Nhảy sexy trong GTA

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi pinochino, 8/6/03.

1. God_1625

God_1625 Youtube Master Race

Nhà á.À bạn làm nhiệm vụ Rub Out & Shakedown mới mua nhà được chơi PS2 hơi cực 1 chút mới kiếm tièn đươc còn chơi Pc thì thao tác "Game_hack" hay "Art_money" là có ngay 99999999$. Trời ơi sao kiếm tiền dễ vậy cà. :cool:

2. Havikie

Havikie Mr & Ms Pac-Man

to Sager : muốn mua được nhà bạn phải hoàn thành nhiệm vụ Shakedown mới được. làm xong rùi thì cứ thả cửa mà mua nhà, chỉ sợ bạn hổng co tiền thui

3. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Có tiền thì mau nhà xongc ũng hết xài :)) , ngoài việc làm từ thiện hehe......... chán bỏ xừ .Mà hình như muốn được tất cả các nhà bạn phải làm cái nhiệm vụ đập phá khu trung tâm thương mại ý lúc đó bạn mới có thể mua được tất cả các nhà <---- nổi tiếng quá mà :)) .Mình wên tên N/V này rùi .

4. handsome_boy87

handsome_boy87 Mr & Ms Pac-Man

Trong Gta Vice City có cách nào để gọi gái và chơi gái không nhỉ .

5. Amidas

Gọi gái có mà ch........ gái cũng có , nhưng gọi gái thì để tăng Hp lên 150 , còn ch........ gái thì bạn cũng chẳng nhìn thấy gì ngoài cái đít hay đầu xe thó ló nhấp nhô :)) ........... hết .......

6. Havikie

Havikie Mr & Ms Pac-Man

to handsome_boy87 : có chớ, nhưng àm bạn có bít làm hay không mứi là zấn đề.
    -b1: chọn xe(xịn xịn một chút nhá)
    -b2: kiếm mấy đứa mặc đồ hở hang đi ẻo lả trên đường rùi đến gần nó, rùi bóp còi ầm lên(nhấn shift) nhưn mà đừng có rồ ga nhe zì nó sẽ làm cho con bé chạy đó
    -b3: sau khi nó chui dzô xe thì kiếm chỗ nào kín đào, lùm cây chả hạn. rùi chờ cho đứng ngó chàng tommy phê theo từng nhịp xe

7. handsome_boy87

Ồ cám ơn các anh nhé , em biết rồi . À , mà anh Amidas nói là có cách gọi gái để tăng HP lên 150 hả , làm như thế nào vậy anh , chỉ em với .

8. handsome_boy87

À , em đã làm giống như anh Havikie nói nhưng sao em đứng bóp còi mãi mà nó chỉ nhìn qua thôi chứ chẳng thèm vào xe , anh nói xe xịn xịn 1 chút là xe nào , anh có thể nói cụ thể ra là xe nào không .À , mà sau khi con nhỏ lên xe , mình phải chạy ra chỗ kín thì nó mới chịu làm việc hả , nếu mình ở chỗ đông người thì nó sẽ ra sao.

9. Amidas

Bạn kiếm ôtô mà ve máy con ở đấy ........ ở chỗ bãi biển ý bạn , nhưng mà bạn phải làm vào buổi 20h tức là 8 giờ tối ý chứ buổi sáng khó hơn buổi tối với cả ít gái hơn buổi tối cho nên bạn nên chọn buổi tối ......... bạn vừa vê ga nhè nhẹ lướt qua lướt lại người con bé , cả bấm còi nữa hehe....... khi nào thấy cái đèn sau xe nó sáng lên lúc đó con nhỏ sẽ nói chuyện với bạn <------ lên xe và đưa nó vô bụi giậm ý <--- mấy cái lùm cây thì máu sẽ tăng lên 150 .

10. Sanchez

Sanchez C O N T R A

to handsome_boy87 : khỏi cần ông havikie để me trả lời giúp cho. xe "xịn xịn" bác không biết kiếm ở đấu thì cứ lấy đại con oceanic ngảy trước cổng savegame đầu tiên cho tiện, vì tui đã thử mấy lần rùi đều thành công cả đó. còn về cái dụ vô bụi rậm thì tất nhiên rùi, mấy ông RSG cũng tâm lý óa chớ

11. Amidas

Nói chung nếu Skill cao xe lao động đường phố chút vẫn dụ được các em như thường nhưng độ kiên nhẫn phải cao hơn các xe khác ^.^ ........ xe đẹp tất nhiên các nàng sẽ để ý hơn .

12. Sanchez

Sanchez C O N T R A

to Amidas: nhưng việc quái gì phải lấy xe cũ chó phí thời gian, có lần me lấy thử chiếc vodoo gà hoài mà chẳng thấy em nào lên cả. còn mấy chiếc xịn thì khỏi cần gọi mấy em cũng tự mò tới nữa. nhưng àm cũng cần lưu ý là đừng có "bức xúc" quá mà làm mấy em sợ là tụi nó chạy té khói ---> rượt muốn phê luôn! tút nhứt là ccứ từ từ thui

13. trungca

trungca Youtube Master Race

[/B]trời ơi mấy bác này có bít cái phim trường mà tommy nhận nhiệm vụ chụp lén ko
    có cái cảnh mà bác nào chơi rùi sẽ hiểu thui hheee còn bác nào chưa chơi thì ráng đi để thấy

14. trungca

trungca Youtube Master Race

hhehhe
    các bác cứ xài mã "cua gái " của bác nào pót ấy bảo đảm hổng mời mấy em cũng vô mà còn rượt mình chạy làng nữa chứ
    rùi sao đó cứ việc mà ra bãy biễn nơi có mấy cái lùm ấy
    rùi chờ cho cái xe run lắc ....

15. thair9

thair9 Mr & Ms Pac-Man

Ghê quá, nghe mấy bác pót bài làm em cũng phát ham, em đã bỏ chơi GTA này gần 1 năm rùi, điệu này phải chơi lại thui , hồi kỳ chơi tới cái vòng cứu thằng bạn trong cái kho đó, khó quá ,toàn là bị làm thịt k hà, bây giờ phải chơi lại mới được.

16. Amidas

Ui zời ơi mấy cái hình ở xường phim có cái quái gì đâu <---- chắc bác chưa được xem qua film à :)) .Nói thế thui chứ cũng đừng có làm liều :)) haha .

Bạn bỏ GTA gần 1 năm à , vậy chắc bạn chưa chơi GTA : Vice city rùi hihì......... vì ở đây đang nói GTA Vice city mà ^.^

17. thair9

thair9 Mr & Ms Pac-Man

Đâu có, tui chơi rùi mà, hồi gần tết tui có chơi mà. bi giờ cũng gần một năm rùi chứ bô.

HỒi kỳ mình chơi là chơi trên PS2, mình chơi tới 2 cái GTA lận. Một cái có bản lớn , mở ra là thấy liền có chỗ mua súng, một cái thì không. Phải qua mấy màn khác, tức là phải lấy cano qua đảo mới thì mới có chỗ mua súng. Nhưhg mà cái này cũng chẳng có bản đồ. Đi tới vòng phải giết thằng giả dạng cảnh sát, đụng vào nó là 4 sao liền , cảnh sát gí té khói luôn

18. God_1625

God_1625 Youtube Master Race

Xời ơi cái sàn nhảy bạn phải đi xong Nv Rub Out sau khi giết chết thằng Diaz(nó ở chổ chữ D trên rada), rồi làm thêm cái Nv Shake do.. gì gì đó Vậy là muốn mua gì cũng được. nhưng phải có very..very money..

19. heocon3332003

heocon3332003 Mr & Ms Pac-Man

Vậy thế các bác có bác nào biết cách gọi Phone hay làm sao cho đàn em nó tới khi mình đang đánh nhau không chỉ tôi với vì tôi ưa bị chúng ức hiếp mà lúc chạy vào căn cứ của mình thì bọn Cop vẫn bắn tớ mà bọn đàn em thì đứng nói chuyện như không có việc gì?

20. thair9

thair9 Mr & Ms Pac-Man

Ìh , hay quá ta,còn có vụ kêu đàn em ra " phụ " mình một tay nữa àh! Thế mà tui từ đó tới giờ chỉ đơn thương độc mã một mình thôi. Nhiều khi còn bị tui gì đó cầm súng bắn gí quá chơi!