Những Điểm Vô Lý Từ Đợt Block 17k ID ( Hãy Xem Wa )

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi xichlong123, 27/3/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kinit_love

kinit_love Youtube Master Race

hehe thế thì bb chứ a s làm kiểu này ma nó chơi các bạn đọc bản cam kết khi đăng kí chơi game của nó kìa của thằng a s chưa đọc thì sẽ hiểu hô hô 17 k acc bị một vố quá nặng kẻ bị đúng người đúng tội thì dám chơi dám chịu thế những người bị oan thì sao người ta phải có quyền đúng không nhưng thử hỏi liệu những người oan ức đó có được giải oan k. có đồng chí nào khi bị oan ức được a s tha cho thì lên tiếng đi cho anh em nó vui hay là a s gôm vô một nắm sử luôn người ngay kẻ gian lên đường hết tức cười thật chưa thấy một cái game nào làm ăn quan liêu như vậy. mong sao luật pháp việt nam sẽ có một luật rõ ràng hơn khác khe hơn để bảo vệ quyền lơi người chơi game và những người cung cấp game nhưng đợi đạo luật này e rằng hơi lâu ^^ dù sao cũng chúc mừng những bạn còn sống sót sau sự 17k acc đó rồi các bạn coi a s sẽ không đóng cửa game cabal này đâu mà sẽ ra game mới trò này xưa như trái đất nhưng a s ơi a s làm người chỉ ngu một lần thôi k lần thứ hai đâu. dù bạn có làm game hấp dẫn cỡ nào đi nữa tôi tin ràng tiếng tăm của bạn k còn trong chỗ đúng của mọi người đâu. bạn biết mình sai nhưng bạn k dám nhận càng bạn càng làm thì bạn càng sa lầy k rút ra được. tôi tin nếu như bạn nên xem sét lại 17 k acc đó sử lại đúng người đúng tội thì người nào hack họ sẽ k chối dám chơi dám chịu nhưng tội nghiệp cho những nguời bị bạn cho lên dĩa oan thì bạn nên thả họ ra ngay va nên co 1 lời xin lỗi. luật pháp đôi lúc cũng sữ sai họ phải đính chính cáo lỗi ngay đằng này bạn lại quá cố chấp biết mình sai nhưng vẫn cho mình đúng đùng quá tin vào hệ thống của bạn bạn nên điều tra lại từng acc dù bây giờ có trễ đi nữa bạn cũng phải nên làm vì bạn sai mà. tôi tin game thủ sẽ bỏ qua hết những sai lầm của bạn và sẽ ủng hộ bạn trên con đường xanh xạch đẹp k có hack game online
    bạn ơi mình nói thật nha việc ngôn luận là việc của mọi người bạn k thích thì biến tại sao bạn vô đây đâm xuồng bể mình nói thật bạn học trình độ bao nhiêu bạn k thấy chủ đề những điểm vô lý của 17k acc đó là nơi mọi người tâm sự tám với nhau bạn ăn giống gì ngu thế đã là nới để tám với nhau thì có quyền việc bạn thích thì bạn chơi ai cấm nhưng việc mọi ngưới nói thì kệ người ta bạn cảm thấy k thíc thì biến đi cho đẹp trời chủ đề này k ủng hộ những người như bạn (cá hai mang).. bạn đọc xong đừng ức chế nha đáng lẽ mình k muốn nói đâu nhưng vì bạn ngu quá sợ mình nói ra đầu bạn to nhưng óc như trái nho nên về suy nghĩ đi

2. AiLn

AiLn Youtube Master Race

Bạn này con cải lương nhà nòi đây. Mình thì mình chẳng ức chế với cái lối hành văn của bạn đâu ;)) , xin lỗi đã quấy rầy nơi tâm sự của các bạn.

3. nhuphuong

nhuphuong Mega Man

@kinit_love: Moi rác liên tục. Nội dung lập đi lập lại.
    Cảnh cáo lần cuối đối với kinit_love. Nếu bạn vẫn giữ nội dung, thái độ như 4 bài viết vừa rồi trong topic này thì tôi buộc lòng mời bạn ra khỏi box. Thái độ với nội dung post bài như trên box Cabal chúng tôi ko cần. Bớt người nào hay người đấy!
    Theo đúng câu cú của bạn thì: "biến đi cho đẹp trời" !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.