Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. jackychun

jackychun Mega Man

Thấm tháp gì... Tôi vừa ăn phải con 33 nên bây giờ được nghỉ 1 môn rồi. Cơn ác mộng chưa chấm dứt, hôm nay lại gặp phải sai lầm tày trời, hic... ko biết ngày mai mở mắt ra là gì nữa, chán quá

2. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Tối qua đi uống rượu nhắm thịt dê...về tí chết....ai đời 1 mình làm nửa két bao giờ ko (trước ko hề uống rượu bia) ...ngủ đến tận 12h mới dậy T_T

3. phanpooh

phanpooh Mr & Ms Pac-Man

choài ! thời gian wa là wảng thời gian đen tối nhất mà pooh từng gặp trc đây.
    nèo là bị bồ đá nè, bị cúp kinh tế nè, bị bạn bè bỏ rơi nè,...................rồi thời gian online cũng ít, tùm lum hết ráo.
    giờ đây pooh đáng thương như chưa bao giờ có, uhm( thở dài)
    chời ơi( hình như sai chính tả) buồn wá đeeeeeeeeeeeeê.
    ông trời cũng ko bạt đãi tui, cho tui có đc điểm thi khá cao, tới 71.5/8 môn ke ke ke
    nhưng buồn vẫn buồn, chẳng ai giúp đc gì.....................
    thôi ko nói nữa kẻo có người khóc................................tại sao tui bị đối xử như vậy???????????????????????????????????????????????????????????????????????????

4. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

trời ơi thế là năm nay mình tử nạn môn "ráo rục kông rân" :(( tổng kết 3.3333 có bỏ miẹ iem ko cơ chứ :(( thôi 1 tuần nữa chuẩn bị tinh thần tự tử là vừa :(( chẳng nhẽ lại hs yếu ???????? nhục bỏ miẹ :(( ,mong là bà chủ nhiệm thương tình sửa điểm :((

5. chichxike

chichxike Donkey Kong

bà già cái ông thầy chủ nhiệm, con người ta học được 7.....mấy đó, nói chung là trên bảy phẩy, tui tự thấy tui học cũng được, vậy mà bị cái hôn Hoá chó đẻ duói 5 phẩy không chịu xin cho học sinh, chuyến này trung bình cái chắc rồi, chắc bỏ nhà đi thôi, gặp cái ông chủ nhiệm mất dạy còn đi nói xấu tui với mấy cái lớp bên cạnh làm tui không còn dám ngẩng mặt lên trời, đi đâu cũng phải cúi mặt xuống không dám nhìn người ta, ổng bảo đuổi tui ra khỏi lớp chọn của trường vì không xứng đáng học lớp này, lại còn bảo em lên học mấy cái trường Trương Vĩnh Ký, Nguyễn Khuyến gì đó, nơi đó xứng đáng với em hơn, ôi giời, tao thích đi thì tao đi, không tới phiên phải đuổi đâu, mà tao cứ ở lại lớp này đó, làm gì được nhau. ÔI! cuộc đời sao mà bất công, con mụ dạy văn hám tiền kinh khủng, học sinh nào mà đưa tiền cho bả vào mấy dịp lễ là điển trên 9 hết, còn tui vô cùng hối hận là năm nay không đi nhà thầy cô dẫn tới hậu quả bài văn nào tui làm dài lắm bài nào cũng 2 -3 tờ giấy mà không bài nào hơn 6 điểm, rút kinh nghiệm sang năm ộng bảo bố mẹ làm 12 cái phong bì dục tiền vào mặt 12 thầy cô cuối năm học sinh giỏi chơi! mà gặp cái lớp quỷ sứ bạn bè trong lớp bám đuôi nhau tùm lum, cứ thấy đứa nào nhà giàu là suốt ngày bám theo, ăn cái giống gì mà nhục nhã rứa? cuối năm rồi, chảng thay đổi gì được, chỉ biết óan là đã lỡ học cái lớp này , đành chịu thôi! bó tay với ông thầy CN nhất quyết không xin bà Hóa cho tui lên phết, gặp tụi kia cho ổng tiền là mọi chuyện rắc rối là ổng giải quyết hết, ngừoi gì mà nhục thế???tui lần nào mà cuối tuần cũng bị nghe chửi hết, mặc dù chuyện chẳng liên quan gì mà ổng cũng moi chuyện cũ ra chửi lại, mà chuyện có gì đâu chứ? chỉ có cúp học thêm, với không học 1 ít bài thôi! mà cần nói thêm, cái mùi nước hoa của ông CN ngửi không nổi, mỗi lần ổng giảng bài đứng cạnh cửa sổ là mùi nước qua lại phảng phất, chịu không thấu, trời cuộc đời sao mà bất công!!!!!!!!!!!

6. chichxike

chichxike Donkey Kong

thật là choáng váng , hôm nay đọc điểm, trong lớp 1 mình tui là hs TB, thảm quá, con mụ hoá láo toét dám làm cho ta 4.3, ông đếch thèm đi học thêm cho biết, bài thi môn hoá giáo vien khac cham duoc 7 diem dam sua lai thanh 6, ca kiep nay tao oan han may, cau mong cho ma bop co chet may di,

7. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Hôm nay cả lớp ăn liên hoan rồi đi karaoke,xe đạp đôi.Hic vui thì vui thiệt,lần đầu tiên hát karaoke.Nói xe đạp đôi mà đi cả 3 đứa 1 chiếc luôn.
    Chỉ tiếc là ko tặng wá được cho Ngọc.Chả có cơ hội để mà nói hic hic ::( ::(

8. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Chài... không gặp có vài chục tiếng đồng hồ mà nhớ khiếp... ^^ ...

9. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

72/90 điểm...chán chả muốn nói nữa....mang tiếng quá T+T

10. khi con bat tu

khi con bat tu Mr & Ms Pac-Man

Vậy là hôm nay người ta đã đi xa rồi, hic, đi mà không nói tui một tiếng, làm buồn quá chời ah, chẳng biết bao giờ mới có thể gặp lại người ta, không biết bây giờ người ta có nhớ đến tui không, mà giờ này ở bên đó đang là 8h45 sáng, chắc là người ta mắc đi học, hic, người ta qua đó chẳng biết có wen được người bạn nào không, nếu có thì cũng sẽ đỡ cô đơn hơn òi, chẳng biết người ta có đang nhớ đến mình hay không...ôi, bây giờ tui chỉ muốn la thật to lên:"Hằng ơi, anh nhớ em nhiều lắm..." :x

11. gamerbi

Hôm nay ko hiểu sao her lại nổi nóng zậy.Hết làm friend với her được.Chậc ko biết liệu còn ai như vậy ko.Mỗi người bạn tôi đều nhớ kỹ trong lòng mặc dù họ có thể ko nhớ tôi.Tôi chỉ mong có thể luôn luôn là bạn thôi. ::(
    Hôm nay ko thấy Ngọc đi chat bùn thiệt.Chiều mai đi với lớp chắc là gặp Ngọc được.Ngọc ko biết mình đối với Ngọc là thật hay giỡn.Chẳng biết phải làm sao cho Ngọc tin.Mong là hè này có thể chat với Ngọc mỗi ngày

12. canhden

canhden C O N T R A Lão Làng GVN

Hôm qua định tặng hoa cho em ấy(hoa chùa,hái của nhà người ta,thằng đấy cũng yêu em mới chết) Đã đưa lên lớp rồi,cất kĩ rồi mà thằng bạn nó thấy,ngắt mất hai bông.
    Lên lớp,ngồi với em rồi.Chưa kịp làm gì thì con bạn em kéo em đi.Khốn kiếp,nó ko hiểu ý mình chắc. X(
    Đành nhét hoa vào mũ em vậy.Len lén nhét vào rồi để đó...Thế mà trời ko thương,thêm một thằng nữa phá đám,nó lấy mũ em nghịch làm bay mất mấy bông hoa.Chó X( .
    Kế hoạch hay thế mà bị phá sản ::(

13. gamerbi

Hôm wa lại 1 tour với lớp nữa.Lúc tối vừa trả xe đạp đôi xong thì trời mưa.Mưa bự nữa mới đau chứ.Lúc chạy wa khách sạn hình như Ngọc bị té.Mình lại chạy trước nên ko biết.Ko biết Ngọc có bị sao không nữa
    Lúc tối chả hiểu sao ngủ tới 11h30 thì giực mình dậy.Chả hiểu sao ko ngủ lại được,nhắm mắt thì lại thấy Ngọc.Nằm tới hơn 2h mới ngủ lại được.
    Ko biết hôm nay sẽ ra sao :-/

14. gamerbi

Tưởng hôm nay Ngọc ko đi ai ngờ lúc tối linh cảm chạy lên lại wán net lại gặp được Ngọc.Lại là ngồi thuyết phục Ngọc tin ta.Lần này ko biết Ngọc tin thiệt ko nữa.Nói ra được hết tối về ngủ ngon ko bị như mấy bữa trước :hug:
    Sắp được chạy xe máy rồi.kaka ta phục tài dụ của ta wá #>:) :devil:

15. gamerbi

Ngọc có thể ko thích H nhưng Ngọc muốn H ko thích Ngọc H ko làm được.
    H là vậy H.H rất cứng đầu và H cũng luôn trọng những gì mình đã nói ra.Mình nói mình thích Ngọc thì ko thể có chuyện Ngọc nói mình thích người khác là mình thích được.
    Mình đã lỡ nói thích Mei lúc trước nhưng khi mình nhận ra người mình wan tâm nhất chỉ là Ngọc thì lúc đó Ngọc đã ko tin mình được nữa.
    Mình hiểu nói ra như vậy thì thật khó tin nhưng quả thật mình chỉ biết làm vậy.Lúc trước là 2 người bạn còn bây giờ đã khác nhưng dù sao đi nữa mình vẫn mong mình có thể lắng nghe Ngọc nói.Ngọc ko thích mình thì mình chỉ mong Ngọc luôn sống vui vẻ.
    Và có thể mình sẽ ko đi học thêm nữa,tuy Ngọc đã nói mình nên đi học nhưng mình ko muốn khi thấy mình sẽ làm Ngọc khó xử.Ngọc nói Ngọc khó chịu nên mình chỉ có thể làm như vậy.Mình ko thể thích người khác được,xin lỗi Ngọc

16. khi con bat tu

khi con bat tu Mr & Ms Pac-Man

Tội nghiệp gamerbi wá, bác dành cả tấm lòng cho người ta vậy mà... hic, người đó có thể không thích bác nhưng mà việc học thì phải dành trên hết chứ, nhiều khi thấy bác có ý chí học hành, người đó suy nghĩ lại thì sao... ^_^

17. gamerbi

Chuyện học thì bác khỏi lo.Năm nay em ko thích học vẫn là HS khá.Nói chung em thích học thì HS giỏi là chuyện thường hà.

18. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Ờ... chăm học, học giỏi là chuyện bình thường... Lười học, học zốt là chiện quá thường... Lười học, học giỏi mới là giỏi vậy!!! =))

19. gamerbi

Em thì thuộc dạng thứ 2.
    Lười học nhưng vẫn ko ngu.Với lại ko có hứng thú học cho nên cứ chơi chơi chả học chi nhiều toàn lo chơi ko

20. chichxike

chichxike Donkey Kong

oh yeah, hôm Tổng kết ông thầy CN bị té ghế vui ghê, ổng doạ đuổi tui ra khỏi lớp nữa chứ, ông không đi đấy, làm gì được nhau?oh yeah, hè này được ma ma mua cho Nuovo rồi, đã ghe^