Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. BlackWarrior

BlackWarrior Legend of Zelda

iem lần đầu vô đây quậy
    sao mè mấy u ăn nói giống chat nhảm wá!
    chẳng giống tâm sự tí nào

2. nkduy116

nkduy116 The Warrior of Light

Hôm nay công nhận vui thiệt, mình làm xong cái forum cho mình mà còn có nhiều thứ cho diễn đàn lém. Cầu mong tốt lành cho ngày mai.

3. dieukydieu

dieukydieu Liu Kang, Champion of Earthrealm

Ngày hôm nay gặp được 2 người quan trọng nói những điều quan trọng và ...chán!!!!!
    Cuộc sống cứ tuần hoàn sáng ăn sáng xách cặp táp đi làm trưa quải cặp về chiều xách đi tối xách về tối khì ở nhà ăn xong xem ti vi hoặc đi tỉ tê với 1 mớ người
    CÓ cuộc sống nào đột biến hơn thì dù có đi nữa mình cũng chưa chắc dám!
    Thế đấy
    Cuộc sống vẫn cứ là cuộc sống và vẫn cứ trôi và chảy....
    Con người vẫn cứ là chủ thể và cứ cuốn theo dòng chảy đó.....
    Ngày ngày
    Rồi ngày ngày
    Từng đơn vị giờ phút ngày tháng và năm cứ trôi qua thế mà thấm thoát thì cũng có thể làm phai nhiều kỷ niệm đến nổi trong đầu óc không còn lại gì chỉ còn lại mớ bòng bong!!!!!!
    Thế đấy!!!!

4. Yên Nhiên

Yên Nhiên The Warrior of Light

Thứ năm ngày 18 tháng 3 năm 2004: "The tide is high but I'm holding on. I'm gonna be your number one..."
    Sao con người cứ thích lừa dối nhau nhỉ? :-/ Có lẽ chỉ có một lý do đơn giản rằng họ muốn lợi ích của mình cứ nhân lên, nhân lên mãi & lợi ích của người khác cho dù có bị chia đến cùng kiệt thì cũng chẳng liên wan đến mình! Yah, sometimes, mình cũng lừa dối...
    Cứ muốn nghe lời sis, relax một thời gian mà sao khó khăn đến thế... Đau đớn tiếp nối xót xa... Có lẽ... Ừ mà thôi, mình có những tình bạn đẹp mà, họ yêu thương mình & mình cũng yêu quý họ, như vậy chẳng phải đã quá đủ sao? But... nhiều khi, vẫn tự hỏi, mình đâu gây ra việc đó mà hậu wả của nó cứ đổ lên đầu mình...???

Em có khóc đâu anh?...
    Đó là nụ cười tan ra đấy chứ,
    Một nụ cười quắt quay nỗi nhớ,
    Một nụ cười dai dẳng niềm đau

Đừng trách em khi mình chẳng đến được với nhau...
    Tình yêu có thật nhưng mong manh quá
    Giữa cuộc đời ngổn ngang giông tố,
    Trái tim em không đủ sức đối đầu...

Rồi thời gian sẽ qua đi rất nhanh,
    Anh sẽ có những mối tình nồng nàn khác
    Chỉ có em khi thu về man mác
    Phút cô đơn em lặng lẽ mỉm cười...!!!

5. satthugiaumat1986

satthugiaumat1986 C O N T R A

hic hic , sau khi chia tay mình mới biết bây giờ mình học tệ như nào , một tên chuyên toán như mình chưa bao giờ biêts tới con 7 vậy mà bây giờ lại phải lãnh một con 3 không đáng chút nào , đã vậy 5 môn thi cộng lại chỉ có 15 điểm tròn , hic , đúng là thà đau khổ mà chia tay còn hơn để tình trạng này kéo dài , đúng là trong cái rủi còn có cái may , bắt đầu từ bây giờ mình phải học hành đàng hoàng lại mới được , cái đầu chết tiệt này lúc nào cũng nghĩ tới nó , con mắt thì cứ liếc nhìn nó vui đùa với thằng khác hoài , tức không thể tả nỗi .

6. Captian Nemo

Captian Nemo Youtube Master Race

Đã hai ngày nay giờ mới lên mạng ,chán quá dạo gần đây ko lên mạng cũng thấy buồn nhưng chỉ còn ba tháng nữa là thi đại học rồi nếu ko cố thì chỉ cố một cửa tử mà thôi thôi thì chừng nào rãnh thì lên ,chỉ cần thi đâu là me sẽ quậy nát trời ông địa luôn một ngày lên 24 tiếng luôn (ko ngủ ,ko ăn ^_^)

7. Mario133*

Mario133* Guest

Sáng nay đi học không có vấn đề gì lớn ^^ ngoài trừ tiêng nổ làm kinh động cả trường ở phòng thí nghiệm ^^

Ăn trưa xong, đang định đi ngủ thì có một tên đến quấy rối. Bực quá, không thèm khò nữa, online câu bài cho đỡ bùn. [​IMG]

Trời ui , chiều hôm nay phải nộp vở bt hoá mừ quên mất, đi chép cái đã [​IMG]

8. Keilyna

Keilyna The Warrior of Light

đã lâu kô viềt nhật kí , sao mà chán gvn quá kô biết vậy nè, bây giờ chỉ muốn câu bài cho exp tăng lên cho vui thôi, nhưng bây giờ mình trhấy càng ít OL thì học lực của mình trong trường lên nhiều đấy nhỉ, với lại hii có một mối tình dắt vai cũng thấy vui vui làm sao , thứ bảy tuấn này đi chơi tiếp vui quá, moing đến thứ bảy quá

9. vBulletin

vBulletin Dragon Quest

Hôm nay tao có ba chuyện buồn, tụi bây có ai chia sẻ với tao hun?
    Chuyện thứ nhất: Mới bị trừ 70 EXP bởi ai đó, buồn quá...lolzz
    Chuyện thứ Hai : Thằng thuanminh nói mấy em gái của gameVN xấu như ma trơi
    Chuyện thứ ba : Có người nói là dạo này tao post bài nhảm quá, tao rất buồn, he he :)) co ai chia sẻ không đây, nếu có PM cho tao một tiếng nha.....!!!!lolz

10. BlackWarrior

xấu hơn ma trơi ý! vd như em hitte nè!
    thế em hitte câu bài ầm ầm ngoài TL YK mà ít OL à?
    má nhảm!!!

11. 1001

1001 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Môt ngày buồn tẻ. Tưởng dụ được 500$ của một tên bên Thế giới game ai nhè nó lại trốn mất, thật là tức chết. Vào gamevn thì thấy đâu đâu cũng là chổ khiếu nại thưa kiện của thằng hoamsm, sao ko ai cho hắn lên đài ngắm cảnh một thời gian nhỉ?????????

12. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Mây hôm ko zô gamevn câu bài. hci! May mà HP ko giảm xuôbns. Mấy hôm ko lên có nhiều chuyện để nói quá mà chẳng biết bắt đầu từ đâu nữa chứ thế mới khổ.
    Ở lớp chán quá sá. Toàn cái bọn xu nịnh. Chỉ được cái nói mồm mà thôi. Tại sao mà phải xu nịnh 1 cái con như thế cơ chứ. Hôm nay quyết định xin cô đổi chỗ. Mình ko thể ngồi với 1 con xu nịnh như thế được.
    Thôi chuyện ở lớp cho qua
    Mấy hôm nay chú em SR hay gọi dt cho mình thiệt. :D. CHỉ có cái nhiều lúc chẳng biết nói chuyện mô tê gì cả. hôm qua ngồi xem phim Just married. kinh khủng wá. May mà mình ko đi xem phim đó với chú Cyber nếu ko chắc chết mất. CHưa xxem xong nhưng thôi kệ. Đem đi trả. Hôm nào thuê lại về xem vậy :))
    CÒn phim cô bạn gia sư. Bảo để lịa từ hôm qua mà bà kia chẳng để gì cả. Thôi để mai sang hàng khác hỏi vậy. mà mai alị phải học Nhảy dây mới vui chứ. Chẳng hiểu mấy thằng con trai thì nhảy thế nào nhỉ:)) Nghĩ mà đã thấy buồn cười rồi. mà cũng lâu mình ko nyhảy dây rồi. chwngr biết nhảy thế nào nữa. Thi HK cũng thi nhảy dây mới đau chứ.
    Hôm chủ nhật thằng ĐA đưa cho 6 disk. Sướng quá sá cà sa luôn. Thui cứ post thế này đã. hay là viết thêm nhỉ

13. human is me

human is me Fire in the hole!

Không biết bao giờ mình mới biết cô ấy có thích mình không. Ngồi trong lớp mà bao nhiêu câu hỏi cứ dồn dập bay vào đầu làm cho mình không tài nào học nỗi. Nhưng mà cũng nguôi ngoai phần nào khi I và she gặp mặt nhau , sao you lại ngước mặt xuống khi nhìn thấy me. Why , why you nhìn thấy mình mà ngước mặt xuống cười thầm như vậy , phải chăng you love me ?

14. nkduy116

nkduy116 The Warrior of Light

Mấy hôm nay tăng level cũng tốt, và nói chung cũng ổn và từ khi mình bắt đầu viết nhật kí có lẽ đã dài hai trang rùi. Và như mọi lần mỗi tối lại viết và cũng ứơc mong cho ngày mai được toại nguyện những điều mình mơ ứơc

15. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Chuyển biến tốt trong nhà trường ,bây giờ tui đã bắt đầu siêng năng hơn trong việc học bài và làm bài !Ví dụ như hôm qua vừa mới được điểm 10 môn Anh Văn đời thế là lên hương.Vui qué hạnh phúc qué ....Chỉ muốn viết vậy thui chẳng còn gì để viết!!!

16. satthugiaumat1986

satthugiaumat1986 C O N T R A

Bữa nay lại một ngày buồn chán , trong lòng sao cảm thấy trống vắng quá , suốt ngày chỉ biết nhớ tới một người mà thôi , bây giờ mình không biết nên hận người ta hay sao đây nữa , mình chẳng nỡ đành lòng làm một chuyện gì đó khiến người ta đau khổ , không biết phải làm sao khi mà lúc nào cũng gặp mặt mà cứ như người xa lại , hễ mỗi lần nhìn người ấy vui đùa với kẻ khác con tim mình lại đau nhói , trước đây chẳng khi nào nàng đối xử như vậy với mình , bây giờ còn nuối tiếc một cuộc tình không kết quả mà thôi , bây giờ chắc chỉ còn biết cắm đầu vô mà học thôi , như vậy có lẽ sẽ không còn thời gian mà nghĩ tới chuyện khác nữa , mong là được như vậy , số trời đã định thì đành theo thôi , dù sao đây cũng là 1 kinh nghiệm trong cuộc sống .

17. BlackWarrior

tao kiện khắp gamevn à?
    chỉ có thằng ngu như mày mới thấy!

nếu không gặp em đời ta đâu hết tiền xài
    nếu không gặp em đời ta đâu nghèo thế!

18. ThaiDuy

ThaiDuy Mr & Ms Pac-Man

Ngày thênh than, ôm cái bụng trống rỗng đi về kí túc xá, tìm một chút hơi ấm ai đó để lại để ấp ủ tâm hồn. Ôi ngày dài quá, chẳng biết tối nay có kiếm đủ vài ngàn cho bữa cơm ngày mai không. Ôi cơm áo gạo tiền ..

19. dieukydieu

dieukydieu Liu Kang, Champion of Earthrealm

Chán cái game này với những tư tưởng giống nhau thôi chả có gì mới
    Cứ tưởng có vài tên hay ho cho lắm nhưng càng về sau thấy càng tệ hại hơn lúc trước cứ cho là mình sẽ hay ho đóng góp rồi chán thì quậy. Thế là quậy cho nổi
    Thôi thì 1 ngày hôm nay viết bây nhiều để đó
    Ngày mai xem khả quan hay tệ hại hơn!
    COn người càng lúc càng thiếu kiềm chế rồi
    Chán thật!
    Cứ thế này thì chắc game này phát triển nhờ những tay đó chăng?
    Thôi thì để đó
    Viết cho xong cái phận!!!

20. BlackWarrior

dạ không ạ!
    phải nhờ vào mấy thằng nhảm lol như mày đấy chứ lị!

xem hộ cái chữ kí!
    t