những kỷ lục trong FANTASY VIII

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi mắt quỷ kyo, 20/12/03.

1. huynhminhyntd

huynhminhyntd Mario & Luigi

úi xời ơi tui lộn ấy mà một giây chứ một giây tui có thể xuất ra bảy chiêu trong limit của ZELL , còn bác chỉ có mười hai giây là cao nhất thôi à ??? còn tui thì có một lần vào đánh trùm cuối nó cho thời gian của limit ZELL lên tới mười sáu giây hai mươi lăm lận cơ !!!! nếu mà bác không tăng được chỉ số đó thì thôi mắc cái chứng gì mà nổ tới 255 cơ chứ người ta tới một trăm là hết đát bà xa rồi mà đòi tới hai trăm năm mươi lăm thì tui phục xát đất chỉ có điều là tại hồi đó ông sinh ra nhằm kho thuốc nổ nên tui không được chứng kiến chuyện này hè hè

2. Dragonmaster

Dragonmaster Legend of Zelda

hà hà thế thì tệ quá nếu luyện cho các nhân vật lên level 100 thì quá dở tui đây lên level 100 kể cả GF luôn , và cả thực hiện hết tất cả nhiệm vụ của trò chơi và cho lên hết toàn bộ 255 tất cả các loại sức phòng thủ và tấn công luôn như strengt magic chẳng hạn và về nước trong vòng bốn mươi sáu tiếng đồng hồ mà không không dùng cheat nè , từ khi lập box này ra tui chưa thấy ai bằng với chỉ số thời gian của tui hết á , tui nói ra ai cũng kinh ngạc thật chán chẳng lẽ trong gamevn.com này chỉ có mình là thiên tài của FINAL FANTASY VIII hay sao cơ chứ ??? thế thì chán quá ,,,,, ngoài ra tui còn có kỉ lục nữa là chơi limit của ZELL một phút tung ra bảy đòn tính luôn đòn kết thúc luôn ,,,, và một nữa là vô giết trùm cuối không cho trùm đánh chiêu nào mà bay vào tung một lần năm chiêu lion heart là die luôn chán ghê .... còn bác vuminhtan_84 làm sao bác cho evade lên 255 hay thế ( hê hê )
    Hehhe,tưởng kỷ lục gì dữ lắm,ai ngờ đi phá đảo trong 46 tiếng.Tui đi trung bình khoảng 35+ là giải phóng mất đất rồi.Còn về mụ Ultimecia thì làm gì có vụ tung một chiêu LionHEart là nó die,một chiêu thì chỉ giết được tối đa 2 em thôi ^^
    úi xời ơi tui lộn ấy mà một giây chứ một giây tui có thể xuất ra bảy chiêu trong limit của ZELL , còn bác chỉ có mười hai giây là cao nhất thôi à ??? còn tui thì có một lần vào đánh trùm cuối nó cho thời gian của limit ZELL lên tới mười sáu giây hai mươi lăm lận cơ !!!! nếu mà bác không tăng được chỉ số đó thì thôi mắc cái chứng gì mà nổ tới 255 cơ chứ người ta tới một trăm là hết đát bà xa rồi mà đòi tới hai trăm năm mươi lăm thì tui phục xát đất chỉ có điều là tại hồi đó ông sinh ra nhằm kho thuốc nổ nên tui không được chứng kiến chuyện này hè hè
    Tui chưa bao giờ thấy nó cho tới 16,25s cả,bác đừng có nói sạo nhé,còn về Eva lên 255% thì chưa thấy bao giờ,chỉ mới nghe chuyện Squall cầm Ultima Weapon của con Ultima thôi^^

3. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm

1 chiêu thì chỉ giết được khi mà nó biến ra dạng sau khi biến thành Griever thui

4. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi

hả, lúc trước 1 phút giờ chỉ còn 16,25 s thôi à? mà 16,25 s tui cũng chưa tới, bác giỏi wá... =))
    nè dạy tui đi =))

5. tqd

tqd Dragon Quest

he he 16,25 giây tui chưa từng thấy bao giờ bạn có cách nào chỉ tui coi coi
    mà 1 giây đánh được 7 đòn nữa bạn ấn kiểu chi vậy

6. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi

nghĩa là ông ý là Clark Ken chứ sao kakakak
    đôi bàn tay thoăn thoắt, 11 tíc tắc ra 1 đòn, cha này phá kỷ lục rùi

7. DRAGOONVNVN

DRAGOONVNVN Donkey Kong

Mấy you nói toàn chuyện tào lao không vậy làm gì có 3 chuyện ba lap đó được tôi chơi hoài mà sao có thấy làm được như mấy u đâu...........

8. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi

bạn đang định hỏi về chuyện gì zậy??? chuyện 11 tích tắc hả? =)) đó, kỷ lục của box FF8 đấy =))

9. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Thui đi, còn tui thì chúa ghết cái limit của thằng zell, chán bỏ xừ, chỉ thích limit của thằng bắn súng mà thôi, được bắn đã tay luôn.

10. Dragonmaster

Bắn thì đã tay thiệt nhưng khổ nổi ko được bao nhiêu HP cả,trong khi Zell ra tay là cả trăm ngàn HP,kinh tế hơn Irvine nhiều^^

11. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Làm gì mà được cơ chứ, cùng lắm là 9999 Hp 1 lần chứ gì, nhưng mà nó chỉ đánh được có mấy lần thui, nhưng mà đánh 1 hồi mỏi tay lắm -> tui chúa ghét thằng zell.

12. luuvinhtan_nl

luuvinhtan_nl Youtube Master Race

Kỷ lục chơi lâu nhất chắc chắn thuộc về tôi rồi, khi chưa biết chơi Chocobo World, tui ngồi đánh bài dzới thằng tù nhân ở đầu D2 (tên gì quên rồi, lúc Squall bị bắt và chuẩn bị thoát đó) đến gần 130 tiếng đồng hồ (đồng hồ của game), kết quả, được 15 cục Rossetta Stone (học Ability x 4) và hàng đống Item không cần thiết khác. Lúc sau biết chơi Chocobo wỏld thì tình hình đơn giản hơn rồi !

13. huynhminhyntd

chơi lâu nhất thì ai mà chẳng chơi được nhưng có ai chơi nhanh nhứt tui về nước trong vòng bốn mươi sáu tiếng rưỡi đồng hồ thực hiện xong hết các quest chưa à còn tăng hết các chỉ số tấng công lẫn phòng thủ của nhân vật nữa chứ như strengt , magic , spirit , speed chẳng hạn lên hai trăm năm mươi lăm hết trừ EVADE thôi có ai như tui chưa , à mà phải nói thêm một cậu nữa là không dùng cheat code nữa chứ nếu không thì mấy người khinh thường tội nghiệp chứ hè , có ai hơn hoặc bằng tui thì nói cho biệt đặng mà tới hâm mộ xin chữ kí

14. Dragonmaster

Ý tôi nói là tổng số sát thương đạt được sau khi Zell tung ra chiêu limit đó mà,chứ trong FF8 làm gì có ai đánh được một phát lên đến vài trăm ngàn+_+

15. YN 4ever

YN 4ever I ♥ Armin ♫ Lão Làng GVN

có jì phải bàn
    tưởng topic này đóng lâu rồi mà vẫn còn hoạt động cơ à
    đúng là ngu lâu hưởng thái bình

16. huynhminhyntd

bác chưi như vậy thì đụng chạm hơi nhiều người à nghe , sưa lại lơi nói đi !!!!!
    đúng là đánh một phát không lên mấy trăm ngàn nhưng nhiều phát có thể lên chứ bác

17. YN 4ever

YN 4ever I ♥ Armin ♫ Lão Làng GVN

nhiều người à
    tui xin lỗi
    không cố ý
    chỉ có ý câu bài thui
    ngại sửa lắm
    thôi
    đọc cái dưới này này

18. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Sẵn đây cho em hổi luôn là các bác webmaster, super moderator, và các bác điều hành trang web này đi.

19. hanbangnhan

hanbangnhan Youtube Master Race

Nói về kỷ lục thì mỗi người chơi đều có những kỷ lục khác nhau,riêng tôi thì không có mấy những cũng nói ra đây để mọi người cùng biết(đừng có cười nha).
    -Khi mới chơi tui phải đánh con GF Diablo đến gần trăm lần mới thắng.
    -Khi disk one kết thúc tui tính thời gian thì thấy gần 3 tuần(trung bình mỗi ngày gần 12 tiếng).
    -Chưa bao giờ đánh bài (vì lúc đó không biết cách đánh).

20. phongvanlangtu

phongvanlangtu Guest

0
    Vậy có ai lập kỹ lục chơi lâu bằng tôi ko . Kết thúc game mà số thời gian của tui lên đến 500 tiếng . Nhưng năm trăm mấy chục thì quên rồi . Tại vì lúc chơi . Tui chả muốn về nuớc chút nào . Toàn đi du ngoạn . Đánh bài thôi . Một thời gian kỹ lục đấy chứ nhỉ