những kỷ lục trong FANTASY VIII

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi mắt quỷ kyo, 20/12/03.

1. Final000

Final000 Donkey Kong

Kỉ lục thì mỗi người một cái nhưng phần lớn toàn là thời gian chơi nhanh nhất, oánh ultima, omega một cách dễ dàng, đơn giản hiệu quả và nhanh gọn nhẹ nhất... thành ra mỗi người một câu, người này hơn người kia thế nên muốn hơn người khác thì phải có một cách thật tối ưu mà dùng cheat là thông dụng nhất, vì thế "kỉ lục mà người ta chưa có" và kỉ lục mà không dùng cheat là càng ngày càng kiếm.

2. RamBo III

RamBo III Youtube Master Race

Bình thường thôi. Có gì đâu mà bạn gọi là kỷ lục. Vả lại một khi bạn đã đến Level 100 thì các con quái vật và đặc biệt là mấy con trùm cũng tăng lên theo. Nên khi bạn đi đánh thì nói chi là mấy con trùm mà ngay cả mấy con quái vật trước kia đã từng là bại tướng dưới tay của bạn cũng sẽ làm cho bạn vất vả khá nhiều đấy. Không dễ thắng như lúc trước đâu. Bạn phải cẩn thận tím cách tăng chỉ số Luck và Speed lên 255 để có tránh các đòn sát thủ của bọn chúng.Lúc đó thì vất vả triền miên luôn. :D ;;) :hug: :whew:

3. deadly

deadly C O N T R A

Oé chảnh quá, không biết thì dựa cột mà nghe, Omêga thì LV nào nó cũng max mừ thôi, luck thì nỏ cần, Str mà thôi, chuyện nhỏ. Tui mới đầu đĩa 2 đã LV 75 mà trùm là đồ vất thôi =))

4. deadly

deadly C O N T R A

Tui có đến 2 hay 3 kĩ lục:
    Đầu tiên là chơi game FF8 đoạn đánh Omêga trong màn ảnh rộng của rạp chiếu phim trong vòng 34 phút, trong 10 người tui thắng, âm thanh max rung cả phim trường luôn, ra khỏi đó một ngày sau mới nghe được nbình thường, thử you nào mở max lên xem thử, như bộ phim Porland Express mới chiếu, rung khủng khiếp.
    Kỉ lục thứ hai là đánh omega trong vòng đúng 3 giây mà thôi.

5. Lucky_Seven

Lucky_Seven Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng có kỷ lục :D : Kỷ lục của tui là chưa bao giờ tui dùng Normal Ammo và Shotgun Ammo =)) !!!!!!!! Còn 1 kỷ lục nữa là chưa bao giờ tui oánh con Bite Bug mà thua cả !!!

6. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

Tứ trước tới giờ tui chưa thấy có cái kỉ lục nào thật sự làm tui phục cả ,toàn là những cái mà ai cũng có thể làm được chỉ có điều là họ ko thích làm vì tốn thời gian đó thoai.

7. deadly

deadly C O N T R A

Thế à, vậy you có kỉ lục gì không post lên cho anh em xem với nào, kỉ lục tui là hack mà thui =))=))

8. heckler

heckler Mr & Ms Pac-Man

kỷ lục ngờ nghệch nhất của tôi là về nước bằng GF
    hầu hết đều xài gf trong các trận đấu..........khỏi phả nói ai củng biết là nó ngớ ngần tới mức nào

9. Zellvn08

Zellvn08 Youtube Master Race

Tui thấy đâu có ngớ ngẩn đâu, trường hợp của bác còn đặc biệt nữa là....
    Mọi gnười chỉ về nước nhớ Limit Break thui, bác về bằng GF là "siêu" lém rùi, vì bình thường khi đánh trùm cuối chẳng ai dùng lệnh GF cả hoặc có chọn lệnh đó đi chăng nữa thì thì con Griever cũng tìm cách đánh cho GF mất máu hết thì thui. Đúng ko pà con ?
    Àh, mà chắc kỉ lục của tui là người chơi lâu nhất đó: 63g37'
    Tui đang chơi lại lần thứ 7 rùi, ko biết có phá được kỉ lục ko mà chỉ thấy phần save cuối đĩa 2 đã là là 45g28' gòi :D

10. chang_vang_hoe

chang_vang_hoe Mr & Ms Pac-Man

tui cũng có một kỷ lục, đó là lần đầu tiên cách đây 7 năm chơi FF8, khi đi đến đoạn gặp omega, lần đầu tui thua nó nhưng đến lần thứ hai tui đã chiến thắng rùi mặc dù lúc đó không có ai bảo cho, tất nhiên tui không dùng tàng hình để chiến thắng mà chiến thắng bằng các limit của char

11. my finalfantasy

my finalfantasy C O N T R A

Kỉ lục tui là đánh con omega thua tới 20 lần ah vì ko dùng hero đó mà haaaa.Mà tui còn đánh bài thắng 1000 trận liền đó giỏi ko.Thêm mộ kỉ lục tiếp theo là tôi đã kiếm hết tất cả các vũ khí mạnh nhất của các nhân vật ngay disk1 trừ Irvine vì thiếu cái moon stone

12. chang_vang_hoe

Đánh bài thắng 1000 trận nhưng điều quan trọng là đánh bài với ai chứ, bác thử đánh với queen card xem có thắng nổi không. Chắc là thua đặc thui, thỉnh thoảng mới thắng được một trận thôi

13. heckler

heckler Mr & Ms Pac-Man

có đầy đủ vũ khí cuối cho nhân vật ở đĩa 1 thì ngay cả con nít :> củng làm được
    có gì đáng gọi là kỉ lục
    hm......đánh bài thắng card queen liên tục 1000 lần thật sự là một kỹ lục đáng gờm

14. saiboc

saiboc Mr & Ms Pac-Man

cần gì phỉa 1000 trận chứ chỉ cần 100 trận mà thắng cỡ 30 trận là phục rồi
    tui bai' bạn làm sư phụ luôn

15. chang_vang_hoe

tui chả cần bác đó đánh thắng 1000 trận nào nhưng nếu gặp queen card chỉ cần bác đánh thắng 7 trận liên tiếp tui đã phục rùi chứ đừng nói gì.
    Còn gặp các đối thủ khác bác có thắng 10.000 trận tui cũng không phục

16. high summoner

high summoner Fire in the hole!

sao thế ...queen card có gì àh ....ai nói đánh với queen card thắng cũng bình thường thoai ...đánh thắng enlone nhiều lần ấy ..mệt lắm

17. my finalfantasy

my finalfantasy C O N T R A

Bác nói thế có mà đánh đố tui ah đánh queen card mới chỉ đánh bà có 3 trân thì đã thua 2 rùi.Ah mà đánh elone cũng khoai đó tui đánh có một trận hà

18. chang_vang_hoe

ellone thì có gì đáng nói, tui đánh thắng bà đó liên tục với lại đánh với ellone thì có cái quái gì ngoài lá bài của Laguna, đánh với queen card mới nhiều lá xịn chứ

19. ma_day

ma_day Mario & Luigi

chắc đánh queen cad dùng cheat rồi chứ làm gì có chuyện thắng 1000 trận điêu quá hay là bác đánh 5000 trận thua 4000trận còn thắng 1000 trận mất thì giờ quá

20. Dragonmaster

Dragonmaster Legend of Zelda

Thằng nào rãnh rỗi mà ngồi đánh với mụ đó 1000 ttrận vậy,đánh chứng chục trận là có đủ bài rồi mà,www.potay.com +_+