Như Lai Thần Chưởng,làm sao wa đoạn này(Xp_Virus vào xem nha)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi BlackXIII, 20/10/05.

1. namhiepcodon

namhiepcodon Donkey Kong

LoKi ui : tớ đã chơi đến đoạn ở Tiêu Dao Cung, luyện Phạm Thiên Thượng Quyển, nhưng 7 ải quá khó, tớ đành thoát ra.Tớ biết nếu vậy sẽ không lấy đuợc em Mỹ Diễm( không biết cái đoạn âm dương hòa hợp hấp dẫn không nhỉ, vì tớ đọc qua bản hướng dẫn tiếng Hoa nên biết sau khi LCC phá được 6 ải, ải 7 mãi không phá đuợc thì em Mỹ Diễm xuất hiện...) . Sau đó tớ đã đi gặp em U Lan và Tiêu Dao Đại Đế ở Khô Mộc Nguyên , sau đó thì đuổi theo Đại Đế tới Đại Thảo Nguyên gặp Đại Đế và Thập Bát Ma Đạo, đánh 1 trận .Sau đó đi qua Tam Giới Lâm thì gặp Võ Đế Tào Tháo, rồi tới Bài Giáo, sau đó tới Chiến Thần cứu Tâm Như Chỉ Thủy và Huyền Cơ, nàng hẹn sẽ gặp nhau ở Ám Nguyệt Đàm. Rồi tớ tới tìm em U Lan ở Mê Vụ Lâm, dắt em về Thánh Phủ, đi qua bí đạo vào Thánh Phủ , sau đó vô Tàng Kinh Các đánh thắng Tư Thái Hư, rồi mang em U Lan vào Tiểu Thiên Hà . Trong Tiểu Thiên Hà tớ đã đi vòng quanh từ Đông sang Tây, nhưng đến chổ ngã 3 Cửu Khúc Lưu thì không tìm thấy đường lên hướng Bắc ( chỉ có hướng Đông và Nam là có đường ), mà quay lại Đông Bộ nó cũng k cho cập bến, tớ đoán chỉ có 1 đuờng duy nhất là từ Cửu Khúc Lưu lên huớng Bắc tới cái chỗ đỏ đỏ mà thôi, nhưng mò mãi cả 1h cũng k thấy đuờng lên, tức điên . Tớ đã tìm các bản hướng dẫn tiếng Hoa trên baidu.com thì tất cả cũng chỉ nhắc đến đoạn tìm em U Lan ở Khô Mộc Nguyên mà thôi, không có cái nào kể tiếp nội dung tiếp theo. Loki, cậu đã chơi qua đoạn này chưa , có thể kể tiếp được k. Tớ chán quá k tìm ra đuờng, đang muôn chiển quua chơi Tân Lưu Tinh Hồ Điệp Kiếm hay Cổ Long Quần Hiệp Truyện đây

2. Loki

Loki Mario & Luigi

Cái phần Thông thất khiếu đó tui tốn 1 ngay mới wa được, cái khó nhất chính là lúc thông tâm khiếu ^_^. Nếu bạn muốn thì tui up lên file save đó cho (vừa thông thất khiếu xong). Muốn có được Mỹ Diễm thì cũng có thể kô đi đường Thông thất khiếu (nhưng làm gị thì mất cái cảnh Mỹ Diễm dùng Nữ Âm công cùng với LCC.... ^_^).

Bạn có đến được Cổ Quy Nguyên Đông Bộ chưa? U Lan biến mất chưa? Nếu được bạn Up file save lên tui đi thử xem. Lâu rồi kô chơi nên cũng không nhớ rõ đường.

Chổ đỏ đỏ đó chỉ khi nào bạn cởi Long Mã mới wa được.

3. namhiepcodon

namhiepcodon Donkey Kong

ờ, cảm ơn Loki, bạn cứ up lên . À tớ đang đi đến đoạn đuổi theo Long Mã, nhưng đuổi hoài k bắt đuợc, đi mấy vòng từ Đông Bộ sang Tây Bộ rùi mà chưa đuợc

4. Racozenger

Racozenger Youtube Master Race

Xin mọi người giúp em cái nào!!!
    Em cũng chơi NLTC mà cái của em cái chữ nó lung tung hết à!
    ví dụ như:╛Ž|€ dạng như đó chứ kô phải tiếng Anh hoặc TQ mong các anh giúp em !! Xin cảm ơn!!!

5. xp_virus

xp_virus

đó là do chú chưa cài hay chưa chuyển qua font chữ của nó ; dùng đĩa winXP cài font trong region & language rồi chuyển qua font windows qua china là được

6. xa_em_ky_niem

xa_em_ky_niem Youtube Master Race

cho mình hỏi game như lai thần chưởng đánh nhau nổ màn hình như fantasy hay cận chiến như diablo vậy mình rất thích game đánh theo kiểu ff

7. kd3788

kd3788 Youtube Master Race

có bác nào chỉ em mới vô làm sao làm nhiệm vụ ko. Em đã nói chiện hết mọi ngưòi nhưng ko thấy mấy đứa trẻ gì đó, cũng đã lấy item trong hang và ngọc bội, nhưng ko bít làm sao qua, trong quest của xp có kêu phải kiếm thằng nào đó nhưng ko bít kiếmở đâu hết mong bác nào bít chỉ giùm em.

8. kd3788

kd3788 Youtube Master Race

có ai bit làm nhiệm vụ 2 ko, tui làm xong nhiệm vụ 1 là bít đường gòi

9. kiemvuongdainhan

kiemvuongdainhan Mr & Ms Pac-Man

trời ạ bác XP lúc này biến mất tích rồi chắc em đi tu luôn

10. Games boy

Games boy Youtube Master Race

TRÙI PÁC XP POST CÁI BÀI ĐỂ CẢ THÁNG NAY,ngày nào cũng zô xem mà chẳng thêm được chút nào.
    Sao không post tiếp đi, mấy cái nhiệm vụ đó tui qua rùi.