Những hình ảnh đẹp của KoF !!! còn nóng hổi vừa thổi vừa xem <ăn cũng được> !!!

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi trai_bap2004, 6/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trai_bap2004

trai_bap2004 Donkey Kong

Này huynh Kangta !!! NA là ở đâu vậy kà !!! Đệ kô hiểu biết mấy mong huynh thông cảm !!! Ở trên đó có đánh cá độ kô !!! Q.5 và Hóc Môn cũng kô xa mấy !!! chịu kó chạy xe 200km/h là xuống dưới chưa tới 20 phút nhất là nhà thương Chợ Gãy !!! Nói chơi thôi chứ từ Hóc Môn xuống Q.5 chưa tới 1 tiếng !!! bữa nào đi , nói thiệt , ngứa tay lắm rồi !!! Đầu tiên là giao đấu với huynh trước !!! ok !!!....F.E.A.R.....!!!

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

2. kangta1510

kangta1510 Legend of Zelda

NA lè con đường tên Nguyễn Án ..nó nằm ở Q.5 ..ở đó thì vô tư ..bác cứ lên cáp độ lè có đứa chơi ngay :D nói trc nút ở đó wái lém đó ..cũng hơi khó chơi
    bữa nèo thì bác cứ nói thẳng ra....
    ùh thì giao đấu vzới bác ...chơi nhìu có kinh nghiệm mà...;))
    còn nút dễ 1 chút thì lên Thuận kiều đê ..hơi mắc 1 chút(2k 1 lần) nhưng good về cần và nút ..tui hay chơi ở đó lém ..lên TK tui thụ giáo bác :D..NA thì cho tui xin ..đánh mấy lần vẫn chưa wen ..cứ combo lè lộn nút

3. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

post lên đây vài tấm vui vui để mọi người thưởng thức. Xem mọi người post rồi, đến phiên tui trả lễ.
    [​IMG] <--- chơi bóng rổ :D
    [​IMG] <---thằng ngốc =))
    [​IMG] <---cho mày bay luôn ;))
    [​IMG] <--- chiêu mới sáng tác. Đố ai làm được.

4. yugifan83

Thêm vài tấm nữa nè Thêm vài tấm nữa nè Thêm vài tấm nữa nè Thêm vài tấm nữa nè Thêm vài tấm nữa nè Thêm vài tấm nữa nè Thêm vài tấm nữa nè Thêm vài tấm nữa nè

5. HHLONGRETURN

HHLONGRETURN Youtube Master Race

cái ava của trái bắp nhình hiền quá , thấy ava của tôi không ?.oh yeah

6. K'Dash

K'Dash You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

HHLONG này ở bên box One piece của tui phải không? Biết đánh KOF nữa hả.
    Tui nghĩ tui mới là người đánh dở nhất trong cái box này. Về keyboard thì là 1 siêu cao thủ đấy nhưng về máy gặt thì tui chỉ ....trung bình.

7. kangta1510

trời ơi lè chài =))=))
    tiếp đê yugifan83
    hình độc kô chịu đc:D
    nhất lè 2 cái hình dưới bóng rổ
    :D nice nice

8. trai_bap2004

trai_bap2004 Donkey Kong

Cái huynh yugifan83 này ghê nhỉ !!! kô post thì thôi mà post thì toàn là bom nguyên tử kô !!! hình hay lắm đó sư huynh !!! rãnh rỗi post vài cái cho nó vui vầy !!! Này huynh Kangta ... có hình bé Whip của huynh rồi này !!! post hình nỏ cho đỡ chậm , thông cảm !!!

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

9. trai_bap2004

trai_bap2004 Donkey Kong

Toàn là Miss World 2005 !!! Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!Toàn là Miss World 2005 !!!

10. kangta1510

>:)
    thank ba'c bap
    heh ..viết thêm mấy chữ cho nó xôm tụ xóm làng kô lại bị trừ Mp .:D:D hiii..hiiih..hahhaa..haha.hehhehee
    câu bài lè 1 nghệ thuật và người câu bài lè 1 nghệ sĩ#>:)#>:)#>:)
    + 1Mp cho kangta
    + 1Mp cho kangta
    + 1Mp cho kangta
    + 1Mp cho kangta
    + 1Mp cho kangta
    + 1Mp cho kangta
    + 1Mp cho kangta

11. kangta1510

chùi
    vzậy mè nó còn kô +Mp cho mình nữa ..thui thì câu thêm bài nữa vzậy :D:D
    này thì Mp
    này thì Mp
    này thì Mp

12. yugifan83

1 hình thưac câu bài trắng trợn.=)). Giờ mới biết. Méc admin cho coi :D
    Bữa nào rãnh, post tiếp vài tấm cho anh em xem. Nhưng làm biếng quá hà.;;)

13. trai_bap2004

trai_bap2004 Donkey Kong

Bác Kangta hay nhỉ ..... câu bài và câu vịt trời ....... để đệ thêm vào câu nói kia của huynh Kangta cái đã :câu bài lè 1 nghệ thuật và người câu bài lè 1 nghệ sĩ - vedan tuyệt vời và càng tuyệt vời hơn - lưu ý : đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng kô thì tào tháo rượt - kà kà kà #>:) #>:) #>:)

***Hình hơi bị bự - chịu có căng cặp mắt ếch ra mà xem #>:) #>:) #>:)

14. trai_bap2004

trai_bap2004 Donkey Kong

***Lại là 1 nghệ thuật : :câu bài lè 1 nghệ thuật và người câu bài lè 1 nghệ sĩ - vedan tuyệt vời và càng tuyệt vời hơn - lưu ý : đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng kô thì tào tháo rượt - kà kà kà !!! :câu bài lè 1 nghệ thuật và người câu bài lè 1 nghệ sĩ - vedan tuyệt vời và càng tuyệt vời hơn - lưu ý : đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng kô thì tào tháo rượt - kà kà kà !!! :câu bài lè 1 nghệ thuật và người câu bài lè 1 nghệ sĩ - vedan tuyệt vời và càng tuyệt vời hơn - lưu ý : đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng kô thì tào tháo rượt - kà kà kà !!! :câu bài lè 1 nghệ thuật và người câu bài lè 1 nghệ sĩ - vedan tuyệt vời và càng tuyệt vời hơn - lưu ý : đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng kô thì tào tháo rượt - kà kà kà

***Làm ơn cho Mp

15. yugifan83

Có người kiện lên đài rồi kìa. Cẩn thận đó nha. Đã bị 2 mức cảnh cáo rồi, còn 1 phát nữa là lên đài rồi. Làm lộ liễu quá hà. Tui đã nêu ý kiến cái vụ MP này mà chả ai thèm quan tâm, đành vậy thôi. Viết bài mà chả được cộng, lại cò trừ, đúng là nhảm chưa từng có. Còn nữa, đâu phải ai cũng có khả năng tìm hình ảnh đâu, đưa lên vài tấm mà đã kiện, nhảm nữa. Tên quan nào đó kiện người khác, ko xem lại mình, nhìn 2 cái cảnh cáo của hắn là đủ biết rồi. Chỗ này sưu tập những tấm ảnh đạp vậy mà xách đem đi kiện. Nhảm hết sức, bực mình dễ sợ. Nếu Smod Sinbad có vào đây thì tui cũng xin nói thẳng, Post hình ko phải là hình thức câu bài trắng trợn, trong đây toàn là anh em hâm mộ King Of Fighter thôi. Nhưng vì lý do nào đó, nếu có xoá thì cũng đành chịu, anh em sẽ tìm cách khác để tỏ lòng hâm mộ của mình. Vậy nhé.

16. yugifan83

Xin lỗi, do lỗi dâtabase của diễn đàn nên póst 2 bài cùng nội dung 1 lúc. Thông cảm nha. Ko cố ý đâu.

17. kangta1510

heh
    post hình mè cho lè câu bài thì tui cũng thực sự thực sự pó chíu
    chả bít cha nèo rảnh rang đến mức đó
    hâm mộ 1 cái gì đó để rùi post hình lên cho những ng cũng hâm mộ nó cùng nhau share và thưởng thức lè 1 điều tuyệt vời đó chứ
    nothing to say

18. K'Dash

K'Dash You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Lâu nay toàn post hình wallpaper không, hôm nay học hỏi đàn anh Yugifan post ảnh gift:
    [​IMG] [​IMG]
    Hiphop Boy:
    [​IMG][​IMG] [​IMG]
    Cho hỏi cái: Sao bữa giờ tui lên 0thấy chữ ký nhỉ. Mà post hình bị trừ Mp à?
    Ai đặt luật mới nhỉ

19. quan011087

quan011087 C O N T R A

ha ha =)) le ra chả muốn nói gì nhưng thấy mấy người cư lôi ra mà thật buồn cười hình ư hình thì ai chả tim được à www.goolge.com ủa mà cái này mấy anh nói cho em biết mà =)) hâm mộ thì post một vài hình chả sao nhưng cứ hết thằng này post đến thằng kia post thì chừng nào mới hết hình để post King Of Fighter có bao nhiều hình ko le cứ post hết lên đây à lúc đó thì dù có cả cái 4rum này cũng ko chứa hết Rất vớ vẩn ! Có thể post một vài cái thì không sao nhưng thi nhau post ảnh thì đúng là một hình thức câu bài trắng trợn kém đóng góp mà còn chỉ có tập trung vào một hành động...gì đó thì tự hiểu
    à giờ nói đến chuyện 2 cái cảnh cáo của tôi nhé 2 cái cảnh cáo này là chuyện của tôi toi ko hiểu tại sao có nhiều người cứ khoái moi nó ra có 2 sẹo thì sao nói thật tôi cũng đã bị 5-6 cái CC như thế rồi và còn bị GOV nữa nhưng thấy đấy tôi vẫn ở đây vì tôi ko làm gì cả chả việt gì phải sợ hay bị thẹo rồi lại chạy vại xin xỏ khắp nơi như ai kia đâu [-x
    à còn chuyện câu bài thì kangta1510 tôi ko nói vòng vo tôi nói chính cậu câu bài đấy và còn những người ở đây cũng nên xem lại đi [-x

20. yugifan83

Câu bài??? Thiếu gì cách. Nhìn EXP của tui kìa, trong đó trên 1/3 là câu bài đấy (câu nhiều đến nỗi MP có lúc còn 0 ;))). Tui chả thèm câu mấy cái EXP vớ vẩn ở trong này đâu. Hiện giờ có nhiều nơi để tui câu lắm.
    Còn việc post hình KOF, you có thấy Kangta khen lấy khen để hay ko? Chứng tỏ bác ấy chưa từng thấy qua hoặc ít ra chưa biết cách tìm kiếm trên google.com. Đâu phải ai cũng có thể (hoặc biết cách) tìm trên google. Nhiều người chỉ biết lên các diễn đàn để xem, nghe, viết bài,... mà hoàn toàn không biết cách dùng google đó. Đừng tưởng là ai biết truy cập internet đều có thể biết tất tần tật những gì về thế giới ảo <--->thật mênh mông này.
    Những hình của trái_băp2004 post lên hầu hết còn khá lạ so với những hình mà trước đây tui từng thấy (tui sưu tầm rất nhiều hình này từ khi biết về internet). Vì thế, tui ko phản đối nhiều về vấn đề này. Còn ai mà ko muốn xem thì đừng có vào (như cậu đấy), hoặc có vào thì dùng ADSL mà vào để ko phải chờ đợi (tui dù dialup ở nhà, chỉ xem ở tiệm thôi).
    Còn hình thức câu bài của kangta, tui đã có ý kiến với Admin rồi, nhưng rất tiếc là ko bỏ chức năng tự trừ MP. Nếu bỏ chức năng này, người ta dại gì viết như thế để mang tiếng là câu bài.
    Còn việc cảnh cáo, ko cần biết là cậu có xin xỏ hay ko (điều này chỉ có cậu và Mod mới biết ;))).Nhưng theo tui, muốn cảnh cáo người khác, hãy xem lại mình có câu bài không, có làm trái với nội quy diễn đàn hay ko nhá. Mình làm vậy, thấy "lương tâm" có bị "cắn xé" hay ko nhá =))
    ----------------------------------------------------------------------------------
    Admin ko cho dùng chữ ký bằng hình nữa (tắt thẻ rồi ). Post hình ko bị trừ điểm nếu biết cách (viết thêm vài chục chữ cho nó có lệ là ok,)
    À, nhớ post mấy tâm hình động (gìf) nào vui ấy, chứ mấy tấm này bình thường quá, chẳng hay gì mấy, kẻo lại bị người khác cho là câu bài ;;)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.