Những lợi ích khi chơi FIFA 13 bản quyền <3

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi Rain Cloud, 26/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rhastavn

rhastavn Mega Man

hì hục cả tối lên dc Division 6 :)) tạm thế đã

ai chơi trên Origin ko, add mình vào giao hữu phát

2. Cyentruk

Cyentruk Legend of Zelda

3. Rain Cloud

Rain Cloud Legend of Zelda

Năm nay Seasons làm kiểu gì ngon quá :| Đá tầm 5 trận rồi ko lag, delay miếng nào. Mà mạng mình có mạnh gì đâu, gói ADSL Vịt teo thấp nhất 220k trọn gói 1 tháng thôi mà đã vậy :x

Năm ngoái nhớ chơi H2H (tiền thân Seasons) lâu lâu find trúng châu phi hay bắc cực gì mà lag, delay lòi kèn.

Nói cho anh em nào còn sợ mạng mình ko đủ mạnh thì khỏi lo nhé, đá với VN thì chắc chắn ngon rồi, giờ find đá nước ngoài mình thấy cũng ổn :D

4. Cyentruk

Cyentruk Legend of Zelda

Ko còn lỗi No Longer. Chắc chắn EA chơi ae chơi FIFA 12 để hướng sự chú ý vào FIFA 13.

5. cyv4040

cyv4040 Dragon Quest Lão Làng GVN

Thấy bác rain giới thịu nhìu cái ngon quá, chắc múc lun cái key. Đợi 2-3 ngày nay vẫn chưa thấy "thuốc".

6. thongdk

thongdk Mr & Ms Pac-Man

Múc đi bạn, mình thấy Fifa là một trong những game đáng để mình móc hầu bao nhất, lúc trước chơi cr**k toàn thủ râm với career mod nên nhanh chán, E-sport mà cứ đá với com quài sao được :6cool_sure:

7. Rain Cloud

Rain Cloud Legend of Zelda

Mấy hôm đầu FIFA ra mình test com hoài cũng chán, đá với human thì hay, nhất là hôm qua đá gặp 1 pro hai bên đôi công, tung skill liên tục sướng không tả :D

Mà nói thật thì FIFA năm nay chơi crack offline cải tiến không nhiều, loanh quanh chỉ đá giao hữu mà ko có matchday, đội hình file squads thì cũ, CM mode na ná năm ngoái, dc có mỗi skill games mới thêm vô là khá thú vị thôi. Gameplay năm nay thật ra chỉ là nâng cấp chứ ko là đột phá, vì vậy ko chơi online đá với human thì mau chóng chán lắm.

8. roma1990

roma1990 Mario & Luigi

Chẹp e còn đang tập skill tàng tàng chưa dám giao lưu =]] kiếm newbie thì lâu quá .... típ tục tập vài skill nữa .........

9. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

10. zombie1305

zombie1305 Mr & Ms Pac-Man

Năm nay có mua key. Nhưng chả hiểu Match day để làm cái gì. Có tính năng hay thế mà chỉ làm ra để đá với COM à. Đêk đá online đc đâu

11. kutun_1592

kutun_1592 Legend of Zelda

Mình cũng tưởng cái Match Day nó như Live Season mọi khi, năm nay nó tặng luôn khỏi cần mua. Thế là lại đá đc mỗi off. Phí của zời =="

12. Huy Vu

Huy Vu Donkey Kong

ai chẳng biết là nếu được chơi bản quyền thì còn gì bằng, nhưng khổ nỗi $$$$$$$$$$$$$$$$ đâu có nhiều mà đú với bản quyền, :((

13. hoanghai281983

hoanghai281983 Youtube Master Race

Cho mình hỏi tý xíu. Giờ mới bắt đầu mua key chơi Fifa, mọi lần toàn crack không à. Mình mua được Key qua keygamepc.com rồi, giờ làm thế nào để download được từ Origin. Hay bạn có link nào down hướng dẫn mình với. Download xong thì làm như thế nào để được chơi bản quyền.

14. Đăng Serie

Đăng Serie A Promise Can Change Your

google :))

giỡn thôi (dù tự google ra thật). Lên origin.com down origin về, cài xong mở lên tạo acc, đăng nhập vô acc chọn mục Origin rồi tới Redeem Product Code, nhập key, down về rồi chơi >:)

15. hoanghai281983

Mỗi ngày tiết kiệm 3k giờ mới mua được key để chơi fifa. Giờ lại bắt đầu tiết kiệm 3k/ngày để chờ đợi fifa 14. Nghe mọi người nói đá fifa bản quyền rất hay nên tò mò thử tý. Mặc dù chẳng biết gì về bản quyền, cũng không có nhiều thời gian chơi.

16. Đăng Serie

Đăng Serie A Promise Can Change Your

4k đi, bản 14 mà đổi engine mới thế nào ku ea bẩn tính cũng tăng giá ah :))

17. hoanghai281983

Mem mới, nick origin của mình là [email protected], các bạn add mình vào cho mình tham gia friend trên Origin với nhé.

18. hoanghai281983

Chưa hiểu rõ lắm về cách chơi Fifa 13 bản quyền, đại ca chỉ giáo cụ thể chút được không?

19. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Cuối năm tận thế rồi bác, khỏi để dành mua kem ăn hằng ngày đi :))

20. kutun_1592

kutun_1592 Legend of Zelda

Đúng là các bác chơi trên PC nên mua key để thưởng thức trọn vẹn game. Như tớ quen đá với người rồi nên đá với với máy đếch quen, mặc dù là thấy Fifa 13 năm nay phần Career Mode có nhiều cái hay ho hơn. Đá tẹo là buồn ngủ (:| Ơ thế đá online trên PC có đeo mic nói chuyện đc với nhau như bọn tớ chơi Xbox ngồi party chém gió ko :D
    P/S : Vẫn đợi crack với bản patch trên PC :"> Từ năm ngoái là khoái cái patch có tattoo, chỉnh lại face với giày :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.