Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. ThaiDuy

ThaiDuy Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay cạn túi, vác thân tàn trở ra đường vá xe đạp. Nhìn người ta chở người yêu đi chơi mà chạnh lòng. Họ đang sống trong tình yêu còn ta chìm trong nỗi cô đơn thăm thẳm. Thôi âu cũng là một kiếp người!

2. Keilyna

Keilyna The Warrior of Light

Hôm nay hitter vui quá vì hôm qua mình và BF chơi với nhau vui quá chừng luôn , vô Đầm Sen chơi , lần đầu tiên mình được BF nắm tay dẫn đi chơi như vậy , sao mà trong lúc áy cảm giá cũa mình giống như là bay lên trời ấy vui quá ! kô biết đến chừng nào mình mới có dịp đi chơi như vậy lần thứ hai nữa ??Mà sao mình thấy anh ấy làm như không được vui cho lắm thì phải đi chơi suốt buổi mà mình thì cười quá chừng lu6on còn anh ấy thì rất ít cười ???sao vậy nhỉ??mình thấy mình chẳng làm gì cho anh ấy bực bội cả !à đứng rồi chắc la ổng phải trả tiển cho mình từ đầu đến cuối hiiiii chắc vậy mới cái mặt chủ ụ một đống luôn , thật là...Ghét quá!!!hiiii

3. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Dạo này thế nào nhỉ? HÔm nay phình phường. KO có cái gì lắm.
    Đi ăn ốc vơi con bạn. Zui ghê. Được 1 điểm 8 Văn. Khoẻ re.
    Hôm nay hơi xui. Ai dè sao mà nó có thể dã man đến vậy. May mắn là cũng ko sao lắm. Chứ bọn nó mà biết chắc ngom rmất thui.
    Sao dạo này anh kia chẳng lên nhỉ. Đáng đời. Ai bảo ăn nói linh tinh. Mami bắt được. Khổ thân.
    Hôm qua ông shoot điêu thật. Tưởng lừa được ai dè lại bj mình lừa lại. Thế mwói zui chứ. Hôm nay kể cho VA nghe, 2 đứa cười đau hết cả bunmgj.
    Hôm qua dùng nick ảo zo chat với con bạn, biết nhiều thứ ghê. :D .
    Thằng ĐA vừa đến nhà lấy đĩa về ghi. Sướng thật. Thế là sắp có đĩa nghe rồi.

4. nkduy116

nkduy116 The Warrior of Light

Hôm nay cũng như bao hôm nhưng sao mình có cảm giác nửa vời nhỉ, nửa muốn vui nửa muốn buồn thiệt chẳng ra làm sao cả. Mới ngày hôm qua mình đã quyết định dứt khoát thì hôm nay lại cảm thấy lưỡng lự. Thiệt là thói quen thì khó đổi thiệt và những gì mình gắn bó thì mình không muốn chia lìa nó. Mong sao ngày mai thiệt là tốt đẹp nhỉ

5. Auron_and_Rikku

Auron_and_Rikku Mario & Luigi Lão Làng GVN

Ui hay wá đi thui ! Hôm nay thật là một ngày may mắn của mình ! Đĩa DVD FFX-2 và Kingdom Heart mình đặt hàng từ lâu lém rùi tưởng mất dạng rùi thế mà hôm nay lại được gửi về nhà kèm theo cái Poster nữa chứ ! ^_^ << vậy là chỉ còn cần tích tiền mua máy nữa thui là khỏi cần ra quán mần gì !

Và niềm vui lớn hơn đó là hôm nay nàng đã chịu nói chuyện thân mật với mình sau một thời gian " cấm vận " dài dài <<< vậy là nàng cáo dấu hiệu qyay trở lại rùi <<< không còn gì sung sướng hơn <<< công sức mình bỏ ra thật không uổng !

6. Keilyna

Keilyna The Warrior of Light

Hôm nay chán quá hà , sao mà mình với BF của mình cứ cãi lộn hoài vậy nè chuì, sao mình chẳng có ai hợp với m2inh vậy hết nhỉ??Có lẽ mình chỉ nên cắm đầu cắm cổ để học thui quá Nhưng mình thấy mình học cụng khá là gioỉ mà ??anh văn tuần rồi thì được 8,5 nhưng mộn toán thì khá là dở có 7 thui hà , mà sqo dạo này môn toán khó quá hà mình thật kô nắm vững được, bực quá

7. 1001

1001 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Một ngày bình thường như mọi ngày, vẫn sáng khi con gà nó gáy mệt nghỉ thì mới lù lù thức dậy, cụ thể là 8h sáng!!!!!!!
    Dậy xong thì ăn sáng, hoc bài, đi học. Quả là một ngày bình thường đến nổi bất thường.
    KO biết ngày mai có chuyện gì nổi bậc ko đây????????

8. Captian Nemo

Captian Nemo Youtube Master Race

Hôm nay lên mạng muốn toát mồ hôi luôn , gõ địa chỉ của game vn hoài mà nó báo ko thể tìm thấy cứ tưởng máy bị hư ai ngờ mò một hồi cũng vào được :cool: .He He chỉ còn khoảng 10 bài nữa là lên level 5th rồi phải cố gắng hơn nữa .

9. dieukydieu

dieukydieu Liu Kang, Champion of Earthrealm

Ngày hôm nay cũng như bao ngày qua vẫn vui và thỉnh thoảng tối vẫn có chút buồn nên tối cũng có lênnet chút xíu nhưng khi ...đi chơi thì hết ngay hì
    Cuộc sống cứ nhàn hạ thế nầy thì mừng biết bao chỉ sợ là .....

10. nkduy116

Ngày hôm nay sao buồn quá nhỉ??? Lòng mình nửa vui nửa buồn không biết chừng và cũng chẳng định vị được. Không biết mình có tìm được lối thoát không nhỉ??? Có lẽ là ngày mai

11. NhocNhoc

Hôm nay xui hơn dog. Chán thấy mồ đi được. Cái gì cũng chán. Muốn giết người, đua xe, chán chết. về phòng đi học.
    Say bai

12. satthugiaumat1986

satthugiaumat1986 C O N T R A

ngày hôm nay là cái ngày chán ngắt , buồn tẻ , bực bội như mọi ngày , cãi lộn với bồ , chuẩn bị chia hay có thể là làm lành như mọi khi . chán chết đi được , nhức đầu quá , đi ngủ cho khoẻ . zzzzzzzzzz

13. Yên Nhiên

Yên Nhiên The Warrior of Light

Thứ năm, ngày 11 tháng 3 năm 2004: "Xin được chết cùng trọn vẹn yêu thương..."
    Kỳ lạ. Mình đã chuẩn bị sẵn tinh thần rồi mà, sao vẫn thấy bất bình thường, bất ổn, & bất an. Một ngày mệt mỏi, chạy long sòng sọc với những bài học, với những điều không vui, những điều không muốn biết, không muốn cảm nhận. Trời tru đất diệt mấy thứ linh cảm này đi! Làm ơn đừng hạnh hạ thêm nữa... Tất cả thật hoang đường. Cũng chẳng trách được ai. Mình cũng không muốn tự trách bản thân nữa. Quá đủ rồi! Lặp đi lặp lại điệp khúc bất hủ của Scarlet mà chỉ càng thêm tuyệt vọng. Mà thôi, thời gian quý giá không cho phép mình lãng phí một phút nào vào những chuyện "không đâu". Kết thúc đi thôi... Giá mà mình có thể... Tất cả chỉ là "giá mà"...

Tiết trời đông đang khẽ chuyển heo may
    Từng ngọn gió thổi ngập lòng tê tái
    Ta chợt thấy con tim như đứng lại
    Khao khát căng đầy giãy thoát sầu đau

Ta muốn vùi thân tận đáy sông sâu
    Để chôn chặt dưới bùn đen mộng ảo
    Muốn lột da đầu tách trần thớ não
    Cạo sạch sanh ký ức của niềm đau
    Để bùng lên giữa hoang lạnh đêm thâu
    Ngọn lửa lòng bao ngày ta đã tắt
    Để giũ sạch những vụn tình nhọn sắc
    Vẫn găm đầy nơi sâu thẳm trái tim

Ta muốn trầm mình uống ngọn tà dương
    Ánh nắng chiều sưởi ấm hồn tê cóng
    Ta muốn máu tươi tan vào bọt sóng
    Để hoà cùng nhịp biển khúc hoan ca
    Ta muốn cháy lên cùng ánh sao xa
    Giữa cõi thiên hà mịt mù tăm tối
    Hỡi những linh hồn ngày đêm lạc lối
    Hãy đem tình ta rải khắp nhân gian

Nếu ái tình chỉ là chốn vô vọng
    Xin Trái Đất hãy vỡ thành muôn mảnh
    Để dấu yêu xưa hoá thành vĩnh viễn
    Ta được chết cùng trọn vẹn yêu thương...

14. Kid_Hedtafor82

Kid_Hedtafor82 Fire in the hole!

Có thể anh ích kỉ khi coi em là một nguồn an ủi nhưng mong em hiểu cho!Anh đã phải đối mặt với bao nhiêu là chuyện mà anh vẫn chưa tìm được lối thoát!Khi nói chuyện với em anh muốn có những giây phút thoải mái để không còn phải nghĩ đến chuyện đó nữa!Anh không cần em hiểu chỉ cần em đừng dằn vặt anh bằng những câu hỏi mà anh không muốn trả lời!Anh đã từng này tuổi rồi bé ơi

15. dieukydieu

dieukydieu Liu Kang, Champion of Earthrealm

Nhật ký buồn
    Hôm nay tự dung thấy buồn
    buồn
    buồn

Tự nhiên hôm nay không vì cớ gì mà quá nhiều chuyện xảy đến với mình
    Không hiểu có phải ngày là cứ có lúc vui và buồn hay không

16. basaf_13

basaf_13 Gate gate paragate Moderator

Chán quá đi ! Bực thật ngay hôm đầu viết nhật kí mà đã thế này ..Nhưng bực thật đấy , hôm qua trong thấy em đi với một thằng nào đó nhỉ , hơi bị lạ ! Thằng kia chắc gan hùm hay sao mà dám mon men tới my love của mình !! Quả này nó cứ chẩn bị tinh thần đi là vừa !
    Con ác thú trong ta lại thức tỉnh rồi đây !! Còn Dung thì phải tới nhà ngay không là ..nguy hiểm đây !!

17. nkduy116

Sao hôm nay mình buồn thiệt. Mà cũng đúng thui, nỗi buồn có bao giờ tắt khi chính ta chưa giải quyết được nó. Hôm nay trường lại cúp điện, học mà cứ nóng nực quá không chịu nổi. Về nhà lại thêm những chuyện buồn nữa. Giá như mình có được một ngày vui thì sướng biết bao nhỉ. Nhưng có lẽ chỉ là giấc mơ mà thui. Mong sao nó thành hiện thực

18. Captian Nemo

Captian Nemo Youtube Master Race

Hôm nay đọc báo thấy có nổ bom ở Tây Ban Nha tự nhiên thấy buồn, thấy sao thế giới ngày càng ko ổn định ,nói là đã bước sang thế kỷ 21 rồi ,thế giới ngày c2ng văn minh vậy mà ngày nào cưng có xung đột,đánh bom,chiến tranh,nhắ tới đây thấy nhớ lại câu truyện về Noben,ông đã bật khóc khi biết thuốc nổ mà mình làm ra với mục đích giúp cho việc khai phá,đào đường dể dàng hơn lại được dùng trong chiến tranh ,một trái bơm lại có thể giết hàng trăm người còn hơn cả một cây súng để rồi cuối cuộc đời tuy cái chất mà ông chế tạo được ứng dụng trong Y học ,nhưng sự hối hận vẫn dày vò ông để rồi ông đã dùng toàn bộ số tiền lập ra giải Noben .Qủa thật ko biết cảm giác như thế nào khi biết được cuộc sống của bản thân mình lại ko do chính mình nắm giử .Cuối cùng bản thân tớ hy vọng có tồn tại một cái mà người ta gọi là thiên đường.

19. Baby_Alga

Baby_Alga Legend of Zelda Lão Làng GVN

NGày đen đủi , chán thiệt
    Đã ốm gần chết còn mưa .
    Nhưng được hôm tắm mưa thích phết chỉ tội về nhà lăn quay ra phê phê
    Không biết mai có nghỉ học ko cầu mong là ko
    Trời hinhnhừ không thương thằng làm điều ác như mình híc

20. NhocNhoc

Hôm nay thế nào nhỉ. trời mưa. Đội mwua đi về. TRông thật là lãng tử. Đang chơi điện tử bố gọi xuống, nhờ mua cái rất chi là....( nghxi lịa thấy buồn cười làm sao).
    KT Sử làm bài như dồ, TD kiểm tra như điên. Toán điểm như chập mạch. hichic! Nói chung alf hôm nay điểm điếc đau khổ làm sao. Mà thầy TD kinh quá. Cho có mỗi 6 điểm bọ. :((
    Sử thì ngồi làm bài xong, ngồi chơi 15 phút. đến 1h35 cô xuống chỗ bảo: Minh kt lại bài đi. Đọc kỹ đầu bài mới tá hoảng. ngồi bịa thêm ra. Thấy người ta bắt phân tích. Mà phân tích thì phải chứng minh. Mà chứng minh là phải có dẫn chứng. Đâm ra nói về cmts Pháp bịa vào là đã lật đổ chế độ Lui 16 thế là cho ngày 10/8/1792 : quân dân tấn công cung vua rồi viết linh tinh nữa. Bây giwò ngồi ngẫm lại thấy nó cứ điên điên thế nào ý.
    Còn bài Đại thì đành chờ tuần sau kt phần GTTĐ gỡ điểm vậy. Mà thầy này bảo thủ bỏ xừ. Đã nói làm cách này cho nhanh thế mà ko chịu, nói 1 thôi 1 hồi mãi mới hiểu mình nói cái gì. thế mới ức chế.
    Mà con bạn nó đâm cho 2 quả vào lưng. Sụn cả lưng. May là chị hiền lành ko đánh lại( mà con này có 1 sở thích rất quái dị, .......) :((