Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 10/05/2008)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Squall Leonaheart, 1/1/08.

1. skid_row

skid_row T.E.T.Я.I.S

Tất cả...Kết thúc rồi.. .

2. Phien

Phien DT

Hôm nay, lần đầu tiên ấy out mà mình ko nói lời chào tạm biệt và chúc học tốt như thường ngày( do mãi nấu mì gói). Dù ấy hay làm thế với mình nhưng lần đầu tiên mình làm vậy thấy thiếu thiếu cái gì đó :-s

3. xrockvn

xrockvn T.E.T.Я.I.S

có lẽ vậy ,nên quay về với chí hướng thời xa xưa
    ÁNH TRĂNG MỜ TRÊN DÃY NÚI XA XA
    ÔM GIẤC MỘNG MỘT LẦN LÀM BÁ CHỦ .................

4. Koshirachi

Koshirachi Dragon Quest

hè này nhỏ đi du học rồi.......bùn wá..........tui còn chưa nói ra mà sao bà lại đi chi sớm vậy:((

5. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Làm gì thì làm , miễn sau qua tết phải :

1. lên cân
    2. trả nợ
    3. lấy bằng

done :|

6. LinhMoi22

LinhMoi22 The Warrior of Light

oh yeah hôm nay từ nãy tới giờ chỉ hút có 3 điếu có tiến bộ ;)) ko hút nữa :| chiều tối quyết tâm cai lên net là cách cai hiệu quả nhất :))

7. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

bây giờ ta cảm thấy thật hạnh phúc :'>

8. bi_bin

bi_bin Mr & Ms Pac-Man

Lost........
    :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

9. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Lạnh thật!

Trò chơi này có lẽ đã đi quá xa rồi... Mình biết là thế! Chắc chắn ngay cả đến mình cũng không thể tin nổi sẽ có một ngày như thế này, cô độc và lạnh lẽo... Ấy cũng thế, phải không? Biết thế nào được, ai nói trước được ngày mai rồi sẽ ra sao!

Gn'R đã từng phải thốt lên: 'Nothing lasts forever!'! Đúng! Chẳng có gì là mãi mãi... không có gì là mãi mãi để ta phải biết nâng niu và trân trọng nó, có phải tớ đã từng nói như thế với ấy không? Nhớ chứ?

Tớ không đổ lỗi cho ấy, là lỗi của tớ! Hoàn toàn là lỗi của tớ! Tớ tưởng mình phải cao thượng hơn nhiều người, tưởng mình là bao dung, là cảm thông, là chia sẻ, là sâu sắc... nhưng tớ lại quên mất rằng, tình yêu (cái thứ tình cảm chết tiệt ấy) có thể làm người ta tốt hơn nhưng cũng có thể làm những điều ngược lại! Tớ đáng buồn thay lại đang đi trên con đường ngược chiều ấy đấy, ấy có thấy không? Thấy thằng bạn thân của ấy đang phải chạy trốn một cách điên cuồng đến thế nào để thoát khỏi con đường đầy đau đớn đó không?

Tớ biết, ấy lúc nào cũng chỉ coi tớ là 1 thằng bạn thân, đúng nghĩa! Rất thân! Nhưng với tớ chừng đó là chưa đủ, không đủ!! Cứ thế, tớ ngu ngốc đi vào đoạn đường cấm tự lúc nào không hay và khi nhận ra thì đã lạc mất rồi... Giờ tớ cũng chẳng biết phải làm thế nào để thoát khỏi chỗ này nữa ấy ạ. Lạc đường là chuyện bình thường khi xưa, khi tớ vẫn có ấy ở sau tay lái... giờ tớ sẽ phải tự tìm đường đi cho mình thôi, phải không? Buồn nhỉ...

Tớ biết ấy cũng buồn, nhưng chẳng thể nào khác được... Nghe Goodbye của Air Supply mới thấy đau đớn thật: "I don't want to hold you back,
    From where you might belong... There's nothing left to say but GOODBYE!" thật sự là thế đấy! Với ấy, niềm vui và nỗi buồn của tớ là ngang nhau... nghe phi lý nhỉ, nhưng cũng là sự thật! Nghe hơi buồn cười, nhưng nó như một đồ thị hình sin ấy, lên rồi xuống... vui rồi buồn...

Giờ thì mọi chuyện đi quá xa rồi, tớ cũng chẳng thể biết được rồi nó sẽ đi đến đâu, phải gọi điện hỏi Chúa để biết thêm chi tiết thôi!

Ngủ ngon nhé!

10. tungbi_lovely

tungbi_lovely Donkey Kong

ko còn hứng thú cho bất kì chuyện gì.

game, bạn bè, tụ tập, thậm chí là ăn.

sống cho qua ngày, chờ ngày nhắm mắt.

11. super_dragon

super_dragon Mayor of SimCity

chồng iu vợ iu nhìu lắm, chồng có thể cho vợ iu tất cả đấy, chồng có thể làm tất cả vì vợ iu, chồng sẽ cố gắng hoàn thiện bản thân mình, chồng sẽ cố gắng gầy dựng sự nghiệp danh vọng cho bản thân, vì gia đình và vì vợ iu đấy, dù cho vợ iu ko iu chồng cũng ko sao, chồng vẫn muốn che chở, giúp đỡ, bảo bọc và luôn luôn iu chìu vợ cả đời này, chỉ cần vợ iu vui vẻ và hạnh phúc, chỉ cần thế là chồng mãn nguyện rồi ^^!!!!

12. I'm [Mèo_bad]

I'm [Mèo_bad] Mr & Ms Pac-Man

Mình cứ chính xác như đài dự báo khí tượng thủy văn :>, cứ hôm nào có hứng nghe rock + rap là hôm đó có bão... bão...

Lolzzzz, cứ tưởng sẽ ko bao giờ nữa chứ :)), đúng thật chỉ có nói là dễ, sống có ai biết trước được... :-s

Giờ sao...? Muốn nói ra cho nhẹ, thường thì ai cũng thế mà, nhưng nói với ai đây? Mà có với ai, tiếng cũng như mắc nghẹn trong cổ, ko "bắn" (:'>) ra được... Bao giờ thì mình mới nói được nhờ :-?? Trước giờ toàn nói dối, nói đùa, bao giờ cho tới nói thật?

Dark...

Tết sắp tới rồi... chả muốn nó tới tí nào, ước gì năm nay đừng Tết... Giờ thì biết hóa ra trong lòng tôi cũng có những suy nghĩ trẻ con thế, hóa ra thế... Lol... nếu là người khác ở vào hoàn cảnh của mình thì sao nhờ? Get used to it? Trying to over come it?

.................Dark.

13. bi_bin

bi_bin Mr & Ms Pac-Man

Buồn cười...cứ 1 mình ra ra vào vào cái chốn mà dường như đã bị bỏ quên, chẳng có gì, chẳng biết làm gì, chỉ đơn giản là 1 thói quen, muốn biết những gì đang xảy ra ở đó, muốn biết người đó đang thế nào...

Thực sự là chưa tỉnh cơn say...

14. .:Homeless:.

.:Homeless:. Mr & Ms Pac-Man

:-s
    bek mà
    ngốc thật
    bek níu ko mở nó
    thì sáng ra sẽ bệnh
    mà ko thik mở nó
    mỗi lần mở nó thì lại chảy máu mủi
    nên đêm wa đi ngủ ko mở
    sáng dậy nước mủi chạy kinh tỏm, lại ách xì tùm lum
    vào chỗ làm ..... mấy người làm chung kêu về đi .. họ sợ bị lây :((
    ôi ... chắc ngày mai
    lại phải
    gọi bệnh :-/

15. Phien

Phien DT

Chán nản với ấy, lúc nào cũng quan trọng TG ảo hơn TG thật. Nhiều khi muốn nói thẳng nhưng lại sợ ấy giận. Gửi gói quà rồi, mong là HQ VN tha cho gói quà của mình. Phí gửi mắc chết mồ =.=

16. ducpuma@

ducpuma@ T.E.T.Я.I.S

Hơ, có cái lúc ko cần nó cứ sờ sờ ra trước mặt, lúc cần lục tung cả lên chẳng thấy nó đâu --> hay thiệt.

17. LinhMoi22

LinhMoi22 The Warrior of Light

hôm qua tiến bộ hẳn hút 5 điếu :)) hôm nay cố hút xuống còn 4 điếu thôi ;))

18. genkifc

genkifc Fire in the hole!

lạnh thế :-s.
    ko có việc gì làm hết :((,cũng ko đi đâu chơi được :((
    ra tết bắt đầu học nữa :(( ôm làm gì cho nhiều bằng cấp thế nhỉ.tham nên hại cái thân

19. Buốt Giá

Buốt Giá Youtube Master Race

lỗi ko phải ở anh đâu nha em, chỉ tại em cứ muốn đấy thôi, giờ trách anh thì dc gì chứ, em vốn biết anh là 1 thằng đểu cơ mà, anw, thank you for ths...

20. Phien

Phien DT

Hôm nay nghe ấy than chuyện học quân sự mà cứ tức cười. Thôi ấy ráng lên nhá, hè này qua bên này là xong rồi :p.
    1 tuần trôi qua, cuối cùng đã nhận ra thế nào là bạn bè thật sự. Hóa ra những người mình từng tin tưởng chỉ chực chờ lúc mình đi rồi nói xấu sau lưng, những đứa thật sự coi trọng mình thì chỉ 1 2 người. Chán.