những kỷ lục trong FANTASY VIII

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi mắt quỷ kyo, 20/12/03.

1. heckler

heckler Mr & Ms Pac-Man

thật ra nếu tay không bình thường nào đó chụi ngồi suốt một buổi trời chơi bài thắng ai đó liên tục một ngàn lần là quá đủ để tui phục rồi cần gì nói đến card queen

2. chang_vang_hoe

chang_vang_hoe Mr & Ms Pac-Man

ngồi cả buổi từ sáng đến tối cũng chả đánh đến 1000 trận đâu mà tất nhiên có cả trận thua chứ chả bao giờ thắng suốt được cả

3. amisieudinh

amisieudinh Youtube Master Race

đánh bài là cái tớ thấy chán nhất trong FF8, cái chính là tớ cũng dốt trong vbụ này nữa, hehhêhhhee^_^
    vừa post bài xong lại bị cannot find sever mới ức chứ!!!!
    tớ hạ được con Omega trong có 20-30' thôi, với cấp là Z55-S54-R54, thêm có 3x đồ invicible, nhưnbg mà để fối hợp lại tìm phưong án giải quyết thì cũng chết nó 20 mấy lần chú chả ít, càng nghĩ càng tháy omega mới đáng chiến, thậm chí Ultimecia True tớ đánh cònm nhanh chết hơn cả omega nhiều, mất có mỗi 15', hoặc là hơn mấy fút là cùng

4. heckler

heckler Mr & Ms Pac-Man

bởi vậy tôi mới gọi là đáng để tui phục :D
    hm ultimeca chỉ giỏi tài biến đi biến lại chứ mạnh thì không hề chiêu thức của bả rất dể đoán ra trước mổi mấy dạng đầu chỉ cần cho một chiêu lion hẻat là xong còng omega phải dùng tới năm sáu cái còn trơ trơ như đá

5. amisieudinh

amisieudinh Youtube Master Race

hehhehhe, quá khen quá khen, mà ấy khen tớ đấy fải ko????
    gì chứ U đánh tí là chết, chả có gì đáng nói cả, hồi xưa tớ đánh U rón ra rón rến, dùng cả nhóm yếu đấy , mãi mới thắng chắc fải gần tiếng chứ chả chơi, toàn dùng thundaga cho con U-Gri ý, sát thương cũng tạm được, lần này chơi U thì chỉ sử dụng nhóm mạnh thôi, ko junctinon gì cho nhóm kia cả, cho chết hét để nhóm mạn ra đủ bộ, là xonbg

6. ThầnChếtĐen

ThầnChếtĐen Youtube Master Race

Chà chà mục này hay đấy chứ
    Nó rất có ích cho tui một thằng mê mà không biết chơi
    Hi!Hi.......hi!
    Theo tui nên đề ra những mục hướng dẫn các fấnty khác

7. Zellvn08

Zellvn08 Youtube Master Race

Kỉ lục mới : Mất hít 3 ngày để hiểu được quy luật Same, Plus.
    Out khoảng 20 lần đánh bài với Edea để lấy lá bài Edea.
    => Tui là kẻ chơi bài tệ nhất box FFFC. Hixxxxxx

8. my finalfantasy

my finalfantasy C O N T R A

quá tệ chứ ko phải tệ nữa ah tui đánh một lần là dc edea mất có 30' để hiểu các luật chơi bài ah bác chơi ff8 từ bao giờ vậy

9. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

chà chà bác có vẻ khó chơi bài quá nhỉ. còn mình thì đạt kỉ lục tăng chỉ số luck của squall lên tới 140
    bạn nào đạt hơn chưa vậy

10. my finalfantasy

cái đó có gì đáng nói đâu cơ chứ,đạt kịch kim 250 ý thì đã nh ng rùi tui biết 3 ng đó là tui nè cái thằng huynhminh gì gì đó mà bịp cả phòng về con gf griver đó(chả biết hắn ra lam sao)

11. chang_vang_hoe

hehee, đánh bài với các đối thủ khác thì tui chấp luôn, chỉ sợ mỗi mình queen card thôi, còn đánh Ultimecia lần đầu tiên chơi FF8 tui đã đánh thắng mụ ta ngay lần chạm trán đầu tiên, nhưng Omega phải đánh lần thứ hai mới thắng (hehe, lần thứ hai là giỏi rùi). Nhưng FF8 có đúng omega đáng để nói chứ còn các con trùm khác thì chấp hết luôn.
    Ví dụ ngay CD1 tui gặp con khủng long nhưng do tui trang bị Blind vào kiếm nên chém nó bị mù không thấy đường mà đánh tui toàn miss, lúc đó quân của tui cũng yếu thôi chứ chả khoẻ đâu, chỉ cần biết nhược điểm của con quái vật đó thôi mà.
    Hay là giống như Diablos, nếu như lúc đầu không biết đánh thì gặp nó cũng khá vất vả nhưng chỉ cần lắp Blind vào thì đánh nó dễ như bỡn hoặc GF Brothers thì phải dùng Float đánh vào nó thì nó không có cơ hội tăng HP. (tui nói thế này là kể lúc quân ta còn yếu chứ nếu quân mạnh rùi thì đến omega cũng chả sợ)

12. my finalfantasy

bác kinh quá nhỉ coi bộ bác chơi trò này nh rùi nên có kinh nghiệm ghê ta vậy bac đánh con omèga bao nhêi lần mới thắng vậy có bị con quái vật nao cho game over ko (trừ boss)

13. chang_vang_hoe

thì tui nói trên rùi mà, tui đánh Omega chỉ thua đúng lần đầu tiên thôi, sau đó tui nhìn thằng bạn tui đánh lần sau và tập theo nó thì lần thứ hai tui đã thắng rùi, còn chả bao giờ bị game over cả

14. high summoner

high summoner Fire in the hole!

ủa ủa utimecia cũng biết đánh bài sao=))=))=)) .....
    ặc ..con đó hồi disk 1 tui chém 1 phát là đi chầu ông bà ông vải =))
    xời game hoài .....

15. chang_vang_hoe

chú high summon lại thọc gậy bánh xe rùi đấy, sao chú cứ thích gây chiến tranh thế giới thế nhỉ, tui không thích cãi nhau đâu không thì bị mod xử đẹp đấy

16. Lucky_Seven

Lucky_Seven Mr & Ms Pac-Man

Là sao ??!?!! :D Bộ U không bít High Summoner là ..... a` !!?? :devil: :devil: :cool: :cool:

17. heckler

heckler Mr & Ms Pac-Man

là ai??? binladen???? bush??? con cháu hítle?? con cháu napoleong?? con cháu alẽandre đại đế??
    là ai củng được nhưng ổng cao lắm củng chỉ đang học tiểu học thôi
    viết sai chính tả lung tung

18. my finalfantasy

chắc trời rét type nó khó mà HS hy trêu chang vang hoe quá đấy anh em cả mà sao lại làm thế đừng bảo bà và lucky seven là một nhé

19. chang_vang_hoe

hehe, đúng rùi nhưng mà trêu tui thì thoải mái đê, chỉ sợ trêu tui xong thì ăn mấy phát cảnh cáo thì khổ ra đấy, tui ở hiền gặp lành mà hehe

20. deadly

deadly C O N T R A

Tốp được rồi, mấy pa nói mệt quá, trở lại vấn đề chính đi, muốn lên LV bằng cách câu cá đại trà một lứa hả. Sao cứ làm vậy để topic ngưòi ta bị đóng cửa cơ chứ