Nhảy sexy trong GTA

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi pinochino, 8/6/03.

1. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Đàn em thì kêu làm gì chỉ tổ vướng tay vướng chân thui <--- mà lúc mình chiến với bọn MA phia cũng không để ý xem có bao nhiều đàn em bị chết nữa hic hic ........ :)) phê quá nên ...........

2. thair9

thair9 Mr & Ms Pac-Man

Tường gì , thì ra là vụ đi thanh toán tranh giành lãnh địa đó hả? tui có 4 thằng đàn em Maphia đi theo , mà tụi nó quýnh giở thấy mồ , tui thì để cho tụi nó chết luôn. Còn tui thì còn phải tranh thủ thời gian đi giết mấy tên khác nữa chứ. NÊn thấy đàn em theo cũng chẳng giúp được nhiều , chỉ cho vui nhà vui cửa vậy thôi.

3. heocon3332003

heocon3332003 Mr & Ms Pac-Man

Vậy thế có bác nào chỉ tôi cách kêu đàn em không?
    Làm ơn chỉ mình.

4. heocon3332003

Thì các cậu cứ chỉ tở cách kêu đàn em đi ồi hả tính
    HELP?

5. heocon3332003

Sao không ai trả lời vậy sao kỳ quá bộ trang ài không còn ai ghé qua sao

SAO MÌNH CÓ CẢM GIÁC LẠNH THẾ NÀYt

6. thair9

thair9 Mr & Ms Pac-Man

he he, tội nghiệp quá hen, TUi đã chơi bản này , có 2 bản lận nếu là bản mà có mấy thằng mặc áo đen ( hay còn gọi là mafia đó) thì phải lại chỗ thằng xếp , nói chuện xong thì bước vào xe , đợi 1 chút thì sẽ có đàn em tự vào thôi,

nhưng mà nói trước nhé, mấy thằng đó dở lắm. Thà tự mình đi giết còn hơn

7. hunter2000

hunter2000 Mr & Ms Pac-Man

mấy thằng đó ngu lắm chỉ giởi ăn hại có tụi nó đi theo chỉ tốn công thui chứ chả làm được gì thà một mình chông mafia còn hay hơn

8. Amidas

ủa đang nói Vice city hay sao ý mà , hình như có bác nào lộn sang game Maphia thì phải hic hic ........ sao nhầm lẫn chuối thế >_<.

9. thair9

thair9 Mr & Ms Pac-Man

ai nói là game Maphia , tui nói là nói bản GTA đó, không tin hay không biết thì hỏi , sao lại nói là chuối thế.! [-x @-)

thế cậu có chơi tới gặp vụ này chưa mà lại nói như vậy? Mà có biết đó là bản nào hay không? /:)

10. Amidas

Bác thông cảm em phá đảo cái trò này từ khi bác còn chưa chơi đến nó cơ cho nên bác yên tâm kekekeke :)) .............

11. JinLeonhart

JinLeonhart C O N T R A

Mấy un biết chỗ nào có bọ dồng phục cảnh sát hông. Toi cày như cày ruộng mà chnẳg thấy nơi đâu có .eeeect. HHHHeeelpppppp.

12. quy-cao

quy-cao Mr & Ms Pac-Man

bác làm xong nhiệm vụ cứu thằng gì trong tù ra chưa làm xong rùi thi trong sở cảnh sát có bộ đồ cảnh sát í 0:) 0:) 0:)

13. Amidas

uh nhiệm vụ gì thì mình cũng không nhớ <--- nhưng mà muốn làm nhiệm vụ đó thì phải giả dạng làm cảnh sát thì mới làm được ^^ ............

Hoặc ko thì lôi mấy thằng cảnh sát vô gara ý <-- kéo nó vô đóng cửa mình có quần áo của CS ^^ .

14. Ghost Diamond

Ghost Diamond Youtube Master Race

Tui thì thấy mấy cái chuyện đó chả là cái gì cả.Mấy cái em nhảy tưng tưng trong đó tui thấy đâu có cái gì vui đâu.Nói mấy cái đó là sexy hả?Còn lâu đấy.Ở ngoài đường còn có mấy em khiêu gợi hơn nữa kìa.Nói ra thì nghe hơi ghê nhưng mà mỗi khi mình có khoảng 100$ thì mình hay làm 1 việc thế này:mình cướp 1 chiếc xe hơi,sau đó mình chạy vòng vòng kiếm mấy cái con nhỏ mặc đồ hở hang(áo....quần.....)sau đó nói chuyện gì đó không biết.Sau đó con nhỏ lên xe,nó làm gì lúc sau ra tớ thấy máu nó tăng lên 125,thế mới vui.B-)

15. longakka

longakka Đầu gấu nhà quê

ghê gì mà ghê, tui làm hoài, mà phải xe đẹp cơ, không hỏng cơ, phải chui vô bụi tụi nó mới "làm"
    mà coi xe hơi nhảy tưng tưng cực kỳ quái, lúc đầu còn chậm, về sau nhảy như điên ^^
    vây. mà nhìn kỹ thấy 2 đứa vẫn ngồi yên b-(

16. Amidas

Trời em còn ko nhìn thấy cái gì chứ chưa nói đến 2 đưa ngồi yên trong xe :)) ...... chỉ thấy cái xe nó nhổm lên nhổm xuống thôi chứ có thấy mấy đứa trong đó làm gì đâu >_< .

17. JinLeonhart

JinLeonhart C O N T R A

bắt hai ba em vào mới thấy cái hay của Tommy nhà mình. Công nhận thăng này khoẻ thật.eeeeect
    >>>>mang tiếng trâu nước, PlayGirl như điên<<<< chắc là vì lí do này mà cu cậu không bơi được (có dám mặc quần bơi đâu mà bơi) .eeeeeeect.

18. Ghost Diamond

Ghost Diamond Youtube Master Race

Phải nói là rất khoẻ mới đúng.Mà có cái này kì kì:tui làm hoài mà máu của nó vẫn cứ 125 mới là lạ chứ.Bác nào có cách nào làm cho máu nó lên 200 để em giết trùm với? >:-D<

19. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Ái dà cái bộ đồng phục cảnh sát hử ,dễ thui ,bác đứng trước cửa của mailbu club nhìn dọc theo con đưởng ,sau đó ,đi theo con đường đó ,bác sẽ thấy một toà nhà (nó có 1 thằng thui kekeke) ,đằng trước là cây cối ,,cái nhà đó luôn mở cưa vô đó mà kím .
    Tui nhớ là dùng bộ đồng phục cảnh sát đi làm nhiệm vụ với thằng lance ,tức là hai thằng nó dụ hai thằng cảnh sát vô cái gara rùi lột quần ao mặc của tụi nó ,còn tiếp theo làm sao tui quên mất tiêu gòi ...kekêke.Ngoài ra bộ đồng phục cảnh sát trong sở cảnh sát còn dùng để đi vô khu quân đội nữa ,lấy chiếc hunter sau khi lấy được 100 HPack

20. lonelydragonandme

lonelydragonandme Youtube Master Race

Các bác cho tui hỏi muốn cài Vice City thì có cần đến đĩa GTA 3 nữa không ? hay chỉ cần 2 đĩa Vice City là đủ ? tôi đã mua 2 đĩa Vice City mà không cài được ...hic...hic :-&