những kỷ lục trong FANTASY VIII

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi mắt quỷ kyo, 20/12/03.

1. my finalfantasy

my finalfantasy C O N T R A

BÁc có cheat chiéc gì ko làm sao SQ mới 100 mà các ng khác lv8 là sao nghe bịa quá ah bởi vì đí đâu cũng phải có 3 ng mới thành đội hình chiến đấu chứ thế thì SQ 100 thì mấy ng khác ko thể 8 dc.AH có phải bác cho chết hết rùi chỉ SQ sông sót ko ko thê thế dc còn có lúc đội hình chỉ có 3 ng ko có SQ thì sao phịa quá cha dùng cheat hả

2. M_108chuyenanhFF

M_108chuyenanhFF Dragon Quest

love_for_love đó chỉ là kỉ lục của bác chứ với tụi tui thì chưa , cái này thì ai chẳng mà làm được tốn tí thời gian thôi mà

3. maxpayne new

maxpayne new The Warrior of Light

Cái kỉ lục đó xạo kinh khủng. Vì khi mới có Rinoa đã ở LV12 rồi thì làm sao các đứa khác mới chỉ có LV 8 được, đó ko thể coi là kỉ lục mà chắc chơi cheat hoặc nói phét. Nếu nói thế thì có ai tin kỉ lục của tui là vừa vô trận đấu với con Ruby Dragon trên đảo Island... được khoảng 5s, lắp Intiave vô, vừa draw meteor của nó xong nó lăn ra chết tươi, nhanh gọn trong vài giây, lên 1 lúc 6lv. Thế chắc cũng đã được coi là kỉ lục rồi chứ, có ai đọ được với kỉ lục đó ko. Thêm kỉ lục mới vừa được lập bởi max =))

4. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

Bác nói thía tui hiểu là tui chết liền đoá,ý bác có phải là chỉ cần có 5s mà vừa hút magic vừa làm cho nó chết hả,cái đoá thì ai làm chả được chứ.Còn nếu như ko phải dzậy thì tui pó tay.

5. chang_vang_hoe

chang_vang_hoe Mr & Ms Pac-Man

dùng cái chiêu degenerator của Quistis thì đưa các con quái vật đi "chơi" nhanh gọn lắm mà. Trừ trùm thôi chứ quái vật ở đảo địa ngục và đảo thiên đường thì quá muỗi

6. amisieudinh

amisieudinh Youtube Master Race

ko fải đâu, các cái level của nhân vật ban đầu là ngẫu nhiên thoi, ai được level cao 1 tí là sướng thôi,
    còn bảo là cho squall 100, các nhân vật khác level 8 tớ chả tin, thật ra có 1 ccáh là mình sẽ vẫn sử dụng nhận vật đấy trong battle nhưng mà lúc monster sắp die thì cho 2 đứa đi theo squall die luôn, thế lkà hết tăng level,
    love for love mà làm đưọc nhwu thế thì tớ nghĩ chỉ có cách đấy thôi, ko đảm bảo là cheat

7. chang_vang_hoe

cái đó thì biết rùi nhưng có cách khác cũng hay, đó là break 2 nhân vật chính của chúng ta, chỉ dùng một nhân vật còn lại mà ít sử dụng nhất để đánh quái vật, như thế chỉ có nhân vật còn lại kia tăng level thôi, còn 2 nhân vật bị break không bị tăng level

8. M_108chuyenanhFF

maxpayne new ruby dễ đánh lắm hả , trong vòng 5 s máu của nó nhiều bà cố một chiêu thì tốn khoảng mấy ngàn là cùng, mà một chiêu meteor thì mần sao mà giết nó được

9. amisieudinh

amisieudinh Youtube Master Race

làm thế á, ừ cũng được, nhừng àm tớ tháy luyện cấp kiểu đấy mất côgn+ thời gian lắm
    đã luyện cấp thì luyện all có hơn ko???
    tớ thấy là ai đạt được cái này đáng đưa vào guiness này: cả 6 char đều level 100, với cac s chỉ số đỉnh cao nhất,chắc ko ai ;làm được đâu nhờ?? lâu chết, mà chả để làm gì

10. M_108chuyenanhFF

amisieudinh ha ha ha tức cười quá tui nè , mấy cái đó tui nâng lên hết trong 45 tiếng là cùng , còn gần 10 tiếng thì tui đi

11. my finalfantasy

Cái đó dễ hơn ăn cháo nữa cơ ai chả làm dc muốn là dc thui muỗi lắm tuy tui chưa lên thế bao giờ nhưng muốn tui sẽ làm dc ngay thui chẳng qua tốn thời gian

12. M_108chuyenanhFF

thế mới nói thời gian là chính tay nghề là phụ , không có thời gian thì tay nghề là đồ bỏ , chẳng qua là chơi hơi chán một tí vì nhàm khi ngồi chơi mãi một trò

13. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

1 kỉ lục nữa của mình là lấy được 1 kho báu ở cao nguyên mored plain đây
    1 cao nguyên rộng lớn như vậy mà mình ăn may lấy được kho báu trong vòng 1 giờ
    và lần sau chơi không lấy được nữa do quyên mất địa điểm
    ^^ như vậy có được coi là kỉ lục không , chứ mình thấy cao nguyên to đùng như kia thì có người chắc mò cả ngầy không được nữa chứ

14. my finalfantasy

Cái này tui ko biết chứ đối với tui thì đó là kỉ kục đó bởi tu đâu có thấy cái gì ở đó đâu toàn đát trông đồi núi trọc hà

15. thuanminh

thuanminh †¤ Diệu Thủ Thư Sinh ¤†

kỷ lục của tui là bỏ phi thuyền ra chạy bộ vòng vòng chơi .. ai ngời đụng phải căn cứ mặt trăng , vào oánh bài với mụ queen luôn

16. chang_vang_hoe

bác đụng queen card ở khu vực nào thía, mà hình như mụ cũng xuất hiện lung tung lắm thì phải. Nhiều khi muốn gặp mà tìm mãi không ra nữa

17. buoc_chan_le_loi_2003

buoc_chan_le_loi_2003 Youtube Master Race

mu chi o 4 khu vực thôi: ở balamb,ở can cu mạt trăng bị rơi đó,ở đâu nữa đấy nhưng mà tôi cũng không nhớ nữa, mà hình như còn ở cả erthas nữa thì phải.

18. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

làm gì có mụ chỉ xuất hiện ở gần esthar thui chứ có còn điẻm nào khác đâu
    mà các bạn có công nhận là mụ đánh bài ác nhất trong trò không
    đó là lúc đầu đó

19. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

Bác xem huớng dẫn của Ruby ấy có đủ lắm..Còn kỉ lục của tui là chơi từ 7g20 tối đến 11g sáng hôm sau ...Có lẽ đó là kỉ lục của tui....Thế còn các bác thì sao có lẽ cũng chẳng kém có lẽ còn hơn ấy chứ dân FF fans mà...hehhêh

20. chang_vang_hoe

ông này ngồi cũng được đấy, mười mấy giờ đồng hồ cũng khá đó, tui ngồi lâu nhất cũng không nhớ nhưng chỉ nhớ từ sáng đến tối thôi