Nhóm Aster có hứng thú thì vô làm vụ này nha

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi FFLeader, 17/5/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Xi4oyu

Xi4oyu Youtube Master Race

Uh, nói gì thì nói, unlock nhân vật trong Tekken 5, Bloody Roar với mình quá dễ dàng, vì vậy có lẽ unlock một nhận vật như amy trở nên khá là khó khăn ( Căn bản còn phải đánh phần đi bài, mà không thích chơi thể loại ấy lắm ). Mà mình nói thật thích thú khi unlock được nhân vật Amy, mình đâu có nói là unlock nhân vật đấy xong, mình sẽ không còn chơi nữa ? :), còn người khác đánh giá thế nào về mình thì tùy thôi, dù sao về sau có ăn ở với nhau đâu mà sợ ;)). Với Xi4oyu, SC và Tekken là 2 game đối kháng hay như nhau. Hay nhé ! Còn thích thì bản thân tôi vẫn thích Tekken hơn. Đến bây giờ tôi vẫn thỉnh thoảng đánh SC !

2. shadowind

shadowind Fire in the hole!

uhm,vấn đề ngu khôn ko còn nằm trong phạm vi game,nếu vẫn bàn về game,thì tớ vẫn bàn típ về thẩm mĩ hay ko thẩm mĩ,còn về chuyện ấy thì nghĩ là nên thôi đi ạh,anh em HN lặng đi tí,dù sao thì hành động vẫn mang sức thuyết phục hơn nhiều,tớ nghĩ anh em chắc ko thua dc đâu,đập lun đi ạh
    giơ tay,tớ đây,thẩm mĩ huh,ko nói suông,cứ làm theo những gì tớ đề nghị ở trên đi,rồi tớ cho xem

3. Chaos Yu

Chaos Yu Legend of Zelda GameOver

Trích dẫn lời chú KO
    "Topic đó sẽ được để thêm vài bữa nữa và sau đó sẽ được giải quyết,topic lẫn mem" <--- Trích từ quán cafe

4. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Hóa ra bạn là chó hay lợn mà nói năng lại phun cả nước bọt ra thế,tớ nhớ loài người đâu có kiểu nói phun nước bọt tứ tung như bạn.
    Ầy tớ chỉ nói lên sự thật về đầu óc mấy bạn chơi TK thôi mà,sự thật thì mất lòng mà.
    Bạn sông trên đời bao năm rồi mà vẫn khi hiểu cái câu "nói có sách mách có chứng" nhỉ.Bạn có trách thì nên trách vì sao forum có chức năng Quote
    Anh mà là chị thì em lại là "thím" thôi mà,có gì đâu mà em sợ.Hay em ko thích gọi là "thím" thì để anh gọi em là "mợ" hay "mụ" vậy=))
    Em có vẻ ngu hay giả vờ ngu vậy,anh đã nói rất nhiều lần là chỉ muốn khai sáng những cái đầu đất óc xi măng chơi TK thôi chứ đâu có ý định thôn tính các em?Anh mà thôn tính các em thí khác gì mở chuồng chăn nuôi lợn đâu,anh ngại lắm người ta cười chết.
    Em ơi anh chả dám nhận em vào băng đâu.Anh cần người có trình độ chứ như em thì chợ người đầy
    Em ơi mắt em có lộn tròng ko mà em nói ngu vậy.Người đầu tiên nói SC là chỉ tấn công và tấn công là 1 trong những bạn não heo choi TK bọn em đó.Anh chỉ là người thấy các em ngu mà nói cho các em rõ thôi.Quan trong là TK dở hơi thế nào thì bọn nah chỉ ra rồi,còn các em đâu có chỉ ra đc điểm gì của TK mà hay hơn SC đâu.Sao mà em nông cạn thế,em ko có lý luận thuyết phục thì chấp nhận là TK là trò dở hơi và các em là những thằng ngu đi.Cãi chày cãi bửa làm gì.Cãi như thế các em có thành người được đâu,càng cãi càng làm nguời ta thấy các em giống lợn,những con lợn chơi TK kêu ụt ụt giống nhau mà =))
    Em hãy nêu ra các điểm đó đi em,hay em chỉ nói suông kiểu này đc thôi.Nói suông như thế thì mấy bác cửu vạn như bố bạn Xi4oyu cũng nói được.
    Em nói thế này anh càng thấy em ngu,vậy khi đi thi hoa hậu giám khảo cũng phải đẹp hơn hoa hậu mới được quyền đánh giá sao ?
    Nóng mắt thì sao hả em,đến đây anh cho vài bãi nước Amoniac nhỏ cho mát mắt này=))
    Ấy anh đâu dám hạ mình chới trò dở hơi như thế,làm thế hoa ra anh hạ thấp mình à.Anh đâu phải loại não heo tận cùng xã hội như em mà làm thế được.người ta nhìn vào lai đánh giá anh thấp như em thì anh xấu hổ lắm.Đã ko khai sáng đầu óc cho mấy em thì thôi lại còn ngu giống em thì........chẹp..chẹp.....=))
    Thế hóa ra các bạn chơi game chỉ là để cho thỏa mãn con mắt,chỉ cần đẹp là chơi ko cần biết cơ chế game ra sao,các nhân vật cân bằng thế nào hả.Thế thì thôi vậy,bạn nên về chơi mấy trò Hen đi nhân vật đẹp lắm đó.Và khi bạn lấy vợ thì nên chọn cô nào đẹp vào,tính cách có hơi xấu cũng không sao chỉ cần đáp ứng bạn về hình dáng là được và khi về nhà c6 ta sẽ chửi vào mặt mẹ bạn là:"con mụ già thối tha chỉ được cái (Y) to đẻ ra thằng con ngu như lợn" phải không.?...=))

5. proud

proud Youtube Master Race

Đến cái mức Fat nhà ta đi uống những bãi nước bọt bãi đờm của thiên hạ nhổ ra mà nó cũng ko hiểu. Lại còn suy là chó lợn, ôi cả họ cả hàng cả hang cả hốc nhà nó chắc chưa nhổ bãi nào cho nó đây mà ? Buồn ghê cơ. Uống cả nước bọt, nước đờm của loài chó lợn mà vẫn chưa đủ thì ko hiểu thằng Fat này là sinh vật gì. Uống xong mà vẫn bạn bạn tôi tôi đc để cảm ơn mới chết chứ. :devil:.
    Ê Fat gà Khạc phụt . Đến đây uống đờm của tôi đi , phí.

6. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Tớ chưa biết mình có uống bãi đờm nào của thiên hạ hay không.Chỉ biết là tớ vừa mới thả ra 1 đống những thứ ko cần trong cơ thể thì bạn đã nhảy vào phân tích và "thử" nó rồi.Từ 23h 11 phút đến 23h 38 phút thôi mà bạn đã ăn xong rồi cơ à,nhanh ghê cơ.
    Ầy! họ hàng hang hốc nhà tờ nhổ ra cho bạn đấy chứ,ban ăn nó hàng ngày mà ko cảm ơn tớ à.=))
    Thế hóa ra các bạn là chó lơn thiệt hả?Thế thì mình lai thắc mắc mẹ bạn là người hay bố bạn là người,hay là cả bố và mẹ bạn đều là chó lợn.Chắc là cả bố và mẹ bạn đều là chó lơn rồi,nếu ko như thế thì đêm nằm ngủ chắc bố mẹ bạn cãi nhau nhiều lắm nhỉ=))=))
    Ấy tớ nói năng lịch sự,lại là người chứ ko phải chó lơn như mấy bạn đâu mà ko bạn bạn tôi tôi.Bạn nghĩ mà xem,con người đâu có như bạn.Hay là tôi phải gọi bạn là chó lơn thì bạn mới vừa lòng.Tôi gọi bạn là chó lợn thì cũng ko có vấn đề gì,chỉ sợ đụng vào nỗi đau của bạn.Thứ 2 là luật của diễn đàn ko cho phép làm như thế.Người ngoài nghe được lại biết bố mẹ bạn cũng là chó lợn thì ko hay đâu.Tớ đang giữ là giữ cho bạn đấy,ko có sau này cái tên của bạn lai thêm 2 chữ "chó lợn" đi cùng thì ko được hay lắm nhỉ=))=))=))

7. exsoul

exsoul Mario & Luigi Lão Làng GVN

thread này nên đổi tên thành:

- Móc lò căn bản
    - Thế nào là đủ tuổi
    - Thẩm mĩ nâng cao
    - Vệ sinh răng miệng
    - Chăn nuôi thường thức
    - Các bệnh về não trạng
    - ... v.v

Kính các bác :D

8. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Hê hê.bạn Ex muốn đổi tên thành gì cũng được miễn là tớ có cái hồ câu và các bạn TK đc khai sáng đầu óc là tớ mừng rồi.Các bạn TK này mà khôn ra thì xã hội lại bớt đi đc 1 câu lạc bộ "những thằng ngu"

9. congtuHN

congtuHN Youtube Master Race

Ối giới ơi Fat ơi, uống cả cái thứ chó lợn khạc nhổ ra thì còn tầm thường hơn cả chó lợn nữa rồi. Vậy "bạn" là sinh vật gì? Có hiểu tôi nói ko ?

10. proud

proud Youtube Master Race

Đó là điều mà cả xã hội muốn Fat - gà hiểu nhưng nó vẫn ko hiểu? Chắc là một loài mới gọi là SC( Soc c..) nên mới ko hiểu lại suy luận linh tinh. Kiểu chó được ăn Shit thì khen ngon nhưng lại ko biết đấy là shit mà lại nghĩ là thức ăn .
    Mọi người ơi vào đây mỗi người một bãi cho Fat - gà à quên SC (Soc c) kẻ thích nước bọt đi.

11. Jinpachi

Jinpachi Mr & Ms Pac-Man

Thôi , đêm nay ngồi đọc lại từ page 1 mới thấy cái topic này đúng là tạp nham . Tóm lại cũng là câu nói tôi đã nói ở topic Tekken , các ông chơi SC thì cứ chơi SC , chúng tôi chơi Tekkken thì chúng tôi chơi Tekken , nếu như cả 2 bên đều đã không có thiện chí thế này , thì cũng rất mong các ông đừng vào topic Tekken của chúng tôi để gây chiến nữa . Nói qua nói lại biết hồi nào xong ??? :-/ ( trong khi nhớ k nhầm người bày ra cái topic này lại biến mất tăm để lại bãi chiến trường cho 2 bên bắn phá nhau , quá nản người này ... :-< )
    Thay mặt tất cả những huynh đệ trong Tekken Club , tôi tuyên bố k 1 ai bên tôi đc quyền post bài vào topic này nữa , kể cả hòa giải hay cãi nhau tiếp . TÔI ĐẢM BẢO NHƯ THẾ ! Còn nếu bên SC các ông vẫn còn ai đó tiếp tục nói thì tự mà thấy xấu hổ . Nói rồi nhé , nếu mod nào có vào đọc thì thấy tội ai cứ xử , kể cả tôi ( chắc chắn ) cũng trong số đó , chỉ cần move đc cái topic hết sức mất tình đoàn kết này đi là đc rồi :-<

Cuộc chiến kết thúc tại đây !

... và cũng xin lưu ý bất cứ ai trong 2 bên cảm thấy mún chơi Tekken hay mún chơi SC thì cứ thoải mái qua bên kia mà giao lưu , cùng là anh em fighting thì đấu đá nhau để làm gì , đã thế lại là 2 game cùng 1 mẹ :-< . Nói rồi nhé , sau bài post này của tôi là Tekken Club chính thức rút chân khỏi chiện này....tạm biệt SC :hug: :hug: :hug:

12. MLTRag

MLTRag Youtube Master Race

cái thằng cu Fat này hình như chưa được đi học bao giờ hay sao ấy nhỉ, mà nếu có lên được đại học cũng học mãn kiếp không qua được logic học, nói đến thế còn không hiểu, chắc tại khả năng tư duy chỉ có thế, thôi anh rút lại lời, chơi Tekken vói loại như chứ chắc anh hỏng tay mất, tốt nhất ngồi nhà tự sướng đi

13. Jinpachi

Jinpachi Mr & Ms Pac-Man

Ặc , MLTRag bị cái quái gì thế ? Đã bảo thôi cơ mà . Thôi xin lỗi các ông SC về bài post này của MLTRag ;)) Tóm lại là ngừng cãi nhau nhé . Mà hành động này đừng nghĩ là chúng tôi chạy trún các ông , mà đây là bó tay thực sự với anh zai Fat Chocobo , cùn quá k mún nói nữa ( đúng tên nhé kưng ;)) )

Nghỉ nhé ! Time out ! Relax đi mấy kưng ... :D

14. INVINCIBLE MAN

INVINCIBLE MAN Donkey Kong

Chậc...po tay...ko hỉu gì hết trơn hết chọi...
    Nói qua nói lại mấy ông bên TK vẫn ko thèm trả lời câu hỏi của tui là liệu có cách nào chơi TK5 trên cái Ps2 Slim ko vậy ?????????
    Có cần khinh người thế không hả?????
    Tui qua TK chơi cho biết ko bên đó lại bảo là bên này ko biết chơi mà lại cứ thích so sánh... vậy mà hổng có ông nào bảo cách cho người ta chơi là seo???
    Cách tiếp đãi khách của mem TK là như thế đấy hả????
    Vậy người mới vô mà các ông đối xử thế ah?
    Vậy thì po tay với các ông rồi...toàn lôi mấy cái nick clone tự hồi nào ra đến giờ rùi vô chửi nhau cho đỡ bị ban nick...cái việc chính thì ko làm...

Chuyện đấu SC thì các ông thua là cái chắc.... còn cái vụ Jinpachi kêu là chơi SC có thâm niên hằng năm thì cũng không hiểu nốt..chơi thường xuyên hay là hồi mới có Soul Edge thì có chơi chút rùi giờ nhảy vô SC3 rùi thì bảo là tui chơi được mấy năm rùi đấy... hay là thường xuyên cập nhật các phiên bản từ Soul Edge, Soul Calibur , Soul Calibur 2 rùi Soul Calibur 3 đây?
    Phải nói thì người khác mới biết chứ???
    Nói chung các bạn đưa dẫn chứng mập mờ và chỉ có mỗi câu chữ suông thôi...Shadow Wind đã nói rồi đó.. các bạn hãy chứng minh cho TK đi... thế nào là hoa mỹ, là thật, là phong phú, đa dạng...
    Còn nếu nói là chơi qua vài lần thôi mà đã bảo là có thâm niên tính hàng năm thì tớ cũng chơi TK từ hồi nó mới có phiên bản đầu tiên cơ...nhưng hồi đó thấy nó đánh điêu điêu thế nào ấy cho nên không chơi... còn bây giờ thì mới hiểu tại sao hồi đó mình cảm nhận nó như thế...(thông cảm nhá..hồi đó mới học có lớp 11 => ko cảm nhận rõ lắm...gà mờ mà)

15. shadowind

shadowind Fire in the hole!

hoặc đổi disk,hoặc xem lại con mắt đọc của máy,cái diẵ có nhiu đâu anh trai,cái slim em cũng đang xài,ấn cho cái đĩa nó khớp vào,ko thì nên đổi đĩa,1 số đĩa chép nó ko đọc dc,em chơi tekken ngon ơ,còn SC vì trầy xứot quá nên hơi khó^^

16. AsukaKazama

AsukaKazama Youtube Master Race

Tui cũng chơi được tekken 5 trên Ps2 slim đấy. Nhưng máy của bạn tui lại kô chơi được , chắc tùy mắt thần nữa ::(

17. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Tớ chưa hề nói câu nào là tớ uống mấy cái thứ đó cả,tớ chỉ bảo là bạn phun ra những thứ đó mà thôi.Bạn ko biết đọc hay là cố tình ko đọc vậy.Tớ vẫn nhớ là tớ thải ra vài thứ thì bạn lại ăn ngon lành thôi,tớ thải ra bao nhiêu thứ như vậy mà bạn ăn mất trong vòng có 27 phút thì giỏi thật=))=))
    Thế mà bạn lại ăn cái thứ tôi thải ra rồi khen ngon thì bạn là gì vậy,là 1 giống chó hoặc lợn mới chăng.
    Rất tiếc là tớ tốt nghiệp rồi và cung đc học qua 1 chút logic học nên mới tranh luận đến giờ phút này với mấy bạn.Tớ thấy người ko hiểu gì về logic học phải là bạn mới đúng.Bạn lúc nào mòm cũng xoen xoét là TK hay hơn trong khi ko có dẫn chứng cụ thể,ko có lý do thuyết phục nguời khác là TK hay hơn.Khi người khác nói cho bạn biết là SC hay hơn và đưa ra những lý luận và cơ sở đầy đủ thì bạn vẫn ko muốn công nhận người ta nói đúng,bạn nói TK hay hơn SC thì ai nấy tự biết.Nói kiểu đó chắc tôi nghĩ ai cũng nói được.Từ mấy câu nói của bạn người khác có thể nghĩ bạn mới là thằng mù văn hóa.! thằng ko đưa ra được dẫn chứng mà vẫn muốn cãi cùn như bạn thì chắc chỉ có thể sinh ra ở 1 cái lò gạch nát mà thôi.Mà tớ có 1 câu hỏi ngoài lề với bạn là cô vợ xinh đẹp của bạn đã chửi mẹ bạn là con mụ (Y) to đẻ ra thằng con ngu si chưa ?
    Ko sao đâu mà có người tranh luận mới vui chứ tội gì bỏ cuộc thế mấy bạn TK.Hay la mấy bạn đuối lý rồi lôi bố mẹ,chó lợn ra mãi mà ko chứng minh được TK hay hơn SC rồi làm tró cho hòa cả làng thế.Ôi sao tớ thấy ngứa khi đọc bài của bạn quá.
    Với cái trình độ học thức và lý luận của bạn,tớ nói thật chỉ có thể tranh luận với trẻ con thôi,bạn tranh luận với tớ rồi ức chế trước gọi tớ là cún rồi kéo theo 1 loạt các bạn TK vào đây cũng đâu thể chứng minh là TK ko lởm hơn SC.Bạn nói là muốn thôi cãi nhau nhưng lại để cái Emotion như vậy thì tôi nghĩ chắc còn phải cãi nhau dài dài.Bạn tự cho mình cái quyền gọi người khác là Kưng,ban đâu phải nguời yêu,chị gái hay bố mẹ nguời ta mà có quyền gọi người ta là kưng.Tôi ko hiểu bố mẹ bạn có dạy bạn cách cư sử và tôn trọng nguời khác ko.Nhưng thấy thế này tôi nghĩ bạn hồi nhỏ chắc ko đc dạy dỗ tử tế rồi.
    Chúng ta tranh luận ở đây là vì SC hay TK hay hơn.Các bạn mồm thì nói là yêu TK mà chả thấy đưa ra 1 lý luận để thuyết phục nguới khác,chì thấy toàn là "chơi đi rồi biết--hay hơn thì tự biết" qua đó chúng tôi có thể đánh giá mấy bạn chơi TK là loại ngu lâu khó đào tạo,chơi 1 trò mà chỉ cần biết nó đẹp,nhân vật nhiều mà ko quan tâm đến những điểm khác.
    Các bạn kêu TK đánh combo đẹp mắt hơn,vây sao ko thấy các bạn cho bọn tớ cái link nào để kiểm chứng.Shadowind nói kìa cứ cho bạn ấy xem đi rồi bạn ấy sẽ cho biết SC đẹp thế nào.
    Các bạn nói TK toàn girl dẹp,SC toàn em xấu mù thì sao ko cho 1 cái Screen Shot lên đây để kiểm chứng.
    Tôi thấy các bạn mà tranh luận mà ko đưa ra được những bằng chứng thì khả năng chứng minh TK ko phải trò dở hơi là thấp lắm.
    Và cuối củng khi mấy bạn tranh luận ko được thì lôi nguời khác ra nói là cún,là con nọ con kia.Các bạn nghĩ làm vậy thì các bạn chứng minh đc TK hay sao ?
    Làm như thế các bạn càng để cho nguời ta thấy là dân TK vô học thế nào.
    Tôi cũng ko muốn cãi nhau,ngay từ đầu trong topic các bạn yêu TK chú ý này tôi đã nói rất lịch sự.Nếu ko tin cứ ra đọc lại khắc biết,thế mà các bạn lại nói SC chỉ tấn công và tấn công nên tớ đành phải bỏ thời gian đòi lại chút công bằng cho SC vậy.
    Các bạn nghĩ chúng tôi ghen tức khi cái câu lạc bộ "những thằng ngu TK" lớn mạnh hả,vậy thì nhầm rồi cái hồi SC lớn manh ở HN thì dân số còn đông hơn dân TK bây giờ nhiều.Các bạn nghĩ chỉ cần có 1 cái web riêng thì đã gọi là lớn mạnh sao,gọi là nhú mầm thì đúng hơn.Nói thật nhá 1 cái web như mấy bạn làm cho dân TK vào thảo luận tôi làm cả chục cái cho dân SC cũng được.Cái domain của mấy bạn thì trên mạng có đầy,xin cũng có nguời cho vài cái.Các bạn nghĩ cứ có web riêng là kinh lắm hả,là ta đây hả.Các bạn đã tận dung hết trên GVN này chưa.Các bạn có WEB riêng mà chỉ có 20 mạng chat với nhau thì thà xin lập box TK trên GVN còn hơn.Nếu tôi mà chơi TK như bạn thì chắc chắn tôi đã đầu tranh để gamevn có Box Tekken rồi

18. Jinpachi

Jinpachi Mr & Ms Pac-Man

=)) =)) =))
    Dạ vâng Tekken cầu hòa đấy ạ , đuối lý rồi ạ , thua ạ ;;) . Nói lại nhé , có ai vào đây xem topic này ( kể cả mod ) thì cứ đọc cho kĩ nha , cái này người ta gọi là cây muốn lặng mà gió chẳng đừng . Thôi thì chốt lại 1 câu " SC với Tekken dù có chung 1 mái nhà thì ít nhất cũng có tôi với anh zai này k chung nhau cái mái nhà đó đc " ( đừng móc là anh đây cũng chả thèm chung mái nhà với chú nhá , khặc khặc :lol: :lol: )
    Mà ai nói với ông là bọn tôi tự hào có web riêng để lên mặt với mấy ông thế nhờ ??? Nói phát triển thì nói phát triển , chả nói gì chiện có web riêng cả , nhỏ nhen kinh ;)) Cũng chả ai vì có web riêng mà ta đây ta đeo với SC , quote đi , quote xem ai nói Tekken có web riêng là khủng hơn SC nào ? Hơn nữa chơi game thì phần lớn cũng là học sinh sinh viên , tiền bạc cũng chẳng dư dả gì , nói như ông ý , ngồi vặn đến cái chiện domain 4rum ng ta để nói , biết ông lắm tiền rồi , ông thuê hẳn tên miền xịn đi mà làm 4rum SC , chúng tôi ít tiền làm thế để lấy chỗ anh em Tekken thỉnh thoảng bàn bạc thôi , mà căn bản mục đích cũng là sợ cắm đất trên gamevn này thì mang tính cộng đồng , ng tốt thì k sao , nhưng ng như ông vào phá bĩnh thì chúng tôi cũng xin phép bật bãi cho sớm chợ ;)) Giỏi quá , giỏi hơn người , giọng điệu ông nghe có chối ko ? Làm 1 chục cái web cho dân SC , đi xin cũng có , vâng ạ , ông thông minh tài ba hơn người , thế nhờ ông làm hộ cho bọn tôi 1 cái web Tekken nữa đi để chúng tôi chuyển bãi , ai mà cũng khinh người như ông thì thằng InvisionFree nó chết sặc gạch vì toàn khách khinh domain của nó , ông chê nó free , chê nó dễ làm nên chả có gì hoành tráng , thế thì ông có thích free ko ??? Mua tặng cái O2 thì đừng ngửa tay cầm lấy nhé , rút ví ra giả tiền rùi hãy cầm cho đúng fong cách . Đàn bà hết sức , cái gì cũng lôi ra để nói , đặt điều như đúng rồi ...
    Thôi , nghỉ đi Fat ạ , cãi nhau thế này ông có cố thêm mấy câu cũng vậy cả thôi . Tự do ngôn luận mà ;)) Thôi cứ 1 mình tung hoành đi cho vui topic , hứa là thỉnh thoảng sẽ vào xem xem Fat hành văn thế nào mà , tội nghiệp , cứ gọi là " độc cô cầu bại " ý nhờ ??? ;)) Xin cho 1 tràng pháo tay giòn giã để chúc mừng chiến thắng của SC do 1 tay anh Fat lập công ạ ! Claps Claps ... =D> =D> =D>

P/s : Nhắc lại lần cuối là k nêu cái dở của SC là vì k mún cãi nhau to , 1 game mà k có khiếm khuyết như SC thì đúng là hơi bị kinh đấy ;)) ( cá là sẽ bảo tại mình k nghĩ ra đc cái gì kém nên mới nói thế này để bù trừ , nhờ nhờ ??? ) , đừng nghĩ ai cũng thích tranh cãi như mình ;)) Đọc lại từ đầu mà xem có bao nhiêu người nêu lên chủ trương ai thích trò nào thì chơi trò nấy , đếm đi rùi tự soi lại cái chủ nghĩa " khai sáng những đầu óc ngu muội " của mình , khặc khặc , xin vĩnh biệt topic này . Amen ... ;)) . À mà này , làm ơn k thích nhau rồi thì đừng vào topic Tekken nói nữa nhé , mang tiếng k lịch sự lắm đấy , hô hô hô ;))

19. MLTRag

MLTRag Youtube Master Race

Anh chả bị cái quái gì cả, chỉ bị nóng mắt thôi
    mẹ kiếp

20. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Tớ thì cũng ko coi cái viêc tranh luận này là chiến thắng đâu,chiến thắng thì đầu óc mấy ban TK phải được khai sáng chứ.mấy bạn chưa được kai sáng đầu óc thì sao gọi là chiến thắng được.
    Bạn nói SC ko có khiếm khuyết thì sai rồi,bản thân tớ cũng thấy có khiếm khuyết nhưng có điều là khiếm khuyết của SC ko nhiều như TK,ko ngu như TK.Cái hay của SC đủ để bù vào cái khiếm khuyết của nó chứ ko như TK cái hay thì chả có là bao mà khiếm khuyết thì nhiều như số luợng mấy bạn ngu si trên diễn đàn vậy.nói thế chắc ko phải là bạn ko hiểu đâu nhỉ.
    Tớ đâu có nói ai cũng thích tranh cãi giống tớ.Tớ thì ko coi việc khai snag1 đầu óc các bạn là 1 chủ nghĩa đâu,việc khai sáng đầu có cho các bạn là 1 việc tốt mà tớ nên làm thôi.Bố mẹ bạn mà biết bạn được tớ khai sáng đầu có thì chắc cũng mừng lắm,con khôn thì bố mẹ nào chả thích =)).
    Bạn nghĩ diễn đàn là của bạn?Topic bạn lập thì tớ ko đc quyền post bài chăng,phía trên bạn nói là tự do ngôn luận mà phía dưới lại bảo người khác đừng post bài,thế là thế nào.Tự do ngôn luận của bạn lạ thật đấy.nếu bạn ko thích tớ post bài trong topic của mấy bạn TK như bạn thì đề nghị Admin khóa chức năng post bài của tớ trong topic đó đi.Hay là ạn cố gắng chứng minh TK ko phải trò dở hơi đi thì tớ sẽ ko nói nữa.Diễn đàn đâu phải của riêng bạn phải ko?Tớ tưởng các bạn có forum riêng rồi thì cần gì đến cái topic nhỏ nhoi trên GVN này làm gì nữa=))
    Ko đọc những gì tớ nói à,đến nhà tớ đi tớ cho bãi nước Amoniac mà nhỏ cho mát mắt nè=))
    Ko biết mẹ bạn có mấy "kiếp" mà bạn văng ra nhiều thế,chắc mẹ bạn phải đến hàng tá "kiêp" ấy nhỉ,tớ thấy bạn văng nhiều thế cơ mà

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.