Nhờ mọi người tư vấn " Em bị Cảm Nắng rùi "

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi nickkyq, 12/3/12.

1. Nhonzin

Nhonzin Donkey Kong GameOver

quen con gái cũng chả có gì thú vị đâu!rồi bạn sẽ thấy!nếu chúng ta quen đứa con gái có cũng sở thích thì sẽ rất hợp nhau,còn không thì chả quen được lâu dài!nên chọn đứa nào cùng sở thích với bạn mà quen!nói chuyện cả ngày cũng không hết!

2. dung.lonely

dung.lonely Mario & Luigi

qua chỗ em nó mà dò xét binh tình, chưa gì đã nản rồi là sao? biết đâu em nó mất máy hay quên dt nhà bạn chưa lấy về thì sao ? đàn ông con trai chính kiến 1 tý đi, mới có chút nhỏ vậy, đã ko giải quyết đc, ca thán rồi nản chí thì làm sao gái nó yêu đc, mà dù nó có yêu cũng chẳng dựa dẫm vào đc >>> faile .....

3. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Lấy số khác gọi qua là biết liền chứ gì ...

4. Nhonzin

Nhonzin Donkey Kong GameOver

hồi đọc trên mạng có cặp chơi game online làm quen rồi cưới nhau ngoài đời luôn!thế mới biết 2 người có cũng sở thích thì sẽ dẫn đến 1 cuộc tình đầy thú vị và kết quả là họ đã cưới nhau.Cái nói ở đây là chủ thớt chưa bắt được sóng của em nó!nếu muốn lâu dài thì 2 người phải có chung 1 sở thích nào đó cho đỡ nhàm chán!nhiều khi yêu không phải cứ rủ đi chơi này nọ rồi nói chuyện thì mới gọi là tình yêu được.Tình yêu thì nó nảy sinh nhiều thứ lắm!chứ cứ rủ đi chơi và trò chuyện với nhau chắc cả 1000 cặp VN đều làm đựoc.

5. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Tối thiểu đã gặp 1 ... bản thân 1 nữa là 2.

6. behindtheblueeye

behindtheblueeye Vẫn còn sống

Tỉ lệ con gái chơi game so với con trai chắc 1:300, cứ ngồi đấy mà đợi.

7. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

"hum qua tới giờ em nhắn tin cho em ý mà thấy em ý rep lại lạnh lùng quá! lúc sáng nt còn hok rep lại nữa, chả biết xử lý tiếp theo như nào đây"

+

"tớ đi học và đi làm suốt ko biết như nào nữa, cuối tuần thì lại phải về quê (mà rõ ràng lúc đi chơi em ý có nói với em là cuối tuần này em ý chuyển nhà và nhờ em sáng giúp đỡ) có j mình alo cho bạn sau nhé!
    rùi pp ngủ luôn! "

Nt nó vừa thôi. Chờ đợi và cầu nguyện thôi. Gặp con thời gian biểu kín đặc thì chả hy vọng gì đâu.

Chỉnh sửa cuối: 15/3/12
  8. anhkhoi256

anhkhoi256 Youtube Master Race

Cứ từ từ đi bạn đừng nản :D đẹp trai không bằng chai mặt mà =)))))))

9. nickkyq

nickkyq Youtube Master Race

cám ơn anh em , đúng là phải chơi theo chiến thuật đẹp trai ko bằng chai mặt mới đc, hehe! :D