anh.
    Rồi một ngày không xa,chắc chắn anh sẽ tìm lại được em
    Chúng ta sẽ gắn bó như xưa,sẽ không bao giờ xa nhau nữa.......................:((

Bà con ai có xèng cho bé mai vay tạm để mua con laptop khác không [-O<

6. Tidus_XH

Tidus_XH T.E.T.Я.I.S

Mình mong sao cho họ hiểu mình nói những lời này ,sao mà cảm thấy xấu hổ với Aeon và Vinh Nhi quá ,cuộc sống như vậy mà còn than ,còn họ thì sao ,sao mình không thấu hiểu nỗi khổ của họ ,sao mình không thấy rằng đối với họ thì mình thua kém biết bao nhiêu ,đáng hổ thẹn biết bao nhiêu kém cỏi biết bao nhiêu ,luc nào cũng than ,không khá lên được ,mang một tâmm trạng chán đời hết ngày này qua ngày khác ,sao mình chỉ nghĩ đến bản thân mình ,sao mình tồi tệ thế ,sao bắt người khác nghe mãi ...Tôi xin lỗi xin lỗi Aeon ,xin lỗi Vinh Nhi hãy hiểu cho tôi ,tôi xin lỗi mong sao cho những lời này đến được với các bạn ,mong cho bạn hiểu rằng tôi xin lỗi .Xin lỗi

7. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Chiều đi oánh BR ....mịa mấy thèng TQ to vãi....Block mình 3 phát :(( Cũng may trả thù lại được 1 thằng cao 1m85 :)) Sướng wé ....

8. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Dạo này mình thấy yêu đời quá. Học khấm khá hơn. Lần đầu được con 9 Kỹ thuật. kakaka. CÒn fần Logarit mình cũng đã lhá lên rồi. Nhờ lần bạn ý kt công thức. Mình đang vui quá. Mong đến thứ 2 quá đi mất thôi. Hihihiii! lần đầu tiên được ngồi bên cạnh bạn ý 45 phút. Vui quá.
    Tuần sau kt Hình 1 tiết rồi. Phải cố gắng mới được.
    Tập xà đau tay quá.Tự nhiên tấhy tay nó bị đứt 1 vết ở lòng bàn tay. Chắc là thử mình xem mình có tiếp tục ko. Vì bạn ý sẽ fải cố gắng. Đứng với bnạ ý hơn vai có tí. Lùn quá. CÒn fải làm nhiều thứ nwũa
    Vừa mua live Turn around của WL. ANh mark đẹp zai thế ko biết. hichci! Nhớ anh quá. Ko lấy được anh quyết cho con sang lấy con anh cho bằng được. anh Mark! ANh cứ chờ đấy

9. slinly

slinly Mr & Ms Pac-Man

Không biết nói gì, hihi ^o^
    mấy ngày nay mệt mỏi quá trời trời luôn và cũng nhận được hàng khối tin nhắn luôn.
    Vui dễ sợ là vui, vui như chưa từng được vui ^o^
    Người xưa nói đúng "lâu quá không gặp, gặp lâu không tốt" :)) mà câu nói này có phải là người xưa nói không vậy ta #-o
    @nhocnhoc: dạo này thấy nhoc vui quá ta, đã biến thành gf của anh T chưa ^o^
    Con mèo nhoc sao rồi? vẫn đẹp trai như xưa không? ;))
    @Squall......: (tên khó nhớ quá) trả lời câu hỏi của em ;))
    @mèo đen: Tìm được em nào chưa anh? ;))
    với em hỏi thăm chị anh nha và sorry chị anh giùm, dạo này em không có thời gian lên mạng cho nên chưa trả lời mail được.
    @vinh nhi:khoẻ không vinh nhi? trong gamevn, chị là người em tôn trọng nhất.
    Nói chuyện với chị làm cho em cảm thấy rằng như chúng ta đã quen biết từ lâu và rất thân thiết.
    Em chúc chị nhanh chóng khoẻ bệnh, luôn vui vẻ với cuộc sống và được H yêu ;;)
    @lf: dạo này thấy lf và anh ấy hơi...... ;)) dạo này không lên mạng được, sorry nha, có lẽ mình sẽ quy ẩn luôn, khoảng 2,3 tháng mới lên lần.
    @yuri: 122010
    @anh sói: không biết vì sao khi nghe anh yr miêu tả mặt anh rồi thì em ghét anh luôn :D
    @anh mặt xanh: hao ziu bu zen, zen ziu bu hao :)), chúc anh vui vẻ và ngủ ngon ^o^

10. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Có những lúc cảm thấy buồn nhưng ko muốn ai biết. Thật là khó hiểu. Cuộc sống cứ thế trôi qua, thời gian ko bao giờ dừng lại. Chỉ còn mình anh đứng nơi cuối phố nhớ đến 1 người con gái. Đêm khuya thật yên tĩnh, gợi cho ta biết bao suy nghĩ. Ôi, bài nhạc thật hay.

11. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

Hôm nay học hết 5 tiết thì hết 4 tiết mọi mem trong lớp phải ngồi im ko dám nói 1 tiếng nhưng cũng ko có gì căng thẳng lắm như những bữa trước... bình thường...
    Lên mạng thì có một vài chuyện vui, nhỏ thôi nhưng cũng đủ làm ta phấn chấn lên... nhưng mà như rất nhiều ngày khác chưa bao giờ là 1 ngày vui trọn vẹn......Mồ hôi tuôn ra, thở dốc vì phải chạy dưới cái nắng gay gắt... rồi cuối cùng cũng phải nghỉ học:)) biết thế nào chạy đi thì cũng phải nghỉ học thôi... nhưng ko hiểu sao vẫn ương bướng chạy đi dưới cái nóng kinh khủng... tới nói một tiếng thì hôm nay đâu có phải nghỉ học... nhưng có cái gì đó làm cổ họng ta nghẹn lại... ta biết ta ngu ngốc và cứng đầu lắm... Đóng kín cửa phòng và ko dám bước ra lấy cây viết đang để quên ngoài đó, ngồi viết bằng 1 cây sắp ko còn 1 giọt mực...
    Ngày mai lại phải gặp lại một người có cách giỡn và kiểu cười y hệt như người đó... giống đến nghẹt thở...
    Điều kinh khủng nhất ko phải là biết mình đã làm sai, mình là 1 con người ngu ngốc, ương bướng và tệ hại mà là dù đã biết rõ điều đó nhưng vẫn ko thể dừng lại được.

12. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

Rồi thêm một ngày nữa vẫn chưa thấy hồi âm gí hết .Sao lại như vậy được ?lần đầu gặp thì gần cả tháng sau mới được gặp lại 1 lần nữa ? rồi gần cả tháng nữa mới biết tên ? rồi cũng gần cả thánng nữa mới biết nick người ta ? hic chẳn lẽ phải đợi gần cà tháng nưa mới chát với người ta được sao ! buồn wa àh thiết nghĩ một ngày nào đó em sẽ biết rằng để yêu được em anh phải vất vả lắm đó em ? anh muốn cho em biết là em là người con gái đặt biệt đối với anh lắm chưa bao giờ anh theo đuổi một cô gái nào mà phải mất thời gian lâu như vậy ? tính ra thì cũng 4-5 tháng rồi mà anh vẫn chưa được tiếp cận em hic ko biết phải mất bao nhiêu tháng nữa mới yêu được em đây .....

13. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Hôm nay 3 lần bắt gặp ánh mắt của nhỏ.....lại bắt đầu nghĩ lung tung rồi >.<
    Trưa mai mời được nhỏ ăn cơm ^^ Vui wá

14. flat10room6

flat10room6 Youtube Master Race

Hôm nay đi chơi về sướng quá, tỉnh táo hẳn ra. Suốt 2 ngày qua chỉ có ăn bánh mỳ với ham chán chết đi được. Về đến nhà có ngay một nồi cháo gà chờ sẵn sướng quá đi mất. Thế là đánh chén tận 6 bát liền. Khiếp quá, từ bé đến giờ chưa bao giờ mình ăn đến bát thứ 3 thế mà...... Ôi ngon quá đi mất, ăn xong lại còn chén 2 quả táo 3 que kem nữa chứ. Kiểu này tối không ngủ được mất...no quá đi thôi.
    Xem nào ngày mai nghỉ ở nha thì ngủ cho đã đời thôi, 12 giờ dậy là vừa...hi....hi....đi ngủ thôi. Kiể này chắc toàn mơ đến ăn uống mât thôi.

15. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Sáng lên lớp....học tiết nghe....ôi giời bùn ngủ vãi......học 2 tiết xong chả hiểu mình vừa học cái gì....lờ đà lờ đờ như thằng nghiện vật vờ đi về kí túc.....thế mà gặp nhỏ 1 cái là lại tươi tỉnh ngay :D Ăn cơm với nhỏ xong rồi....chả thấy buồn ngủ gì cả....^^ Chiều nay đi tập chạy + dạy nhỏ đánh Bóng bàn ...nhỏ sắp phải học 2 môn đó rồi

16. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

Hôm nay có tiết GDHN, gặp lại cái cô giống y hệt người đó nữa... chừng nào mới kết thúc khóa học này đây... tới cuối năm kết thúc luôn thì chịu sao nổi... đã vậy ra về còn phải đợi 55 phút rồi cuối cùng đi xe ôm về nhà:)) Số lần chờ đợi người khác chắc còn nhiều hơn số lần uống nước, có khi nào quen với việc chờ đợi như quen với việc người ta ghét mình luôn ko ta:)) Về nhà lên mạng thì ngôì save tới 40 mấy cái hình trái tim vô máy trong khi từ hồi mới làm quen với Origami tới giờ ko bao giờ chịu xếp mấy hình trái tim:))

17. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Nhỏ nhờ mình đi mua lịch manga giùm.Làm liền cơ hội ngàn vàng.
    Hic zậy mà nhỏ đưa có cái địa chỉ à,chưa nói đặt tiền hay gì chưa hết.
    Công nhận hơi cực nhưng vẫn vui ^^'
    Mấy bữa nay hăng say luyện MapleStory đến nỗi wên luôn GB.Chắc mai lên mấy đại ca chửi wé

18. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Nếu như cứ hi vọng để rồi lại thất vọng... Thì tại sao lại cứ hi vọng??? HẢ???

19. Harley Quinn

hết chuyện để nói,post mấy câu linh tinh vào đây giải toả tâm lý./...............................

20. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Hic hôm nay ra sân chạy với nhỏ....-_- Chạy theo nhỏ được 5 vòng....~ 2 cây....mệt vãi....xong đâu đó lại phải đi tập Bóng bàn với nhỏ....tí nữa thì phải đi bơi nữa ::( may mà.....T_T
    Về nhà ngủ 1 mạch đến 10h tối , dậy lên Gvn chơi tí ^^