Những điều bất công cho các phái ngoại công

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi DevilX1, 27/11/07.

1. quanquanchimo

quanquanchimo TLong Đệ Nhị Thiện Nhân

í bạn muốn nhắc tới Estacy à ?

2. thiencon1991

thiencon1991 Mr & Ms Pac-Man

LST thiếu gì người như anh Hải ( Estacy) đâu bạn. chém, kiếmkhách,Mooniter... cũng vậy thôi
    Họ là đại gia nhưng rất tốt nên hok có gì để phàn nàn kả
    CHỉ có 1 điều ước nhỏ là: Ước gì mình đc như anh ấy :p

3. lovelove1989

lovelove1989 Youtube Master Race

hình như bạn nói hơi sai rồi bạn ơi MG TL làm sao mà thua VD được măc dzù VD có nộ khí nhưng khi gặp thiếu lâm máu rất trâu thì 2 đợt skill chắc ngốn thiếu lâm được 1/2 cây máu
    còn với MG thì lại là thằng dame trâu máu cũng ko phải laọi xoàng cho bạn chơi VD có nộ khí thì bạn đánh xong 2 loạt skill là bạn bi MG giựt dame gần chết rồi nó trói lại 1 phát là ăn cám với nó chạy đâu cho thoát ha~ bạn ơi

4. aluha

aluha Youtube Master Race

đúng gùi đóa bạn nói hơi sai gùi đóa bạn ơi VD đánh với MG thì nếu như MG bik cách pk và đập đồ thì VD ko đánh lại đâu bản thân VD dame cao thì thằng MG dame cũng rất cao và máu cũng cao ko kém nếu nó đập ngọc chính xác ngoại công thể lực và phối hợp đồ thiếu lâm thì VD chĩ bik đứng cười mà thôi
    còn thằng Tlam thì khỏi nói máu trâu vl nó đập ngọc ngoại công và mặc đồ cộng máu và ngoại công thì làm sao mà VD có cữa đánh lại mặc dù VD có lưu tinh và skill hồi tất cã skill khi full nộ khí nhưng mà theo mình nghj~ Vd chơi hết 2 loạt skill thì ngốn thằng Tlam 1/2 máu là cùng
    theo mình nghj~ là như thế

5. thaimeo1

thaimeo1 Donkey Kong

không có phái nào vô đối bạn ơi
    mà theo bảng của bạn thiên Sơn của toi đứng bét à:o

6. autochip

autochip Youtube Master Race

hj` theo mình thì ko có ai vô đối hết trong TLBB thì nếu pik cách pk tốt kết hợp mặc đồ set full hoàn thiện và đập ngọc phù hợp thì ko ai thua ai đâu bạn ơi

7. ==lol==

==lol== Youtube Master Race

chưa chắc.. vì ngaọi thủ và máu của VD thì thường là yếu.nên có thể nói là VD kô thể thắng MG 100% như bạn nói được...kể cả có sài skill đúng thứ tự đi chăng nữa...VD mạnh về nộ khí nhất nên khi gặp MG thì khả năng hết nộ là rất lớn nên điều bạn khẳng định là kô hoàn toàn đúng:D

8. _only_you_

_only_you_ Youtube Master Race

mình chơi TLam lên dc 80,máu 80k(chua bk),ngoại thủ 17k,nội thủ 7k,,về NM thì mình ko có ý kiến j`,nhưng với TD thì cơ hội thắng là 50%,chỉ cần nó rỉa hết mana,tơ vẫn còn gần nưa key máu thì tớ bem chít :;) còn với các phái khác khi PK thì nói thật là tớ thua rất ít,hầu như là chỉ thua về chênh lệch quá nhiều về ngọc,tớ pót bài này ko phải để khoe hàng,mà chỉ muốn nói ngoại công ko phải lúc nào cũng thua nội công,chỉ tùy ng` và trình độ PK thôi :hug:

9. long_duc_hzzz

long_duc_hzzz Youtube Master Race

Ôi mấy bác nói thế vậy rốt cuộc võ đang thua cả TL và Mg nữa à

10. sinbe85

sinbe85 Youtube Master Race

trời ơi sao SOHU lại để Cái Bang đứng bét bảng thế này hy vọng phiên bản sau Cái Bang thân iu của tui sẽ trở về đúng vị trí hix::(::(