những câu hỏi hóc búa dành cho những đại gia fan ff8

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi legaiazz, 19/2/04.

1. huynhminhyntd

huynhminhyntd Mario & Luigi

sao mấy bố có ai trả lời được câu hỏi của tui không mà đánh trống lãng hết vậy ? muốn xem câu trả lời thì tui đã trả lời bên CÁC CÂU ĐỐ VỀ FF 8 á chờ lâu qua mà không có người trả lời hoá ra nhân vật bên này cũng tệ như bên kia

2. huynhminhyntd

sao mấy bố có ai trả lời được câu hỏi của tui không mà đánh trống lãng hết vậy ? muốn xem câu trả lời thì tui đã trả lời bên CÁC CÂU ĐỐ VỀ FF 8 á chờ lâu qua mà không có người trả lời hoá ra nhân vật bên này cũng tệ như bên kia , đố dễ quá thì chữi người ta , la là đố vớ vẫn . CÒN đố khó thì đánh trống lãng xem như không biết nếu không biết thì nói cho người ta biết chứ im như thế thì ...... TỆ QUÁ

3. scorpio371

scorpio371 Youtube Master Race

ở đây thành hồ câu từ bao giờ thế này xin mời mấy ông vô box chat chit mà chỉ trích nhau nhá không mod cho thành thần luôn đó

4. huynhminhyntd

hay cậu mới là câu lộn chổ được một bài này đấy cậu nhìn lại từ đầu đến cuối có fải là câu bài không coi chừng mắt bác bị sole á , kẻ ra quán chat chit là cậu chú không fải là tụi tui đâu chữi thì coi lại chính mình có fải là kẻ câu trộm được con nào hay con nấy như bác đâu

5. Kakeru_Ogami

Kakeru_Ogami Youtube Master Race

Còn tuỳ thời gian chứ. Nếu có hơn 4s thì nó ra 1 kiểu, hơn 8s lại 1 kiểu khác đâu có cố định. Nếu hơn 4s thì ấn:
    1.Lùi lùi D
    2.D X
    3.Lên xuống
    4.Xuống xuống xuống xuống D.
    Bác thử làm chiêu Diffỉent Beat cách nhanh nhất xem. Bắt đầu từ chiêu Lùi lùi D.

6. amisieudinh

amisieudinh Youtube Master Race

cho tớ hỏi, làm thế nào đẻ dùng Amagedon First của Zell, mãi mà ko biết dùng như thế nào,Tại lần này chơi lại dùng chiêu đấy của Zell cho mạnh,chơi cho nhanh hết.Còn nghiên cứu vụ U và R nữa.Chỉ hộ nhé.

7. Kakeru_Ogami

Chiêu Amagedon First là chiêu nào vậy? Chưa nghe bao giờ. Ấn thế nào?

8. huynhminhyntd

nếu bác lính mới mà trả lời trước câu giải đáp của tui thì bác là thiên tài ơtrong đay đấy tui chờ mỏi cổ mà chẳng có thằng cha nào trả lời tui hết hà nói thiệt thì tớ không thể trả lời chiêu thức của cậu đâu vì tớ chưa tìm hiểu về nó !
    còn tên trên kia cho tui hỏi chiêu Amagedon First chiêu gì vậy ?????? chưa nghe giang hồ nói về chiêu này lần nào cả ?

9. Kakeru_Ogami

Mới vào chưa chắc là lính mới đâu. Tui chơi FFVIII lần này là lần thứ 5 rùi đó, ko phãi xạo đâu. Còn Duel của Zell chỉ cần ngồi 1 tiếng là luyện thành thục ngay. Tui có thể đánh bất cứ chiêu nào của Zell trong vòng 4s (có thể còn ít hơn). Cái trên ko phải chiêu nào của Zell cả. Chắc là nhớ sai tên thôi. Tiện thể tui có mấy cách đánh Duel của Zell nếu bác muốn đánh chiêu nào thì đánh (Còn nhiều cách khác nhưng tui chỉ nhớ có bằng này thui)
    I. Lùi lùi D - D X - Lên xuống - Xuống xuống xuống xuống D.
    II. Q E Q E - Lên X xuống W D.
    III. Lùi Lùi D - Tới lùi - Xuống D lên D - Tới lùi - W A X D lên.
    IIII. Lùi Lùi D - Tới lùi - Lên xuống - Xuống D lên D - Lên tới xuống lùi W.

10. amisieudinh

amisieudinh Youtube Master Race

đâu mà, chắc chắn là có chiêu đấy đấy.Một lần tớ cũng đọc topic về Zell dạy thi triển bằng cách Rush Punch rồi boya liên tục, nhưng chả có gì xảy ra.Thế mới quái chứ.Luyện được cẩn thận ngang ngửa Renzokuken của Squall với sát thương 9999 1 lần đấm ý chứ!Chán thật, về thử lại.Nếu đúng tớ post lần nữa các ấy về thử nhá.

11. huynhminhyntd

thì cậu cứ về làm đi mà nói làm chi ,,, chờ cậu muốn quải luôn thấy đâu có post bài lên đâu trốn luôn hay sao vậy coi chừng mang tiếng là lừa đảo đấy